ആൻഡ്രോയിഡ് ലൈഫ് ഷോ: എപ്പിസോഡ് 208 – പിക്സൽ 4 ഹെഡ് റെൻഡറുകൾ (ഭാഗം 2) – ആൻഡ്രോയിഡ് ലൈഫ്

ആൻഡ്രോയിഡ് ലൈഫ് ഷോ: എപ്പിസോഡ് 208 – പിക്സൽ 4 ഹെഡ് റെൻഡറുകൾ (ഭാഗം 2) – ആൻഡ്രോയിഡ് ലൈഫ്

2 മണിക്കൂർ മുമ്പ് തത്സമയം സ്‌ട്രീം ചെയ്‌തു

* ഭാഗം 2 ആരംഭിക്കുന്നത് 1:56 *

ഭാഗം 1: https://youtu.be/pxRf4QOHzV8

ആൻഡ്രോയിഡ് ലൈഫ് ഷോയുടെ ഈ എപ്പിസോഡിൽ, ഞങ്ങളുടെ ആദ്യത്തെ പൂർണ്ണ പിക്‌സൽ 4, പിക്‌സൽ 4 എക്‌സ്എൽ റെൻഡറുകൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ ഉപകരണങ്ങളുടെ മുന്നണികളും പിൻഭാഗങ്ങളും കാണിക്കുന്നു, അതിനാൽ എല്ലാ പാർട്ടികളിൽ നിന്നും പ്രതികരണങ്ങൾ ഉണ്ടാകുമെന്ന് നിങ്ങൾക്കറിയാം. ഞങ്ങൾ‌ ഈ ഡിസൈൻ‌ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നുണ്ടോ, വെറുക്കുന്നുണ്ടോ, അല്ലെങ്കിൽ‌ ഇതെല്ലാം ഒരു കൂട്ടം മെഹ് ആണോ?

വലിയ പിക്‍സൽ 4 വാർത്തകൾക്ക് പുറത്ത്, മോശം ആംഗ്യങ്ങളുള്ള ഒരു പുതിയ Android Q ബീറ്റ, official ദ്യോഗിക റെൻഡറുകളുള്ള ഒരു ഗാലക്സി നോട്ട് 10 തീയതി വെളിപ്പെടുത്തുന്നു, ഒരു പുതിയ മോബ്‌വോയ് വാച്ച്, വിപുലീകരിച്ച സ്പ്രിന്റ് 5 ജി എന്നിവയും അതിലേറെയും. മാന്യമായി പായ്ക്ക് ചെയ്ത ഷോയാണിത്!

ഒറിഗോൺ ഹ്യൂമൻ സൊസൈറ്റിയിലേക്ക് പോകുന്ന കഴിഞ്ഞ 2 മാസങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള നിങ്ങളുടെ സംഭാവന മൊത്തം പങ്കിടാനും ഞങ്ങൾക്ക് കഴിയും. വൂഹൂ!

ട്രിവിയ വീണ്ടും തിരിച്ചെത്തി!

ഞങ്ങൾ 12:00 PM പസഫിക് (3PM ഈസ്റ്റേൺ) ന് തത്സമയം ആയിരിക്കും.