റിവോൾട്ട് ആർ‌വി 400 15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ 2500 ബുക്കിംഗുകൾ മറികടക്കുന്നു: ഇന്ത്യയുടെ ആദ്യ സ്മാർട്ട് ഇലക്ട്രിക് ബൈക്ക് ഈ മാസം സമാരംഭിക്കുന്നു – ഫിനാൻഷ്യൽ എക്സ്പ്രസ്

റിവോൾട്ട് ഇന്റലികോർപ് പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് ലിമിറ്റഡ് അടുത്തിടെ ഇന്ത്യയ്ക്കായി ആദ്യമായി ഇലക്ട്രിക് മോട്ടോർസൈക്കിൾ പുറത്തിറക്കി – ആർ‌വി 400. ബ്രാൻഡ് ആമസോൺ ഇന്ത്യയുമായുള്ള പങ്കാളിത്തം പ്രഖ്യാപിക്കുകയും ഇലക്ട്രിക് ബൈക്കിന്റെ പ്രീ-ബുക്കിംഗ് ജൂൺ 25 ന് തുറക്കുകയും ചെയ്തു. ആമസോൺ.ഇനിൽ 1,000 രൂപയ്ക്ക് പ്രീ-ബുക്കിംഗിനായി റിവോൾട്ട് ആർ‌വി 400 നിലവിൽ ലഭ്യമാണ്. ജൂൺ 18 നാണ് ഇ-ബൈക്ക് പുറത്തിറക്കിയത്, ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യത്തെ എഐ-പ്രാപ്‌തമാക്കിയ മോട്ടോർസൈക്കിളാണിത്. റിവോൾട്ട് മോട്ടോഴ്സ്.കോം, ആമസോൺ.ഇൻ എന്നിവയിലൂടെ ഡൽഹിയിലെയും പൂനെയിലെയും ഉപഭോക്താക്കൾക്കായി മാത്രമായി ബുക്കിംഗ് ആരംഭിച്ചതായും ബുക്കിംഗ് 2500 കടന്നതായും ഇപ്പോഴും കണക്കാക്കുന്നുവെന്നും കമ്പനി പത്രക്കുറിപ്പിൽ അറിയിച്ചു.

റിവോൾട്ട് ഇന്റലികോർപ്പ് പ്രൈവറ്റ് ലിമിറ്റഡ് ചീഫ് മാർക്കറ്റിംഗ് ആൻഡ് ബിസിനസ് ഡെവലപ്‌മെന്റ് ഓഫീസർ ശുഭോദീപ് പാൽ. ഓൺ‌ലൈൻ റീട്ടെയിൽ സ്ഥലത്ത് സ്പർശിക്കപ്പെടാത്ത ധാരാളം അവസരങ്ങളുണ്ടെന്ന് റിവോൾട്ട് വിശ്വസിക്കുന്നുവെന്ന് ലിമിറ്റഡ് പറഞ്ഞു. അടുത്തിടെ ആരംഭിച്ച ഇ-വിപ്ലവത്തെത്തുടർന്ന്, പരമ്പരാഗത ചില്ലറവ്യാപാരത്തിനപ്പുറം പോയി ഞങ്ങളുടെ വിതരണത്തിന്റെ വീതി വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ റിവോൾട്ട് ആഗ്രഹിക്കുന്നു. മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ രൂപം വളരെയധികം ആവേശം സൃഷ്ടിച്ചു, പ്രത്യേകിച്ച് ജനറേഷൻ (wh) Y ഉപയോഗിച്ച്. മറ്റൊരു തടസ്സത്തിൽ, ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളിലേക്ക് എത്തിച്ചേരാനുള്ള മികച്ച പ്ലാറ്റ്ഫോമായ ആമസോൺ ഇന്ത്യയുമായി പങ്കാളിയാകാൻ റിവോൾട്ട് ഇന്റലികോർപ്പിന് സന്തോഷമുണ്ട്. വാഹനം വിതരണം ചെയ്യുന്ന ദിവസം ഇന്ത്യയിലെ ഒരു പ്രധാന പാരമ്പര്യമാണെന്നും റിവോൾട്ട് മനസ്സിലാക്കുന്നുണ്ടെന്നും അതിനാൽ ഡെലിവറി ചെയ്യേണ്ട സമയമാകുമ്പോൾ ഉപയോക്താക്കൾ വലിയ ആശ്ചര്യത്തിലാകുമെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ആമസോൺ ഇന്ത്യയിലെ കാറ്റഗറി മാനേജ്‌മെന്റ് ഡയറക്ടർ ശാലിനി പുചലപ്പള്ളി പറഞ്ഞു, ആമസോൺ റിവോൾട്ട് ഇന്റലികോർപ്പുമായി പങ്കാളിയാകാൻ ആവേശഭരിതരാണെന്ന്. സ്മാർട്ട് മൊബിലിറ്റി സൊല്യൂഷനുകൾ ഓട്ടോമോട്ടീവ് ടെക്നോളജിയുടെ ഭാവി ആണ്, ഈ പങ്കാളിത്തം രാജ്യമെമ്പാടുമുള്ള ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളിലേക്ക് അവരെ അടുപ്പിക്കാൻ ആമസോണിനെ അനുവദിക്കുന്നു.

റിവോൾട്ട് ആർ‌വി 400 രണ്ട് കളർ ഓപ്ഷനുകളിൽ ലഭ്യമാണ്, അതായത് റെബൽ റെഡ്, കോസ്മിക് ബ്ലാക്ക്. എഐ-പ്രാപ്‌തമാക്കിയ മോട്ടോർസൈക്കിളിന് ARAI സർട്ടിഫൈഡ് ശ്രേണി 156 കിലോമീറ്ററാണ്, ഇത് റിവോൾട്ട് ആപ്പ് ആണ്, ഇത് Android, iOS എന്നിവയ്‌ക്ക് ലഭ്യമാണ്. കണക്റ്റിവിറ്റി സവിശേഷതകളായ ‘ബൈക്ക് ലൊക്കേറ്റർ’, ‘ഡോർ-സ്റ്റെപ്പ് ബാറ്ററി ഡെലിവറി’, ‘മൊബൈൽ സ്വാപ്പ് സ്റ്റേഷനുകൾ’, ‘ആന്റി തെഫ്റ്റ്’, ‘സൗണ്ട് സെലക്ഷൻ, പ്രിവ്യൂ’ തുടങ്ങി നിരവധി യൂട്ടിലിറ്റികൾ ഈ അപ്ലിക്കേഷനിൽ ഉണ്ട്.

ബി‌എസ്‌ഇ, എൻ‌എസ്‌ഇ എന്നിവയിൽ നിന്ന് തത്സമയ സ്റ്റോക്ക് വിലകളും മ്യൂച്വൽ ഫണ്ടുകളുടെ പോർട്ട്‌ഫോളിയോ ഏറ്റവും പുതിയ എൻ‌എവിയും നേടുക, ആദായനികുതി കാൽക്കുലേറ്റർ വഴി നിങ്ങളുടെ നികുതി കണക്കാക്കുക , മാർക്കറ്റിന്റെ മികച്ച നേട്ടക്കാർ , മികച്ച നഷ്ടക്കാർ , മികച്ച ഇക്വിറ്റി ഫണ്ടുകൾ എന്നിവ അറിയുക . ഫേസ്ബുക്കിൽ ഞങ്ങളെപ്പോലെ ട്വിറ്ററിൽ ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.