എക്കാലത്തെയും ലോകകപ്പ് റെക്കോർഡുകളുടെ വക്കിലെത്തിയ രോഹിത് ശർമ, മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്ക്, ജോ റൂട്ട്, അലക്സ് കാരി – ഇന്ത്യാ ടുഡേ

എക്കാലത്തെയും ലോകകപ്പ് റെക്കോർഡുകളുടെ വക്കിലെത്തിയ രോഹിത് ശർമ, മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്ക്, ജോ റൂട്ട്, അലക്സ് കാരി – ഇന്ത്യാ ടുഡേ

2019 ലോകകപ്പ് അവസാനിക്കുന്നതോടെ രോഹിത് ശർമ, മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്ക്, ഡേവിഡ് വാർണർ, ജോ റൂട്ട്, അലക്സ് കാരി എന്നിവർ 5 എക്കാലത്തെയും ടൂർണമെന്റ് റെക്കോർഡുകൾ തകർക്കുന്നു.

Rohit, Starc, Root and Carey could claim a slew of all-time World Cup records soon

രോഹിത്, സ്റ്റാർക്ക്, റൂട്ട്, കാരി എന്നിവർക്ക് എക്കാലത്തെയും ലോകകപ്പ് റെക്കോർഡുകൾ അവകാശപ്പെടാം (റോയിട്ടേഴ്‌സ്)

ഹൈലൈറ്റുകൾ

  • 2019 ലോകകപ്പ് 3 മത്സരങ്ങൾ കൂടി ബാക്കിയുണ്ട്
  • ഒരു ലോകകപ്പിൽ 673 റൺസ് നേടിയ സച്ചിൻ സച്ചിൻ റെക്കോർഡ് തകർക്കാൻ രോഹിത് ശർമയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞു
  • ഒരു ലോകകപ്പിൽ ഗ്ലെൻ മഗ്രാത്തിന്റെ 26 വിക്കറ്റുകൾ നേടിയ റെക്കോർഡ് തകർക്കാൻ മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്കിന് ഒരു വിക്കറ്റ് കൂടി ആവശ്യമാണ്

ലോക കിരീട ചാമ്പ്യൻമാരെ തീരുമാനിക്കാൻ വെറും 3 മത്സരങ്ങൾ മാത്രം ബാക്കി നിൽക്കെ 2019 ലോകകപ്പ് അതിന്റെ ബിസിനസ്സ് അവസാനത്തിലാണ്. ജൂലൈ 9 ന് മാഞ്ചസ്റ്ററിൽ നടക്കുന്ന ഒന്നാം സെമിയിൽ ഇന്ത്യയും ന്യൂസിലൻഡും ഏറ്റുമുട്ടും, ആതിഥേയരായ ഇംഗ്ലണ്ട് ജൂലൈ 11 ന് ബർമിംഗ്ഹാമിൽ നടക്കുന്ന ആതിഥേയരായ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരെ ഏറ്റുമുട്ടും. 3 ദിവസത്തിന് ശേഷം ലോർഡ്‌സ് ഫൈനലിൽ ഇടം നേടാൻ.

ഗ്രൂപ്പ് ഘട്ടത്തിൽ നിരവധി ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരിൽ നിന്നുള്ള ചില മികച്ച പ്രകടനങ്ങൾ ഞങ്ങൾ ഇതിനകം കണ്ടിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ 4 ടീമുകൾ നോക്കൗട്ടിനായി ഒരുങ്ങുമ്പോൾ, എക്കാലത്തെയും ലോകകപ്പ് റെക്കോർഡുകൾ ധാരാളം ഉണ്ട്, അത് അടുത്ത കുറച്ച് ദിവസങ്ങളിൽ തകർക്കാൻ കഴിയും.

ലോകകപ്പ് പതിപ്പിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ റൺസ് – 673

നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ ബാറ്റിംഗ് താരം സച്ചിൻ തെണ്ടുൽക്കർ 2003 ലോകകപ്പിൽ 673 റൺസ് നേടി റെക്കോർഡ് സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്, 2007 ലെ പതിപ്പിൽ നിന്ന് ഓസ്‌ട്രേലിയൻ മുൻ ഓപ്പണർ മാത്യു ഹെയ്ഡന്റെ 659 റൺസ്. ഇന്ത്യൻ ഓപ്പണർ രോഹിത് ശർമയും ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഡേവിഡ് വാർണറും യഥാക്രമം 647, 638 റൺസ് നേടി സച്ചിന്റെയും ഹെയ്ഡന്റെയും കഴുത്തിൽ ആശ്വസിക്കുന്നു. അടുത്ത മത്സരത്തിൽ തന്നെ സച്ചിന്റെ സമനില മറികടക്കാനുള്ള ശക്തമായ അവസരമാണ് ഡാഷിംഗ് ഇരുവരും. അങ്ങനെ ലോകകപ്പ് റെക്കോർഡ് സ്വന്തമാക്കി.

മിക്ക ലോകകപ്പ് നൂറ്റാണ്ടുകളും – 6

നിലവിൽ 6 ലോകകപ്പ് സെഞ്ച്വറികൾ വീതമാണ് രോഹിത് ശർമയ്ക്ക് സച്ചിൻ തട്ടിയെടുക്കാൻ കഴിയുന്ന മറ്റൊരു എക്കാലത്തെയും ലോകകപ്പ് റെക്കോർഡ്. 4 സെഞ്ച്വറികളോടെ വാർണറും ഈ പട്ടികയിലുണ്ട്, സച്ചിന്റെ റെക്കോർഡിന് തുല്യമാകാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയും, എന്നാൽ നിലവിലുള്ള ടൂർണമെന്റിൽ പരമാവധി 2 മത്സരങ്ങൾ മാത്രമേ കളിക്കാനാകൂ എന്നതിനാൽ ഇടത് കൈയ്യൻ അത് തകർക്കുന്നത് സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കാണ്.

മിക്ക റൺസും
ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിക്കറ്റുകൾ
മിക്ക ക്യാച്ചുകളും
മിക്ക നിരസനങ്ങളും
നാല് സൂപ്പർസ്റ്റാറുകൾ # ച്വ്ച്൧൯ pic.twitter.com/9G3wo94QuN

ICC (@ICC) ജൂലൈ 8, 2019

ലോകകപ്പ് പതിപ്പിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിക്കറ്റുകൾ – 26

ലോകകപ്പിൽ ബാറ്റ്സ്മാൻമാർ സന്തോഷം നേടിയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, ബ lers ളർമാർ ഒട്ടും പിന്നിലല്ല. മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്ക് 26 വിക്കറ്റുമായി മുന്നിലെത്തി. ഇതിനകം തന്നെ തന്റെ സഹതാരം, സീനിയർ ഗ്ലെൻ മഗ്രാത്ത് എന്നിവരുടെ എക്കാലത്തെയും റെക്കോർഡ് റെക്കോർഡാണ്. സ്റ്റാർക്ക് ഒരു വിക്കറ്റ് കൂടി നേടിയാലുടൻ അദ്ദേഹം ഈ നേട്ടത്തിന്റെ ഏക ഉടമയാകും. ഇത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ 2 എം‌ഡി ലോകകപ്പ് മാത്രമാണ് എന്നതാണ് ടൂർണമെന്റിന്റെ ചരിത്രത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിക്കറ്റ് നേടിയവരുടെ പട്ടികയിൽ ആറാം സ്ഥാനത്ത് നിൽക്കുന്നത്.

ഒരു ലോകകപ്പ് പതിപ്പിലെ ഒരു ഫീൽഡറുടെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ക്യാച്ചുകൾ – 11

ചില മോശം ഫീൽഡിംഗ് പിശകുകൾക്കൊപ്പം പോകാൻ 2019 ലോകകപ്പിൽ ഫീൽഡർമാർ എടുത്ത ചില മികച്ച ക്യാച്ചുകൾ ഞങ്ങൾ കണ്ടു. ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ജോ റൂട്ട് ഇതുവരെ 11 ഗ്രാബുകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്, ഒറ്റ പതിപ്പിൽ ഒരു വിക്കറ്റ് കീപ്പർ എടുത്ത ഏറ്റവും കൂടുതൽ ക്യാച്ചുകൾ റിക്കി പോണ്ടിംഗിന്റെ റെക്കോർഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. വ്യാഴാഴ്ച ബർമിംഗ്ഹാമിൽ കളത്തിലിറങ്ങുമ്പോൾ റൂട്ട് ഈ റെക്കോർഡ് സ്വന്തമാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

ഒരു ലോകകപ്പ് പതിപ്പിലെ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ഏറ്റവുമധികം നിരസിക്കൽ – 21

ഈ പ്രത്യേക പട്ടികയിലെ ഇഷ്ടപ്പെടാത്ത പേരാണ് ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ അലക്സ് കാരി എന്ന് നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തിയേക്കാം. എന്നാൽ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ തന്റെ കന്നി ലോകകപ്പാണെങ്കിലും വിക്കറ്റിന് മുന്നിലും പിന്നിലും തന്റെ കഴിവുകൾ എല്ലാവരേയും ആകർഷിച്ചു. തന്റെ പേരിന് ഇതിനകം 19 പുറത്താക്കലുകളോടെ, 2003 ലോകകപ്പ് വേളയിൽ 21 പുറത്താക്കലുകളുള്ള തന്റെ സഹതാരം അദ്മ ഗിൽ‌ക്രിസ്റ്റിന്റെ എക്കാലത്തെയും റെക്കോർഡ് തകർക്കാൻ കാരിക്ക് വെറും 3 ക്യാച്ചുകൾ / സ്റ്റമ്പിംഗ് ആവശ്യമാണ്.

വേണ്ടി

ഏറ്റവും പുതിയ ലോകകപ്പ് വാർത്ത

,

തത്സമയ സ്‌കോറുകൾ

ഒപ്പം

ഫർണിച്ചറുകൾ

2019 ലോകകപ്പിനായി, ലോഗിൻ ചെയ്യുക

indiatoday.in/sports

. ഞങ്ങളെപ്പോലെ

ഫേസ്ബുക്ക്

അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക

ട്വിറ്റർ

ലോകകപ്പ് വാർത്തകൾക്കായി,

സ്‌കോറുകൾ

ഒപ്പം അപ്‌ഡേറ്റുകളും.

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക