വിരാട് കോഹ്‌ലി, അനുഷ്ക ശർമ എന്നിവരാണ് പൊരുത്തപ്പെടുന്ന വസ്ത്രങ്ങളിലെ അന്തിമ ദമ്പതികൾ, ചിത്രം കാണുക – ന്യൂസ് 18

വിരാട് കോഹ്‌ലി, അനുഷ്ക ശർമ എന്നിവരാണ് പൊരുത്തപ്പെടുന്ന വസ്ത്രങ്ങളിലെ അന്തിമ ദമ്പതികൾ, ചിത്രം കാണുക – ന്യൂസ് 18

അനുഷ്ക ശർമ്മയുടെയും വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെയും മികച്ച റൊമാന്റിക് നിമിഷങ്ങൾ പിൻ‌വലിക്കാൻ പ്രയാസമാണ്.

Virat Kohli, Anushka Sharma are Ultimate Couple Goals in Matching Outfits, See Pic
ചിത്രം: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

ഞങ്ങൾ ഇപ്പോൾ അയയ്ക്കുന്ന ഒരു ദമ്പതികൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, അത് അനുഷ്ക ശർമ്മയും വിരാട് കോഹ്‌ലിയുമാണ്. അനുഷ്കയുടെയും വിരാടിന്റെയും മികച്ച റൊമാന്റിക് നിമിഷങ്ങൾ പിൻവലിക്കാൻ പ്രയാസമാണ്. ഏകദേശം ഒന്നര വർഷമായി അവർ ഒരുമിച്ച് (ly ദ്യോഗികമായി) ആയിരിക്കുമ്പോൾ, അടിസ്ഥാനപരമായി അവർ ഒന്നാം ദിവസം മുതൽ ദമ്പതികളുടെ ലക്ഷ്യങ്ങളാണ്.

ബർമിംഗ്ഹാമിലെ കാഷ്വൽ ഷൂട്ടിംഗിനിടെ പൊരുത്തപ്പെടുന്ന വസ്‌ത്രങ്ങൾ കൊന്നൊടുക്കിയപ്പോൾ ഇരുവരും വീണ്ടും ആത്യന്തിക ദമ്പതികൾക്ക് ഗോളുകൾ നൽകി. ഇപ്പോൾ നടക്കുന്ന ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിൽ ടീം ഇന്ത്യയെ നയിക്കുന്ന അനുഷ്ക വിരാട്ടിനൊപ്പം ഇംഗ്ലണ്ടിലേക്ക് പോയിട്ടുണ്ട്.

ബ്രിട്ടീഷ് നഗരത്തിലും പുറത്തും അനുഷ്കയും വിരാടും വെള്ളയും കറുപ്പും ചേർന്ന ഒരു ക്ലാസിക് സംയോജനമാണ് തിരഞ്ഞെടുത്തത്. മിനി ഷോർട്ട്സുള്ള സ്റ്റെല്ല മക്കാർട്ട്‌നിയുടെ അമിത വലുപ്പത്തിലുള്ള ടീ നടി ധരിച്ചിരുന്നു. വിരാട് ഭാര്യയെ അയഞ്ഞ ടി-ഷർട്ടും 3/4 ഷോർട്ട്സും ചേർത്തു. അനുഷ്കയും വിരാടും ഇരുവരും ഒരു ജോടി വൈറ്റ് സ്‌നീക്കറുകൾ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

ചൊവ്വാഴ്ച കിവി ഇന്നിംഗ്‌സിന്റെ അവസാന അറ്റത്ത് ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിനെ കനത്ത ചാറ്റൽമഴ തകർത്തതിനെ തുടർന്ന് വിരാട് മാഞ്ചസ്റ്ററിൽ അനുഷ്കയ്‌ക്കൊപ്പം ഒരു ദിവസം out ട്ട് ആസ്വദിച്ചു.

ഇന്ത്യ vs ന്യൂസിലാന്റ് മത്സരം റിസർവ് ദിനത്തിൽ തുടരും, അതായത് ഇന്ന് (ബുധനാഴ്ച). അതേസമയം, ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരായ 2019 ലെ ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് ഫൈനൽ ഗ്രൂപ്പ് ഘട്ട മത്സരത്തിൽ ശനിയാഴ്ച ഹെഡിംഗ്‌ലിയിൽ അനുഷ്കയ്ക്ക് ഭർത്താവിനെ ആശ്വസിപ്പിച്ചു.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് @ News18Movies പിന്തുടരുക