എം എസ് ധോണിയെ 'ഫിൽത്ത്' എന്ന് വിളിക്കുന്ന യോഗരാജ് സിംഗ്, റായുഡുവിന്റെ വിരമിക്കലിനെ കുറ്റപ്പെടുത്തി – Daijiworld.com

എം എസ് ധോണിയെ 'ഫിൽത്ത്' എന്ന് വിളിക്കുന്ന യോഗരാജ് സിംഗ്, റായുഡുവിന്റെ വിരമിക്കലിനെ കുറ്റപ്പെടുത്തി – Daijiworld.com
  • ബുധൻ, ജൂലൈ 10 2019 02:17:50 PM

ഡൈജിവർൾഡ് മീഡിയ നെറ്റ്‌വർക്ക് – ന്യൂഡൽഹി (എസ്എച്ച്പി)

ന്യൂഡൽഹി: ജൂലൈ 10: മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് താരം പ്രശസ്ത ഇന്ത്യൻ ഓൾ‌റ round ണ്ടർ യുവരാജ് സിങ്ങിന്റെ പിതാവ് യോഗരാജ് സിംഗ് എം‌എസ് ധോണിയെ വിമർശിച്ചു. ധോണിയോട് തികഞ്ഞ പുച്ഛം പ്രകടിപ്പിച്ച യോഗ്രാജ് അംബതി റായിഡുവിന്റെ വിരമിക്കലിനെ കുറ്റപ്പെടുത്തി.

2019 ലോകകപ്പിന് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടാത്തതിന്റെ ഫലമായി എല്ലാത്തരം ക്രിക്കറ്റുകളിൽ നിന്നും വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു.

തന്റെ നിരാശ പ്രകടിപ്പിച്ച റായിഡു, അദ്ദേഹത്തിന് മുകളിൽ വിജയ് ശങ്കറിനെ തിരഞ്ഞെടുത്ത സെലക്ടർമാരെ ചോദ്യം ചെയ്തു. സെലക്ടർ എം‌എസ്‌കെ പ്രസാദിന്റെ പ്രതികരണത്തിൽ ശങ്കർ ടീമിന് മൂന്ന് മാനങ്ങൾ നൽകിയതിനാലാണ് അദ്ദേഹത്തെ പരിഗണിച്ചത്.

യോഗുരാജ് ഒരു അഭിപ്രായത്തിൽ പറഞ്ഞു, “റായുഡു, എന്റെ മകനേ, നിങ്ങൾ തിടുക്കത്തിൽ തീരുമാനമെടുത്തു. വിരമിക്കലിൽ നിന്ന് പുറത്തുവന്ന് നിങ്ങൾക്ക് കഴിവുള്ളത് അവരെ കാണിക്കുക.” ഇന്ത്യയ്ക്കായി ഒരു ടെസ്റ്റും ആറ് ഏകദിനങ്ങളും മാത്രമാണ് യോഗോഗ്രാജ് കളിച്ചത്.

യുവ കളിക്കാർക്ക് അവസരങ്ങൾ നൽകിയ സൗരവ് ഗാംഗുലിയെ യോഗോഗ്രജ് പ്രശംസിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, ധോണിയുടെ കാര്യം വന്നപ്പോൾ അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു, “എം‌എസ് ധോണിയെപ്പോലുള്ളവർ എന്നെന്നേക്കുമായി നിലനിൽക്കില്ല. ഇതുപോലുള്ള മാലിന്യങ്ങൾ എന്നെന്നേക്കുമായി നിലനിൽക്കില്ല.”