സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10+ ഡിസൈൻ എഫ്‌സിസി ഫോട്ടോകൾ വഴി സ്ഥിരീകരിച്ചു – എക്സ്ഡി‌എ ഡവലപ്പർമാർ

സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10+ ഡിസൈൻ എഫ്‌സിസി ഫോട്ടോകൾ വഴി സ്ഥിരീകരിച്ചു – എക്സ്ഡി‌എ ഡവലപ്പർമാർ

സാംസങ് ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 ഓഗസ്റ്റ് 7 ന് ഒന്നിലധികം വേരിയന്റുകളിൽ എത്തിച്ചേരുന്നു, കൂടാതെ നിരവധി ലീക്കുകൾ ഇതിനകം തന്നെ ഫാബ്‌ലെറ്റിന്റെ രൂപകൽപ്പനയ്ക്ക് വിട്ടുകൊടുത്തു. ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10 , ഗാലക്‌സി നോട്ട് 10+ എന്നിവയ്‌ക്കായുള്ള ഡിജിറ്റൽ റെൻഡറുകളിൽ നിന്ന്, രണ്ട് മോഡലുകളും ബെസെലുകളില്ലാത്ത വിപുലമായ ഡിസ്‌പ്ലേകളുമായി വരുമെന്ന് ഞങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കി. സാംസങ് ശ്രദ്ധേയമായ പ്രവണതയിൽ നിന്ന് അകന്നുപോയെങ്കിലും – കുറഞ്ഞത് അതിന്റെ മുൻനിരകളിലേക്കെങ്കിലും, നോട്ട് 10 സീരീസിലെ മുൻ ക്യാമറയ്‌ക്കായി ഒരു ഹോൾ-പഞ്ച് കട്ട് out ട്ട് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. സാംസങ്ങിന്റെ മാറിയ ഡിസൈൻ തത്ത്വചിന്തയെക്കുറിച്ചുള്ള ഈ ചോർച്ചകൾ ശരിയാണെന്ന് സ്ഥിരീകരിക്കുന്നതിന് ഗാലക്സി നോട്ട് 10+ ലിസ്റ്റിംഗിലെ ചിത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം എഫ്സിസി സന്ദർശിച്ചതിന്റെ തെളിവുകൾ ഇപ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ പക്കലുണ്ട്.

സാംസങ് ഗാലക്സി നോട്ട് 10 എക്സ്ഡിഎ ഫോറങ്ങൾ

ടിപ്പ്സ്റ്റർ ഇഷാൻ അഗർവാളിന്റെ images ദ്യോഗിക ചിത്രങ്ങളുടെ ചോർച്ച ഗാലക്സി നോട്ട് 10/10 + വരുമെന്ന സ്ലിക്ക് ഗ്രേഡിയന്റ് ഫിനിഷുകളും വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. കൂടാതെ, സംരക്ഷിത ടെമ്പർഡ് ഗ്ലാസുകൾക്കും സ്മാർട്ട്‌ഫോണിനായുള്ള കവറുകൾ / കേസുകൾക്കുമായി നിരവധി ula ഹക്കച്ചവടങ്ങളും ചോർച്ചകളും ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. . ഗാലക്സി നോട്ട് 10+ ന്റെ ആദ്യ തത്സമയ ചിത്രങ്ങളല്ല ഇവയെങ്കിലും – YouTube Mr_TechTalkTV , ഫാബ്‌ലെറ്റിന്റെ കൈകൾ പങ്കിട്ടതായി ആരോപിക്കപ്പെടുന്നു, എഫ്‌സിസി ലിസ്റ്റിംഗ് തീർച്ചയായും കേസ് കൂടുതൽ വിശ്വസനീയവും വിശ്വാസയോഗ്യവുമാക്കുന്നു.

ചിത്രങ്ങളിൽ നിന്ന്, ഗാലക്സി നോട്ട് 10+ ന്റെ പുറകിൽ ഒരു ഓഫ്‌സെറ്റ് ക്യാമറയ്‌ക്കൊപ്പം ട്രിപ്പിൾ ക്യാമറ അറേയും ഒരു ഡെപ്ത് സെൻസറും കാണാം. ഇത് രണ്ടിനോടും യോജിക്കുന്നു – ഡിജിറ്റൽ റെൻഡറുകൾ കഴിഞ്ഞ മാസം @ ഓൺ‌ലീക്സ് വെളിപ്പെടുത്തിയതും ഇഷാൻ പങ്കിട്ട ചിത്രങ്ങളും. ഡെപ്ത് സെൻസറിന് ചുവടെ മറ്റൊരു സെൻസർ ഉണ്ട്, പക്ഷേ അതിന്റെ ഉപയോഗത്തെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പില്ല.

തെളിവായി, സാംസങ് ഒടുവിൽ കുപ്രസിദ്ധമായ സമർപ്പിത ബിക്സ്ബി ബട്ടണിനൊപ്പം ഗാലക്സി നോട്ട് 10+ ൽ നിന്ന് ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക് ഉപേക്ഷിക്കുന്നു. പവർ ബട്ടണും വോളിയം റോക്കറും സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ ഇടതുവശത്ത് ഇരിക്കുന്നു, ഫിസിക്കൽ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്‌കാനർ ഇല്ലാത്തതിനാൽ, ഗാലക്‌സി എസ് 10 സീരീസ് പോലെ അൾട്രാസോണിക് അണ്ടർ ഡിസ്‌പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്‌കാനർ ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

മധ്യഭാഗത്തുള്ള ഹോൾ-പഞ്ച് ക്യാമറയും നമുക്ക് വളരെയധികം കാണാൻ കഴിയും – ഇത് സാംസങ് ഗാലക്‌സി പായ്ക്ക് ചെയ്യാത്ത ഇവന്റിനായുള്ള official ദ്യോഗിക ടീസർ സ്ഥിരീകരിച്ചു. ലിസ്റ്റിംഗ് ഈ ക്യാമറയ്ക്ക് മുകളിലുള്ള ഒരു ഇയർപീസും കാണിക്കുന്നു.

ഗാലക്‌സി നോട്ട് ലൈനപ്പിന് സമാനമായി, നോട്ട് ഫാബ്‌ലെറ്റുകളുടെ മുൻ തലമുറകളെപ്പോലെ വയർലെസ് ചാർജ് ചെയ്യുന്ന ഒരു എസ്-പെൻ ഉണ്ടാകും. കൂടാതെ, ഓൺ‌ലിക്സ് നിർദ്ദേശിച്ച അളവുകൾ (162.3 x 77.4 x 7.9 മിമി) എഫ്‌സിസി പരീക്ഷിച്ച സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ യഥാർത്ഥ അളവുകളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നു. ഇത് ചോർച്ചക്കാരന്റെ വിശ്വാസ്യതയും വിശ്വാസ്യതയും വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.

കണക്റ്റിവിറ്റിയുടെ കാര്യത്തിൽ, ഗാലക്സി നോട്ട് 10+ ഡ്യുവൽ-ബാൻഡ് വൈ-ഫൈയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, മുമ്പത്തെ 802.11 എ / ജി / ബി / എൻ / എസി മാനദണ്ഡങ്ങൾക്കൊപ്പം വൈ-ഫൈ 6 അക്ക 802.11 ആക്സിനുള്ള പിന്തുണയും. ബ്ലൂടൂത്ത് 5.0, എൽടിഇ എന്നിവയുമായാണ് ഇത് വരുന്നത്, എന്നാൽ ഈ മോഡലിൽ ഇതുവരെ 5 ജി ഇല്ല. എഫ്‌സി‌സിയിൽ‌ ലിസ്റ്റുചെയ്‌തിരിക്കുന്ന മറ്റൊരു വേരിയൻറ് ഉണ്ട്, പക്ഷേ വിശദാംശങ്ങൾ‌ ജനകീയമാകുന്നതിനായി ഞങ്ങൾ‌ ഇപ്പോഴും കാത്തിരിക്കുന്നു, അതിനാൽ‌ ഇത് നോട്ട് 10 അല്ലെങ്കിൽ‌ ഫാബ്‌ലെറ്റിന്റെ 5 ജി വേരിയന്റാണോയെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് നന്നായി അറിയാം.

ഗാലക്സി നോട്ട് 10 സീരീസിനെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ സമാരംഭത്തിന് തൊട്ടുമുമ്പുള്ള ആഴ്ചകളിൽ ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യും.


ഉറവിടം: FCC

ഇതുപോലുള്ള കൂടുതൽ‌ പോസ്റ്റുകൾ‌ നിങ്ങളുടെ ഇൻ‌ബോക്സിലേക്ക് കൈമാറണോ? ഞങ്ങളുടെ വാർത്താക്കുറിപ്പ് സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുന്നതിന് നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ നൽകുക.