റെഡ്മി കെ 20, കെ 20 പ്രോ എന്നിവ ജൂലൈ 12 ന് ഇന്ത്യയിൽ പ്രീ-ഓർഡറിനായി ലഭ്യമാണ് – ജിഎസ്മറീന.കോം വാർത്ത – ജിഎസ്മറീന.കോം

റെഡ്മി കെ 20, കെ 20 പ്രോ എന്നിവ ജൂലൈ 12 ന് ഇന്ത്യയിൽ പ്രീ-ഓർഡറിനായി ലഭ്യമാണ് – ജിഎസ്മറീന.കോം വാർത്ത – ജിഎസ്മറീന.കോം

ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന റെഡ്മി കെ 20 സീരീസ് July ദ്യോഗികമായി ജൂലൈ 17 ന് സമാരംഭിക്കാനിരിക്കെ, ബ്രാൻഡ് ജൂലൈ 12 ന് പ്രീ-ബുക്കിംഗ് സ്‌പെഷലും നടത്തും. “ആൽഫ സെയിൽ” എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന ഈ പ്രമോഷൻ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ കെ 20 അല്ലെങ്കിൽ കെ 20 പ്രോ അഞ്ച് ദിവസം റിസർവ് ചെയ്യാൻ അനുവദിക്കും. launch ദ്യോഗിക സമാരംഭത്തിന് മുമ്പ്.

റെഡ്മി കെ 20, കെ 20 പ്രോ എന്നിവ ജൂലൈ 12 മുതൽ ഇന്ത്യയിൽ പ്രീ-ബുക്കിംഗിനായി ലഭ്യമാണ്

താൽപ്പര്യമുള്ളവർ തങ്ങളുടെ കെ 20 ഉപകരണം ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിന് മി.കോം അല്ലെങ്കിൽ ഫ്ലിപ്കാർട്ടിലേക്ക് പോയി 855 രൂപ നിക്ഷേപിക്കണം. ജൂലൈ 17 ന് Xiaomi അവരുടെ റീട്ടെയിൽ വിലയ്‌ക്കൊപ്പം ഫോണുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, വാങ്ങുന്നവർ അവരുടെ അക്കൗണ്ടുകളിലേക്ക് ലോഗിൻ ചെയ്യുകയും ബാക്കി തുക കൈമാറുകയും ചെയ്യും.

റെഡ്മി കെ 20, കെ 20 പ്രോ എന്നിവ ജൂലൈ 12 മുതൽ ഇന്ത്യയിൽ പ്രീ-ബുക്കിംഗിനായി ലഭ്യമാണ്

പുതിയ കെ-സീരീസ് ഉപകരണങ്ങളെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള എല്ലാ പ്രചോദനങ്ങളും ഉള്ളതിനാൽ, ഉപഭോക്താക്കളിൽ നിന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് കുറച്ച് താൽപ്പര്യം പ്രതീക്ഷിക്കാം. ഞങ്ങൾ അടുത്തിടെ ഞങ്ങളുടെ വിശദമായ അവലോകനം പോസ്റ്റുചെയ്തു, അത് നിങ്ങൾ വാങ്ങുന്ന വേലിയിലാണോയെന്ന് പരിശോധിക്കാൻ കഴിയും.

വഴി