കാർത്തിക് ആര്യന് തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തിൽ ആരെയെങ്കിലും കാണാനില്ല! ആരാണെന്ന്? ഹിക്കുക? – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ

കാർത്തിക് ആര്യന് തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തിൽ ആരെയെങ്കിലും കാണാനില്ല! ആരാണെന്ന്? ഹിക്കുക? – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ
അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തത്: ജൂലൈ 11, 2019, 14:31 IST

ബോളിവുഡ് നടൻ കാർത്തിക് ആര്യൻ തന്റെ ‘പടി, പട്നി W ർ വോ’ എന്ന ചിത്രത്തിനായി ഭൂമി പെഡ്‌നേക്കർ, അനന്യ പാണ്ഡെ എന്നിവർക്കൊപ്പം ഒരുങ്ങുന്നു. അടുത്തിടെ, 28 കാരൻ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഹാൻഡിൽ ഒരു സ്റ്റൈലിഷ് മോണോക്രോം ചിത്രം പങ്കുവെക്കുകയും “ഞാൻ മിസ് ചെയ്താൽ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു മുഖം ഉണ്ടായിരുന്നു” എന്ന് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകുകയും ചെയ്തു. കാർത്തിക്ക് തീർച്ചയായും ആ orable ംബരമാണെന്ന് തോന്നുന്നു, പക്ഷേ ആരെയാണ് കാണാതായതെന്ന് ഒരാൾ ചിന്തിച്ചേക്കാം. അതേസമയം, നടന്റെ അടുത്ത ചിത്രമായ മുദസ്സർ അസീസിന്റെ ‘പടി, പട്നി W ർ വോ’ ഈ ​​വർഷം ഡിസംബർ ആറിന് പ്രദർശനത്തിനെത്തും.

കൂടുതൽ വായിക്കുക കുറച്ച് വായിക്കുക