കാത്തിരിപ്പ് അവസാനിച്ചു. സേക്രഡ് ഗെയിംസ് 2 ഓഗസ്റ്റ് 15 ന് റിലീസ് ചെയ്യും. Trailer ദ്യോഗിക ട്രെയിലർ പരിശോധിക്കുക – ഇന്ത്യ ടുഡെ

കാത്തിരിപ്പ് അവസാനിച്ചു. സേക്രഡ് ഗെയിംസ് 2 ഓഗസ്റ്റ് 15 ന് റിലീസ് ചെയ്യും. Trailer ദ്യോഗിക ട്രെയിലർ പരിശോധിക്കുക – ഇന്ത്യ ടുഡെ

നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിന്റെ ആദ്യ ഇന്ത്യാ ഒറിജിനൽ കഴിഞ്ഞ വർഷം ജൂലൈ 6 ന് സ്ട്രീമിംഗ് ആരംഭിച്ച് ഒരു വർഷത്തിനുശേഷം സേക്രഡ് ഗെയിംസ് രണ്ടാം സീസണുമായി ഓഗസ്റ്റ് 15 ന് മടങ്ങിവരും. സെയ്ഫ് അലി ഖാൻ, നവാസുദ്ദീൻ സിദ്ദിഖി എന്നിവർ അഭിനയിച്ച പുതിയ സീസൺ അതിന്റെ മുൻ ഗഡുക്കളേക്കാൾ വലുതും മികച്ചതുമാണെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, കെനിയ, കേപ് ട Town ൺ, ജോഹന്നാസ്ബർഗ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഇത് ചിത്രീകരിക്കുന്നു.

ഗണേഷ് ഗെയ്‌തോണ്ടെ (നവാസുദ്ദീൻ സിദ്ദിഖി) എന്ന കഥാപാത്രം വീണ്ടും പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നതും മുംബൈയെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള അപകടത്തെ നേരിടാൻ സർതാജ് സിംഗ് കൂടുതൽ സൂചനകൾ തേടുന്നതുമാണ് ട്രെയിലർ ആരംഭിക്കുന്നത്. ഗെയ്‌റ്റോണ്ടെ തന്റെ വ്യാപാരമുദ്ര ശൈലിയിൽ സർതാജിനോട് പറയുന്നു: “ലൈഫ് ഹറാം ഹോ ഗയി തി സർദാർ ജി ജൈസ് അബ് ആപ്കി ഹോൺ വാലി ഹായ്.”

ഒരാൾ‌ ചിന്തിക്കുന്നതിനേക്കാൾ‌ വലുപ്പമുള്ള ഗെയിമിൽ‌ ഗെയ്‌റ്റോൺ‌ ബീൻ‌സ് വിതറുന്നു. “മാലൂം പാദ യെ ഗെയിം ആപ് സെ, സാബ് ച ****** n സെ, മുജ്‌സെ ബഡാ ഹായ്.”

(നിരാകരണം: വീഡിയോയിൽ ശക്തമായ, ലൈംഗിക ഭാഷയും അക്രമവും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. കാഴ്ചക്കാരന്റെ വിവേചനാധികാരം ഉപദേശിക്കുന്നു.)

ഗുരുജിയായി പങ്കജ് ത്രിപാഠി ഒരു ചെറിയ ടെലിവിഷൻ സെറ്റിന്റെ പരിധിക്കുള്ളിൽ നിന്ന് പുറത്തുവന്നിട്ടുണ്ട്, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പൂർണ പ്രതാപത്തിൽ കാണാൻ കഴിയും. പരമ്പരയിൽ പ്രധാന പങ്കുവഹിക്കുന്ന രൺ‌വീർ ഷോറി (ഷാഹിദ് ഖാൻ), കൽക്കി കൊച്ച്‌ലിൻ (ബാത്യ അബെൽമാൻ) എന്നിവരുടെ കഥാപാത്രങ്ങളും ട്രെയിലറിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

സേക്രഡ് ഗെയിംസിന്റെ രണ്ടാം സീസണിൽ ഗണേഷ് ഗെയ്‌റ്റോണ്ടെ കെനിയയിൽ അഭയം തേടുകയും ക്രൈം പ്രഭുവാകുകയും ചെയ്യും. മൊംബാസ (കെനിയ), കേപ് ട Town ൺ, ജോഹന്നാസ്ബർഗ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ അഭിനേതാക്കൾ വ്യാപകമായി ചിത്രീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. രണ്ടാം സീസണിൽ പഴയ മുഖങ്ങൾക്ക് പുറമെ പുതിയ മുഖങ്ങളും ഉണ്ടാകും. കൽക്കി കൊയ്‌ച്ലിൻ, രൺവീർ ഷോറി എന്നിവരെ കൂടാതെ മേഡ് ഇൻ ഹെവൻ താരം ശോഭിത ധൂലിപാലയും മിർസാപൂറും പഞ്ച് ബീറ്റ് നടൻ ഹർഷിത ഗൗറും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ട്.

വിക്രം ചന്ദ്രയുടെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിറ്റുപോയ നോവലിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള പരമ്പരയുടെ ആദ്യ സീസൺ അനുരാഗ് കശ്യപും വിക്രമാദിത്യ മോട്വാനെയും ചേർന്ന് സംവിധാനം ചെയ്ത് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള അവലോകനങ്ങൾക്ക് വഴിതുറന്നു. വെബ് സീരീസ് അതിമനോഹരമായ പ്ലോട്ടിനും പവർ പായ്ക്ക് ചെയ്ത പ്രകടനത്തിനും അഭിനന്ദനം അർഹിച്ചു.

പരിചയസമ്പന്നനും നിഗൂ ical വുമായ മുംബൈ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥനായ സർതാജിനെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് ഈ പരമ്പര നടക്കുന്നത്, ഒരു പ്രഭാതത്തിൽ അജ്ഞാത നുറുങ്ങ് വിളിച്ചുവരുത്തി, ശക്തനായ ഗണേഷ് ഗെയ്റ്റോണ്ടെ പിടിച്ചെടുക്കാനുള്ള അവസരം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ഗെയ്‌ടോണ്ടെയുടെ മൂന്നാമത്തെ പിതാവായി സീസൺ ഒന്നിൽ അവതരിപ്പിച്ച ക ri തുകകരമായ ഗുരുജി (പങ്കജ് ത്രിപാഠി) അടുത്ത സീസണിനെ രൂപപ്പെടുത്തുന്ന സംഭവങ്ങളുടെ ഒരു ശൃംഖല വികസിപ്പിക്കുന്നതിൽ പ്രധാന പങ്ക് വഹിക്കും. ചലച്ചിത്ര നിർമാതാവ് അനുരാഗ് കശ്യപ് ഗെയ്റ്റോണ്ടെയുടെ ട്രാക്ക് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് തുടരും, സർതാജിന്റെ ഇതിവൃത്തം നീരജ് ഗയ്വാൻ ഏറ്റെടുക്കും. വിക്രമാദിത്യ മോട്വാനെ, വരുൺ ഗ്രോവർ എന്നിവർ യഥാക്രമം ഷോറന്നർ, പ്രധാന എഴുത്തുകാരൻ എന്നീ നിലകളിൽ തുടരും.

രണ്ടാം സീസണിന്റെ സ്കെയിൽ ആദ്യത്തേതിനേക്കാൾ വലുതായിരിക്കുമെന്ന് സേക്രഡ് ഗെയിംസ് കാസ്റ്റ് സൂചിപ്പിച്ചു.

“ഈ സീസൺ ആദ്യത്തേതിന്റെ ബാപ് ആയിരിക്കും. ആളുകൾക്ക് ഗണേഷ് ഗെയ്റ്റോണ്ടെ അറിയാമെങ്കിലും, അദ്ദേഹത്തിൽ നിന്ന് എന്താണ് പ്രതീക്ഷിക്കേണ്ടതെന്ന് അവർക്കറിയില്ല. മൊംബാസ (കെനിയ), കേപ് ട Town ൺ, ജോഹന്നാസ്ബർഗ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഞങ്ങൾ വ്യാപകമായി വെടിവച്ചു,” നവാസുദ്ദീൻ സിദ്ദിഖി പറഞ്ഞു.

“ഒരു നടനെന്ന നിലയിൽ എനിക്ക് ഷോയെക്കുറിച്ച് വിശദമായി സംസാരിക്കാൻ കഴിയില്ല. എന്നോട് ആവശ്യപ്പെട്ടിട്ടില്ല. എന്നാൽ അതെ, ഈ സമയം ഷോയുടെ തോത് വളരെ വലുതാണെന്ന് എനിക്ക് തീർച്ചയായും പറയാൻ കഴിയും. എഴുത്ത് അതിശയകരമാണ്, ഷോ ചെയ്യും വളരെ രസകരമായിരിക്കുക, ”പങ്കജ് ത്രിപാഠി പറഞ്ഞു.

കലണ്ടർ നിക്കലോ ഭായോ ur ർ ബെഹ്‌നോ. # സേക്രഡ് ഗെയിംസ് 2 കാ റിലീസ് തീയതി അയേല ഹായ്! https://t.co/zQLxJ1q4Yd

നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ഇന്ത്യ (et നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ഇന്ത്യ) ജൂലൈ 9, 2019

തത്സമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാം നേടുക

വാർത്ത

എല്ലാ പുതിയ ഇന്ത്യാ ടുഡേ അപ്ലിക്കേഷനും ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡുചെയ്യുക