എന്തുകൊണ്ടാണ് സാംസങ്ങിന്റെ ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 വിജയിക്കാൻ പാടുപെടുന്നത് – ഇൻസൈഡർ

എന്തുകൊണ്ടാണ് സാംസങ്ങിന്റെ ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 വിജയിക്കാൻ പാടുപെടുന്നത് – ഇൻസൈഡർ
  • സാംസങ് അടുത്ത മാസം ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.
  • എന്നാൽ ഗാലക്‌സി എസ് 10 നിരയിൽ നിരവധി ചോയ്‌സുകൾ ലഭ്യമായതിനാൽ, കുറിപ്പിനെ അതിന്റെ മുൻനിര ഫോണുകളിൽ നിന്ന് വേർതിരിച്ചറിയാൻ സാംസങ്ങിന് കൂടുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.
  • നോട്ടിന്റെ വലിയ സ്‌ക്രീൻ ഇത് സാംസങ്ങിന്റെ മറ്റ് ഫോണുകളിൽ നിന്നും എതിരാളികളിൽ നിന്നും വേറിട്ടുനിൽക്കുന്നു, പക്ഷേ ഡിസ്‌പ്ലേ വലുപ്പത്തിലും സവിശേഷതകളിലുമുള്ള പൊരുത്തക്കേടുകൾ സമീപ വർഷങ്ങളിൽ മെലിഞ്ഞു.
  • കൂടുതൽ സ്റ്റോറികൾക്കായി ബിസിനസ് ഇൻസൈഡറിന്റെ ഹോംപേജ് സന്ദർശിക്കുക.

ആധുനിക സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ കണ്ടുപിടിച്ചതിന്റെ ബഹുമതി ആപ്പിളിന് ലഭിച്ചേക്കാം, എന്നാൽ 2011 ലെ സാംസങ്ങിന്റെ ഗാലക്‌സി നോട്ട് തന്നെയാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന വലിയ സ്‌ക്രീൻ ഉപകരണങ്ങൾക്ക് അടിത്തറ പാകിയത്. വ്യവസായത്തിന്റെ ബാക്കി ഭാഗങ്ങൾ ചെറുതും കൂടുതൽ പോർട്ടബിൾ ആക്കുന്നതും ആയിരിക്കുമ്പോൾ മൊബൈൽ ഉപകരണങ്ങളെ വലുതാക്കുക എന്ന ആശയം കുറിപ്പ് ജനപ്രിയമാക്കി.

വലിയ സ്‌ക്രീൻ, സ്റ്റൈലസ്, മെമ്മറി, സംഭരണ ​​ശേഷി എന്നിവ ഉൾപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട്, കുറിപ്പ് ആരാധകരുടെ പ്രിയങ്കരമാണെന്ന് തെളിഞ്ഞു, പ്രത്യേകിച്ച് പവർ ഉപയോക്താക്കൾക്കിടയിൽ. എന്നാൽ 2019 ൽ, ഗാലക്‌സി എസ് നിരയിൽ നിന്ന് സാംസങ്ങിന്റെ കുറിപ്പിനെ വേർതിരിക്കുന്നത് മുമ്പത്തേക്കാളും ബുദ്ധിമുട്ടാണ് – പ്രത്യേകിച്ചും ഇപ്പോൾ ഗാലക്‌സി എസ് 10 വിവിധ വലുപ്പത്തിലും വില പോയിന്റുകളിലും നാല് വ്യത്യസ്ത പതിപ്പുകളിൽ വരുന്നു. ഓഗസ്റ്റ്, സെപ്റ്റംബർ സമയപരിധിക്കുള്ളിൽ സാംസങ് സാധാരണയായി അതിന്റെ കുറിപ്പ് അനാച്ഛാദനം ചെയ്യുന്നു, ഓഗസ്റ്റ് 7 ന് ഒരു പരിപാടിക്ക് കമ്പനി ക്ഷണങ്ങൾ അയച്ചതിനാൽ ഈ വർഷം ഇത് വീണ്ടും സംഭവിക്കുമെന്ന് തോന്നുന്നു .

കൂടുതൽ വായിക്കുക: രണ്ട് സ്‌ക്രീനുകളുള്ള ഈ പുതിയ കമ്പ്യൂട്ടർ ലാപ്‌ടോപ്പിന് അടുത്തതായി എന്താണെന്നതിനെക്കുറിച്ച് എന്നെ ആവേശഭരിതനാക്കി

നോട്ടിന്റെ ഗാലക്സി എസ് കസിൻസിൽ നിന്ന് കുറിപ്പിനെ വേർതിരിക്കുന്ന പ്രധാന സ്വഭാവങ്ങളിലൊന്നാണ് നോട്ടിന്റെ കൂറ്റൻ സ്‌ക്രീൻ. എന്നിരുന്നാലും, സ്‌ക്രീൻ വലുപ്പത്തിലും മറ്റ് വ്യത്യസ്‌ത സവിശേഷതകളിലുമുള്ള പൊരുത്തക്കേട് കാലക്രമേണ കുറഞ്ഞു.

സാംസങ്ങിന്റെ എസ് പെൻ സ്റ്റൈലസ് കൂടാതെ, കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ ഗാലക്സി എസ് 9 പ്ലസും ഗാലക്സി നോട്ട് 9 ഉം തമ്മിലുള്ള പ്രധാന വ്യത്യാസങ്ങൾ രണ്ടാമത്തേതിന്റെ അല്പം വലിയ സ്ക്രീനും ബാറ്ററിയും എസ് 9 പ്ലസിനേക്കാൾ വളരെയധികം സംഭരണവും മെമ്മറിയും ഉപയോഗിച്ച് വാങ്ങാനുള്ള ഓപ്ഷനാണ്. നോട്ട് 9 ന്റെ സ്‌ക്രീൻ എസ് 9 പ്ലസിനേക്കാൾ 0.2 ഇഞ്ച് വലുതാണ്, ക്യാമറ പോലുള്ള പ്രധാന സവിശേഷതകളിലേക്ക് വരുമ്പോൾ രണ്ട് ഫോണുകളും ഒരേ പ്രവർത്തനം നൽകുന്നു.

കുറിപ്പ് താരതമ്യേന പുതിയതായിരിക്കുമ്പോൾ വർഷങ്ങൾക്കുമുമ്പ് അങ്ങനെയായിരുന്നില്ല. 2012 ൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച ഗാലക്‌സി നോട്ട് 2 ന് 5.5 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേ ഉണ്ടായിരുന്നു, അതേ വർഷം പുറത്തിറങ്ങിയ ഗാലക്‌സി എസ് 3 സാംസങ്ങിലെ 4.8 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേയേക്കാൾ 0.7 ഇഞ്ച് വലുതാണ് സ്‌ക്രീൻ. അക്കാലത്ത്, സാംസങ് അതിന്റെ ഗാലക്‌സി എസ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ വ്യത്യസ്ത വലുപ്പത്തിൽ പുറത്തിറക്കിയില്ല, ഇത് സ്‌ക്രീൻ ഉള്ള ഒരു ഉപകരണം ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്ക് ഈ കുറിപ്പ് ആകർഷകമായ ഓപ്ഷനാക്കി മാറ്റുന്നു, അക്കാലത്ത് മിക്ക ഫോൺ നിർമ്മാതാക്കളും വിൽക്കുന്നതിനേക്കാൾ വളരെ വലുതാണ് ഇത്.

സാംസങ്ങിന്റെ ഗാലക്‌സി എസ് 10 പ്ലസ്.
എറിക് റിസ്ബർഗ് / എ.പി.

