ഗാലക്സി നോട്ട് 10 റിലീസ് തീയതി, വില, സവിശേഷതകൾ: നോട്ട് 10 ന്റെ ബിസ് ക്രെഡൻഷ്യലുകൾ സാംസങ് കളിയാക്കുന്നു – ഇൻക്വയർ

ഗാലക്സി നോട്ട് 10 റിലീസ് തീയതി, വില, സവിശേഷതകൾ: നോട്ട് 10 ന്റെ ബിസ് ക്രെഡൻഷ്യലുകൾ സാംസങ് കളിയാക്കുന്നു – ഇൻക്വയർ

ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ന്റെ സമാരംഭം അതിവേഗം അടുത്തുവരികയാണ്, മാത്രമല്ല ഇത് സാംസങ്ങിന്റെ വലിയ സ്‌ക്രീൻ സ്‌ക്രീൻ സ്‌മാർട്ട്‌ഫോൺ നിരയിലേക്ക് കാര്യമായ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ കൊണ്ടുവരുമെന്ന് അഭ്യൂഹങ്ങൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

കുറിപ്പ് 10 ന്റെ മൂന്ന് പതിപ്പുകൾ ഓഗസ്റ്റിൽ എത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുക; നോട്ട് 10 ലൈറ്റ്, നോട്ട് 10, നോട്ട് 10+ എന്നിവ ഇതിൽ രണ്ടെണ്ണം 5 ജി വേരിയന്റുകളിൽ ലഭ്യമാക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്. ഓൺ‌ലൈൻ പിറുപിറുപ്പ് അനുസരിച്ച്, പ്രോ-ബ്രാൻഡഡ് മോഡലിൽ സൂപ്പർ വലുപ്പത്തിലുള്ള 6.7in സ്‌ക്രീനായ ക്വാഡ് ക്യാമറകളും 45W ചാർജിംഗിനുള്ള പിന്തുണയും പ്രതീക്ഷിക്കാം.

ചുവടെയുള്ള ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ലൈനപ്പിനെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾക്കറിയാവുന്നതെല്ലാം ഞങ്ങൾ വിശദീകരിച്ചു.

റിലീസ് തീയതി
ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ലൈനപ്പ് ഓഗസ്റ്റ് 7 ന് official ദ്യോഗികമായി അരങ്ങേറുമെന്ന് സാംസങ് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ന്യൂയോർക്കിലെ ബ്രൂക്ലിനിൽ ഒരു പായ്ക്ക് ചെയ്യാത്ത ഇവന്റിലേക്ക് കമ്പനി ക്ഷണങ്ങൾ അയച്ചിട്ടുണ്ട്, ഇത് ഒരു കറുത്ത സ്റ്റൈലസും വെളുത്ത പശ്ചാത്തലത്തിൽ ക്യാമറ ലെൻസായി കാണപ്പെടുന്നവയും കാണിക്കുന്നു. ടീസർ‌ കൂടുതൽ‌ നൽ‌കുന്നില്ല, പക്ഷേ ലെൻസിന്റെ പ്ലെയ്‌സ്‌മെന്റ് നോട്ട് 10 കേന്ദ്രീകൃതമായി വിന്യസിച്ച പഞ്ച് ഹോൾ ക്യാമറ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

വില
അടുത്തിടെയുണ്ടായ ഒരു ചോർച്ച പ്രകാരം, ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ന്റെ എൻട്രി ലെവൽ പതിപ്പ് ആരംഭ വില 1,100 മുതൽ 200 1,200 വരെ (ഏകദേശം 70 870- £ 950) ആരംഭിക്കും. കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ ഗാലക്‌സി നോട്ട് 9 പോലെ, വിലനിർണ്ണയം ബ്ലൈറ്റിയിൽ 899 ഡോളറിന് മുകളിൽ ആരംഭിക്കുമെന്ന് ഇത് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

പുതിയ വാർത്ത
9/7/19: അടുത്ത മാസം അനാച്ഛാദനം ചെയ്യുന്നതിന് മുന്നോടിയായി സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ന്റെ official ദ്യോഗിക ടീസർ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ബുദ്ധിമുട്ടിനോട് വിട പറയുക, ശക്തരോട് ഹലോ!
Https://t.co/ZwHvMZlCpg- ൽ ഇപ്പോൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുക, അടുത്ത ഗാലക്‌സി നേടാനുള്ള അവസരം നേടുക!

ഓഗസ്റ്റ് 8, 2019 അടുത്ത ശക്തിയേറിയ ഗാലക്സി കാണുക #സമ്സുന്ഗെവെംത് pic.twitter.com/yToGVbq9Bz

– സാംസങ് ഇന്തോനേഷ്യ (amsamsungID) 2019 ജൂലൈ 8

സാംസങ് ഇന്തോനേഷ്യ ട്വിറ്റർ അക്കൗണ്ട് പോസ്റ്റുചെയ്ത ഹ്രസ്വ വീഡിയോ ( മുകളിൽ ) നോട്ട് 10 ന്റെ ബിസ് ക്രെഡൻഷ്യലുകളിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നു, മാത്രമല്ല ഇത് ഒരു സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ, ലാപ്‌ടോപ്പ്, ഡെസ്‌ക്‌ടോപ്പ് പിസി എന്നിവയായി പ്രവർത്തിക്കുമെന്ന് കാണിക്കുന്നു, ഇത് സാംസങ് ഡെക്‌സിന് നന്ദി.

8/7/19: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ന്റെ സ്‌ക്രീനിനെ 2019 ൽ വരാനിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും മികച്ചത് എന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ചിട്ടും, ടിപ്പ്സ്റ്റർ ഐസ് യൂണിവേഴ്‌സ് 90 ഹെർട്സ് പുതുക്കൽ നിരക്ക് പ്രശംസിക്കില്ലെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

സ്‌ക്രീൻ ഗുണനിലവാരം നിർണ്ണയിക്കുന്നതിൽ 90Hz ഒരു ഘടകമല്ല, കാരണം xiaomi 9 ന് 84Hz ന്റെ പുതുക്കൽ നിരക്ക് ഉണ്ടായിരിക്കാം.

– ഐസ് പ്രപഞ്ചം (n യൂണിവേഴ്സ് ഐസ്) ജൂലൈ 7, 2019

ട്വിറ്ററിൽ ( മുകളിൽ ), സീരിയൽ ലീക്കർ നോട്ട് 10 സ്ക്രീൻ പ്രൊട്ടക്റ്ററുകളുടെ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കിട്ടു, ഇത് ഹാൻഡ്‌സെറ്റിന്റെ കേന്ദ്രസ്ഥാനത്ത് സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്ന പഞ്ച്-ഹോൾ ക്യാമറയും ട്രിപ്പിൾ ലെൻസ് പിൻ സജ്ജീകരണവും സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഫോളോ-അപ്പ് ട്വീറ്റിൽ, ഡിസ്പ്ലേ 90 ഹെർട്സ് പുതുക്കൽ നിരക്ക് നൽകില്ല, ഇത് വൺപ്ലസ് 7 പ്രോയുടെ പ്രധാന സവിശേഷതയാണെങ്കിലും, വരാനിരിക്കുന്ന ഹുവാവേ മേറ്റ് 30 പ്രോയാണെങ്കിലും .

5/7/19: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ൽ ഒന്ന് ഫീച്ചർ ചെയ്യും, കൂടാതെ രണ്ട് 3D ടൈം ഫ്ലൈറ്റ് സെൻസറുകളും. കൊറിയൻ പ്രസിദ്ധീകരണമായ ETNews പറയുന്നു, എസ് 10 പോലെ നോട്ട് 10 ലൈനപ്പിലും ബോക്കെ ഇഫക്റ്റുകൾ, എആർ ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ, ഫേഷ്യൽ റെക്കഗ്നിഷൻ എന്നിവ റെൻഡർ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഡെപ്ത് സെൻസിംഗ് സെൻസറുകൾ ഉൾപ്പെടുത്തും. സാംസങുമായുള്ള അടുത്തിടെയുള്ള പങ്കാളിത്തത്തിന് നന്ദി, ദക്ഷിണ കൊറിയൻ ലെൻസ് നിർമാതാക്കളായ കോലൻ വിയറ്റ്നാമിൽ ഒരു പുതിയ പ്ലാന്റ് നിർമ്മിക്കുന്നതിന് 21.6 മില്യൺ ഡോളർ നിക്ഷേപിക്കുന്നു, ഇത് നോട്ട് 10 ന്റെ ലോഞ്ച് ചെയ്യുന്നതിന് മുന്നോടിയായി ടോഫ് സെൻസറുകളുടെ ഉത്പാദന ശേഷി 13 മില്ല്യൺ മുതൽ 25 ദശലക്ഷം ലെൻസുകൾ വർദ്ധിപ്പിക്കും. .

ഗാലക്‌സി എസ് 10 പോലെ, നോട്ട് 10 ന് രണ്ട് ടോഫ് മൊഡ്യൂളുകൾ അവതരിപ്പിക്കാൻ കഴിയും – ഒന്ന് മുൻവശത്തും പിന്നിൽ ഒന്ന് – ഹാൻഡ്‌സെറ്റിന്റെ കേന്ദ്രീകൃതമായി സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്ന പഞ്ച്-ഹോൾ ഡിസൈനിനൊപ്പം ഇത് എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കുമെന്ന് വ്യക്തമല്ല.

1/7/19: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10+ ന്റെ ആദ്യ തത്സമയ ചിത്രങ്ങൾ ഓൺ‌ലൈനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. മുൻകാലങ്ങളിൽ ഗാലക്‌സി 10 പ്രോ ആയി ലോഞ്ച് ചെയ്യുമെന്ന് അഭ്യൂഹമുണ്ടായിരുന്നു, ടെക് ടോക്ക് ടിവിയുടെ ( ചുവടെ ) ഒരു വീഡിയോ കടപ്പാട് കാണിച്ചിരിക്കുന്നു, അത് official ദ്യോഗിക ബ്രാൻഡിംഗ്, കേന്ദ്രീകൃതമായി സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്ന പഞ്ച്-ഹോൾ ക്യാമറ, ഐഫോൺ പോലുള്ള ലംബ ക്യാമറ സിസ്റ്റം എന്നിവയെല്ലാം സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

മങ്ങിയ ഇമേജുകൾ‌ മറ്റെന്തെങ്കിലും നൽ‌കുന്നില്ല, പക്ഷേ ദൃശ്യമായ ഇയർ‌പീസുകളുടെ അഭാവം നോട്ട് 10 ‘സൗണ്ട് ഓൺ ഡിസ്പ്ലേ’ സാങ്കേതികവിദ്യ സ്വീകരിക്കുമെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ ഭാരം നൽകുന്നു.

27/6/19: പുതുതായി ചോർന്ന ഒരു കേസ്, ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 നായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തതായി തോന്നുന്നു, ഇത് ഹെഡ്‌ഫോൺ ജാക്ക് ഉപയോഗിച്ച് അയയ്‌ക്കില്ലെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ ഭാരം നൽകി.

#സമ്സുന്ഗ് # ഗലക്സയ്നൊതെ൧൦ pic.twitter.com/PYpJxxelQl

– സുധാൻഷു അംബോർ (@ സുധാൻഷു 1414) 2019 ജൂൺ 26

ട്വിറ്റർ ഉപയോക്താവ് സുധാൻഷു അംബോർ ( മുകളിൽ ) പങ്കിട്ട ആക്സസറി, ഗാലക്സി നോട്ട് 10 3.5 എംഎം ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക് വഹിക്കില്ലെന്ന് കാണിക്കുന്നു, പകരം യുഎസ്ബി-സി കണക്റ്റർ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. ഇതിനൊപ്പം, എസ്-പെൻ സ്ലോട്ടും ഒരൊറ്റ സ്പീക്കറും ഇൻഫ്രാറെഡ് ബ്ലാസ്റ്റർ പോലെ കാണപ്പെടുന്നവയും നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തും.

26/6/19: സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 പ്രോ 5 ജി ഉപയോഗിച്ച് സ്റ്റാൻഡേർഡായി സമാരംഭിച്ചേക്കാം. എൽടിഇ-മാത്രം, 5 ജി വേരിയന്റുകളിൽ ഉപകരണം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുമെന്ന് നേരത്തെ കിംവദന്തികൾ അവകാശപ്പെട്ടിരുന്നുവെങ്കിലും, ഒരു Samsung ദ്യോഗിക സാംസങ് വിതരണക്കാരൻ വഴി എസ്‌കിയു ലിസ്റ്റ് നേടിയ റീട്ടെയിലർ മൊബൈൽഫൺ – നോട്ട് 10 പ്രോ 5 ജി വേരിയന്റായി സ്റ്റാൻഡേർഡായി അവതരിപ്പിക്കാമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു. ” എന്നിരുന്നാലും, പ്രോയുടെ പ്രത്യേക 5 ജി മോഡൽ സാംസങ് പുറത്തിറക്കുകയാണെങ്കിൽ, “സ്റ്റാൻഡേർഡ് നോട്ട് 10 പ്രോയ്ക്കും 5 ജി വേരിയന്റിനും കേസുകൾ അനുയോജ്യമാകുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് സ്ഥിരീകരിച്ചു.”

24/6/19: നിങ്ങളുടെ ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ൽ ഒരു മൈക്രോ എസ്ഡി സ്ലോട്ട് വേണമെങ്കിൽ, പ്രോ-ബ്രാൻഡഡ് മോഡലിനായി നിങ്ങൾ കൂടുതൽ ഫോർക്ക് ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്. എക്സ്ഡി‌എ ഡവലപ്പറുടെ മാക്സ് വെയ്ൻ‌ബാച്ച് പറയുന്നതനുസരിച്ച്, രണ്ട് നോട്ട് 10 മോഡലുകൾ‌ക്കൊപ്പം കുറച്ച് സമയം ചിലവഴിച്ചതായി അവകാശപ്പെടുന്നു, ഇതിന്റെ നിലവാരത്തിന് ദീർഘകാല പോർട്ട് ഇല്ല.

എന്റെ ഉറവിടം ഒരു കുറിപ്പ് 10, കുറിപ്പ് 10 പ്രോ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് കളിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഇതാ അവർ പറഞ്ഞത് ഇതാ.
1. അദ്ദേഹം ഉപയോഗിച്ച രണ്ട് മോഡലുകൾക്കും ഹെഡ്‌ഫോൺ ജാക്കുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.
2. റെൻഡറുകൾ മിക്കവാറും തികഞ്ഞതാണ്.
3. സ്പെൻ നോട്ട് 9 ന് തുല്യമാണ്
4. നോൺ-പ്രോയ്ക്ക് മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡ് സ്ലോട്ട് ഇല്ല.

– മാക്സ് വെയ്ൻ‌ബാക്ക് (wemweinbachXDA) 2019 ജൂൺ 21

ചോർന്ന റെൻഡറുകളുടെ പിണ്ഡം ഏതാണ്ട് തികഞ്ഞതാണെന്നും വെയ്ൻബാക്ക് പറയുന്നു, രണ്ട് മോഡലുകൾക്കും ഹെഡ്‌ഫോൺ ജാക്കുകളുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം ആദ്യം അവകാശപ്പെടുമ്പോൾ, ജാക്ക് വ്യാജമാണെന്ന് അദ്ദേഹം പിന്നീട് കുറിച്ചു, നോട്ട് 10 യുഎസ്ബി-സി എകെജി ഇയർബഡുകളുമായി അയയ്ക്കുമെന്നും പെട്ടി.

21/6/19: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10, നോട്ട് 10 പ്രോ എന്നിവയുടെ അനാച്ഛാദനം നടക്കാൻ ഞങ്ങൾ ഇപ്പോഴും ആറ് ആഴ്ച അകലെയാണ്, പക്ഷേ മൊബൈൽ ഫൺ ഇതിനകം തന്നെ മുൻനിര ഡ്യുവോകൾക്കായി ആക്സസറികൾ അടിക്കാൻ തുടങ്ങി.

ഒളിക്സാർ എഴുതിയ ആക്സസറികൾ നോട്ട് 10 ശ്രേണിയുടെ രൂപകൽപ്പന സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു, അതിൽ കേവലം അവിടെയുള്ള ബെസലുകൾ, മധ്യഭാഗത്ത് സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്ന മുൻ ക്യാമറ, ലംബമായി അടുക്കിയിരിക്കുന്ന പിൻ ക്യാമറ അറേ, ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്കാനർ, ഇയർപീസ് എന്നിവയുടെ അഭാവം എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഇയർപീസ് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാൻ വൈബ്രേഷനുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ‘സൗണ്ട് ഓൺ ഡിസ്പ്ലേ’ സാങ്കേതികവിദ്യ നോട്ട് 10 സ്വീകരിക്കുമെന്ന് രണ്ടാമത്തേത് എല്ലാം സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

19/6/19: ഓഗസ്റ്റ് 7 ന് അൺപാക്ക് ചെയ്യാത്ത ഒരു പരിപാടിയിൽ സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 10 സമാരംഭിക്കുമെന്ന് സിഎൻഇടി റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു, ഓഗസ്റ്റ് 10 ലോഞ്ചിന്റെ മുമ്പത്തെ ഓൺലൈൻ ചാറ്റർ ആരംഭിച്ചു. “മിന്നുന്ന” ഇവന്റ്, അത് നടക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്   ബ്രൂക്ലിനിലെ ബാർക്ലേസ് സെന്ററിൽ, സാംസങ് ഗാലക്സി മടക്കുകളുടെ ഒരു റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചതായി കാണാം , സമീപകാല റിപ്പോർട്ടുകൾ.

14/6/19: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 എക്‌സിനോസ് 9820, സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 സോക്‌സ് എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുമെന്ന് മുൻ കിംവദന്തികൾ അവകാശപ്പെട്ടിരുന്നുവെങ്കിലും 5 ജി കണക്റ്റിവിറ്റിയുള്ള ടോപ്പ്-സ്‌പെക്ക് പ്രോ മോഡൽ സാംസങ്ങിന്റെ ഹോംഗ്രൂൺ എക്‌സിനോസ് 9825 ചിപ്പ് പായ്ക്ക് ചെയ്യുമെന്ന് തോന്നുന്നു.

വളരെക്കാലം മുമ്പ്, സാംസങ് ആന്തരികമായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ബെഞ്ച്മാർക്കിംഗ് ഞാൻ കണ്ടെത്തി. ഉപകരണങ്ങളുടെ ബിൽഡ് നമ്പറുകൾക്കൊപ്പം മോഡൽ നമ്പർ, ഒരു സ്‌കോർ, SoC എന്നിവ ഇത് കാണിക്കുന്നു. കുറിപ്പ് 10 Exynos 9825. സ്ഥിരീകരിക്കുന്ന ഇന്ന് രംഗപ്രവേശം pic.twitter.com/NlXjsaQ8jR

– മാക്സ് വെയ്ൻ‌ബാക്ക് (wemweinbachXDA) 2019 ജൂൺ 14

ഈ 7nm SoC 9820 ന്റെ കൂടുതൽ ശക്തമായ പതിപ്പായിരിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, കൂടാതെ പ്രകടനത്തിൽ ക്വാൽകോമിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 865 ചിപ്പിന് തുല്യമാണിത്.

7/6/19: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള റെൻഡറുകളിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് 3.5 എംഎം ഹെഡ്‌ഫോൺ ജാക്കും വളരെ മോശമായ ബിക്‌സ്ബി ബട്ടണും നീക്കംചെയ്യുമെന്ന് സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

ചിത്രങ്ങൾ‌, കടപ്പാട് ഓൺ‌ലീക്സ്, 91 മൊബൈൽ‌സ് എന്നിവയും നോട്ട് 10 ഒരു ഡിസൈൻ‌ ഓവർ‌ഹോൾ‌ കാണുമെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു; മുൻനിരയിൽ 6.3in QHD + സ്‌ക്രീൻ, വലുപ്പത്തിൽ താഴെയുള്ള ഇൻഫിനിറ്റി-ഒ കട്ട്‌ out ട്ട്, പുറകുവശത്ത് സ്ഥാനം മാറ്റിയ ലംബ ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ അറേ എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. പിന്നിൽ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്കാനറുകളൊന്നുമില്ല, അതിനാൽ നോട്ട് 10 ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ സെൻസറുമായി അയയ്‌ക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

360 ഡിഗ്രി വീഡിയോയോടൊപ്പമുള്ള ( ചുവടെ ) ലീക്ക്, നോട്ട് 10 ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855/9820 SoC, 12 ജിബി റാം, ആൻഡ്രോയിഡ് 9 പൈ എന്നിവ വരെ പായ്ക്ക് ചെയ്യുമെന്നും അവകാശപ്പെടുന്നു.

൯൧മൊബിലെസ് ഉയർന്ന സ്പെക്ക് നോട്ട് 10 പ്രോ ഒരു വലിയ ൯.൭൫ഇന് സ്ക്രീൻ, ഒരു തൊഫ് സെൻസർ, UFS 3.0 സംഭരണവും ൪൫വ് ഫാസ്റ്റ്-ചാർജ്ജ് പിന്തുണ ഉൾപ്പെടെ ഒരു ക്വാഡ്-ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് കളിച്ചു എന്നു പറയുന്നു. മുമ്പത്തെ കിംവദന്തികളുടെ ബാക്കപ്പ്, ഫിസിക്കൽ കീകൾക്ക് പകരമായി പ്രോ വേരിയന്റിൽ എച്ച്ടിസി-എസ്‌ക് പ്രഷർ സെൻസിറ്റീവ് ബട്ടണുകളും ഉൾപ്പെടുത്തുമെന്ന് ഇത് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

6/6/19: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ന്റെ വില ചോർന്നൊലിക്കുന്നതുവരെ ഇത് ഒരു സമയമേ ആയിട്ടുള്ളൂ . റഷ്യൻ വെബ്‌സൈറ്റ് ഹൈടെക് വഴി ഇക്കാര്യത്തെക്കുറിച്ച് ഒരു സ്രോതസ്സ് അവകാശപ്പെടുന്നു, സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ “അടിസ്ഥാന പതിപ്പ്” ആരംഭ വില 1,100 മുതൽ 200 1,200 വരെ (ഏകദേശം 70 870- £ 950) ആരംഭിക്കുമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, റിപ്പോർട്ട് എൻട്രി ലെവൽ നോട്ട് 10 പ്രോ മോഡലിനെക്കുറിച്ചാണോ അതോ കുറഞ്ഞ സ്‌പെസിഫൈഡ് സ്റ്റാൻഡേർഡ് പതിപ്പിനെയാണോ സൂചിപ്പിക്കുന്നതെന്ന് വ്യക്തമല്ല.

അതേ റിപ്പോർട്ട് ഗാലക്സി എസ് 10 നെക്കാൾ ചെറിയ പഞ്ച്-ഹോൾ കട്ട് out ട്ട് നോട്ട് 10 കളിക്കുമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു, ദ്വാരത്തിന്റെ വ്യാസം ഒരു മില്ലിമീറ്റർ കുറയ്ക്കാൻ സാംസങ്ങിന് കഴിഞ്ഞുവെന്നത് ശ്രദ്ധിക്കുക.

4/6/19: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ഗീക്ക്ബെഞ്ചിൽ അകാലത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. മൈസ്മാർട്ട്പ്രൈസ് ചാരപ്പണി ചെയ്തതുപോലെ , മോഡൽ നമ്പറായ ‘SM-N976V’ ഉള്ള ഒരു വകഭേദം ബെഞ്ച്മാർക്കിംഗ് വെബ്‌സൈറ്റിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്നു, ഇത് 12 ജിബി റാമുമായി ജോടിയാക്കിയ സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 ചിപ്പ് പായ്ക്ക് ചെയ്യുന്നുവെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു; ഇത് വെരിസോണിലേക്ക് പോകുന്ന 5 ജി വേരിയന്റായിരിക്കാമെന്ന് അനുമാനിക്കുന്നു, കാരണം ഇത് ബ്ലൈറ്റിയിൽ ഒരു എക്‌സിനോസ് ചിപ്പുമായി അയയ്ക്കും.

സിംഗിൾ കോർ ടെസ്റ്റിൽ ഉപകരണം 3,529 പോയിന്റും മൾട്ടി കോർ ടെസ്റ്റിൽ 10,840 പോയിന്റുകളും കുറവാണ്; വൺപ്ലസ് 7 പ്രോ റാക്ക് ചെയ്ത 11,101 പോയിന്റിനേക്കാൾ കുറവാണ്.

3/6/19: നേരത്തെ കിംവദന്തികൾ ഉണ്ടെങ്കിലും   വളരെ വർദ്ധിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന അപ്‌ഡേറ്റിലേക്ക് വിരൽ ചൂണ്ടുന്നു, നോട്ട് 10 അതിവേഗ ചാർജിംഗിനായി വരുമ്പോൾ അതിന്റെ എതിരാളികളെ ഒറ്റയടിക്ക് സജ്ജമാക്കുന്നു.

ഐസ് യൂണിവേഴ്സിൽ നിന്നുള്ള ഒരു നിഗൂ Twitter ട്വിറ്റർ പോസ്റ്റ് അനുസരിച്ച്, ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ന് 45W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് സാങ്കേതികവിദ്യ പ്രശംസിക്കാൻ കഴിയും; ട്വീറ്റിൽ ( ചുവടെ ) ഗാലക്സി നോട്ട് 19 ന്റെ രഹസ്യനാമമെന്ന് വിശ്വസിക്കപ്പെടുന്ന ഡാവിഞ്ചിയുടെ ചിത്രം ഉൾപ്പെടുന്നു, ഒപ്പം 101101 എന്ന അടിക്കുറിപ്പിനൊപ്പം ബൈനറിയിലെ 45-ആം നമ്പറും.

pic.twitter.com/8tvkvfvqdD

– ഐസ് പ്രപഞ്ചം (n യൂണിവേഴ്സ് ഐസ്) ജൂൺ 1, 2019

നിയമാനുസൃതമാണെങ്കിൽ, 15W ചാർജറിനൊപ്പം വന്ന ഗാലക്‌സി നോട്ട് 9 നെക്കാൾ മികച്ച മെച്ചപ്പെടുത്തൽ നോട്ട് 10 സജ്ജമാക്കി. 40W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനൊപ്പം വരുന്ന ഹുവാവേ പി 30 പ്രോയും ഇത് 30 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ 0 മുതൽ 70 ശതമാനം വരെ ജ്യൂസ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.

21/5/19: ഐസ്‌ യൂണിവേഴ്‌സ് ചോർന്നതായി വിശ്വസിക്കണമെങ്കിൽ ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ ഗാലക്‌സി നോട്ട് 9 നെ അപേക്ഷിച്ച് വളരെ മെച്ചപ്പെട്ട അപ്‌ഡേറ്റായി കാണപ്പെടുന്നു.

ട്വിറ്റർ ടിപ്‌സ്റ്റർ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, ഹാൻഡ്‌സെറ്റിന്റെ “ഏറ്റവും വലിയ മാറ്റം” അതിന്റെ ക്യാമറ പ്ലെയ്‌സ്‌മെന്റ് ആയിരിക്കും, ഇത് തിരശ്ചീനമായിരിക്കുന്നതിനേക്കാൾ ലംബമായിരിക്കും. ട്വിറ്ററിലെ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് മറുപടിയായി, ‘ഡാവിഞ്ചി’ എന്ന രഹസ്യനാമമുള്ള ഉപകരണത്തിന് “ഒരേ ക്യാമറ ഹാർഡ്‌വെയർ” ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം അഭിപ്രായപ്പെടുന്നു, ഇത് ഒന്നുകിൽ നോട്ട് 9 ന് മുമ്പുള്ള അതേ 12 എംപി ഡ്യുവൽ ലെൻസ് സജ്ജീകരണം അല്ലെങ്കിൽ അപ്‌ഗ്രേഡുചെയ്‌തതായി നിർദ്ദേശിക്കുന്നു. ഗാലക്സി എസ് 10 ൽ കാണുന്നതുപോലുള്ള ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ.

ഡാവിഞ്ചിയുടെ രണ്ട് വലിയ മാറ്റങ്ങൾ:
1. മുൻ ക്യാമറ സ്ഥാനം മാറ്റുക
2. പിൻ ക്യാമറ സ്ഥാനം മാറ്റുക

– ഐസ് പ്രപഞ്ചം (n യൂണിവേഴ്സ് ഐസ്) 2019 മെയ് 19

ഫ്രണ്ട് ഫേസിംഗ് ക്യാമറയുടെ സ്ഥാനം വ്യത്യസ്തമായിരിക്കും എന്ന് ഐസ് യൂണിവേഴ്സിന്റെ ട്വീറ്റിൽ കുറിപ്പ് ഉണ്ട്, എന്നാൽ നോട്ട് 10 ഒരു പഞ്ച്-ഹോൾ സജ്ജീകരിച്ച ഇൻഫിനിറ്റി ഡിസ്പ്ലേ പാനൽ സ്വീകരിക്കുമെന്ന് സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

മുന്നോട്ട് നോക്കുമ്പോൾ, ഐസ് യൂണിവേഴ്സ് ഗാലക്സി എസ് 11 ന് ‘പിക്കാസോ’ എന്ന രഹസ്യനാമം നൽകിയിട്ടുണ്ടെന്ന് വെളിപ്പെടുത്തുന്നു, എന്നിരുന്നാലും ഉപകരണത്തെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ചോർന്നിട്ടില്ല.

20/5/19: ചോർന്ന HTML5 ബെഞ്ച്മാർക്കുകൾ പ്രകാരം ഗാലക്‌സി എസ് 10 ന് സമാനമായ ഡിസ്‌പ്ലേ അവതരിപ്പിക്കാൻ ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 സജ്ജമാക്കി.

കറപിടിച്ച മൊബിഎല്കൊപെന് , ബെഞ്ച്മാർക്ക് ഗാലക്സി നോട്ട് 10 പ്രോ ൫ഗ് മാതൃക വിശ്വാസം എം-ന്൯൭൬വ്, ലിസ്റ്റുകൾ, അതു ൧൪൪൦ക്സ൩൦൪൦ ഒരു ഡിസ്പ്ലേ റെസലൂഷൻ 19 ഒരു വീക്ഷണ അനുപാതം പ്രശംസിക്കും കാണാം വെളിപ്പെടുത്തുന്നു: 9.

കുറഞ്ഞ സ്‌പെസിഫൈഡ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 അതിന്റെ 6.27 ഇൻ ഡിസ്‌പ്ലേയിൽ സമാന റെസല്യൂഷൻ പ്രദർശിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ഇത് പ്രോ-ബ്രാൻഡഡ് മോഡലിന് അഭ്യൂഹമുള്ള 6.75 ഇൻ സ്‌ക്രീനിനേക്കാൾ ചെറുതായിരിക്കും.

ഒരു തകർപ്പൻ ചോർച്ചയല്ലെങ്കിലും, സാംസങ് അതിന്റെ ഇൻഫിനിറ്റി-ഒ പാനലിനെ ഗാലക്‌സി നോട്ട് ലൈനിലേക്ക് കൊണ്ടുവരുമെന്ന് ഇത് സൂചിപ്പിക്കുന്നു, കാരണം ഗാലക്‌സി എസ് 10 അതേ 19: 9 വീക്ഷണാനുപാതത്തെ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

ചോർന്ന മറ്റ് സവിശേഷതകളിൽ ആൻഡ്രോയിഡ് 9 പൈ, 25W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനുള്ള പിന്തുണയുള്ള 4,500 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയും ഉയർന്ന സ്‌പെക്ക് മോഡലിൽ 4 ജി, 5 ജി എന്നിവയ്ക്കുള്ള പിന്തുണയും ഉൾപ്പെടുന്നു.

10/5/19: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ന് സാംസങ്ങിന്റെ പുതിയ 64 എംപി ഇമേജ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ സെൻസറുമായി അയയ്‌ക്കാനാകും , ഇത് മൊബൈൽ ഉപകരണങ്ങൾക്കായുള്ള “വ്യവസായത്തിന്റെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന റെസല്യൂഷൻ” ക്യാമറയായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു.

ഐസോസെൽ ബ്രൈറ്റ് ജി‌ഡബ്ല്യു 1, അതിന്റെ official ദ്യോഗിക നാമം നൽകുന്നതിന്, സാംസങ്ങിന്റെ നിലവിലെ 48 എം‌പി ഘടകത്തിന്റെ അതേ 0.8μm വലുപ്പമുള്ള പിക്സലുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു, കൂടാതെ 16 എം‌പി ഇമേജുകൾ‌ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് നാല് പിക്സലുകൾ‌ ഒന്നായി ലയിപ്പിക്കുന്നതിന് കമ്പനിയുടെ ടെട്രാസെൽ ടെക് സ്വീകരിക്കുന്നു. “100-ഡെസിബെൽ വരെ” തത്സമയ എച്ച്ഡിആറിനെയും സെൻസർ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, ഇത് നിലവിലെ ശരാശരി 60 ഡിബിയെ മറികടക്കുന്നുവെന്ന് സാംസങ് പറയുന്നു.

പുതുക്കിയ 48 എംപി സെൻസറായ ഐസോസെൽ ബ്രൈറ്റ് ജിഎം 2 നൊപ്പം ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ന്റെ വരവിനുള്ള സമയത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ സെൻസർ വൻതോതിലുള്ള ഉൽ‌പാദനത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കും.

“കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് വർഷങ്ങളായി, ഞങ്ങളുടെ ദൈനംദിന നിമിഷങ്ങൾ റെക്കോർഡുചെയ്യുന്നതിനും പങ്കിടുന്നതിനുമുള്ള പ്രധാന ഉപകരണമായി മൊബൈൽ ഫോൺ ക്യാമറകൾ മാറിയിരിക്കുന്നു,” സാംസങ്ങിന്റെ യോങ്കിൻ പാർക്ക് പറഞ്ഞു.

“കൂടുതൽ പിക്സലുകളും നൂതന പിക്സൽ സാങ്കേതികവിദ്യകളും ഉപയോഗിച്ച്, സാംസങ് ഐസോസെൽ ബ്രൈറ്റ് ജിഡബ്ല്യു 1, ജിഎം 2 എന്നിവ ഇന്നത്തെ ഏറ്റവും ആകർഷകമായ മൊബൈൽ ഉപകരണങ്ങളിലേക്ക് ഒരു പുതിയ ലെവൽ ഫോട്ടോഗ്രാഫി കൊണ്ടുവരും, അത് നമ്മുടെ ദൈനംദിന ജീവിതം റെക്കോർഡുചെയ്യുന്ന രീതി മെച്ചപ്പെടുത്താനും സഹായിക്കാനും സഹായിക്കും.”

25/4/19: യുഎസ് കാരിയർ   ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ന്റെ 5 ജി വേരിയൻറ് സാംസങ് പുറത്തിറക്കുമെന്ന് വെറൈസൺ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

“ഈ വർഷം വരുന്ന നോട്ട്, ഗാലക്സി എന്നിവയ്ക്ക് 5 ജി ഉണ്ടായിരിക്കും,” വെരിസോൺ സിഇഒ ഹാൻസ് വെസ്റ്റ്ബെർഗ് കമ്പനിയുടെ ക്യു 1 2019 വരുമാന കോളിൽ സ്ഥിരീകരിച്ചു .

ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ഉം നോട്ട് 10 പ്രോ എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്നവയും രണ്ട് വേരിയന്റുകളിൽ ലഭ്യമാകുമെന്ന അഭ്യൂഹങ്ങൾക്ക് ഈ പരാമർശം പിന്തുണ നൽകുന്നു. ഒന്ന് 5 ജി, മറ്റൊന്ന് ഇല്ലാതെ.

ഗാലക്‌സി എസ് 10 ന്റെ 5 ജി വേരിയന്റിനെ ഈ ആഴ്ച അടിക്കാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ തന്നെ വെരിസോൺ നോട്ട് 10 5 ജി സ്റ്റേറ്റ്‌സൈഡ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുമെന്ന സ്ഥിരീകരണവുമാണ് വെസ്റ്റ്ബർഗിന്റെ അഭിപ്രായം. ഹാൻഡ്‌സെറ്റ് ഇവിടെ ബ്ലൈറ്റിയിൽ നൽകുമോ എന്നത് വ്യക്തമല്ല, പക്ഷേ ഇഇ, ഒ 2 എന്നിവ അവരുടെ 5 ജി നെറ്റ്‌വർക്കുകളിൽ സ്വിച്ചുചെയ്യാൻ പ്രൈം ചെയ്തതിനാൽ, യുകെ റിലീസ് കാർഡുകളിൽ ഇല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങൾ ആശ്ചര്യപ്പെടും.

