മാര്ക്കറ്റ് ലൈവ്: കരടികള് ഡി-സെന്റ് പിടി മുറുകുന്നു, സെന്സെക്സ് 750 പോയിന്റ് വീഴുന്നു; ബജാജ് ഫിൻ ഇരട്ട ടാങ്ക് 9% – Moneycontrol.com

മാര്ക്കറ്റ് ലൈവ്: കരടികള് ഡി-സെന്റ് പിടി മുറുകുന്നു, സെന്സെക്സ് 750 പോയിന്റ് വീഴുന്നു; ബജാജ് ഫിൻ ഇരട്ട ടാങ്ക് 9% – Moneycontrol.com

Moneycontrol

സമ്മാനങ്ങൾ

Budget 2019
Moneycontrol

അപ്ലിക്കേഷൻ നേടുക

ഭാഷ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

ജൂലൈ 08, 2019 02:51 PM IST | ഉറവിടം: Moneycontrol.com

എല്ലാ മേഖലാ സൂചികകളും ചുവപ്പ് നിറത്തിലാണ് വ്യാപാരം നടത്തുന്നത്.

മുകളിൽ

 • എമ്‌കെ ഗ്ലോബൽ ഫിനാൻഷ്യൽ സർവീസസ് റിസർച്ച് ആൻഡ് ഇക്വിറ്റി സ്ട്രാറ്റജി മേധാവിയായി സുനിൽ തിരുമലൈയെ നിയമിച്ചു.

 • അതെ ബാങ്ക് മാനേജുമെന്റിന്റെ വ്യക്തത

  മാനേജ്മെന്റിന്റെ അസ്ഥിരതയുടെ റിപ്പോർട്ടുകൾ വ്യക്തമാക്കിയ യെസ് ബാങ്ക് മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറും സിഇഒയുമായ രവനീത് ഗിൽ തിങ്കളാഴ്ച അവകാശവാദങ്ങൾ തികച്ചും അടിസ്ഥാനരഹിതമാണെന്നും “അൽപ്പം അസ്ഥിരതയ്ക്ക് ശ്രമിക്കുന്നതിനും ശ്രമിക്കുന്നതിനുമുള്ള സമഗ്രമായ ശ്രമം” സൂചിപ്പിച്ചതായും പറഞ്ഞു.

  കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ആഴ്ചകളായി, ബോർഡിനെക്കുറിച്ചും മാനേജ്മെൻറ് സ്ഥിരതയെക്കുറിച്ചും അസറ്റ് പോർട്ട്ഫോളിയോയെക്കുറിച്ചും ഭാവിയിലെ വളർച്ചാ സാധ്യതകളെക്കുറിച്ചും ധാരാളം ulations ഹക്കച്ചവടങ്ങൾ നടക്കുന്നു. ഉറവിടം: സി‌എൻ‌ബി‌സി-ടിവി 18.

 • ഓട്ടോസ് സ്‌കിഡ്

   Autos Skid
 • കോക്സ് & കിംഗ്സ് സ്ലിപ്പുകൾ 5%

  ടിക്കറ്റ് വിൽപ്പനയ്ക്കുള്ള കമ്പനിയുടെ ലൈസൻസ് ലാറ്റ താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിലും കമ്പനി ക്യാഷ് ആന്റ് ക്യാരി അടിസ്ഥാനത്തിൽ ടിക്കറ്റ് നൽകുന്നത് തുടരുമെന്ന് കോക്സ് ആൻഡ് കിംഗ്സ് ബി‌എസ്‌ഇ ഫയലിംഗിൽ അറിയിച്ചു.

  ട്രാവൽ സർവീസ് കമ്പനി ഇന്റർനാഷണൽ എയർ ട്രാൻസ്പോർട്ട് അസോസിയേഷൻ (ലാറ്റ) അംഗമാണ്. കമ്പനി / ട്രാവൽ ഏജൻസികൾക്ക് വിൽക്കുന്ന എയർലൈൻ ടിക്കറ്റുകളുടെ ക്രെഡിറ്റ് ലൈനുകളുടെയും സെറ്റിൽമെൻറുകളുടെയും മേൽനോട്ടം വഹിക്കുന്ന സ്ഥാപനമാണ് ലാറ്റ, ഈ എയർലൈനുകൾക്ക് പണമടയ്ക്കുന്നത് ബില്ലിംഗ് & സെറ്റിൽമെന്റ് പ്ലാൻ (ബിഎസ്പി) എന്ന ഒരു സിസ്റ്റം വഴിയാണ്. കമ്പനി / ട്രാവൽ ഏജൻസികൾ ആഴ്ചതോറും നൽകുന്ന എയർലൈൻ ടിക്കറ്റിന്റെ മൂല്യം പരിഹരിക്കേണ്ടതുണ്ട്.

 • 2 സ്റ്റോക്കുകൾ മാത്രം – യെസ് ബാങ്ക്, എച്ച്സി‌എൽ ടെക്നോളജീസ് – സെൻസെക്സ് 30 ഓഹരികളിൽ പച്ച നിറത്തിൽ വ്യാപാരം നടത്തുന്നു.

 • വിപണി നഷ്ടം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു

  സെൻ‌സെക്സ് 868.76 പോയിൻറ് അഥവാ 2.20 ശതമാനം ഇടിഞ്ഞ് 38,644.63 ലും നിഫ്റ്റി 50 275.80 പോയിൻറ് കുറഞ്ഞ് 2.34 ശതമാനം ഇടിഞ്ഞ് 11,535.40 ലും എത്തി.

  ബി‌എസ്‌ഇയിൽ ഉയരുന്ന ഓരോ ഷെയറിനും ഏകദേശം അഞ്ച് ഓഹരികൾ കുറഞ്ഞു.

 • ബജാജ് ഫിനാൻസും ബജാജ് ഫിൻ‌സെർവ് 9 ശതമാനവും വീതം

  ചില ബാങ്കുകൾക്ക് സമാനമായ വലിയ പങ്ക് വഹിക്കുന്ന വലിയ എൻ‌ബി‌എഫ്‌സികളെ വ്യത്യസ്തമായി പരിഗണിക്കേണ്ടതുണ്ടെന്നും എൻ‌ബി‌എഫ്‌സി സ്ഥലത്തെ സമ്മർദ്ദം വായ്പകളുടെ ഗുണനിലവാരം മൂലമല്ലെന്നും ബജാജ് ഫിനാൻസ് മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ സഞ്ജീവ് ബജാജ് സി‌എൻ‌ബി‌സി-ടിവി 18 നോട് പറഞ്ഞു.

  ഐ‌എൽ‌ ആൻഡ് എഫ്‌എസ് എൻ‌ബി‌എഫ്‌സി മേഖലയിലുള്ള ആത്മവിശ്വാസം നഷ്‌ടപ്പെടുത്തി, എൻ‌ബി‌എഫ്‌സികൾക്ക് പണലഭ്യത വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് റിസർവ് ബാങ്ക് സർക്കാരിൽ നിന്ന് ഒരു സൂചന സ്വീകരിക്കണമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. പണലഭ്യത പ്രതിസന്ധി ഘട്ടത്തിൽ എൻ‌ബി‌എഫ്‌സികളിൽ എൻ‌പി‌എല്ലുകളുടെ വർദ്ധനവ് ഞങ്ങൾ കണ്ടിട്ടില്ല.

 • മാർക്കറ്റ് അപ്‌ഡേറ്റ്

  ബി‌എസ്‌ഇ സെൻസെക്സ് 687.95 പോയിൻറ് അഥവാ 1.74 ശതമാനം ഇടിഞ്ഞ് 38,825.44 ലെത്തി. നിഫ്റ്റി 50 219.30 പോയിൻറ് അഥവാ 1.86 ശതമാനം ഇടിഞ്ഞ് 11,591.90 ലെത്തി.

