ദീപിക പദുക്കോണിന്റെ കാൻസ്, മെറ്റ് ഗാല ലുക്ക് വഡോദരയിലെ അഭിമാന പരേഡിന് പ്രചോദനം നൽകുന്നു, അവർ പറയുന്നു ‘അവർ തികച്ചും കാണപ്പെടുന്നു … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ദീപിക പദുക്കോണിന്റെ കാൻസ്, മെറ്റ് ഗാല ലുക്ക് വഡോദരയിലെ അഭിമാന പരേഡിന് പ്രചോദനം നൽകുന്നു, അവർ പറയുന്നു ‘അവർ തികച്ചും കാണപ്പെടുന്നു … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

അഭിമാന മാസത്തിലൂടെ നടൻ ദീപിക പദുക്കോൺ എൽജിബിടിക്യു കമ്മ്യൂണിറ്റിയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. ഭർത്താവ് രൺ‌വീർ സിങ്ങിന്റെ ജന്മദിനത്തിൽ അവർ അഭിമാനത്തോടെ പ്രചോദിത മൾട്ടി-കളർ കേക്ക് മുറിക്കുകയാണെങ്കിൽ, ദീപിക സമുദായത്തിലെ അംഗങ്ങളിൽ നിന്ന് മറ്റൊരു ചിത്രം പങ്കിട്ടു, വഡോദരയിൽ നടന്ന ഒരു അഭിമാന പരേഡിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ച്.

അവർ പങ്കിട്ട ചിത്രം ദീപികയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു സന്ദേശം കാണിക്കുന്നു. അതിൽ ഇങ്ങനെ എഴുതിയിരുന്നു: “വഡോദരയിലെ അഭിമാന പരേഡ് മാർച്ചിനായി എന്റെ കാൻസ്, മെറ്റ് ഗാല വസ്ത്രങ്ങൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള അവരുടെ കാഴ്ചപ്പാട് അവർ ധരിക്കുന്നത് കാണുമ്പോൾ സന്തോഷം തോന്നി. അവരുടെ ചില ചിത്രങ്ങൾ‌ ഞാൻ‌ കണ്ടു, അവ അതിശയകരമായിരുന്നു. ”

ഈ വർഷം ആദ്യം മെറ്റ് ഗാലയിൽ ദീപിക ഒരു സാക്ക് പോസൻ പിങ്ക് ഗ own ൺ ധരിച്ചിരുന്നു. അതിശയോക്തി കലർന്ന ക്യാമ്പ് ബാർബി ലുക്ക് തിരഞ്ഞെടുത്ത് അവൾ ക്യാമ്പ് തീം ഏറ്റെടുക്കുകയായിരുന്നു. കാൻസിനും അവൾ ഒരു ട്രെയിൻ ഉള്ള ഒരു നാരങ്ങ പച്ച ജിയാംബട്ടിസ്റ്റ വള്ളി ഗ own ൺ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

രൺ‌വീറിന്റെ ജന്മദിനം കഴിഞ്ഞ് രണ്ട് ദിവസത്തിന് ശേഷം ജൂലൈ എട്ടിന് ദീപിക തന്റെ ജന്മദിനാഘോഷങ്ങളിൽ നിന്ന് മൾട്ടി കളർ കേക്ക് പങ്കിട്ടു. ഇത് പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് അവൾ എഴുതി: “ചിലപ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് കേക്ക് കഴിക്കാം, അതും കഴിക്കാം !!! #BirthdayBoysBirthdayCake ”അഭിമാന മാസ ഇമോജികൾ ടാഗുചെയ്യുന്നു. അവളുടെ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന സന്ദേശത്തിന് അഭിനന്ദനാർഹമായ നിരവധി അഭിപ്രായങ്ങൾ അവർക്ക് ലഭിച്ചു.

ഇതും വായിക്കുക: കങ്കണ റന ut ത്തിൽ r ത്വിക് റോഷൻ: ഭീഷണിപ്പെടുത്തുന്നവരോട് ക്ഷമയോടെയാണ് പെരുമാറേണ്ടതെന്ന് ഞാൻ മനസ്സിലാക്കി, അവരുമായി ഇടപഴകുന്നില്ല | എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ്

സംവിധായകൻ മേഘ്‌ന ഗുൽസാറിനൊപ്പം ദീപിക തന്റെ അടുത്ത ചിത്രമായ ഛപാക് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കി. പിന്നീട് ലണ്ടനിലേക്ക് പറന്ന് രൺവീറിനൊപ്പം ചേർന്നു. കുറച്ചുകാലം ഇംഗ്ലണ്ടിൽ നിലയുറപ്പിച്ച കബീർ ഖാന്റെ 83-ലെ അഭിനേതാക്കൾക്കും ജോലിക്കാർക്കുമൊപ്പം. കപിൽ ദേവിന്റെ ഭാര്യ റോമി ഒരു ചെറിയ വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നു, രൺ‌വീർ എയ്‌സ് ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനായി. 1983 ലെ ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിൽ ടൂർണമെന്റിന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെ തോൽപ്പിച്ച് ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീം ക്യാപ്റ്റനെ നയിച്ചതെങ്ങനെയെന്ന് ചിത്രം വിവരിക്കും.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് tshtshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂലൈ 09, 2019 11:25 IST