അപരിചിത കാര്യങ്ങൾ 3: ഗെയിം അവലോകനം (പിഎസ് 4) – പുഷ് സ്ക്വയർ

അപരിചിത കാര്യങ്ങൾ 3: ഗെയിം അവലോകനം (പിഎസ് 4) – പുഷ് സ്ക്വയർ

ചെറിയ പട്ടണമായ അമേരിക്കയിലെ സ്പൂക്കി ഷെനാനിഗന്മാരെക്കുറിച്ചുള്ള നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് സീരീസായ അപരിചിത കാര്യങ്ങളുടെ വലിയ ആരാധകരാണ് ഞങ്ങൾ. അതിമനോഹരമായ വിഷ്വലുകൾ‌, അതിശയകരമായ കഥാപാത്രങ്ങൾ‌, ശ്രദ്ധേയമായ സ്റ്റോറി എന്നിവ ഞങ്ങളെ ആകർഷിക്കുന്നു, മാത്രമല്ല ഞങ്ങൾ‌ എല്ലായ്‌പ്പോഴും കൂടുതൽ‌ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, ഡസ്റ്റിൻ, ഇലവൻ, മുഴുവൻ സംഘവുമൊത്ത് ഹോക്കിൻസിൽ സമയം ചെലവഴിക്കുന്നത് ഞങ്ങൾ ആസ്വദിക്കുന്നിടത്തോളം, ഗെയിം അത് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഷോയിൽ ഒരു മെഴുകുതിരി പിടിക്കുന്നില്ല.

അപരിചിത കാര്യങ്ങൾ 3: നിങ്ങൾ ess ഹിച്ചതുപോലെ ഗെയിം , ഷോയുടെ മൂന്നാം സീസണിന്റെ സംവേദനാത്മക റീടെല്ലിംഗാണ്, ഇത് റെട്രോ, ഐസോമെട്രിക് സാഹസിക ശീർഷകമായി അവതരിപ്പിക്കുന്നു. അവതരണം 80 കളിലെ തീമുകൾക്കും ക്രമീകരണത്തിനും അനുയോജ്യമാണെങ്കിലും, ആവേശഭരിതരാകാൻ വളരെ കുറച്ച് മാത്രമേയുള്ളൂ. തുടക്കത്തിൽ മൈക്കിന്റെയും ലൂക്കാസിന്റെയും നിയന്ത്രണം ഏറ്റെടുക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്കായി നഗരം പൂർണ്ണമായി പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്പായി ഒരു ഗേറ്റഡ് ട്യൂട്ടോറിയൽ സെഗ്‌മെന്റിലൂടെ നിങ്ങളെ നയിക്കും.

നിങ്ങൾ സ്റ്റോറിയിലൂടെ കളിക്കുമ്പോൾ, പ്ലേ ചെയ്യാവുന്ന കൂടുതൽ പ്രതീകങ്ങൾ നിങ്ങൾ പതുക്കെ അൺലോക്കുചെയ്യും. ഓരോരുത്തർക്കും അവരുടേതായ ആക്രമണങ്ങളും പ്രത്യേക കഴിവുകളും ഉണ്ട്; പാറകളെ നശിപ്പിക്കാൻ ലൂക്കാസിന് സ്ലിംഗ്ഷോട്ട് ഉപയോഗിച്ച് ബോംബുകൾ എറിയാൻ കഴിയും, ഉദാഹരണത്തിന് ഡസ്റ്റിന് കമ്പ്യൂട്ടർ സിസ്റ്റങ്ങൾ ഹാക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയും. നിങ്ങൾക്ക് എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും പ്രതീകങ്ങൾക്കിടയിൽ സ്വാപ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയും, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒരിക്കലും പുരോഗതിയിലേക്കുള്ള വഴി കുറവായിരിക്കില്ല, കൂടാതെ രണ്ടാമത്തെ കളിക്കാരന് ഏത് സമയത്തും ചില പ്രാദേശിക സഹകരണത്തിനായി പ്രതീക്ഷിക്കാം. നിങ്ങൾ ഹോക്കിൻസ് പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുമ്പോൾ, നിങ്ങളുടെ പാർട്ടിയെ ബഫ് ചെയ്യുന്നതിനായി പ്രത്യേക ഇനങ്ങൾ നിർമ്മിക്കാൻ കഴിയുന്ന ക്രാഫ്റ്റിംഗ് മെറ്റീരിയലുകൾ നിങ്ങൾ ശേഖരിക്കും. കടലാസിൽ, ഷോയ്ക്ക് മാന്യമായ ഒരു കൂട്ടുകെട്ട് പോലെ തോന്നുന്നു, പക്ഷേ പ്രായോഗികമായി ഇത് വളരെ വേഗത്തിൽ പരന്നുകിടക്കുന്നു.

പിക്‌സൽ ആർട്ട് സൗന്ദര്യാത്മകത ഈ ശ്രേണിയുടെ സന്ദർഭം കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ അർത്ഥവത്താക്കുന്നു, പക്ഷേ ഇത് അതിന്റെ പ്രചോദനത്തിന്റെ നിറത്തിൽ നിന്നും ആകർഷണത്തിൽ നിന്നും വളരെ അകലെയാണ്. ഇത് official ദ്യോഗികമായി ലൈസൻസുള്ള ഒരു ഓഫ്‌ഷൂട്ട് പോലെ തോന്നുന്നില്ല; കലാ ശൈലിയും സംഗീതവും വലിയ തോതിൽ ശ്രദ്ധേയമല്ല. പക്ഷേ അത് എങ്ങനെ കാണപ്പെടുന്നുവെന്നും നിരാശപ്പെടുത്തുന്നതാണെന്നും മാത്രമല്ല. പരിചിതമായ സ്ഥലങ്ങളിൽ‌ സഞ്ചരിക്കുന്നതുപോലെ പ്രതീക ഇടപെടലുകളും കട്ട്‌സ്‌കീനുകളും ഒരുപക്ഷേ ഒരു ഹൈലൈറ്റ് ആയിരിക്കണം. ചെറുതാക്കിയ ഹോക്കിൻസ് കാണുന്നത് വളരെ ഭംഗിയുള്ളതാണ്, പക്ഷേ സ്റ്റാർകോർട്ട് മാൾ പോലെ തിരക്കേറിയ പ്രദേശങ്ങൾ പോലും നിർജീവമാണ്.

അന്വേഷണങ്ങൾ‌ കൂടുതൽ‌ മികച്ചതല്ല. പങ്കെടുക്കാൻ പ്രധാന, സൈഡ് ദൗത്യങ്ങളുണ്ട്, പക്ഷേ വൈവിധ്യമാർന്ന വൈവിധ്യമില്ല. അവയിൽ മിക്കതും ക്വസ്റ്റുകൾ ലഭ്യമാക്കുന്നതും ഇടയ്ക്കിടെയുള്ള പാരിസ്ഥിതിക പസിൽ അല്ലെങ്കിൽ എലികളുമായോ റഷ്യൻ കൂട്ടാളികളുമായോ യുദ്ധം ചെയ്യുന്നതായി നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തും. പോരാട്ടത്തിന് ഫലപ്രദമോ പ്രത്യേകിച്ച് വെല്ലുവിളിയോ തോന്നുന്നില്ല; നിങ്ങൾ കളിക്കുന്ന ആരുമായും മാഷ് എക്സ്, ചതുരത്തിനൊപ്പം ചില പ്രത്യേക നീക്കങ്ങൾ എറിയുക, നിങ്ങളുടെ അകലം പാലിക്കുക. ഇത് വളരെ അടിസ്ഥാനപരമായ കാര്യങ്ങളാണ്.

അന്തിമഫലം പ്രവർത്തനപരമായി ശബ്‌ദമുള്ളതും എന്നാൽ മുകളിൽ നിന്ന് താഴേയ്‌ക്ക് മങ്ങിയതുമായ ഒരു ഗെയിമാണ്. സ്പ്ലിറ്റ് സ്ക്രീനിൽ ഒരു സുഹൃത്തിനോടൊപ്പം കളിക്കുന്നത് പോലും, ആരാധകർക്ക് ആസ്വദിക്കാൻ ഇവിടെ വളരെ കുറച്ച് മാത്രമേയുള്ളൂ, മറ്റാരെയെങ്കിലും അനുവദിക്കുക. വാസ്തവത്തിൽ, ഈ ഗെയിം അപരിചിത കാര്യങ്ങളുടെ മൂന്നാം സീസണിന്റെ അതേ കഥയാണ് പറയുന്നത്, ഇത് ഒരു ക്യാച്ച് -22 ൽ ഉപേക്ഷിക്കുന്നു. ഷോ കാണുന്നതിന് മുമ്പ് ഇത് പ്ലേ ചെയ്യാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല, കാരണം ഇത് സംഭവിക്കുന്നതെല്ലാം നശിപ്പിക്കും; അതേ സമയം, നിങ്ങൾക്ക് പിന്നീട് ഇത് പ്ലേ ചെയ്യാൻ താൽപ്പര്യമുണ്ടാകില്ല, കാരണം ഇത് നിങ്ങൾക്ക് പുതിയതൊന്നും നൽകില്ല. നിങ്ങൾ ഈ ഗ്രഹത്തിലെ അപരിചിത കാര്യങ്ങളുടെ ഏറ്റവും വലിയ ആരാധകനല്ലെങ്കിൽ, ഈ ഗെയിം നിങ്ങൾക്കായി ഒന്നും ചെയ്യാൻ പോകുന്നില്ല.

ഉപസംഹാരം

അപരിചിത കാര്യങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഒരു ഗെയിം ഒരു വിജയകരമായ സംയോജനമാണെന്ന് തോന്നുന്നു, പക്ഷേ സമീപകാല സീസൺ മൂന്നിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഈ ശ്രമം വളരെയധികം ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഷോയെ മികച്ചതാക്കുന്ന മിക്കതും ഇവിടെ കാണുന്നില്ല, ഗെയിംപ്ലേയും അവതരണവും ഭയങ്കര പരന്നതാണ്. ഏറ്റവും പുതിയ സീസൺ വീണ്ടും പറയുന്നത്, ചിലപ്പോൾ വാക്കിനുള്ള വാക്ക്, ഷോ കണ്ട ആളുകളിൽ നിന്നും കാണാത്ത ആളുകളിൽ നിന്നും ഗെയിമിനെ അകറ്റുന്നു. ഉറവിട മെറ്റീരിയൽ കാണുകയും അത് അവിടെ ഉപേക്ഷിക്കുകയും ചെയ്യുക എന്നതാണ് ഞങ്ങളുടെ ഉപദേശം; ഗെയിം നിങ്ങളുടെ ലോകത്തെ തലകീഴായി മാറ്റാൻ പോകുന്നില്ല.