പ്രതിവാര വോട്ടെടുപ്പ്: Xiaomi Mi CC9, CC9e എന്നിവ നിങ്ങളുടെ പണത്തിന് വിലപ്പെട്ടതാണോ? – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

പ്രതിവാര വോട്ടെടുപ്പ്: Xiaomi Mi CC9, CC9e എന്നിവ നിങ്ങളുടെ പണത്തിന് വിലപ്പെട്ടതാണോ? – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

രണ്ട് പുതിയ ഫോണുകളുമായി ഈ ആഴ്ച സെൽഫി ഫോക്കസ് ചെയ്ത സിസി സീരീസ് ഷിയോമി അവതരിപ്പിച്ചു . എന്നാൽ നിലവിലുള്ള പ്രീമിയം മി 9 ലൈൻ, പുതിയ റെഡ്മി കെ 20 പവർഹ ouses സുകൾ, പഴയ സ്റ്റാൻഡ്‌ബൈ, റെഡ്മി നോട്ട് 7 എന്നിവയുമായി അവ എങ്ങനെ താരതമ്യം ചെയ്യും?

6.39 ”സൂപ്പർ അമോലെഡ് സ്‌ക്രീൻ (1080p +) ടിയർ ഡ്രോപ്പ് നോച്ചും ഇൻ-ഡിസ്‌പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് റീഡറും ഉള്ള പ്രീമിയം മിഡ് റേഞ്ചറാണ് ഷിയോമി മി സിസി 9 . സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 ചിപ്‌സെറ്റും 18W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗുള്ള 4,030 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയുമാണ് ഇത് നൽകുന്നത്.

48 എംപി മെയിൻ ക്യാം, 8 എംപി അൾട്രാ വൈഡ് ആംഗിൾ ക്യാം, 2 എംപി ഡെപ്ത് സെൻസർ എന്നിവയുള്ള ട്രിപ്പിൾ ഷൂട്ടറാണ് പിൻ ക്യാമറ. 32 എംപി സെൻസറാണ് സെൽഫി ക്യാമറയിലുള്ളത്.

പ്രതിവാര വോട്ടെടുപ്പ്: Xiaomi Mi CC9, CC9e എന്നിവ നിങ്ങളുടെ പണത്തിന് വിലപ്പെട്ടതാണോ?

റെഡ്മി കെ 20 യുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, ടെലിഫോട്ടോ ക്യാമറ ഇല്ല, പോപ്പ്-അപ്പിനുപകരം സെൽഫി ക്യാം ശ്രദ്ധേയമാണ്. കെ 20 ഏറ്റവും പുതിയ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 730 ചിപ്‌സെറ്റും ഉപയോഗിക്കുന്നു. റെഡ്മി നോട്ട് 7 (അല്ലെങ്കിൽ ഇന്ത്യയിലെ 7 പ്രോ ) മായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് എൽസിഡിക്ക് പകരം അമോലെഡ് സ്ക്രീനും അൾട്രാ വൈഡ് ക്യാമറയും ലഭിക്കും. സിസി ഫോണുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായ ഒരു വിഭാഗത്തിൽ മി 9 ഫോണുകൾ മുൻനിരയിലുള്ളതിനാൽ ഞങ്ങൾ സിസി 9 നെ റെഡ്മിസുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുന്നു.

ഒരേ റാം / സംഭരണത്തിന് (6/64 ജിബി) റെഡ്മി കെ 20 യേക്കാൾ 10 ശതമാനം വിലകുറഞ്ഞതാണ് മി സിസി 9, എന്നാൽ 128 ജിബി സ്റ്റോറേജുള്ള റെഡ്മി 7 പ്രോയേക്കാൾ 20% കൂടുതൽ ചെലവേറിയതാണ്.

കൂടുതൽ റാമും സ്റ്റോറേജും (8/256 ജിബി) സവിശേഷതകളുള്ള മി സിസി 9 മീറ്റു പതിപ്പായും ഈ മോഡൽ ലഭ്യമാകും, കൂടാതെ ചില ക്യാമറ ട്വീക്കുകൾ മീറ്റു ടീമിന്റെ കടപ്പാട്. നിങ്ങൾക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതുപോലെ, ഇത് ഏറ്റവും ഉയർന്ന വിലയുള്ള സിസി 9 മോഡലാണ്.

Xiaomi Mi CC9e സ്‌ക്രീൻ 6.01 ആയി ചുരുക്കി റെസല്യൂഷൻ 720p + ലേക്ക് താഴുന്നു (എന്നിരുന്നാലും ഇത് ഇപ്പോഴും ഒരു സൂപ്പർ അമോലെഡ് ആണ്). പ്രോസസ്സിംഗ് പവർ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 665 ചിപ്സെറ്റിൽ നിന്നാണ് വരുന്നത്, ഇത് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാൻ ഉദ്ദേശിച്ച 660 പോലെ വേഗതയുള്ളതായിരിക്കാം . രണ്ട് സിസി ഫോണുകളിലും മി 9 സീരീസിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡ് സ്ലോട്ട്, 3.5 എംഎം ജാക്ക്, എഫ്എം റേഡിയോ എന്നിവയുണ്ട്. റെഡ്മി കെ 20 ന് 3.5 എംഎം ജാക്ക് ഉണ്ട്, പക്ഷേ ഇതിന് കാർഡ് സ്ലോട്ട് ഇല്ല.

CC9e- ലെ ക്യാമറ ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് അതിന്റെ സഹോദരനുമായി സമാനമാണ്, 720p @ 960fps സ്ലോ-മോഷൻ വീഡിയോകൾ ഷൂട്ട് ചെയ്യാനുള്ള കഴിവ് സംരക്ഷിക്കുക. 18W ചാർജിംഗുള്ള അതേ 4,030mAh ബാറ്ററിയും നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കും (ഫോൺ ചെറുതാണെങ്കിലും).

സിസി 9 ന് മി, റെഡ്മി ലൈനുകളിൽ നേരിട്ടുള്ള എതിരാളി ഇല്ല. മി 9 എസ്ഇ ഉയർന്ന അറ്റമാണ് (1080p + സ്ക്രീൻ, എസ് 712 ചിപ്‌സെറ്റ്, ടെലി ക്യാം), ടോട്ടം പോളിൽ റെഡ്മി 7 വളരെ കുറവാണ്.

പ്രതിവാര വോട്ടെടുപ്പ്: Xiaomi Mi CC9, CC9e എന്നിവ നിങ്ങളുടെ പണത്തിന് വിലപ്പെട്ടതാണോ?

720p സ്‌ക്രീനുള്ള ഫോണിന് കുത്തനെയുള്ള റെഡ്മി 7 പ്രോയുടെ (ഏകദേശം 13% വിലകുറഞ്ഞതാണ്) Xiaomi Mi CC9e വില ഏകദേശം. ഇതിന് ക്യാമറ ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റിൽ റെസല്യൂഷൻ നേട്ടം ക്ലെയിം ചെയ്യാൻ കഴിയില്ല, രണ്ടും 48 എംപി പ്രൈമറി സെൻസർ ഉപയോഗിക്കുന്നു. റെഡ്മി 7, അത്രയധികം ശേഷിയില്ലെങ്കിലും, താങ്ങാനാവുന്നതിലും നല്ലതാണ്.