നടൻ എമ്രാൻ ഹാഷ്മി വീട്ടിലെത്തിക്കുന്നു ലംബോർഗിനി ഹുറാക്കൻ – കാറും ബൈക്കും

നടൻ എമ്രാൻ ഹാഷ്മി വീട്ടിലെത്തിക്കുന്നു ലംബോർഗിനി ഹുറാക്കൻ – കാറും ബൈക്കും

ഓൺലൈനിൽ പുറത്തുവന്ന ഒരു വീഡിയോയിൽ, താൽക്കാലിക രജിസ്ട്രേഷൻ പ്ലേറ്റുകൾ ധരിച്ച ഇറ്റാലിയൻ സൂപ്പർകാർ ഉപയോഗിച്ച് ലംബോർഗിനി ഹുറാക്കനെ തന്റെ വസതിയിലേക്ക് എമ്രാൻ ഹാഷ്മി ഓടിക്കുന്നത് കാണാം.

ഫോട്ടോകൾ കാണുക

നടൻ എമ്രാൻ ഹാഷ്മി വീഡിയോയിൽ ലംബോർഗിനി ഹുറാക്കൻ ഓടിക്കുന്നു

ഇന്ത്യൻ നടൻ എമ്രാൻ ഹാഷ്മിയാണ് ലംബോർഗിനി ക്ലബിൽ ചേരുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ താരം, ഒപ്പം ഹുറാക്കൻ സൂപ്പർകാർ വീട്ടിലെത്തിച്ചു. താൽക്കാലിക രജിസ്ട്രേഷൻ പ്ലേറ്റുകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഗിയല്ലോ ഹോറസ് മഞ്ഞ നിഴലിൽ ഹുറാക്കൻ പൂർത്തിയാക്കിയ ഇമ്രാൻ ഇറ്റാലിയൻ സൂപ്പർകാർ തന്റെ വസതിയിലേക്ക് ഓടിക്കുന്നതായി വീഡിയോ ഓൺലൈനിൽ പുറത്തുവന്നിട്ടുണ്ട്. ഒരു ഡീലർഷിപ്പ് എക്സിക്യൂട്ടീവിനെ നടനോടൊപ്പം പാസഞ്ചർ സീറ്റിൽ കാണാം. നടന്റെ വീടിന് പുറത്തുള്ള പൊതു റോഡ് ഒരു സൂപ്പർ കാറിന് അനുയോജ്യമല്ലെന്നത് ശ്രദ്ധേയമാണ്, ഇത് മുംബൈയിലെ കാർ ഉടമകൾക്ക് തികച്ചും യാഥാർത്ഥ്യമാണ്.

ഇതും വായിക്കുക: 2020 ലംബോർഗിനി ഹുറാക്കൻ ഇവോ ഇന്ത്യയിൽ സമാരംഭിച്ചു

Lamborghini Huracan
v15hljv4

5.2 ലിറ്റർ വി 10 സ്വാഭാവികമായും ആസ്പിറേറ്റഡ് എഞ്ചിനിൽ നിന്നാണ് ലംബോർഗിനി ഹുറാക്കൻ പവർ വരയ്ക്കുന്നത്

ബ്രാൻഡിന്റെ എൻട്രി ലെവൽ സൂപ്പർകാറാണ് ലംബോർഗിനി ഹുറാക്കൻ, 2014 ൽ 3.43 കോടി ഡോളറിന് ഇന്ത്യയിൽ വിപണിയിലെത്തി. രണ്ട് വാതിലുള്ള കൂപ്പിന് ഈ വർഷം തുടക്കത്തിൽ മിഡ്-ലൈഫ് സൈക്കിൾ അപ്‌ഡേറ്റ് ലഭിച്ചു, ഹുറാക്കൻ ഇവോ ഇന്ത്യയിൽ 3.73 കോടി ഡോളർ (എല്ലാ വിലകളും, എക്സ്ഷോറൂം ഇന്ത്യ) വിലയിൽ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. ഇറ്റാലിയൻ കാള 5.2 ലിറ്റർ, സ്വാഭാവികമായും ആസ്പിറേറ്റഡ് വി 10 എഞ്ചിനിൽ നിന്ന് 610 ബിഎച്ച്പി ഉത്പാദിപ്പിക്കും, 325 കിലോമീറ്റർ വേഗതയിൽ എത്തുന്നതിനുമുമ്പ് വെറും 3.4 സെക്കൻഡിനുള്ളിൽ 0-100 കിലോമീറ്റർ വേഗത കൈവരിക്കാൻ കഴിയും. ഹുറാക്കൻ ഇവോ ഉപയോഗിച്ച് പവർ 631 ബിഎച്ച്പി കരുത്തും 600 എൻഎം പീക്ക് ടോർക്കുമാണ്. ഇവോ 0-100 കിലോമീറ്റർ വേഗതയിൽ നിന്ന് 2.9 സെക്കൻഡിനുള്ളിൽ വേഗത കൈവരിക്കുമ്പോൾ 0-200 കിലോമീറ്റർ വേഗത 9 സെക്കൻഡിൽ നേടാനാകും. 7 സ്പീഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ട്രാൻസ്മിഷനുമായി മോട്ടോർ ജോടിയാക്കുന്നു.

0 അഭിപ്രായങ്ങൾ

വർഷങ്ങളായി, വൺസ് അപ്പോൺ എ ടൈം ഇൻ മുംബൈ നടൻ റേഞ്ച് റോവർ വോഗ്, ഓഡി ക്യു 7, ഓഡി എ 8 എൽ, ബിഎംഡബ്ല്യു 5 സീരീസ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി ആഡംബര കാറുകൾ സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് പ്രൊഡക്ഷൻ ബാർഡ് ഓഫ് ബ്ലഡ് എന്ന സിനിമയിൽ അദ്ദേഹം അടുത്തതായി കാണപ്പെടും. കൂടാതെ ചെഹ്രെ, മുംബൈ സാഗ എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി സിനിമകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

ഏറ്റവും പുതിയ യാന്ത്രിക വാർത്തകൾക്കും അവലോകനങ്ങൾക്കും , Twitter , Facebook എന്നിവയിൽ CarAndBike പിന്തുടർന്ന് ഞങ്ങളുടെ YouTube ചാനൽ സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുക.