ലയൺ കിംഗ്: സിനിമയുടെ ലോക പ്രീമിയറിൽ 'ഇപ്പോൾ നിലവിലുള്ളത്' എന്നതിന് ബയോൺസിന് ഒരു ആദരവ് ലഭിച്ചു – പിങ്ക്വില്ല

ലയൺ കിംഗ്: സിനിമയുടെ ലോക പ്രീമിയറിൽ 'ഇപ്പോൾ നിലവിലുള്ളത്' എന്നതിന് ബയോൺസിന് ഒരു ആദരവ് ലഭിച്ചു – പിങ്ക്വില്ല

ദി ലയൺ കിങ്ങിന്റെ തിളക്കം കൂട്ടുകയും ലോക പെർമിയർ വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് ക്വീൻ ബേ അക്കാ ബിയോൺസ് മകളായ ബ്ലൂ ഐവി കാർട്ടറിനൊപ്പം ആയിരുന്നു.

ലയൺ കിംഗ് റിലീസിന് ദിവസങ്ങൾ മാത്രം ബാക്കി നിൽക്കെ ചിത്രത്തിന്റെ ലോക പ്രീമിയർ അമ്പരപ്പിക്കുന്ന ഒരു കാര്യമായി മാറി. ക്വീൻ ബേ അക്കാ ബിയോൺസ് മകൾ ബ്ലൂ ഐവി കാർട്ടറിനൊപ്പം തിളക്കം കൂട്ടുകയും ഇവന്റ് വർദ്ധിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു. ചുവന്ന പരവതാനിയിൽ അവരുടെ നക്ഷത്രനിബിഡമായ പ്രവേശനം ആരാധകരെയും താരങ്ങളെയും സഹതാരങ്ങളെയും സ്റ്റൈലിസ്റ്റുകളെയും (അടിസ്ഥാനപരമായി എല്ലാവരും) ഇരുത്തി ശ്രദ്ധിച്ചു. അതിനാൽ, ലയൺ കിംഗിന്റെ ലോക പ്രീമിയറിൽ ബയോൺസിന് ഒരു സ്റ്റാൻഡിംഗ് ലഭിച്ചുവെന്ന് നടൻ സേത്ത് റോജൻ വെളിപ്പെടുത്തിയപ്പോൾ അതിശയിക്കാനില്ല.

ജിമ്മി കിമ്മൽ ലൈവ്! ന്റെ ബുധനാഴ്ചത്തെ എപ്പിസോഡിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട സേത്ത്, എങ്ങനെ, എന്തുകൊണ്ട് ഗായകന് ഒരു ആദരവ് ലഭിച്ചു എന്നതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചു. സംവിധായകൻ ജോൺ ഫ്രേവോ ചിത്രത്തിന്റെ അഭിനേതാക്കൾ അവതരിപ്പിക്കുമ്പോഴാണ് ഇതെല്ലാം ആരംഭിച്ചതെന്ന് സേത്ത് പറഞ്ഞു. ഓരോ സെലിബ്രിറ്റിയേയും വേദിയിലേക്ക് നടക്കാൻ അദ്ദേഹം ക്ഷണിക്കുകയായിരുന്നു. ബിയോൺസിന്റെ പേര് പ്രഖ്യാപിച്ചയുടനെ പ്രേക്ഷകർക്ക് അവരുടെ മനസ്സ് നഷ്ടപ്പെട്ടു തുടങ്ങി, സേത്ത് വെളിപ്പെടുത്തി.

“ബിയോൺസിനെ വിളിച്ചു, പ്രേക്ഷകർ എഴുന്നേറ്റു നിന്ന് ഭ്രാന്തന്മാരായി. ഞാൻ ഇങ്ങനെ ആയിരുന്നു, ‘നിലവിലുള്ളതിന് അവൾക്ക് ഒരു ആദരവ് ലഭിക്കുന്നു.’ പോലെ, അവളുടെ വെറും സാന്നിധ്യം നിൽക്കാനും ഭ്രാന്തനാകാനുമുള്ള ഒരു കാരണമായിരുന്നു, എനിക്ക് അത് പൂർണ്ണമായും ലഭിച്ചു.ഞാൻ, ‘അതെ, ഞങ്ങൾ ആഘോഷിക്കണം. ഞങ്ങൾ അത് ഉണ്ടാക്കി. ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും ബിയോൺസുള്ള ഒരു മുറിയിലാണ് , ” സേത്ത് ജിമ്മി കിമ്മലിനോട് പറഞ്ഞു.

മറ്റുള്ളവരെ പോലെ തന്നെ ബേ രാജ്ഞിയും തല്ലിക്കെടുത്തിട്ടുണ്ടെന്ന് സേത്ത് വെളിപ്പെടുത്തി. “പൊതുവെ ബിയോൺസിൽ നിന്ന് അകന്നുനിൽക്കാൻ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരാളെപ്പോലെയാണ് ഞാൻ അവളുടെ അടുത്ത് പോകുന്നത് എന്ന് ജാഗ്രത പുലർത്തിയിരുന്നു,” താരം തമാശ പറഞ്ഞു.