മെസഞ്ചർ – ഫസ്റ്റ്പോസ്റ്റിന്റെ സന്ദേശ സന്ദർഭ മെനുവിൽ ഫേസ്ബുക്കിന് ഒരു 'റിപ്പോർട്ട്' ബട്ടൺ ചേർക്കാൻ കഴിയും

മെസഞ്ചർ – ഫസ്റ്റ്പോസ്റ്റിന്റെ സന്ദേശ സന്ദർഭ മെനുവിൽ ഫേസ്ബുക്കിന് ഒരു 'റിപ്പോർട്ട്' ബട്ടൺ ചേർക്കാൻ കഴിയും

tech2 ന്യൂസ് സ്റ്റാഫ് ജൂലൈ 08, 2019 21:24:16 IST

ഒരു സംഭാഷണത്തിലെ വ്യക്തിഗത എൻ‌ട്രികൾ റിപ്പോർട്ടുചെയ്യാൻ ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കുന്നതിന്, മെസഞ്ചറിലെ സന്ദേശ സന്ദർഭ മെനുവിലേക്ക് ഒരു പുതിയ ‘റിപ്പോർട്ട്’ ബട്ടൺ ചേർക്കുന്നതിനുള്ള ആശയം ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് പരിഹസിച്ചേക്കാം.

റിവേഴ്സ് എഞ്ചിനീയറിംഗ് വിദഗ്ദ്ധനും ആപ്ലിക്കേഷൻ ഗവേഷകനുമായ ജെയ്ൻ മഞ്ചുൻ വോംഗ് തന്റെ ട്വിറ്റർ അക്കൗണ്ടിൽ സാധ്യമായ ഈ പുതിയ അപ്‌ഡേറ്റ് ഒരു സ്ക്രീൻഷോട്ട് ഉപയോഗിച്ച് ആപ്ലിക്കേഷന്റെ ബീറ്റാ ബിൽഡിൽ ഒരു ‘റിപ്പോർട്ട്’ ബട്ടൺ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് വെളിപ്പെടുത്തി.

എന്നിരുന്നാലും, എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും ഫേസ്ബുക്ക് മെസഞ്ചറിലേക്ക് ബട്ടൺ ചേർക്കുമെന്നതിന് സൂചനകളൊന്നും വോംഗ് കണ്ടെത്തുന്നില്ല. ഇതുവരെയും കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാനില്ലെങ്കിലും, മുഴുവൻ സംഭാഷണവും റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുന്നതിന് പകരം ഒരു സംഭാഷണത്തിൽ നിന്ന് വ്യക്തിഗത സന്ദേശങ്ങൾ റിപ്പോർട്ടുചെയ്യാൻ സവിശേഷത തീർച്ചയായും മെസഞ്ചർ ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കും.

സന്ദേശ സന്ദർഭ മെനുവിലെ ഫേസ്ബുക്ക് മെസഞ്ചർ (?) റിപ്പോർട്ട് ബട്ടൺ പരിശോധിക്കുന്നു pic.twitter.com/vd0wJlH7MI

– ജെയ്ൻ മഞ്ചുൻ വോംഗ് (ong വോങ്‌ജാനെ) 2019 ജൂലൈ 8

അപ്ലിക്കേഷനിൽ ഒരു റിപ്പോർട്ട് ബട്ടൺ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് ഉപയോക്താവിനെ റിപ്പോർട്ടുചെയ്‌തത് എന്തുകൊണ്ടെന്ന് കണ്ടെത്താൻ മോഡറേറ്റർമാർ മുഴുവൻ സംഭാഷണത്തിലൂടെയും പ്രവർത്തിക്കേണ്ടതില്ല എന്നതിനാൽ ഫെയ്‌സ്ബുക്കിന്റെ അവസാനത്തിൽ നിന്ന് കൂടുതൽ കൃത്യമായ നടപടി ഉറപ്പാക്കണം. ഒരു ഗ്രൂപ്പിനുള്ളിൽ ഒരു പ്രത്യേക സന്ദേശം റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുമ്പോഴും ഈ സവിശേഷത ഉപയോഗപ്രദമാകും.

നിലവിലെ അവസ്ഥ കണക്കിലെടുത്ത്, മെസഞ്ചറിന് ഒരു റിപ്പോർട്ട് ബട്ടൺ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് അവരുടെ ന്യൂസ്‌റൂമിലേക്ക് പോകും, ​​അതിനാൽ സവിശേഷത ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ലഭ്യമാകുമ്പോൾ ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെ വളയങ്ങളിൽ നിലനിർത്തും.

ജൂലൈ 15 ന് ചന്ദ്രയാൻ -2 എന്ന ചന്ദ്രനിലേക്കുള്ള ഇന്ത്യയുടെ രണ്ടാമത്തെ ദൗത്യത്തിന്റെ ആസൂത്രിത വിക്ഷേപണത്തെ പിന്തുടരുമ്പോൾ, ഞങ്ങളുടെ സമർപ്പിത # ചന്ദ്രയാൻ 2 ദിമൂൺ ഡൊമെയ്‌നിൽ ഞങ്ങളുടെ മുഴുവൻ കഥകളുടെയും ആഴത്തിലുള്ള വിശകലനം, തത്സമയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ, വീഡിയോകൾ എന്നിവയും കണ്ടെത്താനാകും.