തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിൽ ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ അധിക 2.2 ജിബി ഡാറ്റ ഓഫർ: ഓഫർ ഇപ്പോൾ 2019 ഒക്ടോബർ വരെ നീട്ടി – ഇന്ത്യ ടുഡേ

തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിൽ ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ അധിക 2.2 ജിബി ഡാറ്റ ഓഫർ: ഓഫർ ഇപ്പോൾ 2019 ഒക്ടോബർ വരെ നീട്ടി – ഇന്ത്യ ടുഡേ

തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിൽ ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ അധിക ഡാറ്റ ഓഫർ നീട്ടി. അധികമായി 2.2 ജിബി ഡാറ്റ നൽകാനുള്ള ഓഫർ 2019 ഒക്ടോബർ വരെ സാധുവായിരിക്കും.

BSNL

ഫോട്ടോ: റോയിട്ടേഴ്സ്

ഹൈലൈറ്റുകൾ

  • അധിക 2.2 ജിബി ഡാറ്റ ഓഫറുകൾ 2019 ഒക്ടോബർ വരെ നടത്തിയ എല്ലാ പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജുകളിലും സാധുവായിരിക്കും.
  • ലിസ്റ്റിലെ തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിൽ മാത്രമേ ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ ഈ ഓഫർ വിപുലീകരിക്കുകയുള്ളൂ.
  • 187 രൂപ മുതൽ പ്രതിദിനം 1 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന മറ്റെല്ലാ പ്ലാനുകളും അധികമായി 2.2 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യും.

സാമ്പത്തിക സ്ഥിരതയെക്കുറിച്ച് പറയുമ്പോൾ ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ കുറച്ചു കാലമായി പരുക്കൻ വെള്ളത്തിലൂടെ സഞ്ചരിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, സർക്കാർ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ടെലികോം ഓപ്പറേറ്റർ കുറച്ച് വിപണി വിഹിതം നേടുന്നതിനായി ഈയിടെ പദ്ധതികളുമായി ആക്രമണാത്മകമായി മുന്നേറുകയാണ്. ജിയോയ്ക്ക് പുറമെ എല്ലാ മാസവും വരിക്കാരെ നേടുന്ന ഒരേയൊരു ഓപ്പറേറ്റർ ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ ആയതിനാൽ ശ്രമങ്ങൾ ദൃശ്യമാണ്. ഈ തന്ത്രം തുടരുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നതിന്, ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ അതിന്റെ ഓഫറുകളിൽ ഒന്ന് സമർത്ഥമായി നീട്ടി, അത് കമ്പനിക്കായി തന്ത്രം ചെയ്തുവെന്ന് തോന്നുന്നു.

കുറച്ച് മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്, പ്രീപെയ്ഡ് വരിക്കാർക്കായി ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ ഒരു ഓഫർ അവതരിപ്പിച്ചു, അത് തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്ലാനുകളിൽ 2.2 ജിബി അധിക ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്തു. ഈ പ്ലാൻ മുമ്പത്തേതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ വരിക്കാരെ ആകർഷിച്ചു, കൂടാതെ കമ്പോളത്തിന്റെ വിഹിതം കണക്കിലെടുത്ത് കൂടുതൽ നേട്ടമുണ്ടാക്കാൻ കമ്പനി താൽപ്പര്യപ്പെടുന്നതായി തോന്നുന്നു. അതിനാൽ, ഈ പദ്ധതി ഇപ്പോൾ നാല് മാസത്തേക്ക് കൂടി നീട്ടുന്നു.

അധിക 2.2 ജിബി ഡാറ്റ ഓഫറുകൾ 2019 ഒക്ടോബർ വരെ നടത്തിയ എല്ലാ പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജുകളിലും സാധുവായിരിക്കും. എന്നിരുന്നാലും, ടെലികോം ടോക്ക് പറയുന്നതുപോലെ ഈ പ്ലാൻ ചെന്നൈ സർക്കിളിൽ മാത്രമായി പരിമിതപ്പെടുത്തും. ഇത് രാജ്യത്തെ മറ്റ് സർക്കിളുകളിലേക്കും വ്യാപിപ്പിക്കാൻ ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ പദ്ധതിയിടുന്നുണ്ടോ എന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഒരു വിവരവുമില്ല.

എന്നിരുന്നാലും, നിങ്ങളുടെ സർക്കിളിന് ഈ പ്ലാനിന് അർഹതയുണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ അറിയേണ്ടത് ഇവിടെയുണ്ട്. ലിസ്റ്റിലെ തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിൽ മാത്രമേ ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ ഈ ഓഫർ വിപുലീകരിക്കുകയുള്ളൂ. 186 രൂപയും 429 രൂപയും വിലമതിക്കുന്ന പ്ലാനുകൾക്കായി ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ പ്രതിദിനം 1 ജിബി ഡാറ്റയ്ക്ക് പകരം 3.2 ജിബി ഡാറ്റ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. അതുപോലെ, 1.5 ജിബി ഡാറ്റയ്ക്ക് പകരം 485 രൂപയുടെയും 666 രൂപയുടെയും വിലയുള്ള 3.7 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. തുടക്കത്തിൽ പ്രതിദിനം 2 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്ത 1,699 രൂപയുടെ പ്ലാൻ ഇപ്പോൾ പ്രതിദിനം 4.2 ജിബി ഡാറ്റ വരെ വർദ്ധിപ്പിക്കും.

ഇതിനുപുറമെ, 187 രൂപ മുതൽ പ്രതിദിനം 1 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന മറ്റെല്ലാ പ്ലാനുകളും അധികമായി 2.2 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യും, അതുവഴി മൊത്തം ഡാറ്റാ അലോക്കേഷൻ 3.2 ജിബി നൽകും.

അധിക ഡാറ്റ ഉപയോഗിച്ച്, ഓൺലൈൻ വീഡിയോകൾ സ്ട്രീം ചെയ്യുന്നതിനോ ഓൺലൈൻ ഗെയിമുകൾ കളിക്കുന്നതിനോ കൂടുതൽ ഡാറ്റ ആവശ്യമുള്ള ഉപഭോക്താക്കളെ ബി‌എസ്‌എൻ‌എല്ലിന്റെ പ്രീപെയ്ഡ് സേവനം ആകർഷിക്കും. എതിരാളികളെപ്പോലെ, ബി‌എസ്‌എൻ‌എല്ലും അധിക ഡാറ്റ മാത്രമേ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുള്ളൂ, മൂന്നാം കക്ഷി സേവനങ്ങൾക്ക് സ subs ജന്യ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷനില്ല. 4 ജി സാങ്കേതികവിദ്യയെ കൂടുതലായി ആശ്രയിക്കുന്ന എതിരാളികളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ ഇപ്പോഴും 3 ജി സാങ്കേതികവിദ്യയെ ആശ്രയിക്കുന്നുണ്ടെന്നും കമ്പനി നിലവിൽ രാജ്യത്തുടനീളം നിരവധി സർക്കിളുകളിൽ 4 ജി നെറ്റ്‌വർക്ക് പരീക്ഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ശ്രദ്ധിക്കുക.

ALSO READ | ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ അടച്ചുപൂട്ടാം: ജീവനക്കാർക്ക് പണമടയ്ക്കാൻ ഇതിന് പണമില്ല, ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ പ്രതിസന്ധിയെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ അറിയേണ്ടത്

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക