മാക്ബുക്ക് എയർ പുതുക്കൽ യഥാർത്ഥ ടോൺ നൽകുന്നു, എൻട്രി ലെവൽ മാക്ബുക്ക് പ്രോ ഗച്ച് ടച്ച് ബാർ, എട്ടാമത് ജനറൽ ഇന്റൽ പ്രോസസ്സറുകൾ: ഇന്ത്യയിലെ വില, സവിശേഷതകൾ – ഗാഡ്‌ജെറ്റുകൾ 360

മാക്ബുക്ക് എയർ പുതുക്കൽ യഥാർത്ഥ ടോൺ നൽകുന്നു, എൻട്രി ലെവൽ മാക്ബുക്ക് പ്രോ ഗച്ച് ടച്ച് ബാർ, എട്ടാമത് ജനറൽ ഇന്റൽ പ്രോസസ്സറുകൾ: ഇന്ത്യയിലെ വില, സവിശേഷതകൾ – ഗാഡ്‌ജെറ്റുകൾ 360

ബാക്ക്-ടു-സ്ക്കൂൾ സീസണിലേക്ക് പുതുക്കിയ മാക്ബുക്ക് എയർ, മാക്ബുക്ക് പ്രോ ലാപ്ടോപ്പുകൾ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് ആപ്പിൾ ചൊവ്വാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. അപ്‌ഗ്രേഡായി മാക്ബുക്ക് എയറിന് ഒരു ട്രൂ ടോൺ റെറ്റിന ഡിസ്‌പ്ലേ ലഭിക്കുമ്പോൾ, കമ്പനി ആരംഭ വില കുറയ്ക്കുകയാണ്. 13 ഇഞ്ച് മാക്ബുക്ക് പ്രോ പുതിയ എട്ടാം തലമുറ ക്വാഡ് കോർ പ്രോസസ്സറുകൾ, എൻട്രി ലെവൽ മോഡലിൽ പോലും ടച്ച് ബാർ, ടച്ച് ഐഡി, ട്രൂ ടോൺ റെറ്റിന ഡിസ്പ്ലേ, ആപ്പിൾ ടി 2 സെക്യൂരിറ്റി ചിപ്പ് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തു. ഇന്ത്യയിലെ മാക്ബുക്ക് എയറിന്റെയും മാക്ബുക്ക് പ്രോ ലാപ്‌ടോപ്പിന്റെയും പുതിയ വിലനിർണ്ണയം ആപ്പിൾ വിശദമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

മാക്ബുക്ക് എയർ, ഇന്ത്യയിലെ മാക്ബുക്ക് പ്രോ വില

ഇന്ത്യയിലെ 2019 മാക്ബുക്ക് എയർ വില ഇപ്പോൾ ആരംഭിക്കുന്നത് Rs. 99,900 രൂപ, കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഇത് Rs. 92,074. Rs. ഇത് മാറ്റിസ്ഥാപിക്കുന്ന മെഷീന്റെ 1,14,900 പ്രൈസ് ടാഗ്. പുതിയ മാക്ബുക്ക് എയർ ജൂലൈ 25 മുതൽ ആപ്പിൾ ഓതറൈസ്ഡ് റീസെല്ലറുകൾ വഴി വാങ്ങാൻ ലഭ്യമാകും. യുഎസിൽ ലാപ്ടോപ്പിന് 1,099 ഡോളർ വിലയുണ്ട്, ഈ ആഴ്ച അവസാനം വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തുമ്പോൾ കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് 999 ഡോളറിൽ ലഭ്യമാണ്.

ഓർക്കുക, 2018 മാക്ബുക്ക് എയർ മോഡൽ ഒക്ടോബറിൽ ഇന്ത്യയിൽ പുറത്തിറക്കി . 1,14,900 രൂപ. മുമ്പത്തെപ്പോലെ, 1.6 ജിഗാഹെർട്സ് ഡ്യുവൽ കോർ ഇന്റൽ കോർ ഐ 5 എട്ടാം തലമുറ പ്രോസസറും 8 ജിബി റാമും മാക്ബുക്ക് എയറിന് കരുത്തുണ്ട്. 128 ജിബി സ്റ്റോറേജാണ് അടിസ്ഥാന മോഡലിൽ വരുന്നത്.

13 ഇഞ്ച് 2019 മാക്ബുക്ക് പ്രോയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം , ഇന്ത്യയിൽ അതിന്റെ വില ആരംഭിക്കുന്നത് Rs. 1,19,900 രൂപ, കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഇത് Rs. 1,11,264. ജൂലൈ 25 മുതൽ രാജ്യത്ത് ഇത് വീണ്ടും വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും. യു‌എസിൽ‌, പുതുക്കിയ മാക്ബുക്ക് പ്രോയുടെ വില 1,299 ഡോളറും കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് 1,199 ഡോളറുമാണ് വില – ഇത് ഈ ആഴ്ച അവസാനം യു‌എസിൽ വിൽ‌പനയ്‌ക്കെത്തും.

മാച്ച്ബുക്ക് പ്രോ ടച്ച്ബാർ മാക്ബുക്ക്

എൻട്രി ലെവൽ 13 ഇഞ്ച് മാക്ബുക്ക് പ്രോ ഇപ്പോൾ ഒരു ടച്ച് ബാർ നൽകുന്നു

Rs. 1,19,900 പ്രൈസ് ടാഗ് out ട്ട്‌ഗോയിംഗ് നോൺ-ടച്ച് ബാർ 13 ഇഞ്ച് മാക്ബുക്ക് പ്രോയ്ക്ക് തുല്യമാണ്. 1.4GHz ക്വാഡ് കോർ ഇന്റൽ കോർ ഐ 5 എട്ടാം തലമുറ പ്രോസസറാണ് 128 ജിബി എസ്എസ്ഡിയും 8 ജിബി റാമും. തീർച്ചയായും ലാപ്‌ടോപ്പിൽ ടച്ച് ബാർ, ടച്ച് ഐഡി, ഒരു ട്രൂ ടോൺ റെറ്റിന ഡിസ്‌പ്ലേ, ആപ്പിൾ ടി 2 സെക്യൂരിറ്റി ചിപ്പ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

“കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾ മാക്കിനെ സ്നേഹിക്കുന്നു – ഇത് അവർ വിശ്രമമുറിയിൽ നിന്ന് ക്ലാസ് റൂമിലേക്ക് ആശ്രയിക്കുന്ന നോട്ട്ബുക്കാണ്, ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കിടയിൽ ഒന്നാം സ്ഥാനക്കാരാണ്,” ആപ്പിളിന്റെ മാക് പ്രൊഡക്റ്റ് മാർക്കറ്റിംഗ് സീനിയർ ഡയറക്ടർ ടോം ബോഗർ പറഞ്ഞു. “Rs. മാക്ബുക്ക് എയറിനായി 92,704 വിദ്യാർത്ഥികളുടെ വിലയും വേഗതയേറിയ പ്രകടനത്തോടെ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്ത 13 ഇഞ്ച് മാക്ബുക്ക് പ്രോ, ടച്ച് ബാർ, ടച്ച് ഐഡി എന്നിവയ്ക്ക് Rs. വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് 1,11,264 രൂപ, ഒരു മാക് കോളേജിലേക്ക് കൊണ്ടുവരാൻ ഇതിലും മികച്ച സമയം ഉണ്ടായിട്ടില്ല. ”

ലാപ്‌ടോപ്പുകളും മറ്റ് ആപ്പിൾ ഉൽപ്പന്നങ്ങളും ഉള്ള സ b ജന്യങ്ങൾ

മാക്ബുക്ക് എയറും മാക്ബുക്ക് പ്രോയും കമ്പനിയുടെ ബാക്ക് ടു സ്‌കൂൾ പ്രമോഷന്റെ ഭാഗമാണെന്ന് ആപ്പിൾ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും അവരുടെ മാതാപിതാക്കൾ, ഫാക്കൽറ്റി, സ്റ്റാഫ്, ഹോം-സ്കൂൾ അധ്യാപകർ എന്നിവർക്കും ആപ്പിൾ വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റോർ വഴി പ്രമോഷൻ ബാധകമാണ്. മുകളിൽ സൂചിപ്പിച്ച വിദ്യാഭ്യാസ കിഴിവുകൾക്ക് പുറമെ ഒരു ജോടി ബീറ്റ്സ് സ്റ്റുഡിയോ 3 വയർലെസ് ഹെഡ്‌ഫോണുകൾ പ്രമോഷനിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

ലാപ്ടോപ്പുകൾ നിർത്തലാക്കി

ചൊവ്വാഴ്ചത്തെ പ്രഖ്യാപനങ്ങളോടെ ആപ്പിൾ R ദ്യോഗികമായി റെറ്റിന ഇതര മാക്ബുക്ക് എയറിനെ നിർത്തിവച്ചു. 84,900 രൂപയാണ്. 60,000. ഇതിനർത്ഥം മാക്ബുക്ക് എയർ ലൈനപ്പ് ഇപ്പോൾ ആരംഭിക്കുന്നത് Rs. 99,000.

എൻ‌ട്രി ലെവൽ 13 ഇഞ്ച് മാക്ബുക്ക് പ്രോയിലേക്ക് ആപ്പിൾ അതേ വിലയിൽ ടച്ച് ബാർ ചേർക്കുന്നതിനാൽ, ടച്ച് ഇതര ബാർ മാക്ബുക്ക് പ്രോ മോഡലുകൾ ഇനി നിരയിൽ ഇല്ല.

ആപ്പിളിന്റെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ മോഡൽ മേലിൽ ലിസ്റ്റുചെയ്യാത്തതിനാൽ 12 ഇഞ്ച് മാക്ബുക്കും നിർത്തലാക്കിയതായി തോന്നുന്നു.