സോണി ഒരു പുതിയ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് റിപ്പോർട്ട് – ടെക് റാഡാർ

സോണി ഒരു പുതിയ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് റിപ്പോർട്ട് – ടെക് റാഡാർ
സോണി എക്സ്പീരിയ XZ3

(ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: ഭാവി)

സാംസങ് , ഹുവാവേ വിൽ‌പനയ്‌ക്കായി, സോണി സ്വന്തമായി ചില സ flex കര്യപ്രദമായ ഡിസ്പ്ലേ സാങ്കേതികവിദ്യയിൽ‌ പ്രവർ‌ത്തിക്കുന്നു – പക്ഷേ ഈ സാഹചര്യത്തിൽ‌ ഞങ്ങൾ‌ സംസാരിക്കുന്നു മടക്കാവുന്ന ഒന്നിനേക്കാൾ റോളബിൾ ഫോൺ.

ടിപ്‌സ്റ്റർ പരമാവധി ജെ ൽ നിന്ന് < a href = "https://allaboutsamsung.de/" target = "_ blank"> AllAboutSamsung സോണിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന പ്രോട്ടോടൈപ്പുകളെക്കുറിച്ച് തനിക്ക് യഥാർത്ഥ ഇന്റൽ ഉണ്ടെന്ന് പറയുന്നു. ഞങ്ങൾ ഇവിടെ പ്രോട്ടോടൈപ്പുകൾ സംസാരിക്കുന്നുവെന്നത് ശ്രദ്ധിക്കുക, അതിനാൽ ഒരു പൂർണ്ണ ഉപഭോക്തൃ സമാരംഭത്തിന് മുമ്പായി വിശദാംശങ്ങൾ മാറാം.

ഒരു റോൾ ചെയ്യാവുന്ന സോണി ഹാൻഡ്‌സെറ്റ് വർഷാവസാനത്തോടെ അനാച്ഛാദനം ചെയ്യാനാകുമെന്ന് ശ്രുതി പറയുന്നു, ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 ചിപ്‌സെറ്റ് ഉപയോഗിച്ച് കൂടാതെ ക്വാൽകോം എക്സ് 50 മോഡത്തിന്റെ 5 ജി കടപ്പാട്. ആ സവിശേഷതകളോടെ, വിലകുറഞ്ഞ ആരംഭ വില പ്രതീക്ഷിക്കരുത്.

ഈ ക്ലെയിമുകൾ ബാക്കപ്പ് ചെയ്യുന്നതിന് ശക്തമായ തെളിവുകളുടെ അഭാവം കണക്കിലെടുത്ത്, ഞങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ വീടിനെ പന്തയം ചെയ്യില്ല അവ ഇതുവരെ. എന്നിരുന്നാലും, സോണിയും മറ്റ് വ്യവസായങ്ങളും അടുത്തതായി എവിടേക്കാണ് പോകുന്നത് എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള രസകരമായ ഒരു സൂചനയാണ് അവ.

ഡോട്ടുകളിൽ ചേരുന്നു

ഞങ്ങൾ മുമ്പ് കണ്ട പേറ്റന്റുകൾ സോണിയിൽ നിന്ന് എങ്ങനെ റോളബിൾ ചെയ്യാമെന്ന് വിശദീകരിക്കുന്നു (ഒപ്പം മടക്കാവുന്ന) ഫോൺ സ്‌ക്രീനുകൾ പ്രവർത്തിക്കും. സോണിക്ക് സ flex കര്യപ്രദമായ സ്ക്രീനുകൾ നൽകുന്നതിന് എൽ‌ജിക്ക് ടിപ്പ് ചെയ്‌തിട്ടുണ്ടെന്നും ഞങ്ങൾക്കറിയാം – പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന ഡിസ്പ്ലേകൾ .

എൽജിയുടെ ഇഷ്ടങ്ങൾ , സാംസങ് എന്നിവ പ്രത്യക്ഷത്തിൽ തിരക്കിലാണ് സ്വന്തമായി റോളബിൾ സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ വികസിപ്പിക്കുന്നു , ഒരു സോണി ഉപകരണത്തെക്കുറിച്ചുള്ള ഈ പുതിയ ശ്രുതി വളരെയധികം മുഴങ്ങാൻ തുടങ്ങുന്നു കൂടുതൽ വിശ്വസനീയമാണ്.

കുറച്ച് മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഞങ്ങൾ കേട്ടിട്ടുണ്ട് സോണി 5 ജി ശേഷിയുള്ള, ക്ലാംഷെൽ-സ്റ്റൈൽ മടക്കിക്കളയുന്ന എക്സ്പീരിയ ഫോൺ 2020 ൽ സമാരംഭിക്കാൻ തയ്യാറാണ്, അതിനാൽ അടുത്ത വർഷം നൂതന സോണി ഉൽ‌പ്പന്നങ്ങളുടെ വർഷമായിരിക്കും.

അതിനിടെ സെയിലെ ബെർലിനിൽ നടക്കുന്ന ഐ.എഫ്.എ 2019 എക്‌സ്‌പോയാണ് ഇത് സോംബർ സാധാരണയായി ശക്തമായ സാന്നിധ്യമുള്ള ഒരു ഷോ. അവിടെയുള്ള സാങ്കേതികവിദ്യയെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ കൂടുതൽ കേട്ടേക്കാം.

വഴി പോക്കറ്റ്നൗ