18/4/19: സാംസങ് നോട്ട് 10 നാലു വകഭേദങ്ങളും തുടങ്ങുവാനുള്ള എന്നു മുമ്പത്തെ കിംവദന്തികൾ, സ്ഥിരീകരിച്ചു ചെയ്തു സംമൊബിലെ ഉപകരണങ്ങൾക്കായി മോഡൽ നമ്പറുകൾ നേടുന്നതിന്.

പ്രതീക്ഷിച്ചതുപോലെ, സാംസങ് രണ്ട് വ്യത്യസ്ത ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 മോഡലുകൾ ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്ന് മോഡൽ നമ്പറുകൾ കാണിക്കുന്നു, ഇവ രണ്ടും 5 ജി വേരിയന്റുമായി അയയ്ക്കും.

എം-ന്൯൭൦ ആൻഡ് എം-ന്൯൭൫ ഗാലക്സി നോട്ട് 10 രണ്ടു പ്രധാന മോഡലുകൾ, എം-ന്൯൭൧ ആൻഡ് എം-ന്൯൭൬ ൫ഗ് കൂടി അതേ ഫോണുകൾ സമയത്ത്, സംമൊബിലെ പ്രകാരം ആയിരിക്കും.

രണ്ട് പ്രധാന വേരിയന്റുകൾ ഗാലക്സി നോട്ട് 10, നോട്ട് 10 പ്രോ എന്നിവയായി എത്തും. സ്റ്റാൻഡേർഡ് മോഡലിന്റെ 6.28 ഇൻ ഓഫറുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ 6.75 ഇൻ ഡിസ്‌പ്ലേ, ട്രിപ്പിൾ ലെൻസ് അറേയുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ക്വാഡ് ലെൻസ് ക്യാമറ സംവിധാനവും രണ്ടാമത്തേത്.

“ബാറ്ററി ശേഷിയും വ്യത്യാസപ്പെട്ടിരിക്കുമോ എന്നത് വ്യക്തമല്ലെങ്കിലും അത് ഒരു സാധ്യതയായി തുടരുന്നു” എന്ന് സാം മൊബൈൽ കുറിക്കുന്നു .

11/4/19: ഗാലക്സി നോട്ട് 10   ലോഞ്ച് ചെയ്യുമ്പോൾ നാല് വേരിയന്റുകളിൽ ലഭ്യമാക്കുമെന്ന് ഇടി ന്യൂസ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു .

ഒരു “കോം‌പാക്റ്റ്” നോട്ട് 10 വേരിയന്റിനെക്കുറിച്ചുള്ള സംഭാഷണം ഞങ്ങൾ ഇതിനകം കേട്ടിട്ടുണ്ട്, ഈ പുതിയ റിപ്പോർട്ട് കൂടുതൽ വിശദീകരിക്കുന്നു. “വ്യവസായ ഉറവിടങ്ങൾ” ഉദ്ധരിച്ച് ഇടി ന്യൂസ് , 6.75 ഇൻ നോട്ട് 10 ഉം ചെറിയ 6.28 ഇൻ വേരിയന്റും രണ്ട് പതിപ്പുകളിൽ ലഭ്യമാക്കും; ഒന്ന് 5 ജി, മറ്റൊന്ന് ഇല്ലാതെ.

“ഗാലക്‌സി നോട്ട് നിരവധി മോഡലുകളിൽ അവതരിപ്പിക്കാനുള്ള സാംസങ്ങിന്റെ ശ്രമം വിപണിയെ തരംതിരിക്കുന്നതിലൂടെ വിൽപ്പനയുടെ അളവ് വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ ഉദ്ദേശിച്ചുള്ളതാണ്,” റിപ്പോർട്ടിന്റെ വിവർത്തനം ചെയ്ത പതിപ്പ് വായിക്കുന്നു.

ചെറിയ നോട്ട് 10 ന് എസ് 10 പോലുള്ള മൂന്ന് പിൻ ക്യാമറകൾ ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്നും റിപ്പോർട്ട് അവകാശപ്പെടുന്നു (ഒരേ വീതി, അൾട്രാ-വൈഡ്, ടെലിഫോട്ടോ ക്യാമറകൾ), വലിയ വേരിയന്റിൽ ടൈം ഓഫ് ഫ്ലൈറ്റ് സെൻസർ ഉൾപ്പെടെയുള്ള ക്വാഡ് ക്യാമറകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും. ഗാലക്സി എസ് 10 5 ജിയിൽ.

4/4/19: സാംസങ് കുലുക്കും   നാല് ക്യാമറകൾ അതിന്റെ മുൻനിര ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ന്റെ പിൻഭാഗത്ത്, ബെല്ലിൽ നിന്നുള്ള മറ്റൊരു സ്കൂപ്പ് പ്രകാരം.

നിരവധി വ്യവസായ ഉദ്യോഗസ്ഥരിൽ നിന്ന് വിവരങ്ങൾ ലഭിച്ചതായി അവകാശപ്പെടുന്ന സൈറ്റ്, വലിയ നോട്ട് 10 മോഡൽ ഗാലക്സി എസ് 10 5 ജിയിൽ കണ്ടെത്തിയതിന് സമാനമായ ഒരു ക്വാഡ് ക്യാമറ അറേ പായ്ക്ക് ചെയ്യുമെന്ന് പറയുന്നു, ഇന്ന് ദക്ഷിണ കൊറിയയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു.

സാംസങ്ങിന്റെ ആദ്യത്തെ 5 ജി സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ അതേ സജ്ജീകരണം ഇത് സ്വീകരിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, ഒ‌ഐ‌എസിനൊപ്പം 12 എംപി ലെൻസ്, 16 എംപി അൾട്രാ-വൈഡ് ലെൻസ്, 12 എംപി ടെലിഫോട്ടോ ലെൻസ്, 3 ഡി എച്ച്ക്യുവിജിഎ ഡെപ്ത് സെൻസിംഗ് ക്യാമറ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്ന തിരശ്ചീനമായി വിന്യസിച്ച ഒരു അറേ കണ്ടെത്താൻ പ്രതീക്ഷിക്കുക.

ഈ ക്വാഡ് ക്യാമറകൾ ഉയർന്ന സ്‌പെസിഡ് നോട്ട് 10 നായി കരുതിവച്ചിരിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട് അവകാശപ്പെടുന്നു, ചെറിയ നോട്ട് 10 ഇ ഒരു ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ സജ്ജീകരണത്തിനായി ടിപ്പ് ചെയ്യുന്നു.

മുൻനിര കിംവദന്തികൾ മുൻനിര മോഡലിലെ 6.66in സ്‌ക്രീനിലേക്ക് വിരൽ ചൂണ്ടിയപ്പോൾ, നോട്ട് 10 വലിയ 6.75in സ്‌ക്രീനിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുമെന്നും ബെൽ കേട്ടിട്ടുണ്ട്.

3/4/19: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 പുതിയ ‘കോംപാക്റ്റ്’ വേരിയന്റിനൊപ്പം പുറത്തിറക്കുമെന്ന് ദി ബെല്ലിലെ റിപ്പോർട്ട്.

ഗാലക്‌സി എസ് 10 ഉപയോഗിച്ചതു പോലെ സാംസങും ഈ വർഷം അവസാനം അതിന്റെ മുൻനിര ഫാബ്‌ലെറ്റിനൊപ്പം ‘ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ഇ’ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് കൊറിയൻ പത്രം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

സ്റ്റാൻഡേർഡ് നോട്ട് 10 ലെ 6.7 ഇൻ സ്‌ക്രീനിനേക്കാൾ ചെറിയ ഡിസ്‌പ്ലേ ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്നതിനപ്പുറം നോട്ട് 10 ഇ എന്ന് വിളിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ബെല്ലിന്റെ റിപ്പോർട്ട് നമ്മോട് കൂടുതൽ പറയുന്നില്ല. എന്നിരുന്നാലും, ഗാലക്‌സി എസ് 10 ഇ പോലുള്ള എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ, ഇൻ-സ്ക്രീൻ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്കാനർ, 5 ജി പിന്തുണ എന്നിവ പോലുള്ള മറ്റ് ഹൈ-എൻഡ് സവിശേഷതകൾ നിങ്ങൾക്ക് നഷ്‌ടമാകും.

അങ്ങനെ പറഞ്ഞാൽ, ബെല്ലിന്റെ ഉറവിടങ്ങൾ ഇത് “മിഡ് അല്ലെങ്കിൽ ലോ പ്രൈസ്” സ്മാർട്ട്‌ഫോണായിരിക്കില്ലെന്നും പകരം ഒരു മുൻനിര സ്മാർട്ട്‌ഫോണായി വിപണനം ചെയ്യുമെന്നും പറയുന്നു.

ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ഇ ഈ വർഷം ഓഗസ്റ്റിൽ ഉയർന്ന സ്‌പെക്ക് സഹോദരങ്ങളോടൊപ്പം പുറത്തിറങ്ങുമെന്നും യൂറോപ്പിൽ മാത്രമായി പുറത്തിറങ്ങുമെന്നും തോന്നുന്നു.

27/3/19: സാംസങ്ങിന്റെ അടുത്ത ഗാലക്‌സി നോട്ട് ഈ വർഷാവസാനം സമാരംഭിക്കുമ്പോൾ ഒരു പ്രധാന പുനർരൂപകൽപ്പന അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് ഇടി ന്യൂസ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു .

പൂർണ്ണമായും ബട്ടണില്ലാത്ത രൂപകൽപ്പനയിൽ പ്രശംസിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ സാംസങ് ഉപകരണമായിരിക്കും ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 എന്ന് വെബ്‌സൈറ്റിന്റെ ഉറവിടം അവകാശപ്പെടുന്നു; അതിനർത്ഥം പവർ ബട്ടൺ ഇല്ല, വോളിയം റോക്കറുകളില്ല – – പ്രഭുവിനെ സ്തുതിക്കുക – വശത്ത് മ mounted ണ്ട് ചെയ്ത ബിക്സ്ബി കീ ഇല്ല.

പകരം, എച്ച്ടിസിയുടെ സമീപകാല ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പുകളിൽ കാണുന്നതിനു സമാനമായി നോട്ട് 10 ഉപകരണത്തിന്റെ അരികിൽ പൂർണ്ണമായും ജെസ്റ്റർ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഇന്റർഫേസ് അല്ലെങ്കിൽ കപ്പാസിറ്റീവ് ബട്ടണുകൾ സ്വീകരിക്കും. ET ന്യൂസിന്റെ റിപ്പോർട്ട് വിശദാംശങ്ങളിൽ വളരെ ലളിതമാണ്, അതിനാൽ ഞങ്ങൾ ഇത് ഇപ്പോൾ ഒരു നുള്ള് ഉപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് എടുക്കും.

എന്നിരുന്നാലും, സാംസങ് അതിന്റെ എ-സീരീസ് ഫോണുകളിൽ സമാനമായ ഒരു ഡിസൈൻ പ്രയോഗിക്കുമെന്ന് ഇത് പറയുന്നു, അതിനാൽ നോട്ട് 10 അരങ്ങേറ്റത്തിന് മുമ്പ് ഈ പരീക്ഷണാത്മക രൂപകൽപ്പന മധ്യനിര ഹാൻഡ്‌സെറ്റിൽ ദൃശ്യമാകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുക.

27/2/18: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ഗാലക്‌സി എസ് 10 5 ജിക്ക് സമാനമായ ക്വാഡ് ക്യാമറ സജ്ജീകരണം പായ്ക്ക് ചെയ്യുമെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്.

സാം മൊബൈലിലെ ഒരു റിപ്പോർട്ട് പറയുന്നു, ഇൻകമിംഗ് ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പ് അതിന്റെ പിന്നിൽ നാല് ക്യാമറകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. എസ് 10 5 ജി യുടെ അതേ സജ്ജീകരണം ഇത് പായ്ക്ക് ചെയ്യുമോ എന്നത് വ്യക്തമല്ല, എന്നാൽ അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ, ടെലിഫോട്ടോ, വൈഡ് ആംഗിൾ, അൾട്രാ വൈഡ് ആംഗിൾ ലെൻസുകൾക്കൊപ്പം ടൈം ഓഫ് ഫ്ലൈറ്റ് (TOF) സെൻസർ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

എം-ന്൯൭൫ഫ് – – സാധ്യത അത് ഗതാഗതത്തിന് 4G-മാത്രം 10 മോഡൽ ശ്രദ്ധിക്കുക അരങ്ങേറ്റം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് ഡിവൈസ്, ഒരു ൫ഗ് വേരിയന്റ് ഒരു തുടക്കമായിരുന്നു അത്. സംമൊബിലെ ന്റെ റിപ്പോർട്ടിൽ ആ ഉപകരണത്തിന്റെ മോഡൽ നമ്പർ “5” നോട്ടുകൾ

മറ്റൊരിടത്ത്, നോട്ട് 10 അതിന്റെ എസ് 10 മുൻഗാമികളുടെ അതേ ഇൻഫിനിറ്റി-ഒ ഡിസ്പ്ലേ പാനൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്, സ്‌ക്രീൻ-ടു-ബോഡി-റേഷ്യോ വർദ്ധിച്ചതിനാൽ സാംസങിനെ ഒരു വലിയ ഡിസ്‌പ്ലേ പാനൽ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ പ്രാപ്‌തമാക്കുന്നു.

6/2/19: സാംസങ് പേറ്റന്റ് നേടി   ബിൽറ്റ്-ഇൻ ക്യാമറയും ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10-നോടൊപ്പം അരങ്ങേറാൻ കഴിയുന്നതുമായ ജെയിംസ് ബോണ്ട്-എസ്‌ക് സ്റ്റൈലസ്.

ഗാലക്‌സി നോട്ട് 9 ന്റെ ബണ്ടിൽഡ് എസ്-പെൻ ഒരു ലോംഗ് റേഞ്ച് ഷട്ടർ ബട്ടണായി ഇരട്ടിയാക്കുമ്പോൾ, സാംസങ്ങിന്റെ അടുത്ത-ജെൻ സ്റ്റൈലസിന് മുൻവശത്തെ ക്യാമറയെ മൊത്തത്തിൽ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കാനാകുമെന്ന് യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ് പേറ്റന്റ് ആൻഡ് ട്രേഡ്മാർക്ക് ഓഫീസ് (യു‌എസ്‌പി‌ടി‌ഒ) നൽകിയ പേറ്റന്റ് പ്രകാരം .

പേറ്റന്റ് മൊബൈൽ കണ്ടെത്തിയ , പേറ്റന്റ്, യഥാർത്ഥത്തിൽ 2017 ഫെബ്രുവരിയിൽ ഫയൽ ചെയ്ത, “ലെൻസും ഇമേജ് സെൻസറും ഉൾപ്പെടെയുള്ള ഒപ്റ്റിക്കൽ സിസ്റ്റം” ഉള്ള ഒരു “ഇലക്ട്രിക് പെൻ ഉപകരണം” വിവരിക്കുന്നു.

