2019 ലെ കോപ അമേരിക്കയിൽ നിന്ന് ഞങ്ങൾ മൂന്ന് കാര്യങ്ങൾ പഠിച്ചു – ബാഴ്സ ബ്ലാഗ്രെയ്ൻസ്

2019 ലെ കോപ അമേരിക്കയിൽ നിന്ന് ഞങ്ങൾ മൂന്ന് കാര്യങ്ങൾ പഠിച്ചു – ബാഴ്സ ബ്ലാഗ്രെയ്ൻസ്

1 – ലയണൽ മെസ്സി ഇപ്പോൾ മനുഷ്യനാണ്, അർജന്റീനയിൽ നിന്ന് (യഥാർത്ഥത്തിൽ)

മെസ്സിയുടെ കോപ അമേരിക്ക തന്റെ രാജ്യത്തിന്റെ പ്രകടനം പോലെ പൊരുത്തമില്ലാത്തതായിരുന്നു, ചിലിയ്‌ക്കെതിരായ മൂന്നാം സ്ഥാനത്തെ മത്സരത്തിൽ ഇത് വിശദീകരിക്കാനാകാത്ത ഒരു ചുവന്ന കാർഡ് ഉപയോഗിച്ച് അവസാനിച്ചു, മെസ്സി റഫറിയെ രൂക്ഷമായി വിമർശിക്കുകയും ലിയോ അഴിമതിയും മത്സരവും ആരോപിച്ച് CONMEBOL നെ പൂർണ്ണമായും ബോംബാക്രമണം നടത്തുകയും ചെയ്തു. പരിഹരിക്കുന്നു. ആ അഭിപ്രായങ്ങൾക്ക് അദ്ദേഹത്തെ വിലക്കിയേക്കാം, പക്ഷേ മൂന്നാം സ്ഥാനവും അർജന്റീനയ്ക്ക് വേണ്ടി കളിക്കാത്തതും അടുത്ത കുറച്ച് മാസങ്ങളിൽ മെസ്സിയ്ക്ക് തന്റെ രാജ്യത്ത് സംഭവിച്ച ഏറ്റവും മികച്ച കാര്യമായിരിക്കാം.

മിക്ക ബാഴ്സ ആരാധകരും ആൽ‌ബിസെലെസ്റ്റിനെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നില്ലെങ്കിലും മെസ്സി യഥാർത്ഥ വിരമിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതെങ്കിലും, പ്രൈമിന്റെ അവസാന വർഷങ്ങളിൽ അന്താരാഷ്ട്ര ഇടവേളകളിൽ വിശ്രമിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയുമെങ്കിലും, ലിയോ തന്റെ രാജ്യവുമായി വിജയിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ശരിക്കും ശ്രദ്ധാലുവാണ്, ഒരിക്കലും ഉണ്ടായിട്ടില്ലെന്ന് തോന്നുന്നു അവനും അവന്റെ ജനതയും തമ്മിലുള്ള ശക്തമായ ബന്ധം.

പിച്ചിലെ തന്റെ പോരാട്ട മനോഭാവത്തിനും നേതൃത്വത്തിനുമിടയിൽ, ബ്രസീലിനെതിരായ സെമിഫൈനലിന് മുമ്പ് ദേശീയഗാനം യഥാർത്ഥ അഭിനിവേശത്തോടെ ആലപിക്കുകയും കഴിഞ്ഞ രണ്ട് കളികളിൽ മത്സരത്തിന് ശേഷമുള്ള ശക്തമായ അഭിപ്രായങ്ങളുമായി ടീമംഗങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി നിലകൊള്ളുകയും ചെയ്ത മെസ്സി, താൻ ശരിക്കും കരുതുന്നുവെന്നും ആളുകളെ കാണിച്ചുതരുന്നു വിജയിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ഒപ്പം രാജ്യത്തെപ്പോലെ തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കുന്ന ഒരു പുതിയ, യുവ കളിക്കാരുമായി കളിക്കുന്നതും പോരാടുന്നതും തുടരണമെന്ന് അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി.

എന്താണെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാമോ? മെസ്സി ദേശീയ ടീമിനെക്കുറിച്ച് ആവേശഭരിതനാണെങ്കിൽ, അത് അദ്ദേഹത്തെ പുതിയ തീവ്രതയും ഫോക്കസും കൊണ്ട് നിറച്ചേക്കാം, അത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ബാഴ്‌സലോണ രൂപത്തിലും പ്രതിഫലിക്കും. കഴിഞ്ഞ സീസണിൽ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച കളിക്കാരനായി മെസ്സി ഇതിനകം തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിൽ, റൊസാരിയോയിൽ നിന്നുള്ള പിന്മാറ്റക്കാരനായ ലയണൽ ആൻഡ്രൂസ് മെസ്സിയെക്കുറിച്ച് സങ്കൽപ്പിക്കുക, അടുത്ത വർഷം കോപ അമേരിക്ക സ്വന്തമാക്കാനുള്ള വഴിയിൽ സ്പെയിനിലൂടെയും യൂറോപ്പിലൂടെയും ഓടാൻ ശ്രമിക്കും.

2 – ഫിലിപ്പ് കൊട്ടിൻ‌ഹോയുടെ സ്റ്റോക്ക് ഉയർന്നു! അതോ ഉണ്ടോ?

ഫൈനലിലെ മികച്ച പ്രകടനവും ബ്രസീലുമായുള്ള ആദ്യ കിരീടവും കൊട്ടിൻ‌ഹോ തന്റെ കോപ അമേരിക്ക കാമ്പെയ്‌ൻ മറികടന്നു, ഏറ്റവും വലിയ ഗെയിമിൽ അദ്ദേഹം നന്നായി കളിച്ചു, ടൂർണമെന്റിൽ രണ്ട് ഗോളുകൾ നേടി, ഇപ്പോൾ ഒരു ചാമ്പ്യനാണ് ബാഴ്‌സലോണയെ വിൽക്കാൻ സഹായിക്കുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ഈ വേനൽക്കാലത്ത് നെയ്മറുമായി (ഹായ്, എൻ‌ബി‌എ ആരാധകർ!) സാധ്യമായ ഒരു ചിഹ്ന-വ്യാപാരത്തിൽ അവനെ ഉപയോഗിക്കുക.

പക്ഷെ ഞാൻ ബ്രസീലിയൻ ആണ്, എന്റെ ദേശീയ ടീമിനെക്കുറിച്ച് ഞാൻ വളരെയധികം ശ്രദ്ധാലുവാണ്, മാത്രമല്ല എല്ലാ ഗെയിമുകളും ഞാൻ ശ്രദ്ധയോടെ കാണുന്നു. ഈ ടൂർണമെന്റിൽ കൊട്ടിൻ‌ഹോ അത്ര മികച്ചവനായിരുന്നില്ല. മിക്കവാറും എല്ലാ മത്സരങ്ങളിലും അദ്ദേഹം ഉറങ്ങുകയും പിച്ചിൽ നടക്കുകയും ചെയ്തു. പിച്ചിൽ ഒരു ലയണൽ മെസ്സി നടത്തമായിരുന്നില്ല, അവിടെ ലിയോ എല്ലാം വിശകലനം ചെയ്യുകയും തന്റെ മാജിക്ക് പ്രവർത്തിക്കാൻ ഏറ്റവും മികച്ച ഇടം കണ്ടെത്താൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു; ഇത് കോട്ടിൻ‌ഹോ നടത്തം മാത്രമായിരുന്നു, മാത്രമല്ല ഗെയിമിനെ ഒരു തരത്തിലും ബാധിക്കുകയുമില്ല.

ഞാൻ‌ ലിവർ‌പൂൾ‌ , ബയേൺ‌ അല്ലെങ്കിൽ‌ പി‌എസ്‌ജി അല്ലെങ്കിൽ‌ ക out ട്ടിൻ‌ഹോയിൽ‌ താൽ‌പ്പര്യമുള്ള മറ്റാരെങ്കിലും ജോലി ചെയ്‌തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ‌, അദ്ദേഹത്തെ നിരീക്ഷിക്കാനും അയാൾ‌ പിന്തുടരാൻ‌ യോഗ്യനാണോ അല്ലയോ എന്ന് നിർ‌ണ്ണയിക്കാനും നിയോഗിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ‌, ഞാൻ‌ എന്റെ മേലുദ്യോഗസ്ഥർ‌ക്കായി വളരെ നല്ല റിപ്പോർ‌ട്ടുകൾ‌ എഴുതുകയില്ല. ഈ വേനൽക്കാലത്ത് ഒരു കൊട്ടിൻ‌ഹോ വിൽ‌പനയിൽ‌ നിന്നും ബാഴ്‌സയ്ക്ക് ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള യഥാർത്ഥ മൂല്യം ലഭിക്കുകയാണെങ്കിൽ‌, അവർ‌ വളരെയധികം നേട്ടമുണ്ടാക്കും. കാരണം ഇപ്പോൾ, ഇത് കഠിനമാണെന്ന് തോന്നുന്നു, ഫിലിപ്പ് കൊട്ടിൻ‌ഹോ ഒരു നല്ല ഫുട്ബോൾ കളിക്കാരനല്ല.

3 – ആർതർ ആർതർ ആകട്ടെ

ഞാൻ ഇതിനെക്കുറിച്ച് ഇതിനകം എഴുതിയിട്ടുണ്ട് , പക്ഷേ ഇത് ആവർത്തിക്കേണ്ടതാണ്: ആർതർ ബിൽ‌ഡപ്പിൽ പങ്കാളിയാകുകയും അവന് ഇഷ്ടമുള്ളിടത്തേക്ക് പോകാൻ അനുവദിക്കുകയും അർതുറോ വിഡലിനെപ്പോലെ കളിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്ന പിച്ചിന് ചുറ്റും ഓടാൻ ചുമതലപ്പെടാതിരിക്കുകയും വേണം. ആർതർ അവനെ കൂടുതൽ സുഖപ്രദമാക്കുന്ന ഒരു സിസ്റ്റത്തിന്റെ ഭാഗമാണെങ്കിൽ, ഒരുപക്ഷേ ഫ്രെങ്കി ഡി ജോങിനൊപ്പമുള്ള ഇരട്ട പിവറ്റിൽ, ഒന്നോ രണ്ടോ വർഷത്തിനുള്ളിൽ ഭൂമിയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച മിഡ്‌ഫീൽഡർമാരിൽ ഒരാളെ ഞങ്ങൾ നോക്കാം. ബ്രസീൽ ആർതർ ആകാനുള്ള അവസരം അദ്ദേഹത്തിന് ആവശ്യമാണ്.