ദിഷ പതാനി തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ PIC – PINKVILLA ൽ താപനില ഉയരുന്നു

ദിഷ പതാനി തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ PIC – PINKVILLA ൽ താപനില ഉയരുന്നു

നടി ദിഷ പതാനി തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തിലൂടെ ഇന്റർനെറ്റിന് തീയിട്ടു. ഭാരത് എന്ന ചിത്രത്തിലെ അതിശയകരമായ പ്രകടനത്തിലൂടെ നടി എല്ലാവരുടെയും ഹൃദയം നേടിയിട്ടുണ്ട്.

ഭാരത് എന്ന ചിത്രത്തിലെ രാധ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ദിഷ പതാനി വീണ്ടും ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ഹൃദയങ്ങൾ നേടി. സിനിമയിൽ നടി വളരെ ഹ്രസ്വമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരുന്നുവെങ്കിലും, തികച്ചും സൗന്ദര്യവും അതിശയകരമായ അഭിനയ നൈപുണ്യവും കൊണ്ട് പ്രേക്ഷകരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റാൻ അവർക്ക് ഇപ്പോഴും കഴിഞ്ഞു. മാത്രമല്ല, സ്ലോ മോഷൻ എന്ന ഗാനത്തിലൂടെ ദിഷ തന്റെ നൃത്ത വൈദഗ്ദ്ധ്യം കാണിക്കുകയും ചെയ്തു. എം‌എസ് ധോണി: ദി അൺ‌ടോൾഡ് സ്റ്റോറി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച സുന്ദരിക്ക് വളരെ ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിനുള്ളിൽ ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ തനിക്കായി ഒരു ഇടം സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വലിയൊരു ആരാധകവൃന്ദവും ദിഷയ്ക്ക് ഉണ്ട്, മാത്രമല്ല അവളുടെ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും പതിവായി പങ്കിടുന്നതിലൂടെ അവ അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്യുന്നു. അടുത്തിടെ, ദിഷ പതാനിയുടെ ചിത്രം ഇന്റർനെറ്റിൽ വൈറലായി, ഇത് ആരാധകരെ ഉന്മേഷത്തിലാക്കി. ചിത്രത്തിൽ, വെളുത്ത ഫുൾ സ്ലീവ് ടോപ്പിലും ഡെനിം ഷോർട്ട്സിലും ബാഗി 2 നടി ചൂടുള്ളതായി തോന്നുന്നു. പുറത്തേക്ക് നോക്കുമ്പോൾ അവൾ ഒരു ജാലകത്തിനടുത്തായി പോസ് ചെയ്യുന്നു. കുറഞ്ഞ മേക്കപ്പിൽ പോലും മനോഹരമായി കാണാൻ ദിഷ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

ദിഷ പതാനിയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം പരിശോധിക്കുക:

സൽമാൻ ഖാൻ , കത്രീന കൈഫ് , സുനിൽ ഗ്രോവർ, ജാക്കി ഷ്രോഫ്, തബു എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. അലി അബ്ബാസ് സഫർ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രം ഈദ് – ഉൽ – ഫിത്തർ എന്ന സിനിമയിൽ റിലീസ് ചെയ്തു. വർക്ക് ഗ്രൗണ്ടിൽ, ആദിത്യ റോയ് കപൂറിനൊപ്പം അഭിനയിക്കാനിരിക്കുന്ന മലംഗ് എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ദിഷ പതാനി അടുത്തതായി അഭിനയിക്കുന്നത്. മോഹിത് സൂരി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ അനിൽ കപൂർ, കുനാൽ ഖേമു എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

(ALSO READ: ദിഷ പതാനി പകൽ മധ്യത്തിൽ ഉറങ്ങാൻ ശ്രമിക്കുന്നത് നമ്മളെല്ലാവരും; വീഡിയോ കാണുക )