എസ്-പെൻ എപ്പോഴെങ്കിലും പകൽ വെളിച്ചം കാണുമോ എന്നത് വ്യക്തമല്ലെങ്കിലും, സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകൾ ഉപയോഗിച്ച് അത്തരമൊരു സ്റ്റൈലസ് ബണ്ടിൽ ചെയ്യുന്നത് സാംസങിനെ സെൽഫി ക്യാമറ പൂർണ്ണമായും ഒഴിവാക്കാൻ ഒരു നോച്ച് അല്ലെങ്കിൽ പഞ്ച്-ഹോൾ ഡിസൈൻ ഇല്ലാതെ ശരിയായ പൂർണ്ണ സ്ക്രീൻ ഡിസ്പ്ലേ സൃഷ്ടിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു.

9/11/18: ഗാലക്സി നോട്ട് 10   6.66in ബെസെൽ-കുറവ് ഡിസ്‌പ്ലേയുള്ള ഈ വർഷത്തെ നോട്ട് 9 മുൻനിരയെ കുള്ളനാക്കും.

കൊറിയൻ പത്രമായ ദി ബെൽ പറയുന്നതനുസരിച്ച് , ‘ഡാവിഞ്ചി’ എന്ന രഹസ്യനാമമുള്ള ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10, 6.66in സൂപ്പർ അമോലെഡ് സ്‌ക്രീനിൽ 4 കെ റെസല്യൂഷനും എച്ച്ഡിആർ പിന്തുണയും നൽകുന്നു.

ഈ മാസം ഡിസ്പ്ലേ സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ച് സാംസങ് തീരുമാനിച്ചതായും നോട്ട് 9-കുള്ളൻ പാനലുകളുടെ ഉത്പാദനം ആരംഭിക്കുന്നതിനായി സാംസങ് ഡിസ്പ്ലേ യൂണിറ്റിന് കൈമാറിയതായും റിപ്പോർട്ട് അവകാശപ്പെടുന്നു.

നോട്ട് 10 നെക്കുറിച്ച് ഇത് നമ്മോട് കൂടുതൽ ഒന്നും പറയുന്നില്ല, എന്നിരുന്നാലും, സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ഒരു ട്രിപ്പിൾ ലെൻസ് ക്യാമറ, 5 ജി സപ്പോർട്ട്, ഈ വർഷത്തെ മോഡലിനേക്കാൾ വലിയ ബാറ്ററി എന്നിവ പായ്ക്ക് ചെയ്യുമെന്ന് പ്രത്യേക അഭ്യൂഹങ്ങൾ ഉണ്ട്.

ഇൻ‌കമിംഗ് ഗാലക്‌സി എസ് 10 നെക്കുറിച്ച് ബെല്ലിന് കൂടുതൽ‌ വിവരങ്ങൾ‌ ഉണ്ട്, മാത്രമല്ല 6.44 ഒ‌എൽ‌ഇഡി ഡിസ്പ്ലേ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഒരു സൂപ്പർ സൈസ് എസ് 10 പ്ലസ് മോഡലിന് സാംസങ് പദ്ധതിയിടുന്നുണ്ടെന്നും റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

15/10/18: ഗാലക്‌സി നോട്ട് 9 അലമാരയിൽ എത്തിയിട്ട് രണ്ട് മാസത്തിൽ താഴെയാണ്, അടുത്ത വർഷത്തെ മുൻനിരയെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ ഇതിനകം സംസാരിക്കുന്നു.

കൊറിയൻ വെബ്‌സൈറ്റായ ദി ബെൽ അനുസരിച്ച്, അടുത്ത വർഷത്തെ ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ഇതുവരെ 6.66 ഇൻ ഒലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേയുള്ള സാംസങ്ങിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ സ്മാർട്ട്‌ഫോണായിരിക്കും, ഗാലക്‌സി നോട്ട് 9 ൽ കാണുന്ന സ്‌ക്രീനിനേക്കാൾ 0.26 ഇഞ്ച് വലുതാണ്, റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച് അടുത്ത വർഷത്തെ ഐഫോൺ എക്‌സിനേക്കാൾ വലുത് പരമാവധി തുടർച്ച.

ആപ്പിളിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ മുൻനിരയിലേക്ക് പോരാടാൻ സാംസങ് 2019 അവസാനം വരെ കാത്തിരിക്കില്ല, എന്നിരുന്നാലും, അടുത്ത വർഷം ആദ്യം അരങ്ങേറാൻ പോകുന്ന ഗാലക്‌സി എസ് 10 , എക്സ്എസ് മാക്‌സിന് എതിരാളിയായ 6.44 ഇൻ സ്‌ക്രീനിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.

മറ്റ് രണ്ട് എസ് 10 പതിപ്പുകൾ നിലവിലെ ഗാലക്സി എസ് 9 ന്റെ അതേ വലുപ്പമായ 5.8 ഇനിൽ തുടരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

സൂപ്പർ-സൈസ് സ്‌ക്രീൻ ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും, ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 സാംസങ്ങിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ നോട്ട് ഫ്ലാഗ്ഷിപ്പിനേക്കാൾ വലിയ കാൽപ്പാടുകൾ അവതരിപ്പിക്കാൻ സാധ്യതയില്ല. ഫോൺ എന്ന് ബെൽ കുറിക്കുന്നുബെസലുകളുടെ വലുപ്പം കുറയുന്നത് തുടരും, ഇത് ഫോണിന്റെ അളവുകൾ മാറ്റമില്ലാതെ തുടരും.

ഇത് ഇപ്പോഴും ഫോണിന്റെ വികസന ചക്രത്തിന്റെ തുടക്കത്തിലാണെന്നും ബെൽ കുറിക്കുന്നു, അതിനാൽ “2019 ന്റെ രണ്ടാം പകുതിയിൽ” നോട്ട് 10 ന്റെ അനാച്ഛാദനം തമ്മിൽ ഇപ്പോഴുമുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 7 ദുരന്തത്തിനുശേഷം, ഫോണുകൾ വികസിപ്പിക്കുന്നതിന് കമ്പനി ചെലവഴിക്കുന്ന സമയം ആറുമാസം മുതൽ ഒരു വർഷം വരെ നീട്ടിയിട്ടുണ്ടെന്ന് അതിൽ പറയുന്നു. P>

റിപ്പോർട്ട് സ്മാർട്ട്‌ഫോണിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി ഒന്നും പറയുന്നില്ല, പക്ഷേ ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 അല്ലെങ്കിൽ ഗാലക്‌സി എസ് 11 എന്നിവയിലെ ഹെഡ്‌ഫോൺ ജാക്ക് നീക്കംചെയ്യാൻ സാംസങ് പദ്ധതിയിടുന്നതായി സമീപകാല കിംവദന്തികൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. പകരം, ഫോണിന്റെ യു‌എസ്‌സി ടൈപ്പ്-സി പോർട്ടും ബണ്ടിൽ ചെയ്ത ഹെഡ്‌ഫോൺ ഡോംഗിളും കമ്പനി ആശ്രയിക്കും.

ഹെഡ്‌ഫോൺ ജാക്കിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെടാൻ സാംസങ് ആഗ്രഹിക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ പറഞ്ഞിട്ടില്ല, എന്നാൽ മറ്റ് നിർമ്മാതാക്കളെ പോലെ കമ്പനി മറ്റ് ഭാഗങ്ങൾക്കായി സ്ഥലം ലാഭിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് അനുമാനിക്കുന്നു. µ

കൂടുതൽ വായന h4>