എ‌എഫ്‌കെ – ഡെക്സെർട്ടോ പോയതിനുശേഷം അപെക്സ് ലെജന്റുകളിലെ പ്രതിഭാസ നീക്കത്തിലൂടെ ഡിസിയും ഐസും ആവരണം സംരക്ഷിക്കുന്നു

എ‌എഫ്‌കെ – ഡെക്സെർട്ടോ പോയതിനുശേഷം അപെക്സ് ലെജന്റുകളിലെ പ്രതിഭാസ നീക്കത്തിലൂടെ ഡിസിയും ഐസും ആവരണം സംരക്ഷിക്കുന്നു
ഡി‌സിയും ഐസും എ‌എഫ്‌കെ പോയതിനുശേഷം അപെക്സ് ലെജന്റ്സിലെ പ്രതിഭാസത്തിലൂടെ ആവരണം സംരക്ഷിക്കുന്നു

ഷ്രോഡ് വ്രൈത്ത് ഡിസ്സി ഏസ് അപ്പെക്സ് ലെജന്റുകൾ

ഹൈ NRG ഇരുവരും COBY ‘ തലകറക്കവും ‘ Meadows ആൻഡ് ബ്ര്യാംഡന് ‘എയ്സ്’ വിംന് മൈക്കൽ ‘സൂക്ഷിക്കാൻ ചില പെട്ടെന്നുള്ള ചിന്താഗതി ഉപയോഗിച്ച സ്നേഹസംഗമം നിർണ്ണായക നിമിഷങ്ങൾ’ ഗ്ര്ജെസിഎക് ജീവനോടെ അപെക്സ് ഐതിഹ്യങ്ങളും മൽസരം നിന്ന് ഇനത്തിന് പോകാൻ ഉണ്ടായിരുന്നു ശേഷം, നാടകം റാങ്ക്.

അപെക്സ് ലെജന്റ്സിന്റെ സീസൺ 2 കളിക്കാർക്ക് റാങ്കുകളുടെ മുകളിലേക്ക് കയറുന്നതിനും അവരുടെ കഴിവുകൾ ഗെയിമിൽ പരീക്ഷിക്കുന്നതിനും ഒരു പുതിയ റാങ്ക് പ്ലേ മോഡ് അവതരിപ്പിച്ചു.

നിലവിലെ രണ്ട് എൻ‌ആർ‌ജി പ്രൊഫഷണൽ അപെക്സ് ലെജന്റ്സ് കളിക്കാരായ ഡിസ്സി, എയ്‌സ് എന്നിവർ പ്രതിഭാധനരായ ഒരു നീക്കം പിൻവലിച്ചുകൊണ്ട് തങ്ങളുടെ എലോയെ നിലനിർത്താൻ അതിരുകടന്നു, അത്തരം ഒരു റാങ്കിംഗ് മത്സരത്തിൽ ഒരു എ‌എഫ്‌കെ ആവരണം സജീവമാക്കി.

റെസ്പോൺ

അവിശ്വസനീയമായ ചില നാടകങ്ങൾ പിൻവലിക്കാൻ വ്രൈത്തിന്റെ ഡൈമൻഷണൽ റിഫ്റ്റ് കളിക്കാരെ അനുവദിക്കുന്നു.

തന്റെ ഭക്ഷണ വിതരണം ലഭിക്കുന്നതിന് ഷ്രൂഡിന് തന്റെ സെറ്റ് മിഡ്-ഗെയിം ഉപേക്ഷിക്കേണ്ടിവന്നു, മോതിരം വേഗത്തിൽ അയാളുടെ മേൽ അടയുന്നതിനാൽ, അത് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ടിക് കേടുപാടുകൾക്ക് മരിക്കാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്.

എന്നിരുന്നാലും, എൻ‌ആർ‌ജി ഇരുവരും വേഗത്തിൽ റെയിറ്റിനെതിരായ ഐസിന്റെ അൾട്ടിമേറ്റ് കഴിവ് മുതലെടുത്ത് റിംഗിൽ നിന്ന് അകറ്റാനുള്ള ആശയം കൊണ്ടുവന്നു, തുടർന്ന് ആവരണത്തിന്റെ സ്വഭാവത്തെ ഡൈമെൻഷണൽ റിഫ്റ്റിലേക്ക് മാറ്റുക, “ശരി, ഞാൻ അവനെ പഞ്ച് ചെയ്യും” തലകറക്കം , സുരക്ഷയെ മറയ്ക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്നതിന് മുമ്പ്.

അവരുടെ മികച്ച ഉദ്ദേശ്യങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും, പോർട്ടലിന് സുരക്ഷിത മേഖലയിലേക്ക് കടന്നുകയറാനായില്ല, കൂടാതെ ജോഡിക്ക് അയാളുടെ സ്വഭാവത്തെ ബാക്കി വഴി പഞ്ച് ചെയ്യുന്നതിനിടയിൽ ഒന്നിടവിട്ട് മാറേണ്ടിവന്നു, “ഇതര, ഇതര! ഞങ്ങൾ അവനെ മറയ്ക്കണം. ”

“ശരി, നന്നായി കളിച്ചു,” ഒരു പാറയുടെ പുറകിൽ സുരക്ഷിതമായി കിടക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തിയപ്പോൾ ജോഡിയുടെ കളിയിൽ ട്വിച് താരം മതിപ്പുളവാക്കി, മുഴുവൻ സമയവും കേൾക്കാൻ സാധ്യതയുള്ളതിനാൽ ഈ ജോഡി എത്രത്തോളം ഗൗരവത്തോടെയാണ് എടുത്തതെന്ന് സ്വയം ചിരിച്ചു. അവന്റെ വയർലെസ് ഹെഡ്‌സെറ്റ് ഉപയോഗിച്ച്.

ട്വിചിലെ അടുത്ത വലിയ താരമായി തലകറക്കം ഉണ്ടാകാമെന്ന് ഷ്രൂഡ് മുമ്പ് അവകാശപ്പെട്ടിരുന്നു, ഇതുപോലുള്ള രസകരമായ ഹൈലൈറ്റുകൾക്കൊപ്പം, യുവ പ്രൊഫഷണൽ അപെക്സ് ലെജന്റ്സ് കളിക്കാരന്റെ ചില സാധ്യതകൾ കാണുന്നത് വളരെ എളുപ്പമാണ്.