‘എന്റെ’ ടീമല്ല: രവീന്ദ്ര ജഡേജയെ തിരഞ്ഞെടുത്തതിന് വോൺ പോക്ക് ചെയ്തതിന് ശേഷം സഞ്ജയ് മഞ്ജരേക്കർ നിലത്തു നിൽക്കുന്നു – ന്യൂസ് 18

‘എന്റെ’ ടീമല്ല: രവീന്ദ്ര ജഡേജയെ തിരഞ്ഞെടുത്തതിന് വോൺ പോക്ക് ചെയ്തതിന് ശേഷം സഞ്ജയ് മഞ്ജരേക്കർ നിലത്തു നിൽക്കുന്നു – ന്യൂസ് 18

ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരായ ന്യൂസിലൻഡ് ലോകകപ്പ് 2019 സെമിഫൈനൽ മത്സരത്തിൽ രവീന്ദ്ര ജഡേജയെ സഞ്ജയ് മഞ്‌ജ്രേക്കർ ഉൾപ്പെടുത്തി. മുൻ ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ മൈക്കൽ വോൺ കാല് വലിച്ചു.

IANS

അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തത്: ജൂലൈ 8, 2019, 11:34 AM IST

Not ‘My’ Team: Sanjay Manjrekar Stands Ground After Vaughan Pokes Fun for Picking Ravindra Jadeja
സഞ്ജയ് മഞ്ജരേക്കറുടെ ഫയൽ ഫോട്ടോ

ഓൾ‌റ round ണ്ടർ രവീന്ദ്ര ജഡേജയും മുൻ ഇന്ത്യ ബാറ്റ്‌സ്മാൻ സഞ്ജയ് മഞ്‌ജ്രേക്കറും സൗരാഷ്ട്ര ഓൾ‌റ round ണ്ടറെ ‘ബിറ്റ്സ് ആൻഡ് പീസ് ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരൻ’ എന്ന് വിളിച്ചതിന് ശേഷം വാർത്തകളിൽ ഇടം നേടിയിട്ടുണ്ട്.

ചൊവ്വാഴ്ച ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ ലോകകപ്പ് സെമി ഫൈനലിലേക്ക് കടക്കുമ്പോൾ മഞ്‌ജ്രേക്കർ മത്സരത്തിനായി ഇന്ത്യ ടീമിനെ പ്രവചിച്ചു. ജഡേജ ടീമിൽ ഇടം കണ്ടെത്തും. മുൻ ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻ മൈക്കൽ വോൺ കാല് വലിച്ചു. എന്നാൽ മഞ്‌ജ്രേക്കർ അദ്ദേഹത്തെ അടച്ചുപൂട്ടാൻ തിടുക്കപ്പെട്ടു.

മഞ്ജരേക്കറുടെ ട്വീറ്റിന് മറുപടിയായി വോൺ എഴുതി: “നിങ്ങൾ ആ ബിറ്റുകളും പീസുകളും ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനെ തിരഞ്ഞെടുത്തതായി ഞാൻ കാണുന്നു !!!”

ഇതിന് മഞ്ജരേക്കർ മറുപടി നൽകി: “എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട വോൺ പ്രവചിച്ചു …” എന്റെ “ടീമല്ല.”

നേരത്തെ, വശങ്ങൾ എടുക്കാതെ, ഓരോ വ്യക്തിയും വ്യത്യസ്ത സാഹചര്യങ്ങളിൽ വ്യത്യസ്തമായി പ്രതികരിക്കുമെന്ന് രോഹിത് ശർമ പറഞ്ഞിരുന്നു.

ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ മോശം ഷൂട്ടിംഗ് ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും യുസ്വേന്ദ്ര ചഹാലിനെയും കുൽദീപ് യാദവിനെയും പിന്തുണയ്ക്കാൻ തനിക്ക് ഇപ്പോഴും ആഗ്രഹമുണ്ടെന്ന് ബംഗ്ലാദേശ് കളിയുടെ തലേന്ന് മഞ്ജരേക്കർ പറഞ്ഞു. ഇതിനോട് പ്രതികരിക്കുന്ന ജഡേജ, ആളുകളെ ബഹുമാനിക്കാൻ പഠിക്കാൻ വിദഗ്ദ്ധനോട് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു.

“50 ഓവർ ക്രിക്കറ്റിലെ തന്റെ കരിയറിലെ ഈ ഘട്ടത്തിൽ ജഡേജയുടെ ബിറ്റ്സ് ആൻഡ് പീസ് കളിക്കാരുടെ വലിയ ആരാധകനല്ല ഞാൻ. ടെസ്റ്റ് മത്സരങ്ങളിൽ അദ്ദേഹം ഒരു ശുദ്ധ ബ bow ളറാണ്. എന്നാൽ 50 ഓവർ ക്രിക്കറ്റിൽ എനിക്ക് ഒരു ബാറ്റ്സ്മാൻ ഉണ്ടായിരിക്കണം ഒരു സ്പിന്നർ, ”മഞ്ജരേക്കർ പറഞ്ഞിരുന്നു.

അഭിപ്രായത്തോട് പ്രതികരിക്കുന്ന ജഡേജ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു: “നിങ്ങൾ കളിച്ച മത്സരങ്ങളുടെ ഇരട്ടി എണ്ണം ഞാൻ കളിച്ചിട്ടുണ്ട്, ഇപ്പോഴും കളിക്കുന്നു. നേട്ടം കൈവരിച്ച പി‌പി‌എലിനെ ബഹുമാനിക്കാൻ പഠിക്കൂ. നിങ്ങളുടെ വാക്കാലുള്ള വയറിളക്കം ഞാൻ കേട്ടിട്ടുണ്ട്. @ സഞ്ജയ്മഞ്ജരേക്കർ (sic.) . ”

ഇന്ത്യ-ശ്രീലങ്ക ഗെയിമിൽ ശനിയാഴ്ച മഞ്ജരേക്കർ തന്റെ അഭിപ്രായം മാറ്റി, അതിൽ ജഡേജ ഒരു സ്ട്രീറ്റ് സ്മാർട്ട് ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനെ വിളിച്ചു.