2020 റിനോ ക്യാപ്റ്റൂർ ആഗോള അരങ്ങേറ്റം – പുതിയ സവിശേഷതകൾ, വലിയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ – റഷ്‌ലെയ്ൻ

2020 റിനോ ക്യാപ്റ്റൂർ ആഗോള അരങ്ങേറ്റം – പുതിയ സവിശേഷതകൾ, വലിയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ – റഷ്‌ലെയ്ൻ

യൂറോപ്യൻ വിപണിയിലെ 2020 റിനോ ക്യാപ്‌റ്റൂർ പുതിയ സവിശേഷതകളും അപ്‌ഡേറ്റുകളും ഉപയോഗിച്ച് ലോക പ്രീമിയർ അവതരിപ്പിച്ചു. പഴയ ഭൂഖണ്ഡത്തിൽ കോം‌പാക്റ്റ് ക്രോസ്ഓവർ പ്രചാരത്തിലുണ്ടെങ്കിലും, എസ്‌യുവി സ്നേഹിക്കുന്ന ഇന്ത്യൻ ഉപഭോക്താക്കളിൽ താൽപ്പര്യം വളർത്തുന്നതിൽ ഇത് പരാജയപ്പെട്ടു.

2020 ക്യാപ്റ്റൂറിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ സംസാരിക്കുന്നതിന് മുമ്പ്, ഇന്ത്യ-സ്പെക്ക് പതിപ്പ് യൂറോപ്യൻ നെയിംസേക്കിനോട് സാമ്യമുള്ളതായി കാണപ്പെടുന്നുണ്ടെങ്കിലും, രണ്ട് കാറുകളും ചർമ്മത്തിന് കീഴിൽ അടിസ്ഥാനപരമായി വ്യത്യസ്തമാണ്. യൂറോപ്പിൽ വിറ്റത് സി‌എം‌എഫ്-ബി പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിലെ അണ്ടർപിന്നിംഗുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്, ഇത് ജനപ്രിയ ക്ലിയോ ഹാച്ച്ബാക്ക് പോലുള്ള മോഡലുകൾക്കും സേവനം നൽകുന്നു, അതേസമയം ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൂർ അതിന്റെ ചെലവ് സെൻ‌സിറ്റീവ് പ്ലാറ്റ്ഫോം ഡസ്റ്ററുമായി പങ്കിടുന്നു.

യൂറോപ്യൻ ക്യാപ്റ്റൂറിന്റെ പുതുക്കിയ പതിപ്പ് എല്ലാ അർത്ഥത്തിലും ഇന്ത്യ-സ്പെക്ക് മോഡലിനേക്കാൾ അല്പം ചെറുതാണ്. ട്രേഡ്മാർക്ക് റിനോ ഡിആർഎൽ എക്സ്റ്റൻഷനുകളുള്ള പൂർണ്ണ എൽഇഡി ഹെഡ്‌ലാമ്പുകളും ചെറുതായി പുതുക്കിയ ഗ്രില്ലും മെച്ചപ്പെടുത്തലുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. പുതുക്കിയ ഹരിതഗൃഹവും സൂക്ഷ്മമായി പരിഷ്‌ക്കരിച്ച ഷീറ്റ് മെറ്റൽ രൂപകൽപ്പനയും പുതിയ 16-, 18 ഇഞ്ച് അലോയ് വീൽ ഓപ്ഷനുകളും പ്രൊഫൈലിന് ലഭിക്കും.

പിന്നിൽ ഏറ്റവും വിപുലമായ സ്റ്റൈലിംഗ് മാറ്റം ലഭിക്കുന്നു. 2020 റെനോ ക്യാപ്റ്ററിന് രസകരമായ സി-ഷേപ്പ്ഡ് റിയർ കോമ്പിനേഷൻ ലാമ്പുകൾ, ഒരു പുതിയ കോണ്ടൂർഡ് ടെയിൽ‌ഗേറ്റ്, പ്രമുഖ സ്കഫ് പ്ലേറ്റുള്ള സ്പോർട്ടി ബമ്പർ എന്നിവ ലഭിക്കുന്നു.

ഇന്റീരിയറിനും കാര്യമായ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ ലഭിച്ചു. ആധുനിക ഡാഷ്‌ബോർഡ് പുതിയ തലമുറ ക്ലിയോയിൽ നിന്ന് മാറ്റി. വലിയ ലംബ ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് ഡിസ്‌പ്ലേ, കളർ ടിഎഫ്ടി ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ഡിസ്‌പ്ലേ, സ്‌നാസി കളർ തീമുകൾ എന്നിവ ഹൈലൈറ്റുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് വയർലെസ് ചാർജിംഗ് സവിശേഷത തിരഞ്ഞെടുക്കാനും കഴിയും.

2020 ക്യാപ്റ്ററിന്റെ വീൽബേസ് 2 സെന്റിമീറ്റർ വർദ്ധിപ്പിച്ചു, ഇത് പിൻ സീറ്റ് ജീവനക്കാർക്ക് കൂടുതൽ ഇടം നൽകും. കോംപാക്റ്റ് ക്രോസ്ഓവറിന് 536 ലിറ്റർ ബൂട്ട് ശേഷിയുണ്ട്, അതിന്റെ ക്ലാസിലെ ഏറ്റവും മികച്ചത്.

സാങ്കേതികവിദ്യയുടെ കാര്യത്തിൽ, യൂറോപ്യൻ കമ്പോളത്തിനായുള്ള ഫെയ്‌സ്ലിഫ്റ്റഡ് റിനോ ക്യാപ്‌റ്റർ 28 കിലോമീറ്റർ ശുദ്ധമായ വൈദ്യുത ശ്രേണിയുള്ള പ്ലഗ്-ഇൻ ഹൈബ്രിഡ് ഇ-ടെക് എഞ്ചിൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന വാഹന നിർമ്മാതാക്കളിൽ നിന്നുള്ള ആദ്യ മോഡലായി മാറുന്നു. പുതിയ പവർട്രെയിനിൽ 150 ലധികം പുതിയ പേറ്റന്റുകൾ ഉണ്ടെന്ന് റിനോ പറയുന്നു. 1.0 ലിറ്റർ പെട്രോൾ, 1.3 ലിറ്റർ പെട്രോൾ, 1.5 ലിറ്റർ ഡീസൽ ഓപ്ഷനുകളും ഇതിലുണ്ട്.

ഇന്ത്യയ്‌ക്കായി റിനോ ക്യാപ്‌റ്റർ 2017 ൽ മാത്രമാണ് സമാരംഭിച്ചതെങ്കിൽ, ഉടനടി സവിശേഷതയിൽ കാര്യമായ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ ലഭിക്കുന്നതായി ഞങ്ങൾ കാണുന്നില്ല. മെല്ലെ വിൽക്കുന്ന ക്രോസ്ഓവറിന് ഒരു മുലയും ടക്കും നൽകാൻ റെനോ ഇന്ത്യ ഒടുവിൽ തീരുമാനിക്കുകയാണെങ്കിൽപ്പോലും, എല്ലാ പുതിയ ഇന്റീരിയറുകളോ പ്ലഗ്-ഇൻ ഹൈബ്രിഡ് പവർട്രെയിനോ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല.