ജഡ്ജിമെന്റൽ ഹായ് ക്യാ പരിപാടിയിൽ കങ്കണ റന ut ത് മാധ്യമപ്രവർത്തകനുമായി വൃത്തികെട്ട പോരാട്ടത്തിൽ ഏർപ്പെടുന്നു. വൈറൽ വീഡിയോ – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ജഡ്ജിമെന്റൽ ഹായ് ക്യാ പരിപാടിയിൽ കങ്കണ റന ut ത് മാധ്യമപ്രവർത്തകനുമായി വൃത്തികെട്ട പോരാട്ടത്തിൽ ഏർപ്പെടുന്നു. വൈറൽ വീഡിയോ – ഇന്ത്യ ടുഡേ

കങ്കണ റന ut ത് മറ്റൊരു വിവാദത്തിൽ അകപ്പെട്ടു. ജഡ്ജിമെന്റൽ ഹായ് ക്യ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഗാന സമാരംഭത്തിൽ നടി ഒരു പത്രപ്രവർത്തകനെ മർദ്ദിച്ചു. തന്റെ മുൻ ചിത്രമായ മണികർണിക: ദി ക്വീൻ ഓഫ് han ാൻസിക്ക് മാധ്യമപ്രവർത്തകർ മോശം അവലോകനങ്ങൾ നൽകിയതായും തനിക്കെതിരെ ‘സ്മിയർ കാമ്പെയ്ൻ’ നടത്തിയെന്നും രാജ്ഞി നടി ആരോപിച്ചു.

കങ്കണ മാധ്യമപ്രവർത്തകനോട് പറഞ്ഞു, “തും കേവലം ബാരെ മേ കിറ്റ്നി ഗാണ്ടി ഗാണ്ടി ബാറ്റിൻ ലിക്തെ ഹോ. ജിംഗോയിസ്റ്റിക് ബോൾട്ട് ഹോ. “നിങ്ങൾ എന്റെ മണികർണിക എന്ന സിനിമയെ തകർക്കുകയാണ്. ഒരു സിനിമ നിർമ്മിച്ചതിലൂടെ ഞാൻ തെറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ? ദേശീയതയെക്കുറിച്ച് ഒരു സിനിമ നിർമ്മിച്ചതിന് നിങ്ങൾ എന്നെ ഒരു ജിംഗോയിസ്റ്റിക് വ്യക്തിയെന്ന് വിളിക്കുന്നു” എന്ന് നടി പറഞ്ഞു.

കങ്കണയുടെ നടപടി അന്യായമാണെന്ന് മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നുവെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ നടി പറഞ്ഞത് താൻ ആരെയും ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നില്ലെന്നും താൻ വെറുതെ പെരുമാറുകയാണെന്നും.

പണ്ട് മാധ്യമപ്രവർത്തകനുമായി അഭിമുഖം നടത്തിയിരുന്നുവെന്നും അതിനുശേഷം അദ്ദേഹം വ്യക്തിപരമായി സന്ദേശം അയച്ചതായും കങ്കണ പറഞ്ഞു. ‘മൂന്ന് മണിക്കൂർ മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ തന്റെ വാനിലുണ്ടായിരുന്നുവെന്നും അവളോടൊപ്പം ഉച്ചഭക്ഷണം കഴിച്ചു’ എന്നും കങ്കണ പറഞ്ഞു. അതേസമയം, താൻ കങ്കണയ്‌ക്കൊപ്പം ഉച്ചഭക്ഷണം കഴിക്കുകയോ അവളോട് സന്ദേശം അയയ്ക്കുകയോ ചെയ്തിട്ടില്ലെന്ന് മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ പറഞ്ഞു.

വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു.

മാധ്യമപ്രവർത്തകന്റെ ‘ഗാണ്ടി സോച്ചിനെക്കുറിച്ച്’ കങ്കണ സംസാരിച്ചപ്പോൾ, മണികർണികയുടെ പത്രസമ്മേളനത്തിൽ നിന്നുള്ള ഒരു സംഭവത്തെക്കുറിച്ചാണ് അവർ പരാമർശിച്ചത്. ഉറി ആക്രമണത്തിന് ശേഷം പാകിസ്ഥാനിൽ ഒരു പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചതിന് ഷബാന അസ്മിയെ മർദ്ദിച്ചപ്പോൾ എന്തിനാണ് മണികർണികയെ പാകിസ്ഥാനിൽ വിട്ടയച്ചതെന്ന് മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ കങ്കണയോട് ചോദിച്ചു. കങ്കണയുടെ പ്രതികരണം മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

# പുൽവാമ ആക്രമണത്തിനുശേഷം, ഉറി ആക്രമണത്തിന് ശേഷം പാകിസ്ഥാനിൽ ഒരു പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചതിന് കംഗന @ അസ്മിഷാബാനയെയും മറ്റുള്ളവരെയും ആക്ഷേപിച്ചിരുന്നു . ഞാൻ അവളോട് ചോദിച്ചു, അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ, അതേ ഉറി ആക്രമണമുണ്ടായിട്ടും പാക്കിസ്ഥാനിൽ # മാനികർണികയെ മോചിപ്പിക്കുന്നത് അവൾ എങ്ങനെ കാണും ? അവളുടെ പ്രതികരണം: pic.twitter.com/GMg1EF2sCF

ജസ്റ്റിൻ റാവു (ust ജസ്റ്റിൻ ജെ റാവോ) മാർച്ച് 3, 2019

ട്വീറ്റ് കങ്കണയ്‌ക്കൊപ്പം ശരിയായില്ല, ഇന്നലെ മുംബൈയിൽ ജഡ്‌ജ്‌മെന്റൽ ഹായ് ക്യയിലെ വഖ്ര സ്വാഗ് എന്ന ഗാനം പുറത്തിറക്കിയപ്പോൾ മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ തനിക്കെതിരെ അപവാദ പ്രചരണം നടത്തിയെന്നും നടി ആരോപിച്ചു.

കങ്കണയും രാജ്കുമാർ റാവുവും അവരുടെ ജഡ്ജിമെന്റൽ ഹായ് ക്യ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കും. 2014 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ക്വീൻ എന്ന സിനിമയിലാണ് ഇവരെ അവസാനമായി സ്‌ക്രീനിൽ കണ്ടത്.

അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ജഡ്ജ്‌മെന്റൽ ഹായ് ക്യയുടെ ട്രെയിലർ നെറ്റിസണും ബോളിവുഡ് താരങ്ങളും പ്രശംസിച്ചു. അമീറ ദസ്തൂറും അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രം ജൂലൈ 26 ന് പ്രദർശനത്തിനെത്തും.

ട്രെയിലർ ഇവിടെ കാണുക:

ALSO READ | വിധിന്യായ ഹായ് ക്യാ: കങ്കണ റന ut ത്, രാജ്കുമാർ റാവുവിന്റെ മെന്റൽ ഹായ് ക്യാ എന്നിവർക്ക് പുതിയ കിരീടം

ALSO READ | മാനസിക ഹായ് ക്യാ ശീർഷകം മാറ്റുക: കങ്കണ റന ut ത് സിനിമയെക്കുറിച്ച് ഇന്ത്യൻ സൈക്യാട്രിക് സൊസൈറ്റി സിബിഎഫ്സിക്ക് എഴുതി

ALSO READ | മാനസിക ഹായ് ക്യാ വിവാദത്തെക്കുറിച്ച് കങ്കണ റന ut ത്: ഇത് കളങ്കത്തിന് ചുറ്റുമുള്ള പ്രസക്തമായ സംസാരം ആരംഭിക്കും

കൂടാതെ കാണുക | കങ്കണയെ മന്ത്രവാദി, വേശ്യ, മനോരോഗി എന്ന് വിളിക്കുന്നു

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക