കങ്കണ റന ut ത്തിൽ r ത്വിക് റോഷൻ: എനിക്ക് നിയമപരമായ കേസുകളൊന്നുമില്ല. ഇന്ത്യയിൽ ഒരാളെ പിന്തുടരാനാവില്ല – ഇന്ത്യ ടുഡേ

കങ്കണ റന ut ത്തിൽ r ത്വിക് റോഷൻ: എനിക്ക് നിയമപരമായ കേസുകളൊന്നുമില്ല. ഇന്ത്യയിൽ ഒരാളെ പിന്തുടരാനാവില്ല – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ഹൃത്വിക് റോഷനും കങ്കണ റന ut ത്തും തമ്മിലുള്ള മ്ലേച്ഛമായ മത്സരം തുടരുന്നു, അഭിമുഖങ്ങളിലും മാധ്യമ ഇടപെടലുകളിലും അദ്ദേഹത്തെ കുഴിച്ചെടുക്കാനുള്ള അവസരം ഒരിക്കലും നഷ്‌ടപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല .

ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ, നിരന്തരമായ ജിബുകളോട് എങ്ങനെ നിശബ്ദത പാലിക്കാമെന്ന് ഹൃത്വിക് ചോദിച്ചു. “ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നവരോട് ഒരു പരിധിവരെ ക്ഷമയോടെയാണ് പെരുമാറേണ്ടതെന്നും അവരുമായി ഇടപഴകരുതെന്നും ഞാൻ മനസ്സിലാക്കി. ഉപദ്രവമുണ്ടോയെന്ന് കാണാനും നിരീക്ഷിക്കാനും നീതിയും ന്യായവുമുള്ളവരാണെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നവർ സിവിൽ സമൂഹത്തിനും ഉത്തരവാദിത്തവുമാണ്,” അവന് പറഞ്ഞു.

“കൂടാതെ, ഞാൻ ആരാണെന്നത്, നിയമപ്രകാരം നേരിടാൻ ഞാൻ തീരുമാനിക്കുകയാണെങ്കിൽ, ഞാൻ ആക്രമണകാരിയാകുന്നു. മുൻകൂട്ടി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തതാണെന്ന് എനിക്കറിയാവുന്ന ഒരു ചലച്ചിത്ര-ഏറ്റുമുട്ടലിൽ നിന്ന് ഞാൻ പിന്മാറുകയാണെങ്കിൽ, ഞാൻ ഒരു ദുർബലമായ കഥ എഴുതുന്ന ഒരു ദുർബലനായി മാറുന്നു. ഞാൻ. രണ്ടും ബാധിക്കാതിരിക്കാൻ പഠിച്ചു, ”അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ജൂലൈ 26 ന് റിലീസ് ചെയ്യുന്ന ജഡ്ജ്‌മെന്റൽ ഹായ് ക്യയുമായുള്ള ഏറ്റുമുട്ടൽ ഒഴിവാക്കാൻ ഈ വർഷം ആദ്യം, r ത്വിക് സൂപ്പർ 30 ന്റെ റിലീസ് ജൂലൈ 12 ലേക്ക് മാറ്റി. ഒരു പ്രസ്താവനയിൽ, താൻ (സ്വയം) രക്ഷിക്കാൻ വേണ്ടിയാണ് താൻ ഈ തീരുമാനം എടുത്തതെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തി . വ്യക്തിപരമായ ആഘാതവും വിഷലിപ്തമായ മാനസിക അതിക്രമവും ഇത് കാരണമാകും “. കങ്കണ ഒരു “മോശം കഥ” എഴുതിയതിന് അദ്ദേഹത്തെ ആക്ഷേപിച്ചു.

കങ്കണയുടെ പെരുമാറ്റത്തെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നവരുമായി മാത്രമേ തനിക്ക് പ്രശ്‌നമുള്ളൂ എന്നും r ത്വിക് പറഞ്ഞു. “സത്യം പറഞ്ഞാൽ, യുക്തിസഹമോ സത്യസന്ധമോ ആകാൻ ആഗ്രഹിക്കാതെ, പുതിയതും ഉന്മേഷദായകവുമായ ‘പേരിൽ ഈ പെരുമാറ്റത്തെ പ്രശംസിക്കുകയും ആഹ്ലാദിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന പ്രബുദ്ധരായ ആളുകളുമായാണ് എന്റെ ഒരേയൊരു വിഷമം. അവർ ഇത് അനുവദിച്ച പ്രാപ്തരാണ് സർക്കസ് ആറുവർഷം തുടരും, അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

കങ്കണയുമായുള്ള തന്റെ നിയമ കേസിന്റെ അവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ r ത്വിക് പറഞ്ഞു, “എനിക്ക് നേരിട്ട് ലേഡിയുമായി (കങ്കണ) നിയമപരമായ ഒരു കേസുമില്ല, എനിക്ക് ഒരെണ്ണം ഇല്ലാത്തതിന്റെ കാരണം ഒരു വ്യക്തിയെ ഇന്ത്യയിൽ പിന്തുടരാനാവില്ല എന്നതാണ്. ”

2016 ൽ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ ഹൃത്വിക്, കങ്കണ എന്നിവരുടെ മോശം സ്പർശം ശ്രദ്ധയിൽ പെട്ടു. അന്ന് തന്നെ അദ്ദേഹം ട്വിറ്ററിൽ തിരിച്ചടിച്ചു, സ്ത്രീകളേക്കാൾ തനിക്ക് പോപ്പുമായി ഒരു ബന്ധമുണ്ടാകുമെന്ന്. മാധ്യമങ്ങൾ അദ്ദേഹവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. അവിടെ നിന്ന്, കാര്യങ്ങൾ പൂർണ്ണമായി പൊരുതുന്നു – നിയമപരമായ അറിയിപ്പുകൾ കൈമാറി, സ്വകാര്യ ഇമെയിലുകൾ പരസ്യമാക്കി, ആരോപണങ്ങൾ ഉന്നയിച്ചു.

ALSO READ | R ത്വിക് റോഷൻ എന്നിൽ നിന്ന് മറഞ്ഞിരിക്കുകയാണ്, അദ്ദേഹത്തെ മുഖാമുഖം കാണാൻ ഞാൻ ഇപ്പോഴും കാത്തിരിക്കുകയാണ്, കങ്കണ റന ut ത് പറയുന്നു

ALSO READ | കങ്കണ റന ut ത് ഹൃത്വിക് റോഷൻ: ഞങ്ങൾ 2 സിനിമകളിൽ പ്രവർത്തിച്ചു. എന്നെ അറിയുന്നത് അവൻ നിഷേധിക്കുന്നു. അത് ഓർമയാണ്

കൂടാതെ കാണുക | കങ്കണ റന ut ത് r ത്വിക് റോഷനിൽ കണ്ണീരൊഴുക്കി ഫെമിനിസം 2019 കോൺക്ലേവിൽ സംസാരിക്കുന്നു

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക