സന്ദീപ് റെഡ്ഡി തന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ പ്രകോപിതനായി പ്രതികരിക്കുന്നു – ഗുൽട്ടെ

സന്ദീപ് റെഡ്ഡി തന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ പ്രകോപിതനായി പ്രതികരിക്കുന്നു – ഗുൽട്ടെ

അദ്ദേഹത്തിന്റെ അഭിപ്രായത്തിനെതിരെ ധാരാളം ആക്രോശങ്ങളും എതിർപ്പുകളും ലഭിച്ചതിന് ശേഷം സംവിധായകൻ സന്ദീപ് റെഡ്ഡി വംഗ പ്രണയത്തെക്കുറിച്ചുള്ള തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പ്രസ്താവനകളെക്കുറിച്ച് വ്യക്തത നൽകാൻ മുന്നോട്ട് വന്നിട്ടുണ്ട്. സാമന്ത, ചിൻമയി ശ്രീപദ, അനസൂയ, ജ്വാല ഗുട്ട തുടങ്ങിയ അഭിനേതാക്കൾ ‘നിങ്ങൾ പരസ്പരം അടിച്ചില്ലെങ്കിൽ പ്രണയമില്ല’ എന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ചലച്ചിത്രകാരനെ ആക്ഷേപിച്ചു.

ചലച്ചിത്ര കൂട്ടാളി അനുപമ ചോപ്രയുമായുള്ള അടുത്തിടെ നടത്തിയ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ സന്ദീപ് അവകാശപ്പെട്ടു, ‘നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ളിടത്ത് നിങ്ങളുടെ സ്ത്രീയെ അടിക്കാനോ തൊടാനോ കഴിയുന്നില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് അടിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് ചുംബിക്കാൻ കഴിയില്ല, നിങ്ങൾക്ക് കസ് വാക്കുകൾ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയില്ല, ഞാൻ അവിടെ വികാരം കാണുന്നില്ല ‘. പ്രസ്താവന വളരെയധികം വിദ്വേഷവും കോപവും നേടി. മാധ്യമങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രസ്താവനകളെ തെറ്റായി വ്യാഖ്യാനിക്കുകയും തെറ്റായി വ്യാഖ്യാനിക്കുകയും ചെയ്തുവെന്നും അദ്ദേഹത്തെ തീർത്തും തെറ്റാണെന്നും ചിത്രകാരൻ പറഞ്ഞു. ‘പോയി ഇത് കണ്ട് ആസ്വദിക്കൂ. നിങ്ങൾക്ക് സിനിമ ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ലെങ്കിൽ കൊള്ളാം. നിങ്ങൾ എന്നെ പൂർണ്ണമായും തെറ്റായി എടുത്തു. ഞാൻ ഇരുവശത്തും സംസാരിച്ചു. ഖേദകരമെന്നു പറയട്ടെ, അവർ ഉദ്ധരിക്കുന്നത് വളരെ തെറ്റായ രീതിയിലാണ്, ‘അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

തന്നെ മിസോണിസ്റ്റ് എന്നും സ്ത്രീകളെ ആക്രമിച്ചെന്നും വിളിച്ച് അനാവശ്യമായി കുറ്റപ്പെടുത്തിയതിന് അദ്ദേഹം മാധ്യമങ്ങൾക്ക് നേരെ വെടിയുതിർത്തു. മാത്രമല്ല, കബീർ സിങ്ങിനെ അക്രമാസക്തമായ സിനിമ എന്ന് വിളിക്കുന്നവരെയും അദ്ദേഹം ആക്ഷേപിച്ചു. ‘ഒരുപക്ഷേ അവർ ഒരിക്കലും ശരിയായ രീതിയിൽ സ്നേഹം അനുഭവിച്ചിട്ടില്ല’ എന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. എന്നിരുന്നാലും, ധാരാളം പിന്തുണക്കാരെ നേടാൻ സംവിധായകന് കഴിഞ്ഞു. വിവാദ ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് രാം ഗോപാൽ വർമ്മ മുന്നോട്ട് വന്ന് സന്ദീപ് എക്കാലത്തെയും സത്യസന്ധനും സത്യസന്ധനുമായ വ്യക്തിയാണെന്ന് ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. അദ്ദേഹത്തെ മാത്രമല്ല, സംവിധായകൻ നെറ്റിസൺമാരിൽ നിന്നും വലിയ പിന്തുണ നേടി, ‘ഞങ്ങൾ സന്ദീപ് റെഡ്ഡി വംഗയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു’ എന്ന ഹാഷ്‌ടാഗ് വളരെക്കാലമായി ട്രെൻഡുചെയ്‌തു. ഫെമിനിസ്റ്റ് കാഴ്ചപ്പാടുകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചതിന് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആരാധകർ സ്ത്രീകളെ ട്രോളുകയും ചെയ്തു.