ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ Rs. 186, രൂപ. പ്രതിദിനം 2 ജിബി ഡാറ്റ ഓഫർ ചെയ്യുന്നതിനായി 187 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാനുകൾ നവീകരിച്ചു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി

ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ Rs. 186, രൂപ. പ്രതിദിനം 2 ജിബി ഡാറ്റ ഓഫർ ചെയ്യുന്നതിനായി 187 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാനുകൾ നവീകരിച്ചു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി

ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ ആന്ധ്രാപ്രദേശ് സൈറ്റ് നവീകരിച്ച 50000 രൂപ പട്ടികപ്പെടുത്തി. 186 പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ, കർണാടക സൈറ്റ് പുതുക്കിയ Rs. 187 പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ.

BSNL Rs. 186, Rs. 187 Prepaid Recharge Plans Upgraded to Offer 2GB Data Per Day

രണ്ട് ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളും 28 ദിവസത്തെ സാധുതയോടെയാണ് വരുന്നത്

ഭാരത് സഞ്ചാർ നിഗം ​​ലിമിറ്റഡ് (ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ) 186 രൂപ. 187 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്രതിദിനം 1 ജിബി ഡാറ്റയേക്കാൾ 2 ജിബി പ്രതിദിന ഡാറ്റ ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. രണ്ട് ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിലും പരിധിയില്ലാത്ത വോയ്‌സ് കോളുകളും പ്രതിദിനം 100 SMS സന്ദേശങ്ങളും ഉൾപ്പെടുന്നു. പദ്ധതികളുടെ സാധുത 28 ദിവസമാണ്. ഒരു ലക്ഷം രൂപയുടെ ആനുകൂല്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധേയമാണ്. 186 രൂപ. 187 ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകൾ‌ സമാനമാണ്, അവ വ്യത്യസ്ത സർക്കിളുകളിൽ ലഭ്യമാണ്. തിരഞ്ഞെടുത്ത പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാനുകൾക്കൊപ്പം 2.2 ജിബി അധിക ദൈനംദിന ഡാറ്റാ ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിനായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുള്ള സർക്കാർ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ടെൽകോ ബമ്പർ ഓഫർ വിപുലീകരിച്ചതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെയാണ് പുതിയ വികസനം.

ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ ആന്ധ്രാപ്രദേശ് വെബ്‌സൈറ്റ് പട്ടികപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നതുപോലെ , 186 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാനിൽ 28 ദിവസത്തേക്ക് പ്രതിദിനം 2 ജിബി ഡാറ്റ ഉൾപ്പെടുന്നു. മുമ്പത്തെ 1 ജിബി ഡാറ്റ ആനുകൂല്യങ്ങളേക്കാൾ അപ്‌ഗ്രേഡായാണ് ഇത് വരുന്നത്. നൽകിയിരിക്കുന്ന ക്വാട്ട പോസ്റ്റുചെയ്യുക, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 40 കെബിപിഎസിൽ പരിധിയില്ലാത്ത ഡാറ്റ ലഭിക്കും.

ഡാറ്റാ ആനുകൂല്യങ്ങൾക്ക് പുറമേ, Rs. 186 ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ ദില്ലി, മുംബൈ ഉൾപ്പെടെ എല്ലാ ടെലികോം സർക്കിളുകൾക്കും പരിധിയില്ലാത്ത ലോക്കൽ, എസ്ടിഡി, റോമിംഗ് കോൾ ആനുകൂല്യങ്ങൾ നൽകുന്നു. പ്രീപെയ്ഡ് ഓഫറിംഗിൽ ദിവസേന 100 എസ്എംഎസ് സന്ദേശങ്ങളും ഉൾപ്പെടുന്നു. കൂടാതെ, ഓപ്പറേറ്റർ പേഴ്സണൽ റിംഗ് ബാക്ക് ടോണുകളിലേക്ക് (പിആർബിടി) സ access ജന്യ ആക്സസ് നൽകുന്നു.

Rs. 186 പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ, ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ ഒരു കോടി രൂപ ഉയർത്തി. 1 ജിബി മുതൽ 2 ജിബി വരെ പ്രതിദിന ഡാറ്റാ ആനുകൂല്യങ്ങൾ 187 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ. പരിധിയില്ലാത്ത വോയ്‌സ് കോളുകൾ, പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ് സന്ദേശങ്ങൾ, പിആർബിടി ആക്സസ് എന്നിവയും പ്ലാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. 186 പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ.

പുതുക്കിയ Rs. 187 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാൻ ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ കർണാടക വെബ്‌സൈറ്റിൽ പട്ടികപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ടെലികോം ടോക്ക് സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ , 186 രൂപ. ഒക്ടോബർ 1 വരെ നീട്ടിയ ബമ്പർ ഓഫറിനൊപ്പം 187 പ്രീപെയ്ഡ് റീചാർജ് പ്ലാനുകളും ലഭ്യമാണ്. 2.2GB അധിക ഡാറ്റ ആനുകൂല്യങ്ങൾ ഓഫർ നൽകുന്നു.

ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ യഥാർത്ഥത്തിൽ കഴിഞ്ഞ വർഷം ബമ്പർ ഓഫർ ആരംഭിക്കുകയും ഫെബ്രുവരിയിൽ ഇത് വിപുലീകരിക്കുകയും ചെയ്തു. ബി‌എസ്‌എൻ‌എൽ പരിധിയില്ലാത്ത പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിൽ ഇത് ബാധകമാണ്. 186.

ഏറ്റവും പുതിയ സാങ്കേതിക വാർത്തകൾക്കും അവലോകനങ്ങൾക്കും , ട്വിറ്റർ , ഫേസ്ബുക്ക് എന്നിവയിലെ ഗാഡ്‌ജെറ്റുകൾ 360 പിന്തുടരുക, ഞങ്ങളുടെ YouTube ചാനൽ സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുക.