വിംബിൾഡൺ 2019 സെമി ഫൈനൽ ലൈവ്: ജോക്കോവിച്ച് vs ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്, ഫെഡറർ vs നദാൽ സ്‌കോറുകളും അപ്‌ഡേറ്റുകളും – ന്യൂസ് 18

വിംബിൾഡൺ 2019 സെമി ഫൈനൽ ലൈവ്: ജോക്കോവിച്ച് vs ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്, ഫെഡറർ vs നദാൽ സ്‌കോറുകളും അപ്‌ഡേറ്റുകളും – ന്യൂസ് 18

സെന്റർ കോർട്ടിൽ നടന്ന വിംബിൾഡൺ 2019 സെമിഫൈനലിൽ നൊവാക് ജോക്കോവിച്ച് മൂന്നാം സെറ്റ് റോബർട്ടോ ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗുട്ടിനെ 2-1ന് മുന്നിലെത്തിച്ചു. ജോക്കോവിച്ച് തന്റെ ഏറ്റവും മികച്ചതിൽ നിന്ന് വളരെ അകലെയാണെങ്കിലും ഒരു വഴി കണ്ടെത്തുന്നു, അത് അഗൂട്ടിനെ നിരാശനാക്കും. ഈ സെറ്റിലൂടെ പോരാടിയതിന് ശേഷമാണ് ജോക്കോവിച്ച് പമ്പ് ചെയ്യുന്നത്, അദ്ദേഹം ആഘോഷത്തിൽ ഒരു അലർച്ച പുറപ്പെടുവിക്കുന്നു.

രണ്ടാം സെറ്റ് 6-4ന് ബൗട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് നേടി, ജോക്കോവിച്ചിനെതിരായ സെമി ഫൈനൽ 1-1 ന് സമനിലയിൽ. ബൗട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിന് സെറ്റ് out ട്ട് നൽകേണ്ടിവന്നു, ലോക ഒന്നാം നമ്പർ സമ്മർദത്തെ അവഗണിച്ച് അദ്ദേഹം അത് വളരെ ശാന്തതയോടെ ചെയ്തു. ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരം ഇപ്പോൾ നിരാശനായി. സെന്റർ കോർട്ടിൽ നടന്ന വിംബിൾഡൺ 2019 മാന്യന്മാരുടെ സിംഗിൾസ് സെമിയിൽ ബൊട്ടിസ്റ്റ അഗുട്ടിനെതിരെ ജോക്കോവിച്ച് ആദ്യ സെറ്റ് നേടിയിരുന്നു. ഗ്രാൻഡ്സ്ലാം സെമി ഫൈനലിൽ ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗൂട്ടിന്റെ ഞരമ്പുകൾ നേരത്തെ തന്നെ ജോക്കോവിച്ച് തന്റെ അധികാരം മുദ്രകുത്തിയപ്പോൾ കാണിച്ചു. ആക്രമണത്തിൽ ജോക്കോവിച്ചും ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടും ബാക്ക്ഫൂട്ടിൽ ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരം സ്പെയിനിനെ രണ്ടുതവണ തകർത്തു, ആദ്യ സെറ്റ് 6-2 ന് സ്വന്തമാക്കി.

കൂടുതല് വായിക്കുക

ജൂലൈ 12, 2019 8:14 pm (IST)

നൊവാക് ജോക്കോവിച്ച് റോബർട്ടോ ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് | ഈ മത്സരത്തിന്റെ അവസാന പ്രഹരമാണോ ഇത്? ഈ നാലാമത്തെ സെറ്റിൽ ഒരു പിടി നേടാൻ ജോക്കോവിച്ച് വീണ്ടും അഗട്ട് സെർവ് ലംഘിച്ചു. അഗൂട്ടിന്റെ ജോലി കൂടുതൽ കഠിനമായി.

ഇടവേള ഉറപ്പിക്കുന്നതിനും സെറ്റിൽ ഒരു പിടി പിടിക്കുന്നതിനും ജോക്കോവിച്ച് തന്റെ സെർവ് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പിടിക്കുന്നു.

സെറ്റ് 4: ജോക്കോവിച്ച് 3-1 അഗട്ട്. മത്സരത്തിൽ ജോക്കോവിച്ച് 2-1ന് മുന്നിലാണ്.

ജൂലൈ 12, 2019 8:08 pm (IST)

ലെവൽ നിബന്ധനകളിൽ സെറ്റ് നിലനിർത്താൻ നൊവാക് ജോക്കോവിച്ച് തന്റെ സെർവ് സൂക്ഷിക്കുന്നു. ബൗട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് അൽപ്പം സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തിയെങ്കിലും ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരം വലയിൽ നിന്ന് ആക്രമണം നടത്തിയതിനാൽ ഇത് മതിയായില്ല.

സെറ്റ് 4: ജോക്കോവിച്ച് 1-1 അഗട്ട്. മത്സരത്തിൽ ജോക്കോവിച്ച് 2-1ന് മുന്നിലാണ്.

ജൂലൈ 12, 2019 8:03 pm (IST)

അവന്റെ സേവനം നിലനിർത്താനുള്ള ഒരു വഴി! റോബർട്ടോ ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് മികച്ചൊരു ഫോർ‌ഹാൻഡും നേട്ടമുണ്ടാക്കാനും തുടർന്ന് ഗെയിം മുദ്രയിടാൻ രുചികരമായ ലോ വോളിയുമായി വരുന്നു. നൊവാക് ജോക്കോവിച്ച് അവസരങ്ങൾ, കളി മുദ്രവെക്കാൻ സ്പെയിനാർഡിന് അഞ്ച് ഡ്യൂസുകൾ വേണ്ടി വന്നു. നാലാമത്തെ സെറ്റിലേക്കുള്ള സ്ഫോടനാത്മക തുടക്കം.

സെറ്റ് 4: ജോക്കോവിച്ച് 0-1 അഗട്ട്. മത്സരത്തിൽ ജോക്കോവിച്ച് 2-1ന് മുന്നിലാണ്.

ജൂലൈ 12, 2019 7:49 pm (IST)

രണ്ടാം സെറ്റ് മുദ്രവെക്കാൻ ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിനെ സഹായിച്ചതെങ്ങനെയെന്നതാണ് നെറ്റ് വീണ്ടും ഈ പങ്ക് വഹിക്കുന്നത്. മൂന്നാം സെറ്റ് എടുത്ത് നൊവാക് ജോക്കോവിച്ചിന് വലയിൽ നിന്ന് ചില സഹായം ലഭിക്കുന്നു. ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരം തന്റെ ഏറ്റവും മികച്ചതിൽ നിന്ന് വളരെ അകലെയാണ്, വാസ്തവത്തിൽ, ഇതുവരെ ടെന്നീസ് മന്ദഗതിയിലായിരുന്നു, പക്ഷേ മൂക്ക് മുന്നിൽ എത്തിക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു വഴി അദ്ദേഹം കണ്ടെത്തി.

തിരികെ മുന്നിലേക്ക് …

ചാമ്പ്യൻ നിലവിലുള്ള @ദ്ജൊകെര്നൊലെ മൂന്നാം 6-3 ശേഷം ഒരു സെറ്റ് ഒരു 25 ഗ്രാൻഡ് സ്ലാം ഫൈനലിൽ നിന്നുള്ളതാണ് #വിംബ്ലെദൊന് pic.twitter.com/hSfwMuWTW0

– വിംബിൾഡൺ (im വിംബിൾഡൺ) 2019 ജൂലൈ 12

ജൂലൈ 12, 2019 7:45 pm (IST)

റോബർട്ടോ ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിൽ നിന്നുള്ള ശക്തമായ സേവന ഹോൾഡ്. മുമ്പത്തെ കളിയിലെ രണ്ട് ബ്രേക്ക് പോയിൻറ് അവസരങ്ങൾ നഷ്ടമായതിനാൽ ബ്രേക്ക് തിരികെ ലഭിക്കാൻ അദ്ദേഹം അമ്പരന്നു. സെറ്റ് പരീക്ഷിച്ചുനോക്കാൻ ജോക്കോവിച്ചിനായി അദ്ദേഹം അത് വിടുന്നു.

സെറ്റ് 3: ജോക്കോവിച്ച് 5-3 അഗട്ട്. മത്സരം 1-1 ന് സമനിലയിലാണ്.

ജൂലൈ 12, 2019 7:41 pm (IST)

നൊവാക് ജോക്കോവിച്ചിന്റെ സെർവിനെതിരെ റോബർട്ടോ ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് രണ്ട് ബ്രേക്ക് പോയിന്റുകൾ പാഴാക്കി, ധൈര്യപ്പെടാൻ കഴിയാത്തതിനാൽ ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരവുമായി ബാക്ക് ഹാൻഡ് റാലിയിൽ ഏർപ്പെട്ടു. അഗൂട്ടിനെ കോർട്ടിൽ നിന്ന് പുറത്തെടുക്കാൻ സെർബിയൻ ഒരു ബാക്ക് ഹാൻഡ് ആംഗിൾ ചെയ്തു, തുടർന്ന് അടുത്ത ബാക്ക് ഹാൻഡ് ലൈനിൽ നിന്ന് പോയിന്റ് നേടി പോയിന്റ് നേടുകയും അത് ന്യായീകരിക്കുകയും ചെയ്തു. അടുത്ത രണ്ട് പോയിന്റുകളിൽ വിജയിച്ച് തന്റെ ഇടവേള ഉറപ്പിക്കുന്നു. ഓണാഘോഷത്തിൽ ജോക്കോവിച്ച് വീണ്ടും നിലവിളിക്കുന്നു.

സെറ്റ് 3: ജോക്കോവിച്ച് 5-2 അഗട്ട്. മത്സരം 1-1 ന് സമനിലയിലാണ്.

ജൂലൈ 12, 2019 7:35 pm (IST)

നൊവാക് ജോക്കോവിച്ച് റോബർട്ടോ ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് | സ്പാനിഷ് വീണ്ടും പ്രതിരോധത്തിലായി, ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരം അത് മികച്ചതാക്കി. അവൻ വലയിൽ വരുന്നു, അഗട്ടിൽ ചാർജ്ജ് ചെയ്യുകയും പോയിന്റ് എടുക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. സെർബിയൻ പമ്പ് ചെയ്യപ്പെടുന്നു, വായുവിൽ കുത്തുകയും ഇടവേള ആഘോഷിക്കാൻ ശ്വാസകോശത്തെ പുറത്തെടുക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

സെറ്റ് 3: ജോക്കോവിച്ച് 4-2 അഗട്ട്. മത്സരം 1-1 ന് സമനിലയിലാണ്.

. J ജോക്കർനോൾ ലീഡ് വീണ്ടെടുക്കുന്നു. 💪

നിലവിലെ ചാമ്പ്യൻ റോബർട്ടോ ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗുട്ടിനെ 6-2, 4-6, 4-2 എന്ന സ്കോറിന് മുന്നിലെത്തിച്ചു. #വിംബ്ലെദൊന് pic.twitter.com/PIGxpyYuL5

– എടിപി ടൂർ (@ATP_Tour) ജൂലൈ 12, 2019

ജൂലൈ 12, 2019 7:32 pm (IST)

ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് ജോക്കോവിച്ചിന്റെ സെർവിലേക്ക് നിരന്തരം കടന്നുകയറുന്നുണ്ടെങ്കിലും അത് കണക്കാക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയുന്നില്ല, സെറ്റ് അതേ താളത്തിൽ തുടരാൻ ഡ്യൂസിനുശേഷം ജോക്കോവിച്ചിന് ഒരിക്കൽ കൂടി തന്റെ സെർവ് പിടിക്കാൻ കഴിയും.

സെറ്റ് 3: ജോക്കോവിച്ച് 3-2 അഗട്ട്. മത്സരം 1-1 ന് സമനിലയിലാണ്.

ജൂലൈ 12, 2019 7:26 pm (IST)

ജോക്കോവിച്ചും ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടും വീണ്ടും തങ്ങളുടെ സെർവ്സ് പിടിക്കുന്നു. ഈ സെറ്റ് തുല്യമായി സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരം ഈ യുദ്ധം പോലും ആസ്വദിക്കുന്നില്ല, അദ്ദേഹം നിയന്ത്രണം ഏറ്റെടുക്കാൻ നോക്കുന്നു, പക്ഷേ സ്പെയിൻകാർഡ് ദൃ .മായി കാണുന്നു.

സെറ്റ് 3: ജോക്കോവിച്ച് 2-2 അഗട്ട്. മത്സരം 1-1 ന് സമനിലയിലാണ്.

ജൂലൈ 12, 2019 7:21 pm (IST)

നൊവാക് ജോക്കോവിച്ചും റോബർട്ടോ ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടും തമ്മിലുള്ള പോരാട്ടത്തെ ഡേവിഡ് ബെക്കാം വളരെയധികം പിന്തുടരുന്നു. വനിതാ സിംഗിൾസ് സെമി ഫൈനൽ ദിനത്തിലും മുൻ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് താരം അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്നു. അദ്ദേഹം ഇന്ന് സെന്റർ കോർട്ടിൽ തിരിച്ചെത്തി.

ആകർഷിക്കുന്നു. #വിംബ്ലെദൊന് pic.twitter.com/CNBVLC0mpH

– വിംബിൾഡൺ (im വിംബിൾഡൺ) 2019 ജൂലൈ 12

ജൂലൈ 12, 2019 7:17 pm (IST)

നോവക് ജോക്കോവിച്ചും റോബർട്ടോ ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടും മൂന്നാം സെറ്റ് സർവീസ് ഹോൾഡുകളുമായി ആരംഭിക്കുന്നു. തന്റെ റാക്കറ്റിൽ നിന്ന് വരുന്ന ഷോട്ടുകളിൽ ജോക്കോവിച്ച് ഇപ്പോഴും നിരാശനാണ്. ബ ut ട്ടിസ്റ്റ സെർവ് ലോംഗ് ചെയ്തതിനാൽ അദ്ദേഹം തന്റെ റാക്കറ്റ് മിക്കവാറും എറിഞ്ഞു. ലോക ഒന്നാം നമ്പർ കുലുങ്ങി, അതോ അവനാണോ?

സെറ്റ് 3: ജോക്കോവിച്ച് 1-1 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്. മത്സരം 1-1 ന് സമനിലയിലാണ്.

ജൂലൈ 12, 2019 7:09 pm (IST)

സ്പെയിൻകാർ തിരിച്ചടിച്ചു. ആദ്യ സെറ്റിന്റെ നിരാശ ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും, രണ്ടാമത്തേതിൽ അദ്ദേഹം പുതിയ with ർജ്ജസ്വലതയോടെ പുറത്തുവന്നു, കൂടുതൽ മുൻകൈയെടുക്കുകയും നോവാക് ജോക്കോവിച്ചിൽ നിന്ന് പിശകുകൾ വരുത്തുകയും ചെയ്തു. ഞങ്ങൾ ഒരു മത്സരത്തിനാണ്! P>

ഗ്രാൻഡ് സ്ലാം സെമിഫൈനലിൽ @BautistaAgut , നൊവാക് ജോക്കോവിച്ചിനെതിരെ സ്പെയിൻകാർഡ് രണ്ടാമത്തെ 6-4 എടുക്കുന്നു

ഇത് തുല്യമായി തയ്യാറാണ്… #Wimbledon pic.twitter.com/HhgMmqpvMp a>

– വിംബിൾഡൺ (@ വിംബിൾഡൺ) ജൂലൈ 12, 2019

                                           

എടുക്കാൻ നെറ്റ് കോഡിനൊപ്പം ഒരു ഭാഗ്യം ആവശ്യമാണ്.

ജൂലൈ 12, 2019 7:08 pm (IST)

റോബർട്ടോ ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് മത്സരം സമനിലയിലാക്കി, ഒപ്പം അദ്ദേഹത്തെ കയറ്റാൻ നെറ്റ് കോഡിനൊപ്പം ഒരു ഭാഗ്യം ആവശ്യമാണ്. സ്പെയിനാർഡിന് സെറ്റ് out ട്ട് നൽകേണ്ടിവന്നതിനാൽ ജോക്കോവിച്ച് നല്ല സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തിയെങ്കിലും ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് ശാന്തനായി ജോലി പൂർത്തിയാക്കി. P>

സെന്റർ കോടതി കാണികൾ സ്പെയിനാർഡിനെ ആഹ്ലാദിക്കുകയും കൈയടിക്കുകയും ചെയ്തു. എതിരാളിയുടെ കരഘോഷത്തിൽ ജോക്കോവിച്ച് അസ്വസ്ഥനായി. p>

സെമി ഫൈനൽ 1-1 എന്ന നിലയിലാണ്. span>

                                           

ലഭിച്ചു

ജൂലൈ 12, 2019 7:00 pm (IST)

ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗൂട്ടിന്റെ സമ്മർദ്ദം അവഗണിച്ച് ജോക്കോവിച്ച് തന്റെ സേവനം നിലനിർത്തുന്നു. 0-40 മുതൽ താഴേക്ക്, ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിന് സ്കോർ ലൈൻ 30-40 ആയി ലഭിച്ചെങ്കിലും അദ്ദേഹത്തിന് വളരെയധികം മാത്രമേ ചെയ്യാനാകൂ. സെറ്റ് out ട്ട് പരീക്ഷിച്ച് സേവിക്കാൻ സ്പെയിനാർഡിന് വിട്ടുകൊടുക്കാൻ ജോക്കോവിച്ചിന് അടുത്ത പോയിന്റ് ലഭിച്ചു. P>

സെറ്റ് 2: ജോക്കോവിച്ച് 4-5 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്. ആദ്യ സെറ്റ് 6-2ന് ജോക്കോവിച്ച് നേടി. Span>

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 6:55 pm (IST)

ഒരു മിനിറ്റിനുള്ളിൽ, ബൗട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് തന്റെ സെർവ് 40-15 പിടിക്കുന്നു. അവൻ ഇപ്പോൾ അവിടെ സുഖമായിരിക്കുന്നു, ഒപ്പം ജോക്കോവിച്ച് തന്റെ ഷോട്ടുകൾ തളിക്കുകയാണ്. ഇത് വീണ്ടും സ്പെയിനാർഡിൽ നിന്നുള്ള മികച്ച പ്രകടനമാണ്, വീണ്ടും ഉപയോഗപ്രദമാകാനുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ പോരാട്ട വീര്യം. P>

സെറ്റ് 2: ജോക്കോവിച്ച് 3-5 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്. ആദ്യ സെറ്റ് 6-2ന് ജോക്കോവിച്ച് നേടി. Span>

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 6:53 pm (IST)

ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിൽ നിന്ന് നൊവാക് ജോക്കോവിച്ച് വീണ്ടും പ്രശ്‌നം നേരിടുന്നു. സ്പെയിൻകാർ തന്റെ മുന്നേറ്റം കണ്ടെത്തുകയാണ്, അവരുടെ മറ്റ് ഏറ്റുമുട്ടലുകളെപ്പോലെ, അദ്ദേഹം ജോക്കോവിച്ചിനെ മാറ്റിനിർത്തുന്നതായി തോന്നി. P>

ഈ രണ്ടാമത്തെ സെറ്റിൽ പിടിച്ചുനിൽക്കാനും തുടരാനും രണ്ട് ഡ്യൂസും ജോക്കോവിച്ചും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിന് ഇപ്പോൾ ഈ നില നിലനിർത്താൻ കഴിയുമെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ കുറഞ്ഞത് ഒരു നാല് സെറ്ററിലെങ്കിലും ആയിരിക്കും. P>

സെറ്റ് 2: ജോക്കോവിച്ച് 3-4 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്. ആദ്യ സെറ്റ് 6-2ന് ജോക്കോവിച്ച് നേടി. Span>

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 6:49 pm (IST)

രണ്ടാം സെറ്റിന്റെ നിയന്ത്രണം നിലനിർത്താൻ ബൗട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് തന്റെ സെർവ് അനായാസം സൂക്ഷിക്കുന്നു. ആദ്യ സെറ്റിൽ താൻ കാണിച്ച ഞരമ്പുകൾ സ്പെയിൻകാർഡ് തട്ടിമാറ്റി, ജോക്കോവിച്ചിൽ നിന്ന് പിശകുകൾ പുറത്തെടുക്കാൻ സാധിച്ചു, ഇത് ലോകത്തെ ഒന്നാം നമ്പർ നിരാശനാക്കി. P>

സെറ്റ് 2: ജോക്കോവിച്ച് 2-4 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്. ആദ്യ സെറ്റ് 6-2ന് ജോക്കോവിച്ച് നേടി. Span>

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 6:40 pm (IST)

നെറ്റിലേക്ക് ഒരു ഫോർ‌ഹാൻഡും മറ്റൊന്ന് ജോക്കോവിച്ചും. ബൗട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരത്തിനെതിരെ രണ്ട് ബ്രേക്ക് പോയിന്റുകൾ കൂടി നേടി. രണ്ടാം സെറ്റിൽ ഇരട്ട ഇടവേള ലഭിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം കരുതി. p>

രണ്ടാമത്തെ ബ്രേക്ക്‌ പോയിൻറ് ഒരു എയ്‌സ് ഉപയോഗിച്ച് സ്പെയിൻ‌ പന്ത് വീതിയിൽ അടിക്കുമ്പോൾ ജോക്കോവിച്ച് ആദ്യത്തേത് സംരക്ഷിക്കുന്നു. p>

വിശാലമായ ബാക്ക് ഹാൻഡും ശക്തമായ സെർവും ജോക്കോവിച്ച് സേവിക്കുന്നത് മുറുകെ പിടിക്കുന്നു, പക്ഷേ അവൻ തന്റെ തെറ്റുകളിൽ നിരാശനായി കാണപ്പെടുന്നു. p>

സെറ്റ് 2: ജോക്കോവിച്ച് 2-3 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്. ആദ്യ സെറ്റ് 6-2ന് ജോക്കോവിച്ച് നേടി. Span>

                                           

എടുത്തു

ജൂലൈ 12, 2019 6:34 pm (IST) p>

ആൾക്കൂട്ടത്തിനിടയിൽ ആരോ രോഗബാധിതനായിരുന്നു, ആ വ്യക്തിയും പങ്കെടുക്കുന്നതിനിടയിൽ, ജോക്കോവിച്ചും ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടും ആ വ്യക്തി ചികിത്സയ്ക്കായി കാത്തിരിക്കുന്നു. അൽപ്പം കാലതാമസത്തിനുശേഷം, രണ്ടാം സെറ്റിൽ ജോക്കോവിച്ച് 3-1 ന് പിന്നിൽ നിൽക്കുന്നു. P>                                            

ആവശ്യമാണ്

ജൂലൈ 12, 2019 6:32 pm (IST) p>

ഇടവേള ഏകീകരിക്കാൻ ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് തന്റെ സെർവ് അനായാസം സൂക്ഷിക്കുന്നു. സെറ്റ് ഇപ്പോൾ അവന്റെ കൈയിലുണ്ട്, അയാൾ ചെയ്യേണ്ടത് ഇവിടെ നിന്ന് സേവിക്കുക മാത്രമാണ്. എന്നാൽ അത് ലളിതമാണോ? ബ്രേക്ക്‌ബാക്കിനായി ജോക്കോവിച്ച് അന്വേഷിക്കും. P>

സെറ്റ് 2: ജോക്കോവിച്ച് 1-3 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്. ആദ്യ സെറ്റ് 6-2ന് ജോക്കോവിച്ച് നേടി. Span>

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 6:28 pm (IST)

റോബർട്ടോ ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് ലോകത്തെ ഒന്നാം നമ്പർ കവചത്തിൽ ഒരു ചിങ്ക് കണ്ടെത്തി. രണ്ടാം സെറ്റിന്റെ ആക്രമണത്തിൽ ഇറങ്ങിയ അദ്ദേഹം രണ്ടാം സെറ്റിന്റെ മൂന്നാം ഗെയിമിൽ ജോക്കോവിച്ചിനെ തകർത്തതിനാൽ അവാർഡുകൾ നേടി. ജോക്കോവിച്ച് നിരാശനാണ്, പക്ഷേ കാണികൾ സന്തുഷ്ടരാണ്, അവരുടെ കൈയിൽ ഇപ്പോൾ ഒരു മത്സരം ഉണ്ട്. P>

സെറ്റ് 2: ജോക്കോവിച്ച് 1-2 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്. ആദ്യ സെറ്റ് 6-2ന് ജോക്കോവിച്ച് നേടി. Span>

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 6:26 pm (IST) p>

ജോക്കോവിച്ചിനും ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗുട്ടിനും രണ്ട് സുഖപ്രദമായ സെർവുകൾ. വളരെയധികം പ്രശ്‌നങ്ങളൊന്നുമില്ലാതെ, രണ്ട് കളിക്കാരും മികച്ച സെർവിംഗ് പ്രകടനം രണ്ടാം സെറ്റിൽ 1-1 ആക്കി. P>

സെറ്റ് 2: ജോക്കോവിച്ച് 1-1 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട്. ആദ്യ സെറ്റ് 6-2 ന് ജോക്കോവിച്ച് നേടി. Span>

ബ്ലോക്കുകളിൽ നിന്ന് റേസിംഗ് – നിലവിലെ ചാമ്പ്യൻ jJokerNole 36 മിനിറ്റിനുള്ളിൽ ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിനെതിരായ ആദ്യ സെറ്റ് 6-2 ന് വിജയിച്ചു # വിംബിൾഡൺ pic.twitter.com/vjInycNlN1 – വിംബിൾഡൺ (im വിംബിൾഡൺ) ജൂലൈ 12, 2019

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 6:22 PM (IST)

ജോക്കോവിച്ച് vs ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗൂട്ടിനായുള്ള ഒരു പാക്ക്ഡ് സെന്റർ കോർട്ട്. റോഡ് ലാവർ മുതൽ സർ അലക്സ് ഫെർഗൂസൺ വരെ എല്ലാവരും വലിയ സെമി ഫൈനൽ ദിനത്തിനായി ഓൾ ഇംഗ്ലണ്ട് ക്ലബിൽ ഉണ്ട്. ഇതിന് ശേഷം നദാൽ vs ഫെഡറർ ആണ്. P>

പുരുഷന്മാരുടെ സെമി ഫൈനൽ ദിനത്തിൽ ഒരു സെന്റർ കോർട്ട് ശേഷി കാണികൾ … # വിംബിൾഡൺ pic.twitter .com / tROh9jsjVr

– വിംബിൾഡൺ (im വിംബിൾഡൺ) ജൂലൈ 12, 2019 a>

                                           

നൽകേണ്ടതില്ല

ജൂലൈ 12, 2019 6:18 pm (IST)

ആദ്യ സെറ്റ് എടുക്കാൻ ജോക്കോവിച്ച് രണ്ടാം തവണ ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിനെ തകർക്കുന്നു, അതിനായി സേവിക്കേണ്ടി വന്നില്ല. ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗുട്ടിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ജോക്കോവിച്ച് വളരെ ദൃ solid മാണ്. ലോക ഒന്നാം നമ്പർ വഴി ഒരു വഴി കണ്ടെത്താൻ സ്പെയിനാർഡിന് കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല, സെർബിക്കെതിരെ അവസരം ലഭിക്കാൻ അദ്ദേഹം തീർച്ചയായും കൂടുതൽ മുൻകൈയെടുക്കേണ്ടതുണ്ട്. P>

ജോക്കോവിച്ച് ആദ്യ സെറ്റ് 6-2 എടുക്കുന്നു span>

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 6:13 pm (IST)

ജോക്കോവിച്ചിൽ നിന്നുള്ള ഒരു സുഖപ്രദമായ സേവന ഹോൾഡ്. സേവനത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ, ഇത് ജോക്കോവിച്ചിന്റെ ഇതുവരെയുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച ഗെയിമായിരുന്നു, കൂടാതെ ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് വശങ്ങളിൽ നിന്ന് മറ്റൊന്നിലേക്ക് നടക്കുകയായിരുന്നു. ആദ്യ സെറ്റ് എടുക്കുന്നതിൽ നിന്ന് ജോക്കോവിച്ച് ഇപ്പോൾ ഒരു ഗെയിം മാത്രം അകലെയാണ്. P>

സെറ്റ് 1: ജോക്കോവിച്ച് 5-2 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് span>

                                           

അഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു

ജൂലൈ 12, 2019 6:09 pm (IST)

ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് ജോക്കോവിച്ചിനെ കോർട്ടിന്റെ ഒരു അറ്റത്ത് നിന്ന് മറ്റേ അറ്റത്തേക്ക് ഓടിക്കുകയും പോയിന്റ് നേടുന്നതിനായി ശക്തമായ ഒരു ഫോർ‌ഹാൻഡ് അഴിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. അഭിനന്ദനത്തിൽ കേന്ദ്ര കോടതി കൈയടിക്കുന്നു. റാലികളുടെ നിയന്ത്രണം ഏറ്റെടുത്ത് മുൻകൈയെടുത്ത് സ്പെയിനാർഡിന് ഇപ്പോൾ വേണ്ടത് ഇതാണ്. P>

ജോക്കോവിച്ച് എന്നാൽ ഇവിടെ ബിസിനസ്സ് എന്നാണ് അർത്ഥമാക്കുന്നത്! അവൻ വെറുതെ വിടുന്നില്ല! 0-30 മുതൽ താഴേക്ക്, അവൻ സ്കോർ 30-30 ലേക്ക് എത്തിക്കുന്നു. P>

ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിന് അത് 40-30 ആക്കി മാറ്റാൻ ഒരു വലിയ സെർവ് ലഭിക്കുന്നു, എന്നാൽ അടുത്ത പോയിന്റ്, ജോക്കോവിച്ച് വീണ്ടും സ്പെയിനാർഡിനെ വലിച്ചെറിയാൻ ലോബും വോളിയും ചേർത്ത് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. p>

ഇത് ഒരു വിനോദ ഗെയിമായി മാറുന്നു! p>

ജോക്കോവിച്ച് തന്റെ സേവനം നിലനിർത്താൻ ചാർജ്ജ് ചെയ്യുന്നത് ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് ഒഴിവാക്കുന്നു. p>

സെറ്റ് 1: ജോക്കോവിച്ച് 4-2 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് span>

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 6:05 pm (IST)

ബൗട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിന്റെ വീക്ഷണകോണിൽ നിന്നുള്ള രസകരമായ ഒരു ഗെയിം. മുൻകൈയെടുത്ത് അല്പം വ്യതിയാനങ്ങളോടെ കളിച്ചപ്പോൾ ജോക്കോവിച്ചിൽ നിന്ന് രണ്ട് പിശകുകൾ വരയ്ക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിഞ്ഞു. ഒരു വോളി അടിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടെ ജോക്കോവിച്ച് നെറ്റിനടുത്തേക്ക് വീണു. എന്നിരുന്നാലും, ജോക്കോവിച്ച് ഒട്ടും തളർന്നുപോകുന്നില്ല, ബാക്കി പോയിന്റുകൾ തന്റെ സെർവ് പിടിക്കാൻ എളുപ്പത്തിൽ എടുക്കുന്നു. P>

സെറ്റ് 1: ജോക്കോവിച്ച് 4-1 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് span>

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 5:59 pm (IST)

ജോട്ടിക്ക് എറിയുന്ന വൈവിധ്യത്തെ നേരിടാൻ ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിന് ഇപ്പോൾ കഴിയില്ല. അദ്ദേഹം പ്രതിരോധാത്മക രീതിയിലാണ്, മുൻകൈയെടുത്തിട്ടില്ല, ഇത് അദ്ദേഹത്തെ കഠിനമായ സാഹചര്യങ്ങളിൽ എത്തിക്കുന്നു. കോടതി എടുത്ത നിമിഷം മുതൽ ജോക്കോവിച്ച് വളരെ മികച്ചവനാണ്. P>

സ്പെയിൻകാർഡ് തനിക്കുവേണ്ടി ബുദ്ധിമുട്ടുന്നു. അയാൾ‌ക്ക് ഇപ്പോൾ‌ ഉറപ്പില്ലാത്തതും നടുങ്ങുന്നതുമായി തോന്നുന്നു, ദുഷ്‌കരമായ നിമിഷങ്ങളിൽ‌ പ്രവർ‌ത്തിക്കാൻ‌ കഴിയുമെങ്കിലും, ആക്രമണ ഭീഷണി അയാൾ‌ കണ്ടെത്തേണ്ടതുണ്ട്. P>

രണ്ട് സമയത്തിനുശേഷം, ജോക്കോവിച്ച് പന്ത് നീണ്ടുനിൽക്കുമ്പോൾ ബ ut ട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് തന്റെ സെർവ് പിടിക്കുന്നു. p>

സെറ്റ് 1: ജോക്കോവിച്ച് 3-1 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് span>

                                           

ആക്കുന്നതിന് മുമ്പ് അദ്ദേഹം ജോക്കോവിച്ചിന്റെ സെർവിലേക്ക് 30-15 വരെ മുന്നേറുന്നു.

ജൂലൈ 12, 2019 5:53 pm (IST)

ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് സ്ഥിരതാമസമാക്കിയതായി തോന്നുന്നു! ലോക ഒന്നാം നമ്പർ താരം 40-30 ആക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ജോക്കോവിച്ചിന്റെ സെർവുകളിൽ അദ്ദേഹം 30-15ന് മുന്നിലെത്തി. എന്നിരുന്നാലും, ജോക്കോവിച്ച് അടുത്ത പോയിന്റിൽ അൽപ്പം നേരത്തെ വലയിലേക്ക് മുന്നേറുന്നു, എക്സ്ചേഞ്ചിൽ പന്ത് നീളത്തിൽ തട്ടുന്നതിലൂടെ അത് 40-40 ആക്കും. P>

കൂടുതൽ തെറ്റുകൾ കൂടാതെ, ജോക്കോവിച്ചിന് തന്റെ സെർവ് പിടിക്കാനും ഇടവേള ഏകീകരിക്കാനും അടുത്ത രണ്ട് പോയിന്റുകൾ ലഭിക്കുന്നു. p>

സെറ്റ് 1: ജോക്കോവിച്ച് 3-0 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് span>

                                           

ജൂലൈ 12, 2019 5:48 pm (IST)

ജോക്കിക് തന്റെ സെർവിലെ ആദ്യ പോയിന്റ് എടുത്ത് ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗൂട്ടിന് അനുകൂലമായി തിരിച്ചടയ്ക്കുന്നു. p>

എന്നിരുന്നാലും, മിഴിവുള്ളതും സാധാരണ ഗ്രാസ്കോർട്ട് റാലിയും അടുത്ത ഘട്ടത്തിൽ സംഭവിക്കുന്നു, ബൗട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് 15-15 ആക്കുന്നതിന് അതിശയകരമായ ക്രോസ്കോർട്ട് നെറ്റ് ഷോട്ട് കളിക്കുന്നു. p>

ജോക്കോവിച്ച് അതിനുശേഷം തന്റെ അധികാരം നിർത്തുകയും ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ടിനെ 40-15 ന് തകർക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. p>

സെറ്റ് 1: ജോക്കോവിച്ച് 2-0 ബൂട്ടിസ്റ്റ അഗട്ട് span>

                                           

കൂടുതൽ ലോഡുചെയ്യുക