പ്രൊഡക്ഷൻ വേഷത്തിൽ വരാനിരിക്കുന്ന ടാറ്റാ ആൽ‌ട്രോസ് ഹാച്ച്ബാക്ക് – ഓവർ‌ഡ്രൈവ്

പ്രൊഡക്ഷൻ വേഷത്തിൽ വരാനിരിക്കുന്ന ടാറ്റാ ആൽ‌ട്രോസ് ഹാച്ച്ബാക്ക് – ഓവർ‌ഡ്രൈവ്

മാരുതി സുസുക്കി ബലേനോ , ഹ്യുണ്ടായ് എലൈറ്റ് ഐ 20 , ഹോണ്ട ജാസ് , ടൊയോട്ട ഗ്ലാൻസ തുടങ്ങിയ കമ്പനികളോട് ആഭ്യന്തര കാർ നിർമ്മാതാക്കളുടെ ചലഞ്ചറായ ടാറ്റ ആൽ‌ട്രോസ് ഹാച്ച്ബാക്ക് അതിന്റെ അന്തിമ ഉൽ‌പാദന സവിശേഷത പോലെ കാണപ്പെടുന്നു. കാർ ഇപ്പോഴും കുറച്ച് മറവികൾ വഹിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും ചില വിശദാംശങ്ങൾ വ്യക്തമാണ്.

ഈ സെഗ്‌മെന്റിലെ ആക്രമണാത്മക ശൈലിയിലുള്ള കാറുകളിൽ ഒന്നായിരിക്കും ടി ആൽ‌ട്രോസ്. ഫ്രണ്ട് ഗ്രില്ലിന് വിശാലമായ, സ്വൈപ്പ്-ബാക്ക് ലാമ്പുകളുള്ള ഒരു ചെറിയ ആന്തരിക നിലപാടാണ് ഉള്ളത്. ടൈൽ‌ലൈറ്റുകളുടെ സങ്കീർണ്ണമായ ത്രിമാന വിശദാംശങ്ങൾ‌ ഉൾ‌ക്കൊള്ളുന്ന സവിശേഷമായ രണ്ട്-ഭാഗ ബൂട്ട് ലിഡ്. അർദ്ധസുതാര്യമായ കറുത്ത ആപ്ലിക്കേഷൻ ടെയിൽ‌ഗേറ്റിന്റെ വീതിയിലുടനീളം പ്രവർത്തിക്കുകയും ലൈറ്റിംഗ് ഘടകങ്ങളെ ബന്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. മധ്യഭാഗത്ത് മ mounted ണ്ട് ചെയ്ത ബ്രേക്ക് ലാമ്പുള്ള റിയർ ഡിഫ്യൂസർ ഘടകം മറ്റൊരു ഏക സ്പർശനമാണ്. സൈഡ് പ്രൊഫൈലിൽ, വിൻഡോ ലൈൻ ക്രമേണ ഉയരുന്നതായി തോന്നുന്നു, മറ്റൊരു സവിശേഷ സ്പർശം.

കീ -ലെസ് എൻട്രി ആൻഡ് ഗോ, 16 ഇഞ്ച് റിംസ്, ഫ്ലാറ്റ്-ബോട്ടം സ്റ്റിയറിംഗ് വീൽ, ഓട്ടോമാറ്റിക് ക്ലൈമറ്റ് കൺട്രോൾ, എ / സി വെന്റുകൾക്ക് ചുറ്റുമുള്ള ബോഡി-കളർ ബെസലുകൾ എന്നിവയാണ് സബ് ഫോർ മീറ്റർ ഹാച്ച്. ഡാഷ്‌ബോർഡിന് ഒരു മൾട്ടി-ലേയേർഡ് ഡിസൈനും ഉണ്ട്, കൂടാതെ ഹാരിയറിനു സമാനമായ ഇൻസ്ട്രുമെന്റേഷൻ ഫീച്ചർ ചെയ്യും – അനലോഗ് സ്പീഡോമീറ്ററും മറ്റ് വാഹന ഡാറ്റ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിന് ഒരു വലിയ മൾട്ടി-ഇൻഫോ ഡിസ്പ്ലേയും ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്നു. വലിപ്പം ചെറുതാണെങ്കിലും സമാന ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസുള്ള ഇൻഫോടൈൻമെന്റും ഹാരിയറിനോട് സാമ്യമുള്ളതാണ്.

ഇപ്പോൾ ആൽഫ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന അഡ്വാൻസ്ഡ് മോഡുലാർ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിനെ (എഎംപി) അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ടാറ്റ ആൽട്രോസ്, ബ്രാൻഡിന്റെ ഇംപാക്റ്റ് 2.0 ഡിസൈൻ ഫിലോസഫി അവതരിപ്പിക്കുന്നു. എഞ്ചിൻ ഓപ്ഷനുകളിൽ 1.2 ലിറ്റർ എൻ / എ പെട്രോളും 1.4 ലിറ്റർ ഡീസലും ഉൾപ്പെടും. അഞ്ച് സ്പീഡ് മാനുവൽ, എഎംടി എന്നിവയുമായി ഇവ ജോടിയാക്കണം. 2019 ജനീവ മോട്ടോർ ഷോയിൽ ആൽ‌ട്രോസ് ഇതിനകം പ്രിവ്യൂ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, വരും മാസങ്ങളിൽ ഒരു ഇന്ത്യ ലോഞ്ച് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഇമേജ് ഉറവിടം: സിഗ്‌വീലുകൾ

വില (മുൻ ദില്ലി)
7.42 ലക്ഷം രൂപ ആരംഭിക്കുന്നു

സ്ഥാനമാറ്റാം
1498 സിസി

പ്രക്ഷേപണം
മാനുവൽ

മാക്സ് പവർ (പിഎസ്)
90

മാക്സ് ടോർക്ക് (Nm)
200

മൈലേജ്
27.3 കി.മീ.

വില (മുൻ ദില്ലി)
5.5 ലക്ഷം രൂപ ആരംഭിക്കുന്നു

സ്ഥാനമാറ്റാം
1396 സിസി

പ്രക്ഷേപണം
മാനുവൽ

മാക്സ് പവർ (പിഎസ്)
83

മാക്സ് ടോർക്ക് (Nm)
220

മൈലേജ്
22.54 കി

വില (മുൻ ദില്ലി)
5.55 ലക്ഷം രൂപ ആരംഭിക്കുന്നു

സ്ഥാനമാറ്റാം
998 സിസി

പ്രക്ഷേപണം
മാനുവൽ

മാക്സ് പവർ (പിഎസ്)
75

മാക്സ് ടോർക്ക് (Nm)
150

മൈലേജ്
21.1 കി.മീ.

വില (മുൻ ദില്ലി)
7.22 ലക്ഷം രൂപ ആരംഭിക്കുന്നു

സ്ഥാനമാറ്റാം
1197 സിസി

പ്രക്ഷേപണം
ഓട്ടോമാറ്റിക്

മാക്സ് പവർ (പിഎസ്)
83

മാക്സ് ടോർക്ക് (Nm)
113

മൈലേജ്
19.56 കി