ബിഗ് ബോസ് തെലുങ്ക് 2 ജേതാവ് ക aus ശൽ മണ്ട തന്റെ വിജയ മന്ത്രം പങ്കിട്ടതിന് ട്രോളഡ് നേടി – പിങ്ക്വില്ല

ബിഗ് ബോസ് തെലുങ്ക് 2 ജേതാവ് ക aus ശൽ മണ്ട തന്റെ വിജയ മന്ത്രം പങ്കിട്ടതിന് ട്രോളഡ് നേടി – പിങ്ക്വില്ല

വലിയ വിജയത്തിന് ശേഷവും ക aus ശൽ മണ്ട സജീവമാണ്, മാത്രമല്ല സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകരുമായി സംവദിക്കാനുള്ള ഒരൊറ്റ അവസരം പോലും നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്നില്ല. ബിഗ് ബോസ് തെലുങ്ക് 2 വീടിനുള്ളിൽ താമസിക്കുന്നതിനിടെ സഹ മത്സരാർത്ഥി നൂതൻ നായിഡുമായുള്ള സംഭാഷണത്തിന്റെ വീഡിയോ ക aus ശൽ അടുത്തിടെ പങ്കിട്ടു.

ബിഗ് ബോസ് തെലുങ്ക് 2 വിജയിയായ മോഡൽ-നടൻ ക aus ശൽ മണ്ട എല്ലാ തെറ്റായ കാരണങ്ങളാലും വീണ്ടും പ്രധാനവാർത്തകളിൽ ഇടം നേടി. റിയാലിറ്റി ഷോ ഹ house സിനുള്ളിൽ വിവാദമുണ്ടായിട്ടും ക aus ശലിന് വലിയ ആരാധകരുണ്ടായി. അദ്ദേഹത്തിന്റെ വിജയം പോസ്റ്റുചെയ്യുക, നടന്റെ ആരാധകർ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ നൂറുകണക്കിന് ആരാധക പേജുകൾ സൃഷ്ടിച്ചു. വലിയ വിജയത്തിന് ശേഷവും താരം വളരെ സജീവമാണ്, മാത്രമല്ല സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകരുമായി സംവദിക്കാനുള്ള ഒരൊറ്റ അവസരം പോലും അദ്ദേഹം നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്നില്ല. കോ-മത്സരാർത്ഥി നൂതൻ നായിഡുമായുള്ള സംഭാഷണത്തിന്റെ വീഡിയോ ബിഗ് ബോസ് വീടിനുള്ളിൽ നിന്ന് ക aus ശൽ അടുത്തിടെ പങ്കിട്ടു.

എല്ലാവരുടെയും ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയ വിജയ രഹസ്യത്തിനൊപ്പം അദ്ദേഹം വീഡിയോ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിട്ടു. വീഡിയോയിൽ, ക aus ശൽ നൂതാനോട് മുഖത്ത് സംസാരിക്കുന്നത് വിശ്വസിക്കുന്നുവെന്ന് പറയുന്നതായി കാണാം. “ഞാൻ എന്നെത്തന്നെ വിശ്വസിക്കുന്നു, അതാണ് എന്റെ വിജയത്തിന്റെ ആദ്യ രഹസ്യം .. മറ്റുള്ളവർ എന്റെ പിന്നിൽ സംസാരിക്കുന്നത് ഞാൻ കാര്യമാക്കുന്നില്ല … നിങ്ങളുടെ വിജയത്തിനായി ഇത് പിന്തുടരുക (sic),” അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോസ്റ്റ് അടിക്കുറിപ്പ് വായിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ബിഗ് ബോസ് ദിവസങ്ങളിൽ ക aus ശലിനെ ഇതുവരെ വിമർശിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് വിമർശിച്ച ചില നെറ്റിസൺമാർക്കിടയിൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ വിജയ മന്ത്രവും ഉപദേശവും ശരിയായില്ല.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഉപയോക്താക്കളിലൊരാൾ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു, “നിങ്ങൾ എപ്പോഴാണ് ബിബി വളർത്തുന്നത് തുടരാൻ പോകുന്നത് … അത് പൂർത്തിയായിക്കഴിഞ്ഞു … ദയവായി മുന്നോട്ട് പോയി ജീവിതത്തിൽ കൂടുതൽ വിജയം നേടുക. നിങ്ങൾ എന്നെന്നേക്കുമായി അവിടെ കുടുങ്ങിയിരിക്കുന്നു !!! മറ്റ് മത്സരാർത്ഥികൾ മുന്നോട്ട് പോയി !!! അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ജീവിതത്തിൽ മറ്റെന്തെങ്കിലും സംഭവിക്കുന്നില്ലേ? “

ബിഗ് ബോസ് തെലുങ്ക് 2 പോസ്റ്റുചെയ്യുക, ക aus ശൽ മോഡലിംഗിലേക്ക് മടങ്ങി, കൂടാതെ കിറ്റിയിൽ കുറച്ച് അസൈൻമെന്റുകളും ഉണ്ട്.