ശ്രുതി: 2019 ഓഗസ്റ്റ് 21 ന് വരുന്ന പ്രീമിയം എർട്ടിഗ വേരിയന്റ് – ടീം-ബിഎച്ച്പി

ശ്രുതി: 2019 ഓഗസ്റ്റ് 21 ന് വരുന്ന പ്രീമിയം എർട്ടിഗ വേരിയന്റ് – ടീം-ബിഎച്ച്പി

മാരുതി എർട്ടിഗയുടെ പ്രീമിയം പതിപ്പ് 2019 ഓഗസ്റ്റ് 21 ന് വിപണിയിലെത്താൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് ഒരു മാധ്യമ റിപ്പോർട്ട്.

പുതിയ എം‌പിവി നേരത്തെ റിപ്പോർട്ടുചെയ്‌തതുപോലെ എർട്ടിഗ ക്രോസ് ആയിരിക്കില്ല, പക്ഷേ നെക്‌സ out ട്ട്‌ലെറ്റുകളിലൂടെ വിൽക്കാൻ കഴിയുന്ന സ്റ്റാൻഡേർഡ് എർട്ടിഗയുടെ കൂടുതൽ മാർക്കറ്റ് വേരിയന്റാണ്. സ്റ്റാൻഡേർഡ് എർട്ടിഗയുടെ അതേ ഹിയർ‌ടെക്റ്റ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയായിരിക്കും ഇത് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. രണ്ടാം നിരയിലെ ക്യാപ്റ്റൻ സീറ്റുകളുള്ള 6 സീറ്റുള്ള കോൺഫിഗറേഷനിൽ ഇത് വാഗ്ദാനം ചെയ്യാം. പുതിയ മോഡലിന് മെച്ചപ്പെട്ട ഇന്റീരിയറുകളും സവിശേഷതകളും ലഭിക്കും.

പുതിയ ഫ്രണ്ട് ബമ്പർ, ഹെഡ്‌ലാമ്പ് ക്ലസ്റ്ററുകൾ എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം മധ്യഭാഗത്ത് തിരശ്ചീന ബാർ ഉള്ള വലിയ ഗ്രിൽ കാറിന് ലഭിക്കുമെന്ന് സ്പൈ ഇമേജുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഫ്ലേഡ് വീൽ ആർച്ചുകൾ, സൈഡ് സ്കോർട്ടുകൾ, മേൽക്കൂര റെയിലുകൾ, ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് ടേൺ സിഗ്നലുകളുള്ള ഒആർവിഎം, അലോയ് വീലുകൾ എന്നിവയും ഇതിന് ലഭിക്കും.

എർട്ടിഗയുടെ പുതിയ പതിപ്പ് 1.5 ലിറ്റർ, 4 സിലിണ്ടർ പെട്രോൾ എഞ്ചിൻ ഉപയോഗിച്ച് മിതമായ-ഹൈബ്രിഡ് സാങ്കേതികവിദ്യ വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. സ്റ്റാൻഡേർഡ് എർട്ടിഗയിൽ, ഈ യൂണിറ്റ് 103 ബിഎച്ച്പിയും 138 എൻഎം ടോർക്കുമാണ് പുറപ്പെടുവിക്കുന്നത്, 5 സ്പീഡ് മാനുവൽ അല്ലെങ്കിൽ 4 സ്പീഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ട്രാൻസ്മിഷനുമായി ഇത് ജോടിയാക്കുന്നു. ബിഎസ്-ആറാം നിയന്ത്രണങ്ങൾ പ്രാബല്യത്തിൽ വരുന്നതുവരെ 1.5 ലിറ്റർ ഡീസൽ എഞ്ചിൻ ലഭ്യമാകും.

ഉറവിടം: ഓവർ ഡ്രൈവ്