ഇപ്പോൾ, ഗാലക്‌സി എസ് ഫോണുകളിൽ വരുമ്പോൾ സാംസങ് എന്നത്തേക്കാളും കൂടുതൽ ചോയ്‌സ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. കഴിഞ്ഞ വർഷങ്ങളിൽ എസ് 10 പരിചിതമായ സ്റ്റാൻഡേർഡ്, പ്ലസ് മോഡലുകളിൽ വരുന്നു എന്ന് മാത്രമല്ല, അടുത്ത തലമുറയിലെ വയർലെസ് നെറ്റ്‌വർക്കുകളിലേക്ക് കണക്റ്റുചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഗാലക്‌സി എസ് 10 5 ജി എന്ന കൂടുതൽ ശക്തമായ പതിപ്പും കമ്പനി വിൽക്കുന്നു. 5 ജി പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കിയ മോഡലിൽ 6.7 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേ, എസ് 10 (6.1 ഇഞ്ച്), എസ് 10 പ്ലസ് (6.4 ഇഞ്ച്) എന്നിവയേക്കാൾ വലുതാണ്, ത്രീഡി ഡെപ്ത് ക്യാമറ ഉൾപ്പെടുന്ന ക്വാഡ്രപ്പിൾ ക്യാമറ സജ്ജീകരണം. ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ ക്രമീകരണങ്ങളുള്ള എസ് 10, എസ് 10 പ്ലസ് എന്നിവയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമാണ് എസ് 10 5 ജി യുടെ ഡെപ്ത് സെൻസർ.

കൂടുതൽ വായിക്കുക: ആപ്പിൾ ആദ്യ 5 ജി ഐഫോൺ അടുത്ത വർഷം പുറത്തിറക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഇതുവരെ ഞങ്ങൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കേട്ടതെല്ലാം ഇവിടെയുണ്ട്.

12 ജിബി റാമും 1 ടിബി സ്റ്റോറേജുമുള്ള എസ് 10 പ്ലസിന്റെ ഒരു പതിപ്പും സാംസങ് വിൽക്കുന്നു. സ്റ്റാൻഡേർഡ് എസ് 10, എസ് 10 5 ജി എന്നിവ 8 ജിബി മെമ്മറിയിലും 512 ജിബി സ്റ്റോറേജിലുമാണ്.

സ്‌ക്രീൻ വലുപ്പം, സംഭരണം, ക്യാമറ നിലവാരം എന്നിവയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നിരവധി ചോയ്‌സുകൾ ഇതിനകം തന്നെ ലഭ്യമായതിനാൽ, എസ് പെന്നിന് പുറമെ അടുത്ത തലമുറയിലെ കുറിപ്പ് എസ് 10 ന് ഇതിനകം തന്നെ ഇല്ലാത്തത് എന്താണെന്ന് വ്യക്തമല്ല. ഇതുവരെ പുറത്തുവന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾ പോലും സൂചിപ്പിക്കുന്നത് പുതിയ നോട്ടിന് എസ് 10 പോലെ ഒരുപാട് അനുഭവപ്പെടുമെന്നും അതിന്റെ സവിശേഷതകൾ പലതും സ്വീകരിക്കുമെന്നും സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഏറ്റവും പുതിയ ഗാലക്‌സി എസ് ഫോണുകളും കുറിപ്പും തമ്മിലുള്ള സമാനതകൾ എല്ലായ്പ്പോഴും നിലവിലുണ്ടെങ്കിലും, ഗാലക്‌സി എസ് 10 5 ജി, പെർഫോമൻസ് പതിപ്പ് ഗാലക്‌സി എസ് 10 പ്ലസ് എന്നിവയുടെ നിലനിൽപ്പിന് കുറിപ്പിന് പ്രസക്തി കുറവാണെന്ന് തോന്നുന്നു.

ഗാലക്‌സി എസ് 10 കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് കുറിപ്പിനെ വേർതിരിക്കുന്ന ഒരു സവിശേഷതയാണ് സ്റ്റൈലസ് എങ്കിൽ, സാംസങ് അതിന്റെ മുൻനിര ഫോണിലൂടെ വാങ്ങുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് വിശദീകരിക്കാൻ കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.