ലോകകപ്പ് 2019: ടോപ് റണ്ണറായ റോഹിത് ശർമ, ഡേവിഡ് വാർണർ – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ലോകകപ്പ് 2019: ടോപ് റണ്ണറായ റോഹിത് ശർമ, ഡേവിഡ് വാർണർ – ഇന്ത്യ ടുഡേ

2019 ലോകകപ്പിൽ റൺ ചാർട്ടിൽ മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന രോഹിത് ശർമയും ഡേവിഡ് വാർണറും സെമി ഫൈനലിൽ മത്സരം പുനരാരംഭിക്കും. സച്ചിൻ ടെണ്ടുൽക്കറുടെ എക്കാലത്തെയും റെക്കോർഡാണ് അവരുടെ കാഴ്ചകൾക്കുള്ളിൽ.

Rohit Sharma and David Warner top the run-charts at World Cup 2019

രോഹിത് ശർമയും ഡേവിഡ് വാർണറും 2019 ലോകകപ്പിൽ (റോയിട്ടേഴ്‌സ്) റൺ ചാർട്ടിൽ ഒന്നാമതാണ്

ഹൈലൈറ്റുകൾ

  • 2019 ലോകകപ്പിൽ രോഹിത് ശർമയും ഡേവിഡ് വാർണറും യഥാക്രമം 647, 638 റൺസ് നേടി
  • സച്ചിൻ ടെണ്ടുൽക്കറുടെ എക്കാലത്തെയും റെക്കോർഡ് തകർക്കാൻ രണ്ട് കളിക്കാർക്കും ഒരു മത്സരമെങ്കിലും ഉണ്ട്
  • മുൻ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഓപ്പണർ മാത്യു ഹെയ്ഡനും രോഹിത്തിനും വാർണറിനും മുകളിലാണ്

2019 ലെ ഒന്നാം സെമി ഫൈനൽ ലോകകപ്പിൽ ഇന്ത്യയും ന്യൂസിലൻഡും ചൊവ്വാഴ്ച മാഞ്ചസ്റ്ററിൽ ഏറ്റുമുട്ടും. ജൂലൈ 11 ന് ബർമിംഗ്ഹാമിൽ നടക്കുന്ന രണ്ടാം സെമി ഫൈനലിൽ ആതിഥേയരായ ഇംഗ്ലണ്ട് ആതിഥേയരായ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരെ ഏറ്റുമുട്ടും. ഒരു വശത്ത്, ഇന്ത്യയുടെ പ്രചാരണത്തെ ഓപ്പണർ രോഹിത് ശർമ ലോകകപ്പിൽ 5 സെഞ്ച്വറികൾ നേടി. ഓസ്ട്രേലിയൻ ഓപ്പണർ ഡേവിഡ് വാർണറുടെ റൺ നിർമ്മാണത്തിൽ വലംകൈയ്യൻ കടുത്ത മത്സരമാണ് നേരിടുന്നത്.

ഇപ്പോൾ നടക്കുന്ന ലോകകപ്പിൽ രോഹിത് 647 റൺസ് നേടിയിട്ടുണ്ട്. വാർണർ 638 റൺസ് നേടി. സെമി ഫൈനലിൽ ഇരുവരും പരസ്പരം മറികടക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നത് മാത്രമല്ല, ഒരു ലോകകപ്പ് പതിപ്പിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ റൺസ് നേടിയ റെക്കോർഡും.

നിലവിൽ ഇന്ത്യൻ ബാറ്റിംഗ് താരം സച്ചിൻ തെണ്ടുൽക്കർ 2003 ലോകകപ്പിൽ 673 റൺസ് നേടി റെക്കോർഡ് സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്, 2007 ലെ പതിപ്പിൽ നിന്ന് ഓസ്‌ട്രേലിയൻ മുൻ ഓപ്പണർ മാത്യു ഹെയ്ഡന്റെ 659 റൺസ്. മോശം ഷൂട്ടിംഗ് ഒഴികെ, രോഹിത്തും വാർണറും ഈ ആഴ്ച സച്ചിനെയും ഹെയ്ഡനെയും മറികടക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നു, ജൂലൈ 14 ഫൈനൽ.

റൺ ചാർട്ടിൽ രോഹിത് ഒന്നാമതെത്തിയപ്പോൾ, ജൂൺ 21 ന് ബംഗ്ലാദേശിനെതിരെ 166 റൺസ് നേടിയ വാർണർ 2019 ലോകകപ്പിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വ്യക്തിഗത സ്കോർ നേടിയിട്ടുണ്ട്.

ലോകകപ്പ് 2019 ബാറ്റ്സ്മാൻ‌മാർ‌ക്ക് ഒരു മികച്ച വേട്ടയാടലാണെന്ന് തെളിയിക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്, കാരണം മുമ്പൊരിക്കലുമില്ലാത്ത 5 കളിക്കാർ‌ ഇതിനകം 500 അല്ലെങ്കിൽ‌ കൂടുതൽ‌ റൺ‌സ് നേടിയിട്ടുണ്ട്. രോഹിത്, വാർണർ എന്നിവരെ കൂടാതെ ബംഗ്ലാദേശിന്റെ ഷാക്കിബ് അൽ ഹസൻ (606), ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ക്യാപ്റ്റൻ ആരോൺ ഫിഞ്ച് (507), ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ജോ റൂട്ട് (500) എന്നിവരും ടൂർണമെന്റിൽ 500 റൺസ് നേടിയിട്ടുണ്ട്.

ടൂർണമെന്റിന്റെ ബിസിനസ്സ് അവസാനത്തിൽ ടോപ്പ് -5 റണ്ണർ നേടുന്നവരിൽ 4 പേർക്ക് സവിശേഷതകളുള്ളതിനാൽ, നായകന്മാർ തമ്മിലുള്ള കടുത്ത ശത്രുതയെക്കുറിച്ച് കാഴ്ചക്കാർക്ക് ഉറപ്പുനൽകാൻ കഴിയും, അതേസമയം നിരവധി റെക്കോർഡുകൾ അടുത്ത കുറച്ച് ദിവസങ്ങളിൽ തകരുമെന്ന് തോന്നുന്നു.

വേണ്ടി

ഏറ്റവും പുതിയ ലോകകപ്പ് വാർത്ത

,

തത്സമയ സ്‌കോറുകൾ

ഒപ്പം

ഫർണിച്ചറുകൾ

2019 ലോകകപ്പിനായി, ലോഗിൻ ചെയ്യുക

indiatoday.in/sports

. ഞങ്ങളെപ്പോലെ

ഫേസ്ബുക്ക്

അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക

ട്വിറ്റർ

ലോകകപ്പ് വാർത്തകൾക്കായി,

സ്‌കോറുകൾ

ഒപ്പം അപ്‌ഡേറ്റുകളും.

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക