പീറ്റർ ഹാൻഡ്‌സ്കോമ്പ് തീർച്ചയായും കളിക്കും, 100 ശതമാനം: ലാംഗർ – ക്രിക്ക്ബസ് – ക്രിക്ക്ബസ്

പീറ്റർ ഹാൻഡ്‌സ്കോമ്പ് തീർച്ചയായും കളിക്കും, 100 ശതമാനം: ലാംഗർ – ക്രിക്ക്ബസ് – ക്രിക്ക്ബസ്
<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/108905/peter-handscomb-will-definively-play -100 ശതമാനം-ലങ്കർ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ICC CRICKET WORLD CUP 2019

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c177632/ill-tell-you-the-truth-pete.jpg" itemprop = "url ">

“ഞാൻ നിങ്ങളോട് സത്യം പറയാം. പീറ്റർ ഹാൻഡ്‌സ്‌കോമ്പ് തീർച്ചയായും കളിക്കും, 100 ശതമാനം” – ലാംഗർ © ഗെറ്റി

ഒരു ലോകകപ്പ് അരങ്ങേറ്റം പീറ്റർ ഹാൻഡ്സ്കോമ്പിനെ കാത്തിരിക്കുന്നു, ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ഓസ്ട്രേലിയയുടെ സെമിഫൈനലിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ കളിക്കാൻ മാർക്കസ് സ്റ്റോയിനിസ് യോഗ്യനാണെന്ന് ഹെഡ് കോച്ച് ജസ്റ്റിൻ ലാംഗർ പറഞ്ഞു. പരിക്കേറ്റ ഉസ്മാൻ ഖവാജയ്‌ക്കായി ഹാൻഡ്‌സ്‌കോമ്പ് വരുമ്പോൾ, സ്‌റ്റോയിനിസ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരേ രൂക്ഷമായ ഒരു വശത്ത് നിന്ന് കരകയറിയതായി തോന്നുന്നു. എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ നടന്ന ഓസ്ട്രേലിയയുടെ പരിശീലന സെഷനിൽ അദ്ദേഹം ബാറ്റ് ചെയ്യുകയും പന്തെറിയുകയും ചെയ്തു.

ഷോൺ മാർഷിന് പകരക്കാരനായി ഹാൻഡ്സ്കോംബ് തുടക്കത്തിൽ ഓസ്ട്രേലിയയുടെ ടീമിൽ ചേർത്തു, മിച്ചൽ മാർഷ്, മാത്യു വേഡ് എന്നിവരെ ഖവാജയ്ക്കും സ്റ്റോയിനിസിനും കവറായി വിളിച്ചിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ലാംഗർ പറഞ്ഞതനുസരിച്ച്, ഹാൻഡ്‌സ്‌കോംബ് ശരിയായി സ്ലോട്ട് ചെയ്യുമെന്ന് തോന്നുന്നു.

“ഞാൻ നിങ്ങളോട് സത്യം പറയാം. പീറ്റർ ഹാൻഡ്‌സ്കോമ്പ് തീർച്ചയായും കളിക്കും 100 ശതമാനം “ലാംഗർ ചൊവ്വാഴ്ച (ജൂലൈ 9) പറഞ്ഞു. “അദ്ദേഹം അതിന് അർഹനാണ്. ഈ പര്യടനത്തിൽ പങ്കെടുക്കാതിരിക്കാൻ അദ്ദേഹം കഠിനനായിരുന്നു, ഞങ്ങളെ ആ സ്ഥാനത്തേക്ക് എത്തിക്കാൻ അദ്ദേഹം ചെയ്തതിന് ശേഷം പ്രാരംഭ ടീമിൽ ഉണ്ടാകാതിരിക്കാൻ അദ്ദേഹം നിർഭാഗ്യവാനായിരുന്നു. അദ്ദേഹം നല്ല ഫോമിലാണ്, ഓസ്ട്രേലിയ എയ്ക്ക് വേണ്ടി നന്നായി കളിച്ചു , മിഡിൽ‌ ഓർ‌ഡറിൽ‌ ഞങ്ങൾ‌ക്ക് നല്ല സമനില നൽകുന്നു. അയാൾ‌ക്ക് നല്ല സ്വഭാവമുണ്ട്, അയാൾ‌ നന്നായി സ്പിൻ‌ കളിക്കുന്നു, അവൻ ഗെയിമിന് മുകളിലാണ്, അതിനാൽ‌ പീറ്റ് തീർച്ചയായും കളിക്കും. ”

അടുത്തിടെ നടന്ന ഏകദിന ഗെയിമുകളിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയ എയ്‌ക്കായി ഹാൻഡ്‌സ്‌കോംബിന്റെ പ്രകടനം 74.50 എന്ന നിലയിൽ 149 റൺസ് നേടാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. ഓസ്ട്രേലിയയുടെ 13 ഏകദിനങ്ങളിലും ലോകകപ്പിലേക്ക് നയിച്ച സ്റ്റീവ് സ്മിത്തിന് പകരക്കാരനായി.

“സ്റ്റോയിനിസ് മനോഹരമായി കാണപ്പെടുന്നു,” ലാംഗർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. “ഇത് വളരെ നല്ല നെറ്റ് സെഷനായിരുന്നു, അവിടെ വീണ്ടും ചൂട് അനുഭവപ്പെട്ടു, അത് വളരെ മത്സരാത്മകമായിരുന്നു, അത് എല്ലായ്പ്പോഴും സ്റ്റോയിനിലെ ഏറ്റവും മികച്ചത് പുറത്തെടുക്കുന്നു, അതിനാൽ അദ്ദേഹം ഇന്ന് ഒരു നല്ല ജോലി ചെയ്തു, അവൻ പോകാൻ യോഗ്യനാണ്.”

ഓസ്‌ട്രേലിയ അവരുടെ ക്രിക്കറ്റ് ചരിത്രത്തിലെ ഒരു ഭയാനകമായ കാലയളവിനുശേഷം ശക്തമായ തിരിച്ചുവരവ് നടത്തി. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഏതെങ്കിലും ഗെയിമുകളിൽ വിജയിക്കാനായില്ല, ഇന്ത്യയുടെ കൈകളിലെ ഫോർമാറ്റുകളിൽ സ്വന്തം തോൽവിക്ക് ശേഷം, ലോകകപ്പിൽ നോക്കൗട്ടുകളിൽ ഇടം നേടാൻ ഓസ്‌ട്രേലിയ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു. അവരുടെ പുനരുജ്ജീവനത്തിൽ പ്രധാന പങ്ക് വഹിച്ച ലാംഗർ വിശ്വസിക്കുന്നത് “കൂടുതൽ വിനയാന്വിതനായി” കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യുന്നതിലൂടെയാണ്.

“നിങ്ങൾ 12 മാസം മുമ്പ് തിരിച്ചെത്തിയാൽ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ക്രിക്കറ്റിൽ വിശ്രമിക്കാനും ശാന്തമാക്കാനും വളരെയധികം ഉണ്ടായിരുന്നില്ല, അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നോ?” ലാംഗർ പറഞ്ഞു. “അതാണ് സത്യം. ഞങ്ങളുടെ ക്രിക്കറ്റിലെ ഒരു വലിയ പ്രതിസന്ധിയിലൂടെയാണ് ഞങ്ങൾ കടന്നുപോയത്. ഇത് നമ്മുടെ ക്രിക്കറ്റിനെ മാത്രം ബാധിച്ചില്ല, അത് നമ്മുടെ രാജ്യത്തെ ബാധിച്ചു, അതിനാൽ വളരെയധികം വിശ്രമിക്കേണ്ടതില്ല. ഞങ്ങൾക്ക് കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യേണ്ടി വന്നു ഞങ്ങൾ‌ ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങളിൽ‌ കൂടുതൽ‌ വിനയാന്വിതനായിരിക്കുക, നല്ല ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കുന്നതിൽ‌ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക മാത്രമല്ല നല്ല ആളുകളായിരിക്കുകയും ചെയ്യും.അതിനെക്കുറിച്ച് ചിരിക്കുന്ന ചില ഇംഗ്ലീഷ് ആളുകൾ‌ ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്ന് എനിക്കറിയാം, പക്ഷേ അത് സത്യമാണ്. ഞങ്ങൾ‌ അതിൽ‌ കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യേണ്ടിവന്നു, അതാണ് നല്ലൊരു കൂട്ടം കളിക്കാർ.

“ഒരു വ്യക്തിയെന്ന നിലയിലോ ഒരു ടീമെന്നോ നിങ്ങൾ നന്നായി കളിക്കാൻ തുടങ്ങുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ ശാന്തത ലഭിക്കും. ഒരുപക്ഷേ ഞങ്ങൾ‌ കുറച്ചുകൂടി വിശ്രമിക്കുന്നവരായിരിക്കാം, പക്ഷേ നല്ല ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കുന്നതിലും അതിനായി കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യേണ്ടിവന്നതിലും മാത്രം. “

© ക്രിക്ക്ബസ്

ബന്ധപ്പെട്ട സ്റ്റോറികൾ