മൈക്രോസോഫ്റ്റ് അതിന്റെ അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി പരസ്യങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് Android- ന്റെ ഷെയർ ഷീറ്റ് ദുരുപയോഗം ചെയ്യുന്നു – XDA ഡവലപ്പർമാർ

മൈക്രോസോഫ്റ്റ് അതിന്റെ അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി പരസ്യങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് Android- ന്റെ ഷെയർ ഷീറ്റ് ദുരുപയോഗം ചെയ്യുന്നു – XDA ഡവലപ്പർമാർ

ആൻഡ്രോയിഡിനെ കൈയ്യിൽ നിന്ന് ഒഴിവാക്കിയതിൽ ഖേദിക്കുന്നുവെന്ന് ബിൽ ഗേറ്റ്സ് സമ്മതിച്ചിരിക്കാം, പക്ഷേ ആൻഡ്രോയിഡ് ഉപയോക്താക്കളെ ആകർഷിക്കുന്നതിൽ മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ താൽപര്യം ഇല്ലാതായി. ടെക് ഭീമൻ വിൻഡോസ് ഫോൺ അംഗീകരിച്ചു ശേഷം കഴിയില്ല ഇനി Android, iOS മത്സരിക്കാനും മൈക്രോസോഫ്റ്റ് പ്രവൃത്തി സമന്വയിപ്പിക്കാൻ ഏത് സ്മാർട്ട്, മീഡിയ, അവരുടെ വിൻഡോസ് കമ്പ്യൂട്ടറുകൾക്കും അറിയിപ്പുകളും വേണ്ടി അപ്ലിക്കേഷനുകൾ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ചെയ്തു. എന്നിരുന്നാലും, പ്രായോഗിക അഡിറ്റീവുകളുടെ ഈ ഉടുപ്പിന് കീഴിൽ, മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് തന്ത്രപരമായ രീതിയിൽ പരസ്യങ്ങൾ നൽകുന്നു. ഒന്നോ അതിലധികമോ മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ അവരുടെ Android സ്മാർട്ട്‌ഫോണിൽ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, മറ്റ് മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഡ download ൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ആവശ്യപ്പെടുന്നതായി നിരവധി ഉപയോക്താക്കൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു.

Android- ലെ ഷെയർ ഷീറ്റിലൂടെ പ്രസക്തമായ ഒരു അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡുചെയ്യാനുള്ള നിർദ്ദേശങ്ങളുടെ രൂപത്തിൽ Microsoft ഈ പരസ്യങ്ങളെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നതായി തോന്നുന്നു. ചുവടെയുള്ള ആദ്യ സ്ക്രീൻഷോട്ടിൽ നിങ്ങൾക്ക് കാണാനാകുന്നതുപോലെ, മൈക്രോസോഫ്റ്റിന്റെ വൺഡ്രൈവ് ഒരു ചിത്രം പങ്കിടാനുള്ള ഓപ്ഷനുകളിലൊന്നായി ദൃശ്യമാകുന്നു. നിങ്ങളുടെ ഫോൺ കമ്പാനിയൻ അപ്ലിക്കേഷൻ ഇൻസ്റ്റാളുചെയ്‌തതുമുതൽ അവർ ഈ ഇൻസ്റ്റാൾ പ്രോംപ്റ്റിന് സാക്ഷ്യം വഹിക്കുകയാണെന്ന് OP u / flugelhorn444 പറയുന്നു.

ഇതിനുപുറമെ, വേഡ്, എക്സൽ, പവർപോയിന്റ് തുടങ്ങിയ മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ തുറക്കുന്ന ഫയൽ ഫോർമാറ്റുകൾ തുറക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടയിലും തനിക്ക് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇൻസ്റ്റാൾ പ്രോംപ്റ്റുകൾ ലഭിച്ചുവെന്ന് ആൻഡ്രോയിഡ് പോലീസിന്റെ മാനുവൽ വോന au പറയുന്നു. നിങ്ങളുടെ Android ഫോണിൽ പവർപോയിന്റ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടില്ലെന്ന് പറയുക നിങ്ങൾ ഒരു .ppt / .pptx ഫയൽ തുറക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ്, “ഓപ്പൺ വിത്ത്” മെനുവിൽ പവർപോയിന്റ് ഡ download ൺലോഡ് ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു നിർദ്ദേശം ലഭിക്കും. നിങ്ങളുടെ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിൽ ഏതെങ്കിലും മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ ഇത് സംഭവിക്കുന്നതായി തോന്നുന്നു.

നിങ്ങളുടെ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിൽ നിലവിൽ ലഭ്യമല്ലാത്ത ഒരു മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ആപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിച്ച് ഫയലുകൾ തുറക്കാൻ ആവശ്യപ്പെടുമ്പോൾ അത് വ്യാപകമാണെന്ന് വോന au പറയുന്നു. നിങ്ങളുടെ ഫോൺ കമ്പാനിയൻ അപ്ലിക്കേഷൻ ഇൻസ്റ്റാളുചെയ്‌തതിനുശേഷം മാത്രമേ പങ്കിടൽ കുറുക്കുവഴികളിൽ വൺഡ്രൈവ് പ്രോംപ്റ്റ് പുനർനിർമ്മിക്കാൻ കഴിഞ്ഞുള്ളൂവെന്ന് അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കുന്നു. Android Q ബീറ്റയിൽ , “കുറ്റവാളി” അപ്ലിക്കേഷൻ “ഓപ്പൺ വിത്ത്” ട്രേയിൽ കാണുമ്പോൾ നിർദ്ദേശിച്ച അപ്ലിക്കേഷൻ ചുവടെയുള്ള മികച്ച പ്രിന്റിൽ പരാമർശിക്കുന്നു.

വഞ്ചനാപരമായ അല്ലെങ്കിൽ വിനാശകരമായ പരസ്യങ്ങൾ ” കാണിക്കുന്ന അപ്ലിക്കേഷനുകൾ അനുവദനീയമല്ലെന്ന് Google Play- യുടെ പരസ്യ നയത്തിൽ വ്യക്തമായി പരാമർശിക്കുന്നു. ഇത് വായിക്കുന്നു,

“ പരസ്യങ്ങൾ അവ നൽകുന്ന അപ്ലിക്കേഷനിൽ മാത്രമേ പ്രദർശിപ്പിക്കൂ.

ഈ രീതിയിലുള്ള പരസ്യങ്ങൾ Android- ന്റെ പരസ്യ നയത്തെ ലംഘിക്കുന്നു, അതിനാൽ പരസ്യ ധനസമ്പാദന പ്രക്രിയയിൽ ഇടപെട്ടതിന് ചൈനീസ് ഡെവലപ്പർമാരായ ചീറ്റ മൊബൈൽ , DO ഗ്ലോബൽ , മറ്റുള്ളവർ എന്നിവയ്‌ക്കെതിരായ അതേ രീതിയിൽ Google മൈക്രോസോഫ്റ്റിനെതിരെ ആരംഭിക്കുകയാണെങ്കിൽ അത് രസകരമായിരിക്കും. ഇതുവരെ, നിങ്ങളുടെ ഫോൺ കമ്പാനിയൻ അപ്ലിക്കേഷൻ ഉൾപ്പെടെ ഈ അപ്ലിക്കേഷനുകളെല്ലാം ഇപ്പോഴും Google Play സ്റ്റോറിൽ തത്സമയമാണ്.


ഉറവിടം 1: റെഡിറ്റ് / ഉറവിടം 2: Android പോലീസ്

ഇതുപോലുള്ള കൂടുതൽ‌ പോസ്റ്റുകൾ‌ നിങ്ങളുടെ ഇൻ‌ബോക്സിലേക്ക് കൈമാറണോ? ഞങ്ങളുടെ വാർത്താക്കുറിപ്പ് സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ നൽകുക.