Xiaomi Mi CC9e ആഗോളതലത്തിൽ Mi A3 ആയി ആരംഭിക്കാം, FCC ലിസ്റ്റിംഗ് ടിപ്പുകൾ – NDTV വാർത്ത

Xiaomi Mi CC9e ആഗോളതലത്തിൽ Mi A3 ആയി ആരംഭിക്കാം, FCC ലിസ്റ്റിംഗ് ടിപ്പുകൾ – NDTV വാർത്ത

മോഡൽ നമ്പർ M1906F9SH ഉള്ള ഒരു ഷിയോമി ഫോൺ യുഎസ് എഫ്‌സിസിയുടെ ഡാറ്റാബേസിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ചൈനീസ് കമ്പനി അതിന്റെ പദ്ധതികളൊന്നും വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും, എഫ്‌സിസിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട ഹാൻഡ്‌സെറ്റ് ഒരു പുതിയ Android One ഉപകരണമായി കാണുന്നു – മിക്കവാറും Mi A3. സർട്ടിഫിക്കേഷൻ ബോഡിക്ക് നൽകിയിരിക്കുന്ന രേഖകളിൽ ലഭ്യമായ മോഡൽ നമ്പർ ഈ ആഴ്ച ആദ്യം ചൈനയിൽ സമാരംഭിച്ച Mi CC9e- ന്റെ മോഡൽ നമ്പറുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. ആഗോള വിപണിയിൽ നിലവിലുള്ള ആൻഡ്രോയിഡ് വൺ അധിഷ്ഠിത സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളായി നിലവിലുള്ള ചൈനീസ് മോഡലുകൾ പുറത്തിറക്കിയ റെക്കോർഡ് ഷിയോമിക്ക് ഇതിനകം ഉണ്ട്. അതിനാൽ, ചൈനയ്ക്ക് പുറത്തുള്ള പ്രദേശങ്ങളിൽ Mi CC9e Mi A3 ആയി ഉയർന്നുവന്നേക്കാം.

സ്ഛെമതിച്സ് പ്രകാരം ലഭ്യമാണ് FCC- യിൽ, പുതിയ Xiaomi ഫോൺ സമാനമായ ഒരു ഡിസൈൻ ഉണ്ട് തോന്നുന്നു എം.ഐ ച്ച്൯എ എന്ന് ആരംഭിച്ചു വ്യക്തമായി യുവ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ചൈനയിൽ. ചിത്രം ഫോണിന്റെ പിൻഭാഗത്ത് ഒരു Android One ലോഗോ കാണിക്കുന്നു. കൂടാതെ, പുതിയ ഓഫറിന്റെ ഇരട്ട, സിംഗിൾ സിം വേരിയന്റുകളും ഇത് എടുത്തുകാണിക്കുന്നു.

എഫ്‌സിസി ലിസ്റ്റിംഗിലെ ലേബൽ ഇമേജിൽ 48 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറയെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു പരാമർശവും ഉൾപ്പെടുന്നു – ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ഇന്റലിജൻസ് (എഐ) സവിശേഷതകളുടെ പിന്തുണയോടെ.

xiaomi phone mi a3 fcc Xiaomi Mi A3 Xiaomi Mi CC9e Xiaomi

മോഡൽ നമ്പർ M1906F9SH ഉള്ള ഷിയോമി ഫോണിന് Android One ബ്രാൻഡിംഗ് ഉള്ളതായി തോന്നുന്നു
ഫോട്ടോ കടപ്പാട്: യുഎസ് എഫ്‌സിസി

സമാന രൂപകൽപ്പനയ്ക്കും ഒപ്റ്റിക്‌സിനും പുറമെ, മി സിസി 9 ഇയുടെ അളവുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്ന നിഗൂ X മായ ഷിയോമി ഫോണിന്റെ അളവുകൾ എഫ്‌സിസി ലിസ്റ്റിംഗിൽ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. ഇത് 153 മില്ലിമീറ്ററിലധികം ഉയരവും 71 മില്ലീമീറ്റർ വീതിയും അളക്കുന്നു.

എഫ്‌സിസി ഡാറ്റാബേസിൽ ലിസ്റ്റുചെയ്‌തിരിക്കുന്ന ഫോണിനായി ലഭ്യമായ മോഡൽ നമ്പറിലേക്ക് വരുന്നത്, ഇത് M1906F9SH ആണ്. CC ദ്യോഗിക സമാരംഭത്തിന് ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് കണ്ടെത്തിയ മി സിസി 9 ഇയുടെ ടെന ലിസ്റ്റിംഗ് മോഡൽ നമ്പർ M1906F9SC കാണിച്ചു. രണ്ട് മോഡൽ നമ്പറുകൾ തമ്മിലുള്ള ചെറിയ വ്യത്യാസം ഇത് പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു.

വെയ്‌ബോയിലെ Mi CC9e ചിത്രങ്ങളിലൊന്ന് “ലോറൽ_സ്പ്ര out ട്ട്” എന്ന രഹസ്യനാമം കാണിക്കുന്നു . എന്നിരുന്നാലും, ഹാൻഡ്‌സെറ്റ് മുമ്പും “ലോറസ്” എന്ന രഹസ്യനാമം ഉപയോഗിച്ച് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു – അതേ കോഡ്നാമമുള്ള ഒരു ഗീക്ക്ബെഞ്ച് ലിസ്റ്റിംഗ് തത്സമയമാണ്. എക്സ്ഡി‌എ ഡവലപ്പർ‌മാർ‌ സൂചിപ്പിക്കുന്നതുപോലെ , Android One ഉപകരണങ്ങൾ‌ സാധാരണയായി “_സ്പ്ര out ട്ട്” എന്ന പ്രത്യയം ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. Mi CC9e ന് ആഗോളതലത്തിൽ Mi A3 ആയി അരങ്ങേറാൻ കഴിയുമെന്ന് ഇത് വീണ്ടും സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

കൂടാതെ, വെർച്വൽ മൊബൈൽ നെറ്റ്‌വർക്ക് ടിങ്ങിന്റെ IMEI ഡാറ്റാബേസിൽ, മോഡൽ നമ്പർ M1906F9SC ഉള്ള ഒരു ഉപകരണം Xiaomi Mi A3 ആയി ലിസ്റ്റുചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്ന് ഓൺലൈൻ പ്രസിദ്ധീകരണം കണ്ടെത്തി.

ഒരു വികസനവും X ദ്യോഗികമായി Xiaomi സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല. എന്നിരുന്നാലും, മുൻകാല റെക്കോർഡുകൾ പരിശോധിക്കുകയാണെങ്കിൽ, കമ്പനി ചൈനീസ് വേരിയന്റുകളെ മി എ-സീരീസ് ആൻഡ്രോയിഡ് വൺ ഉപകരണങ്ങളായി റീബ്രാൻഡ് ചെയ്യുന്നു. 2017 ൽ ആൻഡ്രോയിഡ് വൺ അധിഷ്ഠിത മി എ 1 ആയി ആഗോള വിപണിയിൽ എംഐ 5 എക്‌സ് പുറത്തിറക്കി. അതുപോലെ, മി 6 എക്‌സും കഴിഞ്ഞ വർഷം മി എ 2 ആയി അരങ്ങേറി.