അജ്ഞാതയായ ഒരു സ്ത്രീക്ക് മുഹമ്മദ് ഷമി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്നു – ക്രിക്ക് ട്രാക്കർ

അജ്ഞാതയായ ഒരു സ്ത്രീക്ക് മുഹമ്മദ് ഷമി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ സന്ദേശം അയയ്ക്കുന്നു – ക്രിക്ക് ട്രാക്കർ

ലോകകപ്പിൽ ഷമി ഒരു റോളിലാണെങ്കിലും തെറ്റായ കാരണങ്ങളാൽ പ്രധാനവാർത്തകൾ ഹോഗിംഗ് ചെയ്യുന്നു.

മുഹമ്മദ് ഷാമി
മുഹമ്മദ് ഷാമി. (ഫോട്ടോ ഉറവിടം: ട്വിറ്റർ)

ഓഫ് ഫീൽഡ് കാരണങ്ങളാൽ ഇന്ത്യ ഫാസ്റ്റ് ബ ler ളർ മുഹമ്മദ് ഷമിക്ക് വീണ്ടും ചൂട് നേരിടേണ്ടിവരും. വിവാഹേതര ബന്ധമുണ്ടെന്ന് ഭാര്യ ഹസിൻ ജഹാൻ ആരോപിച്ചപ്പോൾ പേസ് ബ ler ളർ വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞു. ഷമിക്ക് എല്ലായിടത്തുനിന്നും വലിയ വിമർശനങ്ങൾ നേരിടേണ്ടി വന്നിരുന്നുവെങ്കിലും ഭാഗ്യവശാൽ എപ്പിസോഡിൽ നിന്ന് തന്നെ പുറത്തായി. എന്നിരുന്നാലും, ലോകകപ്പ് ഡ്യൂട്ടിയിലായിരിക്കുമ്പോൾ ഒരു സ്ത്രീക്ക് ഒരു സന്ദേശം അയച്ചുവെന്നാരോപിച്ച് തന്റെ പ്രശസ്തിയെ സഹായിക്കാൻ അദ്ദേഹം കാര്യമായി ഒന്നും ചെയ്തിട്ടില്ല.

തനിക്ക് അപരിചിതയായ യുവതിക്ക് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലെ ഇൻബോക്സിൽ ആശംസകൾ നേർന്നു. സോഫിയ എന്ന പേരിൽ പോകുന്ന സ്ത്രീ ഈ സന്ദേശം പ്രശസ്തനായ ഒരാളിൽ നിന്നാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കാൻ അധികം സമയമെടുത്തില്ല. ഒരു ജനപ്രിയ കളിക്കാരൻ തനിക്ക് സന്ദേശമയയ്ക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന ആശയക്കുഴപ്പം പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതിനിടയിൽ അവൾ ഉടൻ തന്നെ അതിന്റെ സ്ക്രീൻഷോട്ട് പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

“1.4 മീറ്റർ ഫോളോവേഴ്‌സുള്ള ചില റാൻഡം ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരൻ എനിക്ക് സന്ദേശമയയ്‌ക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് ആരെങ്കിലും എന്നോട് പറയണം,” സോഫിയ എഴുതി. സ്‌ക്രീൻഷോട്ട് ഉടൻ വൈറലായി, അതിശയകരമെന്നു പറയട്ടെ, എല്ലാ തമാശകളുടെയും ഭാഗമായി ഷമി മാറി.

സ്ത്രീക്ക് ഷമിയുടെ സന്ദേശം കാണിക്കുന്ന ട്വീറ്റ് ഇതാ:

യുകെയിൽ ഷാമിയുടെ ഏകാന്തത അനുഭവപ്പെടുന്നു. 😂😭 പിച്.ത്വിത്തെര്.ചൊമ്/വ്വ്ക്സഹ്സ്ത്൫ഗ്യ്൭

– ദി (x_xLNc) 2019 ജൂലൈ 8

എല്ലാ സുപ്രധാന സെമിഫൈനലിലും ഇന്ത്യ ന്യൂസിലൻഡിനെ നേരിടാൻ ഒരുങ്ങുമ്പോൾ, ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള ശ്രദ്ധ വ്യതിചലിക്കാതിരിക്കാൻ അവർ താല്പര്യം കാണിക്കും. ഒരുപക്ഷേ, ഷമി ഈ വിഷയത്തിൽ ശരിക്കും പങ്കാളിയാണെങ്കിൽ, ടീം മാനേജുമെന്റിൽ നിന്ന് ഒരു ഡ്രസ്സിംഗ് ഇറക്കാൻ അദ്ദേഹം സജ്ജനായി.

അതിശയകരമായ രൂപത്തിൽ മുഹമ്മദ് ഷമി

ലോകകപ്പിലെ സെൻസേഷണൽ ബ bow ളിംഗ് പ്രകടനത്തിന് മുഹമ്മദ് ഷമി അടുത്തിടെ വാർത്താ തലക്കെട്ടുകൾ നേടിയിരുന്നു. തുടക്കത്തിൽ ബെഞ്ച് ചൂടാക്കിയ ശേഷം ഭുവനേശ്വർ കുമാറിന് പരിക്കേറ്റതിനെത്തുടർന്ന് പ്ലേയിംഗ് പതിനൊന്നിൽ അവസരം ലഭിച്ചു. ഒരു മതിപ്പുണ്ടാക്കാൻ അദ്ദേഹം കൂടുതൽ സമയം എടുത്തില്ല. തന്റെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ തന്നെ അഫ്ഗാനിസ്ഥാനെതിരെ ഹാട്രിക്ക് നേടിയ അദ്ദേഹം 224 റൺസ് പ്രതിരോധിക്കാൻ ഇന്ത്യയെ സഹായിച്ചു. വിൻ‌ഡീസിനെതിരായ തുടർന്നുള്ള മത്സരത്തിൽ അദ്ദേഹം നാല് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തി.

ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ അഞ്ച് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തി അദ്ദേഹം കൂടുതൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു. ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരായ ഏറ്റുമുട്ടലിന് ഷമിയെ വിശ്രമിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, ന്യൂസിലാന്റ് ഏറ്റുമുട്ടലിനായി അദ്ദേഹം പ്ലേയിംഗ് പതിനൊന്നിലേക്ക് മടങ്ങാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.