ട്വിറ്ററിൽ തടഞ്ഞതിന് ശേഷം പയൽ രോഹത്ഗി മുംബൈ പോലീസിൽ നിന്ന് പുറത്തായി – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത

ട്വിറ്ററിൽ തടഞ്ഞതിന് ശേഷം പയൽ രോഹത്ഗി മുംബൈ പോലീസിൽ നിന്ന് പുറത്തായി – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത

പയൽ റോഹത്ഗി മുംബൈ പോലീസിന്റെ അക്ക of ണ്ടിന്റെ സ്ക്രീൻ ഷോട്ട് പോസ്റ്റ് ചെയ്തു

മുംബൈ:

മുംബൈ പോലീസ് ട്വിറ്ററിലൂടെ തന്നെ തടഞ്ഞതായി ബോളിവുഡ് നടൻ പയൽ റോഹത്ഗി ആരോപിച്ചു. മഹാരാഷ്ട്ര മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഭാര്യയെ ടാഗ് ചെയ്ത ഇക്കാര്യം അന്വേഷിക്കാൻ പോലീസുകാരോട് അഭ്യർത്ഥിക്കാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചു.

ഒരു പൗരനുമായുള്ള ആശയവിനിമയം അവർ പരിമിതപ്പെടുത്തുന്നില്ലെന്നും അവരുടെ സാങ്കേതിക സംഘം ഇക്കാര്യം അന്വേഷിക്കുകയാണെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു.

“എന്തുകൊണ്ടാണ് @ മുംബൈപോളിസ് എന്നെ തടഞ്ഞത്?” പോലീസിന്റെ പക്ഷപാതപരമായ പെരുമാറ്റം ആരോപിച്ച് പയൽ റോഹത്ഗി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു, മുഖ്യമന്ത്രി ദേവേന്ദ്ര ഫഡ്‌നാവിസിന്റെയും ഭാര്യ അമൃത ഫഡ്‌നാവിസിന്റെയും ഓഫീസ് ടാഗുചെയ്തു.

എന്തുകൊണ്ടാണ് @ മുംബൈപോളിസ് എന്നെ തടഞ്ഞത്? മയക്കുമരുന്ന് പ്രതികളുള്ള യു ബി‌എഫ്‌എഫ് ന്യൂനപക്ഷ ടാഗ് നടനാണോ? # ഹിന്ദു എന്ന നിലയിൽ പോലീസിന് ഇത്തരം പെരുമാറ്റമുണ്ടെങ്കിൽ ഞാൻ ഹിന്ദുസ്ഥാനിൽ താമസിക്കാൻ ഭയപ്പെടുന്നു. എന്റെ കുടുംബം 2 സംസാരിക്കുന്നു 4 ഹിന്ദുക്കൾ നിർത്താൻ എന്നെ പറയുന്നു എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇപ്പോൾ ഞാൻ മനസ്സിലാക്കുന്നു @സന്ഗ്രമ്_സന്ജെഎത് @പ്മൊഇംദിഅ @ഹ്മൊഇംദിഅ pic.twitter.com/dhYmCFM3RC

– പായൽ രോഹത്ഗിയും ടീമും – ഭഗവാൻ റാമിന്റെ ഭക്തങ്ങൾ (ay പായൽ_റോഹത്ഗി) 2019 ജൂലൈ 11

മുംബൈ പോലീസിന്റെ അക്കൗണ്ടിന്റെ സ്ക്രീൻ ഷോട്ടും അവർ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വ്യക്തിപരമായ അഭിപ്രായങ്ങൾ പ്രകടിപ്പിക്കുന്ന ഒരു പൗരനെ (മതവികാരത്തെ വ്രണപ്പെടുത്താൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ല) – പൊതുസ്ഥാപനങ്ങൾ / സംഘടനകൾ തടയാൻ പാടില്ലെന്ന് അമൃത ഫഡ്‌നാവിസ് തന്റെ ഹാൻഡിൽ @fadnavis_amruta ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

ഒരു മറുപടിയിൽ പോലീസ് പറഞ്ഞു, “മാഡം, മുംബൈ പോലീസ് എല്ലായ്പ്പോഴും എല്ലാ പൗരന്മാർക്കും ഒരുപോലെ നിലകൊള്ളുന്നു. മിസ് ay പായൽ_റോഹത്ഗിയുടെ അക്ക access ണ്ട് ആക്സസ്സിനായി തുറന്നിരിക്കുന്നു, ഒരു നയവും പരിശീലനവും എന്ന നിലയിൽ, ഞങ്ങൾ ഒരിക്കലും ഒരു മുംബൈക്കറുമായുള്ള ആശയവിനിമയം നിയന്ത്രിക്കില്ല. എന്തെങ്കിലും പൊരുത്തക്കേട് അന്വേഷിക്കുന്നു. ”

എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഡോട്ട് കോമിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസുകൾ , തത്സമയ കവറേജ്, ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ എന്നിവ നേടുക. എൻ‌ഡി‌ടി‌വി 24×7, എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഇന്ത്യ എന്നിവയിൽ എല്ലാ തത്സമയ ടിവി പ്രവർത്തനങ്ങളും കാണുക. ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾക്കും തത്സമയ വാർത്തകൾക്കും ഫേസ്ബുക്കിൽ ഞങ്ങളെപ്പോലെ അല്ലെങ്കിൽ ട്വിറ്ററിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.