ഏറ്റവും പുതിയ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനോടുകൂടിയ പരിധിയില്ലാത്ത കോളിംഗ്, 2 ജിബി ഡാറ്റ എന്നിവ എയർടെൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു: വില എല്ലാവരേയും ആകർഷിക്കും – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ഏറ്റവും പുതിയ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനോടുകൂടിയ പരിധിയില്ലാത്ത കോളിംഗ്, 2 ജിബി ഡാറ്റ എന്നിവ എയർടെൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു: വില എല്ലാവരേയും ആകർഷിക്കും – ഇന്ത്യ ടുഡേ

കുറച്ച് ദിവസത്തേക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത കോളിംഗ് ആഗ്രഹിക്കുന്ന 97 രൂപയ്ക്ക് പ്രീപെയ്ഡ് വരിക്കാർക്കായി എയർടെൽ ഒരു പുതിയ ഡാറ്റാ പ്ലാൻ അവതരിപ്പിച്ചു. പുതിയ പ്ലാൻ 14 ദിവസത്തേക്ക് 2 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

Airtel

ഫോട്ടോ: റോയിട്ടേഴ്സ്

ഹൈലൈറ്റുകൾ

  • 97 രൂപയ്ക്ക് എയർടെൽ പുതിയ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ പുറത്തിറക്കി.
  • പ്ലാൻ 14 ദിവസത്തെ ഹ്രസ്വ സാധുതയും 2 ജിബി കോംപ്ലിമെന്ററി ഡാറ്റ ബണ്ടിലുകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.
  • പ്ലാൻ പരിധിയില്ലാത്ത കോളുകളും പ്രതിദിനം 100 സ SMS ജന്യ എസ്എംഎസും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ടെലികോം പദ്ധതികൾക്കായി എയർടെൽ ഈയിടെ ധാരാളം ഓഫറുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. കൂടുതൽ‌ ഉപഭോക്താക്കളെ അവരുടെ സേവനങ്ങളിലേക്ക് ആകർഷിക്കുന്നതിനും നിലവിലുള്ളവരെ താൽ‌പ്പര്യമുള്ളവരാക്കുന്നതിനും ഓപ്പറേറ്റർ‌ സ free ജന്യമായി ഉദാരമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. മറ്റ് ഓപ്പറേറ്റർമാരിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, എയർടെൽ വില കുറയ്ക്കുന്നില്ല, പക്ഷേ പോസ്റ്റ്പെയ്ഡ് വരിക്കാർക്ക് മൂന്നാം കക്ഷി സേവനങ്ങൾക്ക് അധിക സബ്സ്ക്രിപ്ഷനുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. സ b ജന്യ ഓഫറുകൾ നൽകുന്നതിനുപുറമെ, ശരിയായ ഡാറ്റയും മറ്റ് ആനുകൂല്യങ്ങളും ഉപയോഗിച്ച് മിതമായ നിരക്കിൽ പുതിയ പ്ലാനുകളും എയർടെൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

അടുത്തിടെ 148 രൂപയ്ക്ക് പുതിയ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ അവതരിപ്പിച്ച ശേഷം എയർടെൽ 97 രൂപയ്ക്ക് പുതിയ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ പുറത്തിറക്കി. ധാരാളം കോളുകൾ വിളിക്കാനും പരിമിതമായ കാലയളവിൽ ന്യായമായ ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കാനും ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്കാണ് ഈ പ്ലാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. പ്ലാൻ 14 ദിവസത്തെ ഹ്രസ്വ സാധുത വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ആനുകൂല്യങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, എയർടെല്ലിന്റെ 3 ജി, 4 ജി നെറ്റ്‌വർക്കിൽ വരിക്കാർക്ക് 2 ജിബി ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കാം. കൂടാതെ, 14 ദിവസത്തേക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത കോളുകളും 100 സ SMS ജന്യ എസ്എംഎസുകളും പ്ലാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ടെലികോം ടോക്കാണ് ഇത് ആദ്യമായി കണ്ടെത്തിയത്.

ഒരു അവധിക്കാലത്തോ മറ്റെവിടെയെങ്കിലുമോ ന്യായമായ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വരിക്കാർക്കുള്ള ഒരു പദ്ധതിയാണിത്. ജിയോ അടുത്തിടെ അമർനാഥ് യാത്രാ തീർഥാടകർക്കായി സമാനമായ ഒരു പദ്ധതി അവതരിപ്പിച്ചു, അവിടെ 7 ദിവസത്തെ സാധുത വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ ജിയോയുടെ 4 ജി എൽടിഇ നെറ്റ്‌വർക്കിൽ സ calls ജന്യ കോളുകൾക്കൊപ്പം 500 എംബി ഡാറ്റ ബണ്ടിൽ ചെയ്യുന്നു.

ജിയോയ്ക്ക് സമാനമായി, എയർടെൽ മൂന്നാം കക്ഷി സേവനങ്ങളിലേക്ക് സ subs ജന്യ സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ നൽകുന്നില്ല – ഈ പ്ലാനിലുള്ള ഡാറ്റ, എസ്എംഎസ്, പരിധിയില്ലാത്ത കോളുകൾ എന്നിവയിൽ മാത്രമേ ആനുകൂല്യങ്ങൾ പരിമിതപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ളൂ.

നേരത്തെ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ, പ്രതിമാസ സാധുതയുള്ള പ്ലാനുകളിലേക്ക് പോകാൻ താൽപ്പര്യപ്പെടുന്ന വരിക്കാർക്ക് മിതമായ നിരക്കിൽ മറ്റൊരു പ്ലാനും എയർടെൽ കൊണ്ടുവന്നു. ഈ പ്ലാനിന് 148 രൂപ വിലവരും 28 ദിവസത്തേക്ക് 3 ജിബി ഡാറ്റയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. അടുത്തിടെയുള്ള എല്ലാ എയർടെൽ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളെയും പോലെ, പ്ലാനിന്റെ സാധുതയുടെ കാലാവധിക്കായി വരിക്കാർക്ക് പരിധിയില്ലാത്ത കോളിംഗിനും 300 സ SMS ജന്യ എസ്എംഎസുകൾക്കും അർഹതയുണ്ട്.

ഹ്രസ്വകാല താങ്ങാനാവുന്ന പ്ലാനുകൾക്ക് മാത്രമല്ല, എയർടെൽ അതിന്റെ ദീർഘകാല പദ്ധതികളിലും ശ്രദ്ധ ചെലുത്തുന്നു. 1,699 രൂപ വില വരുന്ന ദീർഘകാല സാധുതയുള്ള പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ എയർടെല്ലിനുണ്ട്. ഈ പ്ലാൻ തുടക്കത്തിൽ പ്രതിദിനം 1 ജിബി ഡാറ്റ വാഗ്ദാനം ചെയ്തു, പുനരവലോകനത്തിന് ശേഷം, ഡാറ്റ പ്രതിദിനം 1.4 ജിബി വരെ ബമ്പ് ചെയ്യപ്പെട്ടു. ഈ പ്ലാനുകൾ പരിധിയില്ലാത്ത കോളുകളും പ്രതിദിനം 100 സ SMS ജന്യ എസ്എംഎസും കൂട്ടുന്നു. ഇത് ഒരു പ്രീമിയം പ്ലാൻ ആയതിനാൽ, എയർടെൽ ടിവി സേവനത്തിലേക്ക് ഒരു കോംപ്ലിമെന്ററി പ്രീമിയം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക