ഓസ്‌ട്രേലിയ, ഇംഗ്ലണ്ട്

ഓസ്‌ട്രേലിയ, ഇംഗ്ലണ്ട്

ഓസ്‌ട്രേലിയ vs ഇംഗ്ലണ്ട്, ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 സെമി ഫൈനൽ മത്സരം ബർമിംഗ്ഹാമിൽ, ലൈവ് അപ്‌ഡേറ്റുകൾ : ദിവസത്തിന്റെ രണ്ടാം ഓവർ. ആർച്ചർ പറയുന്നു, ശരി, ഞാൻ ഒരു വിക്കറ്റ് എടുക്കട്ടെ. ഈ ഡെലിവറികളിൽ മുമ്പ് വീണുപോയ ഫിഞ്ചിലേക്ക് അത് ഓടിച്ചെല്ലുന്നു. LBW പോയി. ഓസ്‌ട്രേലിയയ്ക്ക് മോശം തുടക്കം. ക്യാപ്റ്റൻ വീണ്ടും കുടിലിൽ, സ്മിത്ത് ക്രീസിലാണ്. ഓവറിൽ 2 വിക്കറ്റും ഒരു വിക്കറ്റും.

കന്നി കിരീടം നേടാൻ ഇംഗ്ലണ്ടിന് മുൻതൂക്കം തോന്നുന്നുവെങ്കിലും രണ്ടാം ലോകകപ്പ് സെമിയിൽ വ്യാഴാഴ്ച നടക്കുന്ന രണ്ടാം ലോകകപ്പ് സെമിയിൽ അഞ്ച് തവണ ചാമ്പ്യന്മാരായ ഓസ്ട്രേലിയയെ മറികടക്കാൻ പ്രത്യേക ശ്രമം നടത്തും.

2015 ലെ പതിപ്പിൽ ആദ്യ റ round ണ്ട് പുറത്തുകടന്നതിനെത്തുടർന്ന് ഇംഗ്ലണ്ട് അത് തിരിഞ്ഞു, ഒരു ഏകദിന ടീമായി മാറി.

ആതിഥേയരുടെ കൈവശമുള്ള ഫയർ പവർ കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ, നിലവിലുള്ളതും മുൻ കളിക്കാരും പറഞ്ഞത് ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ ലോകകപ്പ് തോൽവി, 1979, 1987, 1992 വർഷങ്ങളിൽ ഫൈനൽ കളിച്ചിട്ടും അവർക്ക് ഉയർത്താൻ കഴിയാത്ത ഒരു ട്രോഫി.

മെഗാ മത്സരത്തിൽ സ്ഥിരതയാർന്ന ഓസ്‌ട്രേലിയയെ പരിചയപ്പെടുന്ന ശത്രുക്കളായ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കും സെമിഫൈനലിൽ ഇനിയും തോൽ‌വി നേരിടേണ്ടി വന്നിട്ടില്ല, ആറ് കിരീടങ്ങളും 1999 ലെ പതിപ്പിൽ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ നാടകീയ സമനിലയും.

ഇംഗ്ലണ്ടിന് പരിക്ക് പ്രശ്‌നങ്ങളില്ലെങ്കിലും പരുക്കേറ്റ ഉസ്മാൻ ഖവാജയെ ​​പകരക്കാരനായി പീറ്റർ ഹാൻഡ്‌സ്കോമ്പ് കളിക്കുമെന്ന് പതിനൊന്ന് ഓസ്ട്രേലിയ കോച്ച് ലാംഗർ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ഓൾ‌റ round ണ്ടർ മാർക്കസ് സ്റ്റോയിനിസ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ പോരാട്ടത്തിൽ നിന്ന് കരകയറി.

ഓസ്‌ട്രേലിയ vs ഇംഗ്ലണ്ട് മത്സരം എപ്പോഴാണ് നടക്കുക?

ഓസ്‌ട്രേലിയ vs ഇംഗ്ലണ്ട് മത്സരം 2019 ജൂലൈ 11 ന് നടക്കും.

ഓസ്‌ട്രേലിയ vs ഇംഗ്ലണ്ട് മത്സരം എവിടെയാണ് നടക്കുക?

ഓസ്‌ട്രേലിയ vs ഇംഗ്ലണ്ട് മത്സരം ബർമിംഗ്ഹാമിലെ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ നടക്കും.

ഓസ്‌ട്രേലിയ vs ഇംഗ്ലണ്ട് മത്സരം ഏത് സമയത്താണ് ആരംഭിക്കുന്നത്?

ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരായ ഇംഗ്ലണ്ട് മത്സരം ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 3 മണിക്ക് ഐ‌എസ്‌ടിയിൽ ആരംഭിക്കും.

ഏത് ടിവി ചാനലുകൾ ഓസ്‌ട്രേലിയ vs ഇംഗ്ലണ്ട് മത്സരം പ്രക്ഷേപണം ചെയ്യും?

ഓസ്‌ട്രേലിയ vs ഇംഗ്ലണ്ട് മത്സരം സ്റ്റാർ സ്‌പോർട്‌സ് നെറ്റ്‌വർക്കിൽ സ്റ്റാൻഡേർഡ്, എച്ച്ഡി ഫോർമാറ്റുകളിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്യും, ഹോട്ട്സ്റ്റാറിൽ തത്സമയ സ്‌ട്രീമിംഗ്. Firstpost.com- ൽ നിങ്ങൾക്ക് തത്സമയ സ്‌കോറും അപ്‌ഡേറ്റുകളും കണ്ടെത്താനാകും.

മുഴുവൻ ടീം സ്ക്വാഡുകൾ:

ഇംഗ്ലണ്ട് ടീം കളിക്കാർ: ഇയോൺ മോർഗൻ (ക്യാപ്റ്റൻ), മൊയിൻ അലി , ജോഫ്ര ആർച്ചർ , ജോണി ബെയർ‌സ്റ്റോ (ആഴ്ച), ജോസ് ബട്‌ലർ (ആഴ്ച), ടോം കുറാൻ , ലിയാം ഡോസൺ , ലിയാം പ്ലങ്കറ്റ് , ആദിൽ റാഷിദ് , ജോ റൂട്ട് , ജേസൺ റോയ് , ബെൻ സ്റ്റോക്സ് , ജെയിംസ് വിൻസ് , ക്രിസ് വോക്സ് , മാർക്ക് വുഡ് .

ഓസ്ട്രേലിയ ടീം കളിക്കാർ: ആരോൺ ഫിഞ്ച് (ക്യാപ്റ്റൻ), ജേസൺ ബെഹ്രെൻഡോർഫ് , അലക്സ് കാരി (ആഴ്ച), നഥാൻ കോൾട്ടർ-നൈൽ , പാറ്റ് കമ്മിൻസ് , ഉസ്മാൻ ഖവാജ , നഥാൻ ലിയോൺ , ഷോൺ മാർഷ് , ഗ്ലെൻ മാക്സ്വെൽ , കെയ്ൻ റിച്ചാർഡ്സൺ , സ്റ്റീവ് സ്മിത്ത് , മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്ക് , മാർക്കസ് സ്റ്റോയിനിസ് , ഡേവിഡ് വാർണർ , ആദം സാംപ .

ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് 2019 ൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ എല്ലാ വാർത്തകൾക്കും അഭിപ്രായങ്ങൾക്കും വിശകലനങ്ങൾക്കും ഇവിടെ ക്ലിക്കുചെയ്യുക

ഏജൻസി ഇൻ‌പുട്ടുകൾ‌ക്കൊപ്പം

അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌ത തീയതി: ജൂലൈ 11, 2019