ക്ഷമിക്കണം, അടുത്ത തവണ: തപ്സി പന്നു ട്വീറ്റിലേക്ക് മടങ്ങാൻ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു, അവൾക്ക് അഭിനയിക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് ആരാണ് പറഞ്ഞത് – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത

ക്ഷമിക്കണം, അടുത്ത തവണ: തപ്സി പന്നു ട്വീറ്റിലേക്ക് മടങ്ങാൻ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു, അവൾക്ക് അഭിനയിക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് ആരാണ് പറഞ്ഞത് – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത
ന്യൂ ഡെൽഹി:

സംവിധായകൻ അനുഭവ് സിൻഹയുമായുള്ള തന്റെ പുതിയ ചിത്രത്തെക്കുറിച്ച് ട്വിറ്റർ എക്സ്ചേഞ്ചിൽ തനിക്ക് അഭിനയം അറിയില്ലെന്ന് പറഞ്ഞ ട്രോളിന് നടി തപ്‌സി പന്നു ഉല്ലസിച്ചു. “ഞാൻ നിന്നെ നടി (സിഐസി) ജാതി കരുതുന്നുണ്ടെങ്കിൽ,” ട്രോൾ മിസ്റ്റർ സിൻഹ ട്വീറ്റ് – ഞങ്ങൾ അദ്ദേഹം മിസ്റ്റർ സിൻഹ ജാതി-തീം സിനിമ ആർട്ടിക്കിൾ 15 ഒരു സമർഥമായ റഫറൻസ് അല്ല എന്നാൽ കേവലം തെറ്റായ വാക്ക് ഉപയോഗിച്ച് പറയൽ നിങ്ങൾ. തപ്‌സിയുടെ പ്രതികരണത്തിന് അദ്ദേഹം ഒരുപക്ഷേ തയ്യാറായില്ല: ക്ഷമിക്കണം, വളരെ വൈകി. മെച്ചപ്പെട്ട ഭാഗ്യം അടുത്ത തവണ. ” സോറി യാർ, അബ് തോ സബ് കുച്ച് ചിഹ്നവും മുദ്ര ഹോ ചുക്ക ഹായും. അബ് തോ സർ സർ മെയിൻ ഹായ് നഹി നിക്കാൽനെ ഡുംഗി. തിരികെ. അവൾ #TryAgain എന്ന മറുപടി ഹാഷ്‌ടാഗ് ചെയ്തു.

ക്ഷമിക്കണം യാർ, അബ് തോ സബ് കുച്ച് ചിഹ്നം എൻ സീൽ ഹോ ചുക്ക ഹായ്. അബ് തോ സാർ കോ മെയിൻ ഹായ് നഹി നിക്കാൽനെ ഡുംഗി. എന്നാൽ ഏക് കാം കരോ, അഗ്ലി വാലി കെ ലിയേ റോക് ലോ ക്യുങ്കി ഷായദ് വോ ഭീ മെയിൻ ലോക്ക് കാർവ ലു ജാൽദ് ഹായ്. #TryAgain https://t.co/vK7avyN8XR

– ടാപ്‌സി പന്നു (ap ടാപ്‌സി) 2019 ജൂലൈ 7

റിഷി കപൂറും അഭിനയിച്ച മുൾക്കിന് ശേഷം തപ്‌സി പന്നു, അനുഭവ് സിൻഹ എന്നിവർ വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു. ഞായറാഴ്ച, അവൾ ഒരു ഭക്ഷണസമയത്ത് തന്നെയും മിസ്റ്റർ സിൻഹയെയും കുറിച്ചുള്ള ഒരു ചിത്രം ട്വീറ്റ് ചെയ്തു: “കുറച്ച് നല്ല ഭക്ഷണവുമായി പുതിയ തുടക്കത്തിലേക്ക് സന്തോഷിക്കുന്നു. ഇത് എന്റെ ഹൃദയത്തോട് വളരെ അടുപ്പമുള്ള ഒരു വിഷയമാണ്. ഞാൻ ഇത് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. വർഷങ്ങൾ. ‘മാൻ ഓഫ് ദി മൊമെന്റ്’ അനുഭവ് സിൻ‌ഹയുമായി ഇത് സംഭവിക്കുമ്പോൾ അത് ആവേശകരമാകും. ” ‘തപ്‌സിയുടെ ഹൃദയത്തോട് ചേർന്നുള്ള വിഷയ’ത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങളൊന്നും വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല; ചിത്രം 2020 മാർച്ചിൽ റിലീസ് ചെയ്യും.

കുറച്ച് നല്ല ഭക്ഷണവുമായി പുതിയ തുടക്കത്തിലേക്ക് ചിയേഴ്സ്! ഇത് എന്റെ ഹൃദയത്തോട് വളരെ അടുത്ത് കിടക്കുന്ന ഒരു വിഷയമാണ്. വർഷങ്ങളായി ഇത് ചെയ്യാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ‘മാൻ ഓഫ് ദി മൊമെന്റ്’ @ അനുഭവ്‌സിൻ‌ഹയുമായി ഇത് സംഭവിക്കുമ്പോൾ അത് ആവേശകരമാകും
2020 മാർച്ച് 8 തീർച്ചയായും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ദിവസമായിരിക്കും! pic.twitter.com/2ynuW6jmGF

– ടാപ്‌സി പന്നു (ap ടാപ്‌സി) 2019 ജൂലൈ 7

ട്രോൾ അഭിപ്രായമിട്ട ട്വീറ്റാണിത്. മറ്റ് നിരവധി വ്യാഖ്യാതാക്കൾ തപ്‌സിയുടെ പക്ഷം ചേർന്നു: ജാതിയും ജാതിയും തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസം മനസിലാക്കാൻ ഒരാൾ ട്രോളിനെ ഉപദേശിക്കുന്നു; മറ്റൊരു ബ്രാൻഡുകൾ അവനെ ‘രന്ഗൊലി കാ ആദ്മി’ – കങ്കണ സഹോദരി രന്ഗൊലി ചന്ദേൽ ഒരു ട്വിറ്റർ കുറ്റകരമായ ന് നല്ലഗുണങ്ങൾ നേരെ പോയി അടുത്തിടെ അവൾ പുതിയ ചിത്രത്തിൽ ജുദ്ഗ്മെംതല്ല് ഹെ ക്യാ ട്രെയിലർ വേണ്ടി കങ്കണ പ്രചോദിതനായി പാലിൻ പേര് പരാജയപ്പെട്ടു ശേഷം?

പിങ്ക്, നാം ഷബാന, മൻ‌മാർ‌സിയാൻ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളുടെ താരം തപ്‌സി പന്നു അവസാനമായി കണ്ടത് ഗെയിം ഓവറിലാണ് . ആയുഷ്മാൻ ഖുറാന അഭിനയിച്ച അനുഭവ് സിൻഹയുടെ ആർട്ടിക്കിൾ 15 നിലവിൽ തിയേറ്ററുകളിൽ വളരെ വിജയകരമായി കളിക്കുന്നു.

എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഡോട്ട് കോമിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസുകൾ , തത്സമയ കവറേജ്, ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ എന്നിവ നേടുക. എൻ‌ഡി‌ടി‌വി 24×7, എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഇന്ത്യ എന്നിവയിൽ എല്ലാ തത്സമയ ടിവി പ്രവർത്തനങ്ങളും കാണുക. ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾക്കും തത്സമയ വാർത്തകൾക്കും ഫേസ്ബുക്കിൽ ഞങ്ങളെപ്പോലെ അല്ലെങ്കിൽ ട്വിറ്ററിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.

ബജറ്റ് 2019 : ndtv.com/budget- ൽ ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ കണ്ടെത്തുക. നിങ്ങളുടെ നികുതി ബാധ്യതയെക്കുറിച്ച് അറിയുന്നതിന് ആദായനികുതി കാൽക്കുലേറ്റർ ഉപയോഗിക്കുക