ശ്രുതി: ബജാജ് പൾസർ 125 വരും മാസങ്ങളിൽ വിപണിയിലെത്തും – ടീം-ബിഎച്ച്പി

ശ്രുതി: ബജാജ് പൾസർ 125 വരും മാസങ്ങളിൽ വിപണിയിലെത്തും – ടീം-ബിഎച്ച്പി

പൾസറിന്റെ 125 സിസി പതിപ്പ് വരും മാസങ്ങളിൽ ബജാജ് പുറത്തിറക്കുമെന്ന് മാധ്യമങ്ങൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. അന്താരാഷ്ട്ര വിപണിയിൽ വിൽക്കുന്ന എൻ‌എസ് 125 ഇന്ത്യയിൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു, എന്നിരുന്നാലും അങ്ങനെയല്ല.

150 സിസി ബൈക്കുകൾ സമീപകാലത്ത് കൂടുതൽ ചെലവേറിയതിനാൽ ബജാജ് ചെറിയ ശേഷിയുള്ള പൾസർ അവതരിപ്പിക്കാനുള്ള തീരുമാനം എടുത്തിരിക്കാമെന്ന് കരുതുന്നു. ഈ ബൈക്കുകളിൽ എ‌ബി‌എസ് നിർബന്ധമാക്കുന്ന സുരക്ഷാ ചട്ടങ്ങളാണ് വിലക്കയറ്റത്തിന് കാരണം. മറുവശത്ത്, 125 സിസി ബൈക്കുകൾക്ക് സംയോജിത ബ്രേക്കിംഗ് സംവിധാനങ്ങൾ മാത്രമേ ആവശ്യമുള്ളൂ, അവ താരതമ്യേന വിലകുറഞ്ഞതാണ്. കൂടാതെ, ബി‌എസ്-ആറാം ചട്ടങ്ങൾ പ്രാബല്യത്തിൽ വന്നുകഴിഞ്ഞാൽ വില ഇനിയും ഉയരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

പൾസർ 125 പൾസർ 150 നിയോണിന് സമാനമായി കാണാമെന്നും സ്പ്ലിറ്റ് സീറ്റ് രൂപകൽപ്പനയ്ക്ക് പകരം ഒരൊറ്റ സീറ്റ് ലഭിക്കുമെന്നും റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. 124.45 സിസി, സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ യൂണിറ്റ്, 11.8 ബിഎച്ച്പി, 10.7 എൻഎം ടോർക്ക് എന്നിവ പുറപ്പെടുവിക്കുന്നതും 5 സ്പീഡ് ഗിയർബോക്‌സുമായി ഇണചേർന്നതുമായ എൻഎസ് 125 ന് സമാനമായ 125 സിസി എഞ്ചിനാണ് ഇത് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്.

ഉറവിടം: എൻ‌ഡി‌ടി‌വി