രൺ‌വീർ സിംഗ് ഷിപ്പിംഗ് ദീപിക പദുക്കോണിന്റെ ഫോട്ടോ പങ്കിട്ടു, തന്റെ ഭാര്യ കേക്കിൽ ഉയർന്നതാണെന്ന് പറയുന്നു – ന്യൂസ് 18

രൺ‌വീർ സിംഗ് ഷിപ്പിംഗ് ദീപിക പദുക്കോണിന്റെ ഫോട്ടോ പങ്കിട്ടു, തന്റെ ഭാര്യ കേക്കിൽ ഉയർന്നതാണെന്ന് പറയുന്നു – ന്യൂസ് 18

രൺ‌വീർ സിങ്ങിന്റെ ജന്മദിനമായിരുന്നു ശനിയാഴ്ച. ഭാര്യ ദീപിക പദുക്കോണിനൊപ്പം യുകെയിൽ പ്രത്യേക ദിനം ആഘോഷിച്ചു. അവിടെ അദ്ദേഹം ’83 ‘ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് നടത്തുന്നു. രൺ‌വീറിന്റെ കുട്ടിക്കാലം മുതൽ ജന്മദിനാശംസ നേരുന്നതിന് നടി ഒരു ഫോട്ടോ പങ്കിട്ടപ്പോൾ, തന്നോടൊപ്പം അതേ ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗും നടത്തുന്ന ദീപികയുടെ ചിത്രം പോസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലേക്ക് പോയി.

തന്റെ നടിയും ഭാര്യയും പുറത്തേക്ക് എളുപ്പമുള്ള കസേരയിൽ വിശ്രമിക്കുന്നതും മഹത്വത്തിലേക്ക് ചിരിക്കുന്നതും ഒരു വശത്ത് കാണിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് രൺ‌വീർ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചത്. അവളുടെ ചിരിയുടെ കാരണം പഞ്ചസാര തിരക്കാണ് എന്ന വസ്തുത പരാമർശിച്ച രൺ‌വീർ ഫോട്ടോയ്ക്ക് “ഉയർന്ന കേക്ക്. എനിക്ക് ജന്മദിനാശംസകൾ” എന്ന് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകി.

രൺ‌വീറിന് ജന്മദിനം ആശംസിക്കുന്നതിനായി ദീപിക ഒരു വൈകാരിക കുറിപ്പ് പോസ്റ്റ് ചെയ്യുകയും രൺ‌വീറിന്റെ മനോഹരമായ ത്രോബാക്ക് ചിത്രം പങ്കിടുകയും ചെയ്തു. അവൾ എഴുതി, “സംവേദനക്ഷമതയും വൈകാരികവും കരുതലും അനുകമ്പയും, ഉദാരവും സ gentle മ്യവും, തമാശയും ബുദ്ധിമാനും, ആനന്ദദായകവും വിശ്വസ്തനുമാണ് … ഇതെല്ലാം അതിലേറെയും … എന്റെ ഭർത്താവിനും എന്റെ സുഹൃത്തിനും കാമുകനും എന്റെ വിശ്വസ്തനും … എന്നാൽ പലപ്പോഴും, എന്റെ കുട്ടി, എന്റെ കുഞ്ഞ്, എന്റെ പിഞ്ചുകുഞ്ഞ്, എന്റെ ഡോട്ട്, പൈനാപ്പിൾ, എന്റെ സൂര്യപ്രകാശം, എന്റെ മഴവില്ല് … നിങ്ങൾ എന്നെന്നേക്കുമായി എല്ലായ്പ്പോഴും ഇങ്ങനെ ആയിരിക്കട്ടെ … ഞാൻ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു … ”

1983 ൽ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിന്റെ ലോകകപ്പ് വിജയത്തിന്റെ കഥയായ ’83 ൽ കപിൽ ദേവ് എന്ന തന്റെ ആദ്യ രൂപം രൺ‌വീർ തന്റെ ജന്മദിനത്തിൽ വെളിപ്പെടുത്തി. ദീപിക ഭാര്യ റോമിയെഴുതി.

കഴിഞ്ഞ വർഷം വിവാഹത്തിന് ശേഷം രൺവീർ, ദീപിക എന്നിവരുടെ ആദ്യ ചിത്രമാണിത്. പദ്മാവത് , ബാജിറാവു മസ്താനി , ഗോലിയോൺ കി റാസ്ലീല റാം-ലീല എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ ഈ ദമ്പതികൾ മുമ്പ് അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കബീർ ഖാൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ’83 ൽ സാകിബ് സലീം, ആദിനാഥ് കോത്താരെ, ചിരാഗ് പാട്ടീൽ, ഹാർഡി സന്ധു, അമ്മി വിർക്ക്, ജതിൻ സർന, പങ്കജ് ത്രിപാഠി, താഹിർ രാജ് ഭാസിൻ, ഡിങ്കർ ശർമ്മ, ജീവ, സാഹിൽ ഖത്തർ, ധൈര്യ ബർവ, . റിലയൻസ് എന്റർടൈൻമെന്റ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രം അടുത്ത വർഷം ഏപ്രിൽ 10 ന് ഹിന്ദി, തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് @ News18Movies പിന്തുടരുക