അനുചിതമായ പെരുമാറ്റമാണ് ദില്ലി റെസ്റ്റോറേറ്ററെന്ന് ഈശാ ഗുപ്ത ആരോപിച്ചു: അദ്ദേഹം എന്നെ കണ്ണുകൊണ്ട് ബലാത്സംഗം ചെയ്യുകയായിരുന്നു – ഇന്ത്യ ടുഡേ

അനുചിതമായ പെരുമാറ്റമാണ് ദില്ലി റെസ്റ്റോറേറ്ററെന്ന് ഈശാ ഗുപ്ത ആരോപിച്ചു: അദ്ദേഹം എന്നെ കണ്ണുകൊണ്ട് ബലാത്സംഗം ചെയ്യുകയായിരുന്നു – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ദില്ലി ആസ്ഥാനമായുള്ള റെസ്റ്റോറേറ്റർ അനുചിതമായ പെരുമാറ്റത്തെക്കുറിച്ച് ആരോപിച്ച ഇഷാ ഗുപ്ത തന്നെ തിരിച്ചറിയാൻ സഹായിക്കാൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

Esha Gupta accused a Delhi-based restaurateur of inappropriate behaviour and asked social media to help her identify him.

ദില്ലി ആസ്ഥാനമായുള്ള റെസ്റ്റോറേറ്റർ അനുചിതമായ പെരുമാറ്റത്തെക്കുറിച്ച് ആരോപിച്ച ഇഷാ ഗുപ്ത തന്നെ തിരിച്ചറിയാൻ സഹായിക്കാൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

ദില്ലിയിലെ ഒരു റെസ്റ്റോറേറ്റർ അനുചിതമായ പെരുമാറ്റമാണെന്ന് ഈശാ ഗുപ്ത ആരോപിച്ചു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ മറ്റ് ഉപയോക്താക്കളുമായി വാചക സംഭാഷണങ്ങളുടെ വീഡിയോകളും സ്ക്രീൻഷോട്ടുകളും അവർ പങ്കുവെച്ചു, അവിടെ കുറ്റാരോപിതനെ തിരിച്ചറിയാൻ ശ്രമിച്ചു.

സുഹൃത്തുക്കളോടൊപ്പം അത്താഴത്തിന് പുറപ്പെട്ട ഇഷ ആ മനുഷ്യൻ തന്നെ തുറിച്ചുനോക്കുന്നുണ്ടെന്ന് പരാതിപ്പെട്ടിരുന്നു. ഒരു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറിയിൽ, അയാൾ തന്റെ കണ്ണുകളാൽ തന്നെ ബലാത്സംഗം ചെയ്യുകയായിരുന്നുവെന്ന് അവർ ആരോപിച്ചു. പ്രതിയെ ഉപദ്രവിച്ചയാളുടെ ഒരു നീണ്ട വീഡിയോ പങ്കുവെക്കുകയും അവനെ തിരിച്ചറിയാൻ ആളുകളോട് ആവശ്യപ്പെടുകയും ചെയ്തു. ഈശയിൽ നിന്ന് അൽപ്പം അകലെ ഇരിക്കുന്നയാൾ വീഡിയോയിൽ കാണിച്ചു.

ഇഷാ ഗുപ്ത തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറിയിൽ ഇത് പങ്കിട്ടു.

അവൾ ഒരു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റോറിയിൽ എഴുതി, “ഈ വ്യക്തി അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ എന്നെ കണ്ണുകളാൽ ബലാത്സംഗം ചെയ്യുകയായിരുന്നു. മൂന്ന് തവണ പെരുമാറാനും പിന്നീട് പോകാനും അവനോട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു..അപ്പോൾ ഒടുവിൽ 2 കാവൽക്കാർ എന്റെ ചുറ്റും ഉണ്ടായിരിക്കണം.. സുരക്ഷാ ക്യാമിന് ഇത് സ്ഥിരീകരിക്കാൻ കഴിയും..ആർക്കാണ് ഇതാണ് ഭാവിയിലെ ബലാത്സംഗം. ”

“എന്നെപ്പോലുള്ള ഒരു സ്ത്രീക്ക് രാജ്യത്ത് നിയമലംഘനവും സുരക്ഷിതത്വവുമില്ലെന്ന് തോന്നിയാൽ, ചുറ്റുമുള്ള പെൺകുട്ടികൾക്ക് എന്ത് തോന്നുന്നുവെന്ന് മനസിലാക്കുക. ചുറ്റുമുള്ള രണ്ട് സെക്യൂരിറ്റികൾ പോലും ബലാത്സംഗത്തിന് ഇരയായി എന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നു … അയാൾ അഴുകാൻ യോഗ്യനാണ്” എന്ന് ഈഷ ട്വിറ്ററിൽ കുറിച്ചു.

“അവനെപ്പോലുള്ള പുരുഷന്മാരാണ് സ്ത്രീകൾക്ക് എവിടെയും സുരക്ഷിതത്വം തോന്നാത്തതിന്റെ കാരണം. നിങ്ങളുടെ കണ്ണുകളും തുറിച്ചുനോക്കലും നിങ്ങൾ എന്നെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാൽ മതിയായിരുന്നു” എന്നും അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

അവൾ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു, “രാത്രി മുഴുവൻ ഒരു സ്ത്രീയെ നോക്കുന്നത് അവളെ അസ്വസ്ഥനാക്കുന്നുവെന്ന് കരുതുന്നയാൾ കുഴപ്പമില്ല. അയാൾ എന്നെ തൊടുകയോ ഒന്നും പറയുകയോ ചെയ്തില്ല. പക്ഷേ ഉറ്റുനോക്കുക. ആരാധകനായിട്ടല്ല, കസ് എം നടനല്ല, മറിച്ച് മാ വുമൺ. നമ്മൾ എവിടെ സുരക്ഷിതരാണ്? ഒരു സ്ത്രീയായിരിക്കുന്നത് ശാപമാണോ! ”

“ഇത് ഒരു സെലിബ്രിറ്റി ആയിരിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചല്ല. ഒരു സാധാരണ പെൺകുട്ടിക്ക് എന്താണ് കടന്നുപോകേണ്ടത്? ഒരു പുരുഷന് എങ്ങനെ നിയമത്തിന് അതീതനാകാൻ കഴിയും. ഞാൻ അത്താഴം കഴിക്കുകയായിരുന്നു. അയാൾ വളരെക്കാലം കഴിഞ്ഞ് വന്നു. ഞങ്ങളുടെ നേരെ ടേബിൾ എടുത്തു. എന്തുകൊണ്ട് കുഴപ്പമില്ല കുഴപ്പമില്ലെന്ന് കരുതുന്ന പുരുഷന്മാർ.

ഇത് ഒരു സെലിഫ് ആകുന്നതിനെക്കുറിച്ചല്ല. ഒരു സാധാരണ പെൺകുട്ടിക്ക് എന്താണ് കടന്നുപോകേണ്ടത്? ഒരു മനുഷ്യൻ എങ്ങനെ നിയമത്തിന് അതീതനാകും. ഞാൻ അത്താഴം കഴിക്കുകയായിരുന്നു. അദ്ദേഹം വളരെക്കാലം കഴിഞ്ഞ് വന്നു. പുരുഷന്മാർക്ക് കുഴപ്പമില്ലെന്ന് കരുതുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ്

ഈശാ ഗുപ്ത (@ eshagupta2811) ജൂലൈ 6, 2019

തന്റെ ഏകദിന ചിത്രം സ്‌ക്രീനിൽ എത്തുന്നതിനുമുമ്പ് തർക്കം സൃഷ്ടിച്ചുവെന്ന് ആരോപിച്ച ട്രോളിനെ അവർ ആക്ഷേപിച്ചു. അവൾ എഴുതി, “നിങ്ങൾ ഒരു കുംഭകോണമാണ് .. സ്ത്രീകൾക്ക് എവിടെയും സുരക്ഷിതത്വം തോന്നരുത്. അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ നിയമത്തിന് അതീതരാണെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതുന്നുണ്ടോ?”

നിങ്ങൾ ഒരു അഴിമതിക്കാരാണ് .. സ്ത്രീകൾക്ക് എവിടെയും സുരക്ഷിതത്വം തോന്നരുത്. അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ നിയമത്തിന് അതീതരാണെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതുന്നുണ്ടോ? https://t.co/SMCoEmAchc

ഈശാ ഗുപ്ത (@ eshagupta2811) ജൂലൈ 6, 2019

വർക്ക് ദിനത്തിൽ, ഈശാ ഗുപ്ത അവസാനമായി കണ്ടത് ഒരു ദിവസം: ജസ്റ്റിസ് ഡെലിവർഡ് വിത്ത് അനുപം ഖേർ എന്ന ചിത്രത്തിലാണ്.

ALSO READ: ഇഷാ ഗുപ്ത ടോപ്‌ലെസ് സ്‌നാപ്പ് പങ്കിടുന്നു. ട്രോളുകൾ ഫിലിം മെയിൻ കാം നഹി മിൽ റഹ ക്യ ചോദിക്കുന്നു?

മറ്റൊരു വാച്ച്: അഭിനയം എന്നെ ഉണർത്തുന്നതുപോലെയായിരുന്നുവെന്ന് ഈശാ ഗുപ്ത പറയുന്നു

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക