'83: ദീപിക പദുക്കോൺ കബീർ ഖാനും മിനി മാത്തൂറിന്റെ മകളും ചില 'ഗുരുതരമായ പെൺകുട്ടികളുടെ ലക്ഷ്യങ്ങൾ' നൽകി – എൻഡിടിവി ന്യൂസ്

'83: ദീപിക പദുക്കോൺ കബീർ ഖാനും മിനി മാത്തൂറിന്റെ മകളും ചില 'ഗുരുതരമായ പെൺകുട്ടികളുടെ ലക്ഷ്യങ്ങൾ' നൽകി – എൻഡിടിവി ന്യൂസ്
ന്യൂ ഡെൽഹി:

83 സെറ്റുകളിൽ ആരാണ് അവളുടെ ജീവിത സമയം ചെലവഴിക്കുന്നതെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് Can ഹിക്കാമോ? അത് മറ്റാരുമല്ല, ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകൻ കബീർ ഖാനും മിനി മാത്തൂറിന്റെ മകളും സൈറ കബീറും എന്തുകൊണ്ടാണ് അവർ അങ്ങനെ ചെയ്യരുത്? എല്ലാത്തിനുമുപരി അവർക്ക് മികച്ച കമ്പനിയുണ്ട്. ഞങ്ങൾ ആരെയാണ് സൂചന നൽകുന്നതെന്ന് നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തിയില്ലെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ സംസാരിക്കുന്നത് ദീപിക പദുക്കോണിനെക്കുറിച്ചാണ്. വ്യാഴാഴ്ച സൈറ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ ” പദ്മാവത് ” നടിയ്‌ക്കൊപ്പം ഒരു സൂപ്പർ ക്യൂട്ട് ചിത്രം പങ്കുവെക്കുകയും അവർ ഇത് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകുകയും ചെയ്തു: “കബീർ ഖാന്റെ സെറ്റിൽ എന്റെ ജീവിത സമയം ചെലവഴിച്ചു. ദീപിക പദുക്കോണിനെയും കണ്ടു.” അവർ പോസ്റ്റിൽ “# 83”, “# ഫിലിംഷൂട്ട്” എന്നീ ഹാഷ്‌ടാഗുകൾ ചേർത്തു. പിന്നീട് മിനി മാത്തൂർ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ ഇതേ പോസ്റ്റ് പങ്കുവെക്കുകയും അവർ ഇത് അടിക്കുറിപ്പ് നൽകുകയും ചെയ്തു: “ 83 ഷൂട്ടിംഗിൽ സൈറ കബീർ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആസ്വദിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ദീപിക പദുക്കോൺ അവർക്ക് ഗൗരവമേറിയ ചില ഗോളുകൾ നൽകി.”

ഇപ്പോൾ, ദീപിക പദുക്കോൺ മിനി അല്ലെങ്കിൽ സൈറയുടെ പോസ്റ്റിനോട് പ്രതികരിച്ചിട്ടില്ല, പക്ഷേ അവളുടെ പ്രതികരണം കാണാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അതേസമയം, മിനി മാത്തൂറിന്റെ പോസ്റ്റ് ഇവിടെ നോക്കുക:

തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ ഒരു പോസ്റ്റ് പങ്കിട്ടാണ് ദീപിക പദുക്കോൺ കഴിഞ്ഞ മാസം ’83 യുമായുള്ള ബന്ധം പ്രഖ്യാപിച്ചത് . ’83 ന്റെ സെറ്റുകളിൽ നിന്ന് രൺ‌വീർ സിംഗ്, കബീർ ഖാൻ എന്നിവരോടൊപ്പം ദീപിക സ്വയം ഒരു ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു. അവർ എഴുതി: “അടുത്തതിലേക്ക് … ഈ അവിശ്വസനീയമായ ബഹുമതിക്ക് നന്ദി കബീർ ഖാൻ.” കപിൽ ദേവിന്റെ ഭാര്യ റോമ ദേവ് എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് ദീപിക അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഇതിഹാസ ക്രിക്കറ്റ് താരം കപിൽ ദേവ് എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് രൺവീർ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

1983 ലെ ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിൽ ഇന്ത്യ നേടിയ വിജയത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ’83 അടുത്ത വർഷം ഏപ്രിൽ 10 ന് റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്. രൺ‌വീർ, ദീപിക എന്നിവരെ കൂടാതെ പങ്കജ് ത്രിപാഠി, സാകിബ് സലീം, ആമി വിർക്ക്, താഹിർ രാജ് ഭാസിൻ, ഹാർഡി സന്ധു, സാഹിൽ ഖത്തർ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.

83 ന് പുറമെ മേഘ്‌ന ഗുൽസാറിന്റെ ചാപ്പാക്കിലും ദീപിക പ്രത്യക്ഷപ്പെടും, അതിൽ ആസിഡ് ആക്രമണത്തെ അതിജീവിച്ച ലക്ഷ്മി അഗർവാളിന്റെ വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കും.

എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഡോട്ട് കോമിൽ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസുകൾ , തത്സമയ കവറേജ്, ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾ എന്നിവ നേടുക. എൻ‌ഡി‌ടി‌വി 24×7, എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ഇന്ത്യ എന്നിവയിൽ എല്ലാ തത്സമയ ടിവി പ്രവർത്തനങ്ങളും കാണുക. ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകൾക്കും തത്സമയ വാർത്തകൾക്കും ഫേസ്ബുക്കിൽ ഞങ്ങളെപ്പോലെ അല്ലെങ്കിൽ ട്വിറ്ററിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും ഞങ്ങളെ പിന്തുടരുക.