 • ജൂലൈ 5 ന് 1.4 കോടി ഓഹരികൾ (മൊത്തം പെയ്ഡ് അപ്പ് ഇക്വിറ്റിയുടെ 9.5 ശതമാനം പ്രതിനിധീകരിക്കുന്നു) പ്രൊമോട്ടർ ഒരു പ്രതിജ്ഞ പുറത്തിറക്കിയതായി ബജാജ് കൺസ്യൂമർ പറഞ്ഞു.

 •  മാർച്ച് 30, 2017 ന് ശേഷം ആദ്യമായി സുസുക്കി ഷെയറുകൾ 6,000 രൂപയിൽ താഴെയാണ്. “Itemprop =” headline “>

  മാരുതി സുസുക്കി ഓഹരികൾ 2017 മാർച്ച് 30 ന് ശേഷം ആദ്യമായി 6,000 രൂപയിൽ താഴുന്നു. p>

 • ജൂലൈ 25 ന് ത്രൈമാസ വരുമാനം പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ടാറ്റ മോട്ടോഴ്സ് strong>

  2019-20 സാമ്പത്തിക വർഷത്തെ ആദ്യ പാദത്തിൽ ഓഡിറ്റുചെയ്ത ഒറ്റപ്പെട്ട സാമ്പത്തിക ഫലങ്ങളും ആഡിറ്റ് ചെയ്യപ്പെടാത്ത ഏകീകൃത സാമ്പത്തിക ഫലങ്ങളും പരിഗണിക്കുന്നതിനും അംഗീകരിക്കുന്നതിനുമായി കമ്പനിയുടെ ഡയറക്ടർ ബോർഡ് യോഗം ജൂലൈ 25 ന് ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, “ടാറ്റ മോട്ടോഴ്സ് പറഞ്ഞു. p>

 • ന് മുകളിൽ ഏകീകരിക്കാൻ ആദ്യകാല നഷ്ടം നികത്തി സ്വർണ്ണ വില ഉയർന്നു

  ആഗോള വളർച്ചാ ആശങ്കകളിൽ സ്വർണം ഉയരുന്നു strong> p>

  ആഗോള വളർച്ചാ ആശങ്കകളിലേക്കും പ്രധാന സെൻ‌ട്രൽ ബാങ്കുകളുടെ പലിശ നിരക്ക് കുറയ്ക്കലിലേക്കും ശ്രദ്ധ തിരിക്കുന്നതിനാൽ സ്വർണ്ണ വില ഉയർന്ന് 1,400 ഡോളറിനു മുകളിലുള്ള ഏകീകൃത നഷ്ടം നികത്തി. p>

  സ്‌പോട്ട് സ്വർണം 0.5 ശതമാനം ഉയർന്ന് oun ൺസിന് 1,408.90 ഡോളറിലെത്തി. യുഎസ് സ്വർണ്ണ ഫ്യൂച്ചേഴ്സ് 0.6 ശതമാനം ഉയർന്ന് oun ൺസിന് 1,408.90 ഡോളറിലെത്തി. P>

  സ്വർണ്ണത്തെ സഹായിക്കുന്നതും, മൾട്ടി-ആഴ്ചയിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്നതും ആഗോള സ്റ്റോക്ക് മാർക്കറ്റുകളിൽ നിന്നുമുള്ള ഡോളർ ചുവപ്പ് നിറത്തിലായിരുന്നു, ശക്തമായ യുഎസ് ജോലികളുടെ ഡാറ്റ ആക്രമണാത്മക നിരക്ക് കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കുറച്ചതിനെത്തുടർന്ന് വെള്ളിയാഴ്ച ഒരു ശതമാനത്തിലധികം ഇടിവിനെ തുടർന്ന് മെറ്റൽ റിവേഴ്സ് കോഴ്സിനെ സഹായിക്കുന്നു. യുഎസ് ഫെഡറൽ റിസർവ്. ഉറവിടം: റോയിട്ടേഴ്സ്. P>

 • ദിവസത്തിലെ കുറഞ്ഞ സ്റ്റോക്കുകൾ strong>

  ഭാരത് ഫോർജ്, അംബുജ സിമൻറ്സ്, അപ്പോളോ ടയറുകൾ എന്നിവ 2-3 ശതമാനം ഇടിഞ്ഞു. p>

 • വരുമാനത്തിന്റെ സ്വാധീനം strong> p>

  2019 ജൂൺ അവസാനിച്ച പാദത്തിൽ 5 കോടി രൂപയുടെ നഷ്ടം രേഖപ്പെടുത്തിയ ഗോവ കാർബൺ ഓഹരികൾ എട്ട് ശതമാനം ഇടിഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഇതേ കാലയളവിൽ ഇത് 7.4 കോടി രൂപയായിരുന്നു. വരുമാനം 11.4 ശതമാനം ഉയർന്ന് 139 കോടി രൂപയായി. p>

  പ്രവർത്തനപരമായി, ഇബി‌റ്റി‌ഡയുടെ നഷ്ടം 2.3 കോടി രൂപയാണ്. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഇതേ പാദത്തിൽ 14.6 കോടി രൂപയായിരുന്നു ഇബി‌റ്റി‌ഡ. 2.p>

 • എന്ന് സർക്കാർ വൃത്തങ്ങൾ സി‌എൻ‌ബി‌സി-ടിവി 18 നോട് പറഞ്ഞു

  എല്ലാവർക്കുമുള്ള സൂപ്പർ-റിച്ച് സർചാർജ് strong>

  എല്ലാ കോർപ്പറേറ്റ് ഇതര സ്ഥാപനങ്ങളും ഉയർന്ന സർചാർജിന് കീഴിൽ വരില്ലെന്ന് സർക്കാർ വൃത്തങ്ങൾ സി‌എൻ‌ബി‌സി-ടിവി 18 നോട് പറഞ്ഞു. p>

  വ്യക്തികൾ‌, ഹിന്ദു അവിഭക്ത കുടുംബം (എച്ച്‌യു‌എഫ്), അസോസിയേഷൻ ഓഫ് പേഴ്‌സൺ‌സ് (എ‌ഒ‌പി), ബോഡി ഓഫ് വ്യക്തികളുടെ (ബി‌ഒ‌ഐ), ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ജുറിഡിക്കൽ പേഴ്‌സൺ (എജെപി) എന്നിവയിൽ മാത്രമാണ് അധിക നിരക്ക് ഈടാക്കുന്നത്, എന്നാൽ കമ്പനികൾ, എൽ‌എൽ‌പി, സ്ഥാപനങ്ങൾ, സഹകരണ സംഘങ്ങൾ, വൃത്തങ്ങൾ പറഞ്ഞു. p>

  നികുതി വരുമാനമുള്ള വ്യക്തികൾക്ക് രണ്ട് കോടി രൂപയിൽ നിന്ന് 5 കോടി രൂപയ്ക്കും 5 കോടി രൂപയ്ക്കും അതിന് മുകളിലുമുള്ള സർചാർജ് വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ധനമന്ത്രി ജൂലൈ 5 ന് നിർദ്ദേശിച്ചു, അതിനാൽ ഈ രണ്ട് വിഭാഗങ്ങൾക്കും ഫലപ്രദമായ നികുതി നിരക്ക് 3 ശതമാനവും 7 ശതമാനവും വർദ്ധിക്കും , യഥാക്രമം. p>

 • ടാൽവാൾസ് ഹെൽത്ത്ക്ലബ്സ് ഇന്ത്യയിൽ കമ്പനി നിക്ഷേപം നടത്തിയെന്ന് ടാൽവാൾ ട്രേഡിംഗ് പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് പറഞ്ഞു. p>

 • എഫ്‌പി‌ഐകളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സർചാർജ് പ്രശ്നം സർക്കാർ പരിശോധിക്കുകയും ആശങ്കകൾ പരിശോധിക്കുകയും ചെയ്യുമെന്ന് സി‌എൻ‌ബി‌സി-ടിവി 18 ഉറവിടങ്ങൾ ഉദ്ധരിച്ച് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. p>

 • സാമ്പത്തിക സേവന സൂചിക വെള്ളച്ചാട്ടം strong>

  സാമ്പത്തിക സേവന സൂചിക വെള്ളച്ചാട്ടം

 • മാർക്കറ്റ് അപ്‌ഡേറ്റ് strong>: p>

  യു‌എസിന്റെ ശക്തമായ തൊഴിൽ ഡാറ്റയെത്തുടർന്ന് ബെഞ്ച്മാർക്ക് സൂചികകൾ ഏഷ്യൻ സമപ്രായക്കാരുമായി പൊരുത്തപ്പെട്ടു, ഇത് വരാനിരിക്കുന്ന പോളിസി മീറ്റിംഗുകളിൽ ഫെഡറൽ റിസർവ് നിരക്ക് കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള മിതമായ പ്രതീക്ഷകളെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു, കാരണം കരടികൾ ദലാൽ സ്ട്രീറ്റിൽ ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് നിയന്ത്രണം നിലനിർത്തി. p>

  ഓഹരി തിരിച്ചുവാങ്ങലിന് നികുതി ഏർപ്പെടുത്തുക, ലിസ്റ്റുചെയ്ത കമ്പനികളിലെ പൊതു ഓഹരി പങ്കാളിത്തം വർദ്ധിപ്പിക്കുക, അതിസമ്പന്നരുടെമേൽ നികുതിഭാരം വർദ്ധിപ്പിക്കുക തുടങ്ങിയ നിക്ഷേപകരുടെ വികാരം കുറയുന്നു. p>

  ബി‌എസ്‌ഇ സെൻ‌സെക്സ് 643.53 പോയിൻറ് അഥവാ 1.63 ശതമാനം ഇടിഞ്ഞ് 38,869.86 ലെത്തി. നിഫ്റ്റി 50 194.90 പോയിൻറ് അഥവാ 1.65 ശതമാനം ഇടിഞ്ഞ് 11,616.30 ലെത്തി. p>

 • സാങ്കേതിക ചാർട്ട് വിപണിയിൽ കൂടുതൽ ഇടിവ് നിർദ്ദേശിക്കുന്നു strong>

  നിഫ്റ്റി 12,000 ലെവലിനു മുകളിലേക്ക് നീങ്ങുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു, 11,650 ആയിരുന്നു തിരഞ്ഞെടുപ്പ് താഴ്ന്ന നിലയിലുള്ളത്, അതിനാൽ ഇത് ഹ്രസ്വകാല വ്യാപാരികളുടെ ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രമാണെന്ന് മാരത്തൺ ട്രെൻഡ്സ്-പി‌എം‌എസിന്റെ ചീഫ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ഓഫീസർ അതുൽ സൂരി പറഞ്ഞു. p>

  “11400 നും 11600 നും ഇടയിൽ നിഫ്റ്റിക്ക് ഒരു വിടവ് ഉണ്ട്, അതിനാൽ സമ്മർദ്ദം തുടരുകയാണെങ്കിൽ, നമുക്ക് ഈ ലെവലുകൾ കാണാൻ കഴിയും, പക്ഷേ നിഫ്റ്റിയിൽ വൻതോതിൽ വിൽപ്പന നടക്കുന്നില്ല”, സൂരി പറഞ്ഞു. “വികാരം യഥാർത്ഥത്തിൽ ഉള്ളതിനേക്കാൾ വളരെ മോശമാണ്, അത് വിപണികളിൽ വ്യാപിക്കും.” P>

  അദ്ദേഹത്തിന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ, കമ്പോളത്തിന് മറ്റൊരു 2-3 ശതമാനം കുറഞ്ഞ് 11 400 ലെവലിൽ എത്താം, പക്ഷേ റിസ്ക്-റിവാർഡ് അനുപാതം തലകീഴായി നല്ലതാണ്. ഉറവിടം: സി‌എൻ‌ബി‌സി-ടിവി 18. P>

 • ആരംഭിച്ചു

  യൂറോപ്പ് മാർജിനലി ലോവർ തുറക്കുന്നു strong>

  ബ്രിട്ടന്റെ എഫ്‌ടി‌എസ്‌ഇ, ജർമ്മനിയുടെ ഡാക്സ്, ഫ്രാൻസിന്റെ സിഎസി എന്നിവ 0.2-0.4 ശതമാനം ഇടിഞ്ഞതോടെ യൂറോപ്യൻ വിപണികൾ ഈ ആഴ്ചയിലെ ആദ്യ സെഷനിൽ ആരംഭിച്ചു, ഏഷ്യൻ സമപ്രായക്കാരുടെ ദുർബലമായ പ്രവണതയെ തുടർന്ന് ഫെഡറൽ റിസർവ് പലിശ നിരക്ക് കുറയ്ക്കുന്നത് വൈകിയേക്കാം. യുഎസ് ജോലികളുടെ ഡാറ്റ. P>

 • നോക്കുന്നതിനിടെ ഇന്ത്യൻ ഓഹരികൾ ബജറ്റിന് ശേഷം ഇടിഞ്ഞു

  വീഴുന്ന വിപണികളെ വിദഗ്ദ്ധർ ഏറ്റെടുക്കുന്നു strong> p>

  ഓഹരിവിപണി ഹ്രസ്വകാല ഉത്തേജനം തേടുമ്പോൾ ബജറ്റിന് ശേഷം ഇന്ത്യൻ ഓഹരികൾ ഇടിഞ്ഞു, സർക്കാരിന്റെ ബജറ്റ് യഥാർത്ഥത്തിൽ ഒരു ദീർഘകാല ദർശനമായിരുന്നുവെന്ന് ഫസ്റ്റ് ഗ്ലോബൽ വൈസ് ചെയർമാനും ജോയിന്റ് എംഡിയുമായ ശങ്കർ ശർമ പറഞ്ഞു. p>

  “മാർക്കറ്റുകൾ വിപണികളാണ്. നിങ്ങൾ മാനേജുമെന്റ് ഒരു നിക്ഷേപകനെ വിളിച്ച് 12 വർഷത്തെ പദ്ധതിയോ ദർശനമോ നൽകുകയാണെങ്കിൽ, വിപണികൾ അടിയന്തിര ആശങ്കകളാൽ നയിക്കപ്പെടുന്നതിനാൽ നിങ്ങളുടെ സ്റ്റോക്കും കുറയുമെന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്. അതിനാൽ, അതാണ് ഞാൻ കരുതുന്നത് അടുത്ത കുറച്ച് മാസങ്ങളിൽ അല്ലെങ്കിൽ അടുത്ത 12 മാസമെങ്കിലും എന്തെങ്കിലും ആവശ്യമുള്ളതിനാൽ വിപണികൾ ഇടിഞ്ഞതിന്റെ കാരണം, ”അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഉറവിടം – സി‌എൻ‌ബി‌സി-ടിവി 18

 • എപി‌എൽ അപ്പോളോ ട്യൂബുകൾ‌ക്ക് 2% നേട്ടം strong>

  ഗാൽവാനൈസ്ഡ് സ്റ്റീൽ പൈപ്പുകളുടെയും ട്യൂബ് നിർമാതാക്കളായ എപി‌എൽ അപ്പോളോ ട്യൂബുകളുടെയും ഓഹരികൾ ഈ പ്രവണത വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും എലാറ ക്യാപിറ്റൽ കവറേജ് ആരംഭിച്ചതിന് ശേഷം രണ്ട് ശതമാനം നേട്ടമുണ്ടാക്കുകയും ചെയ്തു. p>

  സ്റ്റോക്ക് നിലവിൽ 11.7x FY21E P / E ൽ ട്രേഡ് ചെയ്യുന്നു. p>

  റിസർച്ച് ഹ house സ് ഏകദേശം 21 ശതമാനം വരുമാന സിഎജിആറും ഇപിഎസ് സിഎജിആറും സാമ്പത്തിക വർഷം 19-21 ഇയിൽ 49 ശതമാനവും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, 1 നയിക്കുന്ന 1) വോളിയം സിഎജിആർ 19 ശതമാനം, 2) മെച്ചപ്പെട്ട കാര്യക്ഷമത, 3) മികച്ച ഉൽപ്പന്ന പോർട്ട്ഫോളിയോ, കൂടാതെ 4) നെറ്റ് ഡെറ്റ്-ഇക്വിറ്റി അനുപാതം FY21E ൽ 0.4x ആയി കുറയാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. p>

  “അതിനാൽ, ഞങ്ങൾ എപി‌എൽ അപ്പോളോ ട്യൂബുകളിൽ ഒരു വാങ്ങൽ റേറ്റിംഗും 2,267 രൂപ ടാർഗെറ്റ് വിലയും ഉപയോഗിച്ച് ആരംഭിക്കുന്നു, ഇത് 41 ശതമാനം തലകീഴായി സൂചിപ്പിക്കുന്നു,” എലാര പറഞ്ഞു. p>

 • പൊതുമേഖലാ ബാങ്കുകൾ വിൽപ്പന സമ്മർദ്ദത്തിലാണ് strong>

  പി‌എസ്‌യു ബാങ്കുകൾ വിൽപ്പന സമ്മർദ്ദത്തിൽ അകപ്പെടുന്നു

 • ഹീറോ മോട്ടോകോർപ്പ് ഏകദേശം നാല് വർഷത്തെ ഏറ്റവും താഴ്ന്ന നിലയിലേക്ക് വീഴുന്നു strong> p>

  ദ്രവ്യത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനുള്ള ശക്തമായ നടപടികൾ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടും വാഹനമേഖല നേരിടുന്ന ആശങ്കകൾ പരിഹരിക്കുന്നതിൽ ബജറ്റ് പരാജയപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് ഹീറോ മോട്ടോകോർപ്പ് ഉച്ചയ്ക്ക് 2,406 രൂപയിൽ വ്യാപാരം നടന്നു. p>

 • എന്ന നിലയിലുള്ള ബാങ്ക് ജപ്പാൻ നിലപാട് പാലിച്ചു

  ബാങ്ക് ഓഫ് ജപ്പാൻ ഒരു വ്യാപാര അപകടത്തെക്കുറിച്ച് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകുന്നു strong> p>

  പ്രാദേശിക സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥ വികസിക്കുകയോ വീണ്ടെടുക്കുകയോ ചെയ്യുന്നുവെന്ന കാഴ്ചപ്പാട് ബാങ്ക് ഓഫ് ജപ്പാൻ നിലനിർത്തി, എന്നാൽ യുഎസ്-ചൈന വ്യാപാര യുദ്ധത്തിൽ നിന്ന് കൂടുതൽ കമ്പനികൾക്ക് പിഞ്ച് അനുഭവപ്പെടുന്നതായി മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി. p>

  പ്രാദേശിക ജപ്പാനെക്കുറിച്ചുള്ള ത്രൈമാസ റിപ്പോർട്ടിൽ, ഒൻപത് മേഖലകളുടെയും സാമ്പത്തിക വിലയിരുത്തൽ കേന്ദ്ര ബാങ്ക് നിലനിർത്തുന്നു, കാരണം ആഭ്യന്തര ആഭ്യന്തര ആവശ്യം കയറ്റുമതിയിലും ഉൽപാദനത്തിലും ചില ദുർബലമായ സൂചനകൾ നികത്തുന്നു. എന്നാൽ കയറ്റുമതിയെ ആശ്രയിക്കുന്ന സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥയുടെ അപകടസാധ്യതകൾ ഇത് അംഗീകരിച്ചു. P>

  ഈ മാസത്തെ നിരക്ക് അവലോകനത്തിന്റെ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ നയത്തെ കൂടുതൽ ലഘൂകരിക്കാനാകുമോ എന്ന് മനസിലാക്കാൻ സെൻ‌ട്രൽ ബാങ്കിന്റെ സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥയിൽ എന്തെങ്കിലും മാറ്റം വരുത്താൻ മാർക്കറ്റുകൾ ഉറ്റുനോക്കുന്നു. ഉറവിടം: റോയിട്ടേഴ്സ്. P>

            

സുനിൽ മത്കർ p>