പ്രിയങ്ക ചോപ്ര-നിക്ക് ജോനാസ് ഈ വീഡിയോയിൽ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് മികച്ച ജിം പ്രചോദനമാണ് – ന്യൂസ് 18

പ്രിയങ്ക ചോപ്ര-നിക്ക് ജോനാസ് ഈ വീഡിയോയിൽ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നത് മികച്ച ജിം പ്രചോദനമാണ് – ന്യൂസ് 18

അവരുടെ “ഡേറ്റ് നൈറ്റ് പാചക എക്സ്ട്രാവാഗാൻസ” ന് ശേഷമാണ് ഇത് വരുന്നത്. റൊമാന്റിക് ഷെനാനിഗനുകളിൽ നിന്ന് നിക്ക് ജോനാസ് അടുത്തിടെ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

Priyanka Chopra-Nick Jonas Working Out Together in This Video is the Best Gym Motivation
ചിത്രം: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

പ്രിയങ്ക ചോപ്രയും നിക്ക് ജോനാസും അടുത്തിടെ ഈ വേനൽക്കാലത്ത് ഒരു ഫ്രഞ്ച് ചാറ്റുവിൽ നടന്ന സോഫി ടർണർ, ജോ ജോനാസിന്റെ ഫെയറിടെയിൽ (രണ്ടാമത്) വിവാഹത്തിൽ പങ്കെടുത്തു. താമസിയാതെ വളരെ റൊമാന്റിക് ഒളിച്ചോട്ടത്തിന് ദമ്പതികൾ തീരുമാനിച്ചു.

കഴിഞ്ഞയാഴ്ച സ്വപ്നസ്വഭാവമുള്ള ഇറ്റാലിയൻ അവധിക്കാലം ആഘോഷിച്ച ഇരുവരും അവരുടെ വിശിഷ്ടമായ അവധിക്കാലത്ത് നിന്ന് അവരുടെ ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും പങ്കിടുന്നു, അവിടെ അവർ “ടസ്‌കൻ സൂര്യനു കീഴിലുള്ള” മുഴുവൻ കാര്യങ്ങളും ഹൃദയത്തിൽ കൊണ്ടുപോയി. ടസ്കാനിയിലെ ഒരു ഫീൽഡിന് ചുറ്റും ഇരുവരും നൃത്തം ചെയ്യുന്നതിന്റെ വീഡിയോ പങ്കിടുന്നത് മുതൽ ഡീൻ മാർട്ടിന്റെ “വോളാരെ” പശ്ചാത്തലത്തിൽ പ്ലേ ചെയ്യുന്നത് മുതൽ “വില്ല ഡെൽ’അമോർ” ചിഹ്നത്തിന് ചുവടെ പോസ് ചെയ്യുന്നതുവരെ, പ്രണയത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ ദമ്പതികൾ ബാർ വളരെ ഉയർന്നതാണ്.

ഇപ്പോൾ, നിക്ക് അവർ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നതിന്റെ ഒരു വീഡിയോ പോസ്റ്റുചെയ്തു, ഇത് ഒരാൾക്ക് ലഭിക്കുന്ന ഏറ്റവും മികച്ച ജിം പ്രചോദനമാണ്, ഒരുമിച്ച് വിയർക്കുന്ന എല്ലാ ദമ്പതികളും ഒരുമിച്ച് താമസിക്കുന്നു, അല്ലേ?

നിക്ക് ഉടൻ ജോനാസ് ബ്രദേഴ്സ് പര്യടനത്തിൽ പങ്കെടുക്കുമെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ, അതിനാൽ ഇരുവരും കഴിയുന്നത്ര സമയം ഒരുമിച്ച് ചെലവഴിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. ഫർഹാൻ അക്തറും സൈറ വസീമും അഭിനയിക്കുന്ന ഷോണാലി ബോസിന്റെ ദി സ്കൈ ഈസ് പിങ്കിലാണ് പ്രിയങ്ക അടുത്തതായി അഭിനയിക്കുന്നത്.