പോക്ക്മാൻ വാളും പരിചയും: പുതിയ പോക്ക്മാൻ, പതിപ്പ് എക്സ്ക്ലൂസീവ് ജിം ലീഡറുകൾ, ജിഗാന്റമാക്സിംഗ് വെളിപ്പെടുത്തി – ഐ‌ജി‌എൻ

പോക്ക്മാൻ വാളും പരിചയും: പുതിയ പോക്ക്മാൻ, പതിപ്പ് എക്സ്ക്ലൂസീവ് ജിം ലീഡറുകൾ, ജിഗാന്റമാക്സിംഗ് വെളിപ്പെടുത്തി – ഐ‌ജി‌എൻ

ജിഗാന്റമാക്സിംഗ് പോക്ക്മോനെ ഡൈനമാക്സിംഗിനേക്കാൾ വലുതാക്കുകയും അവയുടെ രൂപത്തിൽ മാറ്റം വരുത്തുകയും ചെയ്യുന്നു.

ആദം ബാങ്ക്ഹർസ്റ്റ്
ആദം ബാങ്ക്ഹർസ്റ്റ്

അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തത്: 8 ജൂലൈ 2019 3:04 പി

പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്: 8 ജൂലൈ 2019 2:41 ഉച്ചക്ക്

ഈ പോസ്റ്റിലൂടെ നിങ്ങൾ എന്തെങ്കിലും വാങ്ങുകയാണെങ്കിൽ, വിൽ‌പനയുടെ ഒരു പങ്ക് ഐ‌ജി‌എന് ലഭിച്ചേക്കാം. കൂടുതൽ,

കൂടുതലറിവ് നേടുക

.

പോക്ക്മാൻ വാളും ഷീൽഡിനുമുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ ട്രെയിലർ പുതിയ പോക്ക്മാൻ, പതിപ്പ് എക്സ്ക്ലൂസീവ് ജിം ലീഡറുകൾ, ജിഗാന്റമാക്സിംഗ് എന്നിവ വെളിപ്പെടുത്തി, ഇത് പോക്ക്മോണിനെ ഡൈനമാക്സിംഗിനേക്കാൾ വലുതായി വളരാനും അവയുടെ രൂപം മാറ്റാനും അതുല്യമായ ജി-മാക്സ് നീക്കങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാനും അനുവദിക്കുന്നു. ചില പോക്കിമോൻ മാത്രം സ്പീഷിസുകൾക്ക് ജിഗാന്റമാക്സിലേക്ക് പോകാൻ കഴിയും, മാത്രമല്ല ഈ പോക്കിമോണിന് മാക്സ് റെയ്ഡ് യുദ്ധങ്ങളിൽ മാത്രമേ പിടിക്കാനാകൂ. ഈ ഏറ്റവും പുതിയ ട്രെയിലർ ജിഗാന്റമാക്സ് ഡ്രെഡ്നാവ്, കോർ‌വിക്നൈറ്റ്, ആൽ‌ക്രീമി എന്നിവ പ്രദർശിപ്പിക്കുകയും അവയുടെ രൂപം എങ്ങനെ മാറുന്നുവെന്നും അവ എത്ര വലുതായിത്തീരുന്നുവെന്നും കാണിക്കുന്നു.

ഗാലർ റിസർച്ച് അപ്‌ഡേറ്റ്

ജിഗാന്റമാക്സിംഗ്

പുതിയ പോക്കിമോൻ

ഗാലാർ പോക്കിമോൻ ലീഗ്

പുതിയ ജിം നേതാക്കൾ

#PokemonSwordShield നെക്കുറിച്ച് കൂടുതലറിയാനുള്ള സമയം!

https://t.co/v3lqiYNYtK pic.twitter.com/rImNTcgMKt

– പോക്കിമോൻ (oke പോക്ക്മാൻ) ജൂലൈ 8, 2019

പുതിയ ഗാലാർ പോക്കിമോൻ വെളിപ്പെടുത്തി

ഇന്ന് കാണിച്ചിരിക്കുന്ന ഫ്രാഞ്ചൈസിയുടെ ആദ്യ പുതിയ കൂട്ടിച്ചേർക്കലാണ് ആൽ‌ക്രീമി, ഇത് സ്വീറ്റ് വെയിൽ കഴിവുള്ള ഒരു ഫെയറി ക്രീം പോക്കിമോനാണ്. മുകളിൽ സ്ട്രോബറിയോടുകൂടിയ ഒരു ചെറിയ ചമ്മട്ടി ക്രീം മധുരപലഹാരം പോലെ ആൽക്രെമി കാണപ്പെടുന്നു, അതേസമയം ജിഗാന്റമാക്സ് ആൽക്രെമി ഒരു വലിയ കേക്ക് ടവറായി മാറുന്നു.

പോക്കിമോൻ സ്വോർഡിന്റെയും ഷീൽഡിന്റെ ഇ 3 2019 ഡെമോയുടെയും ഭാഗമായിരുന്നു രണ്ടാമത്തെ പോക്കിമോൻ ഫീച്ചർ , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ യാംപർ എന്ന ഇലക്ട്രിക് പപ്പി പോക്കിമോനെക്കുറിച്ച് കുറച്ചുകൂടി അറിയാം. ബോൾ ഫെച്ച് ആണ് ഇതിന്റെ കഴിവ്, ഇത് ഒരു ഇനം കൈവശം വയ്ക്കാത്ത കാലത്തോളം, ഒരു പോക്കിമോനെ പിടിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ട ആദ്യത്തെ പോക്ക് ബോൾ ലഭ്യമാക്കാൻ യാംപറിനെ അനുവദിക്കുന്നു, അത് ഏത് തരം പോക്കി ബോൾ ആണെങ്കിലും.

അടുത്തതായി 100 വർഷങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് വരെ എല്ലാ വീടുകളിലും താമസിച്ചിരുന്ന റോളിക്കോളി എന്ന റോക്ക് കൽക്കരി പോക്കിമോൻ ആണ്, “കുടുംബങ്ങൾ ശരീരത്തിൽ നിന്ന് ഉപേക്ഷിച്ച കൽക്കരി വീടുകൾ പാചകം ചെയ്യുന്നതിനും ചൂടാക്കുന്നതിനും ഉപയോഗിക്കും.”

പോക്ക്മാൻ വാളും പരിചയും: പുതിയ പോക്ക്മാൻ, പതിപ്പ് എക്സ്ക്ലൂസീവ് ജിം ലീഡറുകൾ, ജിഗാന്റമാക്സിംഗ്

അവസാനമായി, ഡുറാലുഡൺ വെളിപ്പെടുത്തി, ഒരു സ്റ്റീൽ / ഡ്രാഗൺ അലോയ് പോക്കിമോൻ, ഗലാർ മേഖലയിലെ പർവതപ്രദേശങ്ങളിൽ ഇരുവരും ആവാസവ്യവസ്ഥ പങ്കിടുന്നതിനാൽ പലപ്പോഴും ടൈറാനിറ്ററുമായി യുദ്ധം ചെയ്യുന്നതായി കാണപ്പെടുന്നു.

പതിപ്പ് എക്സ്ക്ലൂസീവ് പോക്കിമോൻ, ജിം ലീഡറുകൾ

ന് പൊകെ́മൊന്.ചൊമ്, ആദ്യ പതിപ്പ് എക്സ്ക്ലൂസീവ് പോക്ക്മാൻ കാര്യമറിയാതെ മാത്രം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു ഹേ ജന്ഗ്മൊ-ദെഇനൊ കൂടെ, ലിസ്റ്റ് ചെയ്തു തിങ്കൾ വാൾ

ലാർവിറ്ററും ഗൂമിയും പോക്കിമോൻ ഷീൽഡിൽ മാത്രം പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു.

എന്നിരുന്നാലും, എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് പോക്കിമോൻ രണ്ട് പതിപ്പുകൾ തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസങ്ങൾ മാത്രമല്ല, കാരണം പോക്കിമോൻ വാളും ഷീൽഡും പതിപ്പ് എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് ജിമ്മുകളും അവതരിപ്പിക്കും.

പോക്കിമോൻ വാളിൽ, പോരാട്ട വിദഗ്ദ്ധനായ ബിയയ്‌ക്കെതിരെ പോക്കിമോൻ പരിശീലകർ ഏറ്റുമുട്ടും, പോക്കിമോൻ ഷീൽഡ് പരിശീലകർ ഗോസ്റ്റ്-വിദഗ്ദ്ധനായ അല്ലിസ്റ്ററിനെ നേരിടും.

വീഡിയോ ലോഡുചെയ്യുന്നു ...

ഗാലാർ മേഖലയിലെ പോക്കിമോൻ യുദ്ധ പരിപാടികൾ, ചാമ്പ്യൻ കപ്പ് പോലുള്ളവ നിയന്ത്രിക്കുന്നത് ചെയർമാൻ റോസിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ഒരു സമിതിയാണ്, അദ്ദേഹം ഒരു വലിയ ബിസിനസ്സ് കോം‌പ്ലോമറേറ്റിന്റെ പ്രസിഡന്റുമാണ്. ജിം യുദ്ധങ്ങളിൽ ഡൈനമാക്സ് പ്രതിഭാസം നടപ്പിലാക്കുന്നതിനു പിന്നിലെ ശക്തി അദ്ദേഹമായിരുന്നു, ഗാലർ റീജിയൻ ചാമ്പ്യൻ ലിയോണിനെ ആദ്യമായി അംഗീകരിച്ചതും ഇദ്ദേഹമാണ്.

ചെയർമാൻ റോസിന്റെ സെക്രട്ടറിയാണ് ഒലിയാന, റോസിന്റെ കമ്പനിയുടെ വൈസ് പ്രസിഡന്റായും സേവനമനുഷ്ഠിക്കുകയും അതിന്റെ ദൈനംദിന പ്രവർത്തനങ്ങൾ മിക്കതും നടത്തുകയും ചെയ്യുന്നു.

വീഡിയോ ലോഡുചെയ്യുന്നു ...

പോക്കിമോൻ വാളും പരിചയും റിലീസ് തീയതിയും E3 2019 വിശദാംശങ്ങളും

പോക്കിമോൻ വാളും പരിചയും 2019 നവംബർ 15 ന് നിന്റെൻഡോ സ്വിച്ചിൽ റിലീസ് ചെയ്യും . പോക്കിമോൻ വാൾ, ഷീൽഡ് ഡബിൾ പായ്ക്ക് എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങളും പോക്കിമോൻ കമ്പനി വെളിപ്പെടുത്തി, ഇത് വാങ്ങുന്നവർക്ക് രണ്ട് കോഡുകൾ (ഗെയിമിന് ഒന്ന്) പ്രതിഫലം നൽകുകയും ഡൈനമാക്സ് നേടുകയും നേടുകയും ചെയ്യും. പരലുകൾ. ഇവ പിന്നീട് ഗെയിമിൽ ലഭ്യമാകും, എന്നാൽ ഇരട്ട പായ്ക്കിന്റെ ഉടമകൾക്ക് വളരെ നേരത്തെ പ്രത്യേക മാക്സ് റെയ്ഡ് പോരാട്ടങ്ങളിൽ ഡൈനമാക്സ് ലാർവിറ്ററിനെയും ജാങ്മോ-ഒയെയും നേരിടാൻ കഴിയും.

വൈൽഡ് ഏരിയ, ഡൈനമാക്സ് റെയ്ഡുകൾ, ജല-വിദഗ്ധ ജിം ലീഡർ നെസ്സ, കൂടാതെ മറ്റു പലതും ഉൾപ്പെടെ പോക്കിമോൻ വാളും പരിചയും സംബന്ധിച്ച 22 പുതിയ വിശദാംശങ്ങൾ E3 2019 ൽ ഞങ്ങൾ പഠിച്ചു .

വീഡിയോ ലോഡുചെയ്യുന്നു ...

ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു ടിപ്പ് ഉണ്ടോ? സാധ്യമായ ഒരു കഥ ചർച്ചചെയ്യണോ? Newstips@ign.com ലേക്ക് ഒരു ഇമെയിൽ അയയ്ക്കുക.

ഒരു ജിഗാന്റമാക്സ് വെയ്‌ലോർഡ് എങ്ങനെയായിരിക്കുമെന്നും അത് ഭൂമിയിൽ ചേരുമോ എന്നും ആശ്ചര്യപ്പെടുന്ന ഐ‌ജി‌എന്നിന്റെ വാർത്താ എഴുത്തുകാരനാണ് ആദം ബാങ്ക്ഹർസ്റ്റ്. Twitter @AdamBankhurst- ൽ നിങ്ങൾക്ക് അദ്ദേഹവുമായി ആലോചിക്കാം.