IND VS NZ: ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 തത്സമയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ | ഇന്ത്യ vs ന്യൂസിലാന്റ് സ്കോർകാർഡ് – ദി ഹിന്ദു

IND VS NZ: ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 തത്സമയ അപ്‌ഡേറ്റുകൾ | ഇന്ത്യ vs ന്യൂസിലാന്റ് സ്കോർകാർഡ് – ദി ഹിന്ദു

ടോപ് ഓർഡർ തകർച്ചയെത്തുടർന്ന് വെറ്ററൻ ബാറ്റ്സ്മാൻ എം‌എസ് ധോണിയിൽ നിന്ന് ലോകകപ്പ് അത്ഭുതത്തിനായി ഇന്ത്യ പ്രാർത്ഥിക്കുകയായിരുന്നു. ന്യൂസിലൻഡിനെതിരായ ബുധനാഴ്ച നടന്ന നാടകീയ സെമിഫൈനൽ റൺ ചേസിൽ അവർ പിന്മാറി.

പ്രധാന ബാറ്റ്സ്മാന്മാരായ രോഹിത് ശർമ, വിരാട് കോഹ്‌ലി, കെ‌എൽ രാഹുൽ എന്നിവരെ ഒരു റൺസിന് വീതം നഷ്ടപ്പെടുത്തി. മൂന്ന് വിക്കറ്റിന് അഞ്ച് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തിയ ദിനേശ് കാർത്തിക് ആറ് റൺസിന് പുറത്തായപ്പോൾ നാല് വിക്കറ്റിന് 24 റൺസ്.

കപ്പൽ സുസ്ഥിരമാക്കാൻ ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും 32 റൺസിന് വീഴുമ്പോൾ ഇന്ത്യ 30.3 ഓവറിൽ ആറ് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 92 റൺസെടുത്തു. ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിൽ 240 എന്ന വിജയലക്ഷ്യത്തിലെത്താൻ 148 റൺസ് കൂടി ആവശ്യമാണ്.

2011 ലെ ലോകകപ്പ് സ്വന്തം മണ്ണിൽ നേടിയപ്പോൾ ഇന്ത്യയുടെ ക്യാപ്റ്റനായ ധോണി 10 റൺസുമായി പുറത്തായിരുന്നു.

(നിങ്ങൾ ഇത് ഹിന്ദു അപ്ലിക്കേഷനിൽ കാണുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ ബ്ര browser സറിൽ സ്കോർകാർഡ് തുറക്കാൻ ഈ ലിങ്കിൽ ക്ലിക്കുചെയ്യുക)

ന്യൂസിലൻഡ് പേസ്മാൻമാരായ മാറ്റ് ഹെൻ‌റിയും (ഏഴ് ഓവറിൽ 23 റൺസിന് മൂന്ന് വിക്കറ്റ്) ട്രെന്റ് ബോൾട്ടും (ആറിൽ 1-15) തുടക്കത്തിൽ തന്നെ നാശനഷ്ടം വരുത്തി.

മികച്ച ഫീൽഡിംഗാണ് അവരെ സഹായിച്ചത്, ജിമ്മി നീഷാം ബാക്ക്വേർഡ് പോയിന്റിൽ ഒരു കൈയ്യൻ ക്യാച്ച് പിടിച്ച് കാർത്തിക്കിനെ ഹെൻറിക്ക് പുറത്താക്കി ഇന്ത്യയെ ഫൈനലിലെത്തിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു.

മികച്ച ഹെൻ‌റി പന്തിൽ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ ടോം ലതാമിന് വഴങ്ങിയാണ് ശർമ ടോപ് ഓർഡർ പുറത്താക്കൽ ഘോഷയാത്ര ആരംഭിച്ചത്.

കോഹ്‌ലി അടുത്തതായി വീണു, ഇടത് കൈയ്യൻ ബോൾട്ടിൽ നിന്ന് ഒരു മികച്ച ഇൻ‌സ്വിംഗറിലേക്ക്.

അമ്പയറുടെ വിളി സംബന്ധിച്ച ഇംഗ്ലീഷ് തീരുമാനം ഇംഗ്ലീഷ് ഉദ്യോഗസ്ഥൻ റിച്ചാർഡ് ഇല്ലിംഗ്വർത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ തീരുമാനം കോഹ്ലി അവലോകനം ചെയ്തു, പക്ഷേ റീപ്ലേ ചെയ്യുന്നു, ഒപ്പം ഇന്ത്യയിലെ ആരാധകരുടെ നിരയിൽ നിരാശരാകാനും സ്റ്റാർ ബാറ്റ്സ്മാൻ പോകേണ്ടിവന്നു.

ഹെൻ‌റിയെ എഡ്ജ് ചെയ്തതിന് ശേഷം ഡൈവിംഗ് ലതാമിന്റെ പന്തിൽ രാഹുൽ മിന്നുന്ന സമയത്ത് ഇന്ത്യ മൂന്ന് വിക്കറ്റിന് അഞ്ച് റൺസ് നേടി.

മന്ദഗതിയിലുള്ള റൺസ്

മന്ദഗതിയിലുള്ള റൺസ്, നനഞ്ഞ കാലാവസ്ഥ, നീണ്ട കാത്തിരിപ്പ് എന്നിവയുടെ ചൊവ്വാഴ്ചയായിരുന്നു അത്. ലോകകപ്പ് സെമിഫൈനലിലേക്ക് ഫ്ലഡ് ലൈറ്റുകൾ നിർബന്ധിത ആക്സസറിയാക്കി മാറ്റിയ ഭീകരമായ ആകാശത്തിന് കീഴിൽ, ഇന്ത്യ ന്യൂസിലാന്റിനെ മറികടന്നു.

ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിന്റെ ഡ്രൈ പിച്ച് മന്ദഗതിയിലായിരുന്നു, മെൻ ഇൻ ബ്ലൂ ബ്ലാക്ക് ക്യാപ്സിനെ 46.1 ഓവറിൽ അഞ്ച് വിക്കറ്റിന് 211 എന്ന നിലയിൽ ഒതുക്കി. സ്ഥിരമായ ഒരു ചാറ്റൽമഴ ശക്തി പ്രാപിക്കുകയും അമ്പയർമാരായ റിച്ചാർഡ് ഇല്ലിംഗ്വർത്ത്, റിച്ചാർഡ് കെറ്റിൽബറോ എന്നിവരെ പ്രാദേശിക സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മണിക്ക് കളി നിർത്തുകയും ചെയ്തു.

തൂവൽ തുള്ളികൾക്കും നിർബന്ധിത പിറ്റർ പാറ്ററിനുമിടയിൽ പെയ്ത മഴ വൈകുന്നേരം 4.15 വരെ തടസ്സമില്ലാതെ തുടർന്നു. ഡക്ക്വർത്ത് ലൂയിസ് രീതിയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി പുതുക്കിയ ലക്ഷ്യത്തോടെ ഇന്ത്യക്ക് ചുരുങ്ങിയ ഓട്ടം ആരംഭിക്കാമെന്ന് മാച്ച് അധികൃതർ പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നെങ്കിലും, വൈകുന്നേരം 6.10 ന് അമ്പയർമാർ ടർഫ് പരിശോധിക്കുന്നതിനിടയിൽ ഒരു പുതിയ നനവ്, പുനരുജ്ജീവന പദ്ധതികളെ ബാധിച്ചു .

കാലാവസ്ഥ അനുവദിക്കുന്ന ഒരു റിസർവ് ദിനമായ പ്ലേ ഇന്ന് അതേ ഘട്ടത്തിൽ പുനരാരംഭിക്കാൻ സജ്ജമാക്കി.

ഇന്നലത്തെ മാച്ച് റിപ്പോർട്ട് ഇവിടെ വായിക്കുക:

പ്രിവ്യൂ

അനുയോജ്യമായ ഒരു ‘പ്ലാൻ ബി’ ഇല്ലാതെ പോലും വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ പുരുഷന്മാർക്ക് അവരുടെ ചിങ്കുകൾ മറയ്ക്കാൻ സാധിച്ച ഒരു കാമ്പെയ്‌നാണ് ഇത്, പക്ഷേ ഇപ്പോൾ ഇത് രണ്ട് ദിവസത്തേക്ക് തിളച്ചുമറിയുന്നു, കൂടാതെ സ്‌ക്രിപ്റ്റ് അസ്വസ്ഥമാക്കാൻ അവർക്ക് ഒരു ഓപ്ഷനുമില്ല.

ഉപ-പ്ലോട്ടുകൾ ക in തുകകരമാകുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു – രോഹിത് ഒരു ലോക്കി ഫെർഗൂസൺ ബ oun ൺസറെ ഹുക്ക് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നു, കെ‌എൽ രാഹുൽ ട്രെൻറ് ബോൾട്ടിൽ നിന്ന് ഒരെണ്ണം ചർച്ചചെയ്യുന്നു, കോഹ്ലി മാറ്റ് ഹെൻ‌റിയെ ചുറ്റിക്കറങ്ങുന്നു.

പാകിസ്ഥാനെയും വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെയും തോൽപ്പിച്ച ഇന്ത്യയടക്കം ആദ്യ പണിമുടക്ക് ടീമിനെ അനുകൂലിച്ചു. കഴിഞ്ഞ രണ്ടാഴ്ചയ്ക്കിടെ പിച്ചുകൾ മന്ദഗതിയിലാവുകയും അവസാന നാല് ഘട്ടത്തിൽ സ്കോർബോർഡ് മർദ്ദം ഒരു റാഗിംഗ് മൃഗമായി മാറുകയും ചെയ്യുന്നു.

മുഴുവൻ തിരനോട്ടവും വായിക്കുക